ทำสีใหม่ทั้งคัน

ชื่อกระทู้: ทำสีใหม่ทั้งคัน

มาตรฐาน ทำสีใหม่ทั้งคัน

เพื่อน ๆ ครับจะทำสี mazda 1000 ทั้งคันที่ไหนดี ? ราคาไม่แรงด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chatupong อ่านข้อความ
    เพื่อน ๆ ครับจะทำสี mazda 1000 ทั้งคันที่ไหนดี ? ราคาไม่แรงด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
    แล้วท่านมาจากภูมิภาคใหนครับ ผมกำลังจะบอกว่าอู่ใกล้บ้านน่าจะเป็นคำตอบที่ดีที่สุ ดครับเพราะเราสามารถไปดูงานได้ตลอด แต่ก็ต้องอยู่บนพื้นฐานของอู่ที่ไม่ทิ้งรถลูกค้าและร ักษาสัญญาตามที่บอกกับเราด้วยนะครับ

ถ้าลำบากใจที่จะเลือกก็ลองดูอู่ตามสปอนเซอร์ของเวปไท ยสกู๊ดเตอร์ก็ได้ครับ รอสหายท่านอื่นๆมาชี้แนะเป็นแนวทางอีกทีครับ

อู่ที่มีปัญหาเรื่องทำเล ลูกค้าเข้าน้อย แต่ต้องมั่นใจเรื่องคุณภาพงานนะครับ เช็คประวัติผลงานช่างได้ยิ่งดี
    เค้าจะไม่เล่นตัว และมีเวลาใส่ใจกับรถเก่าๆของเรามากขึ้นครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    แล้วท่านมาจากภูมิภาคใหนครับ ผมกำลังจะบอกว่าอู่ใกล้บ้านน่าจะเป็นคำตอบที่ดีที่สุ ดครับเพราะเราสามารถไปดูงานได้ตลอด แต่ก็ต้องอยู่บนพื้นฐานของอู่ที่ไม่ทิ้งรถลูกค้าและร ักษาสัญญาตามที่บอกกับเราด้วยนะครับ

ถ้าลำบากใจที่จะเลือกก็ลองดูอู่ตามสปอนเซอร์ของเวปไท ยสกู๊ดเตอร์ก็ได้ครับ รอสหายท่านอื่นๆมาชี้แนะเป็นแนวทางอีกทีครับ
    ขอบคุณครับ ตอนนี้รถผมอยู่ กท.ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DonGDonGDonG อ่านข้อความ
    อู่ที่มีปัญหาเรื่องทำเล ลูกค้าเข้าน้อย แต่ต้องมั่นใจเรื่องคุณภาพงานนะครับ เช็คประวัติผลงานช่างได้ยิ่งดี
    เค้าจะไม่เล่นตัว และมีเวลาใส่ใจกับรถเก่าๆของเรามากขึ้นครับ
    ขอบคุณครับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chatupong อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับ ตอนนี้รถผมอยู่ กท.ครับ
    กรุงเทพฯนี่ต้องระวังเลยครับ ท่านJackyย้ายมากี่ครั้ง ผมก็เคยย้าย ส่วนมากจะเจอปัญหาอู่ไม่ตามงานให้แต่ก็ไม่เข้าใจเพรา ะไม่ได้ขอทำฟรี เงินก็จ่ายตามที่อู่แจ้งมา ทำไมถึงไม่อยากทำ(ว่ะ) 5555

Senior Member Uckero's Avatar
    ขอบคุณ
    0

กรุงเทพฯ

แนะนำ smv ครับ
    ลองเสริจ๙กูเกิ้ลดู

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Uckero อ่านข้อความ
    กรุงเทพฯ

แนะนำ smv ครับ
    ลองเสริจ๙กูเกิ้ลดู
    แล้วเมื่อไหร่จะซ๊าบๆๆๆๆ ให้น้องได้ชมเสียทีครับท่านพี่ อิอิ

ขอบคุณครับ

เค้าคงมองว่ารถเราไม่มีราคามั้งครับ ? ฮา

Senior Member badboy234's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ทำที่บ้านผมไหม หุหุ
    รถผมไม่แรง!! แค่ใครอย่ามาแซงแล้วปาดหน้า!! เด๊วเจอกันนนนน!!!!!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    กรุงเทพฯนี่ต้องระวังเลยครับ ท่านJackyย้ายมากี่ครั้ง ผมก็เคยย้าย ส่วนมากจะเจอปัญหาอู่ไม่ตามงานให้แต่ก็ไม่เข้าใจเพรา ะไม่ได้ขอทำฟรี เงินก็จ่ายตามที่อู่แจ้งมา ทำไมถึงไม่อยากทำ(ว่ะ) 5555
    เห็นด้วยกับท่านแม่ทัพค๊าาา

ของเจ๊ผ่านไปแล้วเดือนกว่าๆ

ต้องขับรถไปกลับ 200 กว่ากิโล

เพื่อดูงาน ไปมา 4 ครั้งติด

งานยังไปไม่ถึงไหนเลย ค๊าาา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pu-eternal : 11-07-2010 เมื่อ 22:34

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    เห็นด้วยกับท่านแม่ทัพค๊าาา

ของเจ๊ผ่านไปแล้วเดือนกว่าๆ

ต้องขับรถไปกลับ 200 กว่ากิโล

เพื่อดูงาน ไปมา 4 ครั้งติด

งานยังไปไม่ถึงไหนเลย ค๊าาา
    ก็ท่านเล่นเอาม้าเยอรมันไปก็ซดฮวบๆสิครับ 5555 ไปๆมาๆเจ้า800ของท่านปุ๊ ราคาคงหลายแสนแน่ๆ แต่ตอนนี้แสนจะนานจังไปก่อนเน้ออ้าย

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

ก็ท่านเล่นเอาม้าเยอรมันไปก็ซดฮวบๆสิครับ 5555 ไปๆมาๆเจ้า800ของท่านปุ๊ ราคาคงหลายแสนแน่ๆ แต่ตอนนี้แสนจะนานจังไปก่อนเน้ออ้าย
    5555เรื่องทำสีต้องทำใจครับ มันเป็นงานศิลปะ ก้อต้องแล้วแต่อารมณ์ช่างเค้า Toyota 700 ผมตอนนี้เกินกำหนดมา10กว่าวันแล้ว รถก้อยังไม่คืบหน้าเลยครับ อิอิ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    5555เรื่องทำสีต้องทำใจครับ มันเป็นงานศิลปะ ก้อต้องแล้วแต่อารมณ์ช่างเค้า Toyota 700 ผมตอนนี้เกินกำหนดมา10กว่าวันแล้ว รถก้อยังไม่คืบหน้าเลยครับ อิอิ
    โอ้ว ตอบได้โดนใจมากๆครับ งานศิลปะต้องรอนานๆครับ ของผมแค่ปีกว่าเอง อิอิ

Bookmarks