Real Spirit ยินดีต้อนรับ ขอเชิญลงชื่อไว้เป็นที่ระลึก - หน้า 12

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 21 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: Real Spirit ยินดีต้อนรับ ขอเชิญลงชื่อไว้เป็นที่ระลึก

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อยู่บ้านโป่งอ่ะคับ
    ร่วมด้วยได้มั้ย

Smile

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ arm_kc อ่านข้อความ
    อยู่บ้านโป่งอ่ะคับ
    ร่วมด้วยได้มั้ย
    ยินดีต้อนรับครับ ส่วนรายละเอียดการเข้าร่วมกลุ่มของเรา ลองโทรถาม 2 คนนี้ดูครับ คุณบอล 086-5594719 หรือคุณเจ 086-5647483
    "สำหรับผมการขับมอเตอร์ไซค์ คือ การบำบัดเราให้หายจากความเครียด คือ ความอิสระของชีวิต ผมชอบการขี่ไปเรื่อยๆโดยไม่รู้ว่าจะเจออะไรบ้าง หลงทาง เพื่อได้เจอทางใหม่ เพราะผมเชื่อเสมอว่า ระหว่างทางสำคัญกว่าจุดหมาย"
    "to infinity and beyond"

Junior Member นู๋ออย ณ ราชดำเนิน's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ deathrock-64 อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับ ที่แวะมาเยี่ยมเยียนในบอร์ดของพวกเราem95
    ด้วยความยินดีค่ะ
    ..ถ้าสันดานห่วย ๆ มันเป็นกระดาษ ..
    ..เรามีแค่หินทับกระดาษคนละก้อน ..
    ..ลมกิเลสพัดมา ก็ขึ้นกับว่าก้อนหิน..ของใครก้อนใหญ่พอที่ทับมันไว้
    ไม่ให้ปลิวเพ่นพ่านเท่านั้นเอง . . .
    em90 ราชดำเนิน คลาสสิค คลับ em90

REAL SPIRIT
    สถานที่
    Real Spirit Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นู๋ออย ณ ราชดำเนิน อ่านข้อความ
    ด้วยความยินดีค่ะ
    ไว้พบกันครับ

Oldman Tattoo Shop Che's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Smile

สวัสดีครับ มาเยี่ยมชมทักทายครับ

REAL SPIRIT
    สถานที่
    Real Spirit Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Che อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ มาเยี่ยมชมทักทายครับ
    ยินดีต้อนรับครับผม

cp's Avatar
    สถานที่
    รถโบราณ ม.นเรศวร @ สะแกกรัง มอเตอร์คลาสสิกไบค์
    ขอบคุณ
    3
    Blog Entries
    1

แวะมาทักทายครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ มาเที่ยวพิโลกก็แวะมาหากันบ้างนะครับ
    กลุ่มรถโบราณ ม. นเรศวร พิษณุโลก

Junior Member ทองก้อน's Avatar
    สถานที่
    เก๊า..เก่า บางกอก คลาสสิคคลับ
    ขอบคุณ
    0

Red face

แวะมาเยี่ยมชมครับผม
    ผู้หญิงก็เหมือนยาคูลท์
    ต้องรีบมีชู้ก่อนหมดอายุ

REAL SPIRIT
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ cp อ่านข้อความ
    แวะมาทักทายครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ มาเที่ยวพิโลกก็แวะมาหากันบ้างนะครับ
    ยินดีต้อนรับครับ ถ้ามีโอกาสคงได้พบกันครับ ขอบคุณมากครับ

REAL SPIRIT
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ทองก้อน อ่านข้อความ
    แวะมาเยี่ยมชมครับผม
    ยินดีต้อนรับครับผม

Member boriput.38's Avatar
    สถานที่
    พระนครคีรีคลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีครับ มาเที่ยวเพชรบุรีกันไหม

อิอิ
    ครบรอบอีกครั้งกับ Diamond City เพชรบุรี จึงใคร่เชิญ พี่น้องผองเพื่อน ชาวไบค์เกอร์ คลาสสิค รถโบราณ รถอเมริกัน รถบิ๊กไบค์ และชาว 2 ล้อทุกท่าน ที่มีจิตรศรัทธา เข้าร่วม บริจาคและทำบุญ ให้กับโรงเรียนท่ายางวิทยา และโรงเรียนในเขตแก่งกระจาน ที่ขาดแคลนในด้านโรงอาหาร อุปกรณ์กีฬา ต่างๆ และทุนอาหารกลางวัน

วันเสาร์ ที่ 14 กรกฎาคม 2550
    และ วันอาทิตย์ที่ 15 กรกฎาคม 2550
    ณ.โรงเรียนท่ายางวิทยา อำเภอท่ายาง จังหวัดเพชรบุรี ในการใช้สถานที่พักแรม และกางเต็นท์(ย้ำ...!!!!อย่าลืมเอาเต๊นท์นะคร๊าบๆๆๆ) พบกันที่เดิม OUTLET ท่ายาง ศูนย์ขนมแม่กิมลั๊ง เพชรบุรี
    เคลื่อนขบวนตั้งแต่เวลา 15.00น ล้อหมุนเดินทางไปยังโรงเรียนท่ายางวิทยา พบกับเสียงเพลงเบาๆ พักผ่อนและรับประทานอาหารกันตามอัธยาศัย เวลา 19.00น พบกับ
    คอนเสิร์ตจากวงต่างๆ และการประกวด Miss CHOPPER โชว์ต่างๆ จนถึงพิธีบนเวที

เหมือนเดิม!! ไม่มีค่าลงทะเบียนใดๆ ทั้งสิ้น (รู้เรื่อง)
    โดยการสนับสนุนจากท่าน สส.ธานี ยี่สาร สส.เพชรบุรี
    ติดต่อสอบถามและสำรองที่พักในสถานที่ต่างๆ
    ประธานกลุ่ม ดาบหยี่ 081-7452655
    รองประธาน คุณโต้ง081- 1083381 หาดเจ้าสำราญ

ช่วยเขาประชาสัมพันธ์ นะครับ [email protected]em94

REAL SPIRIT
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boriput.38 อ่านข้อความ
    อิอิ
    ครบรอบอีกครั้งกับ Diamond City เพชรบุรี จึงใคร่เชิญ พี่น้องผองเพื่อน ชาวไบค์เกอร์ คลาสสิค รถโบราณ รถอเมริกัน รถบิ๊กไบค์ และชาว 2 ล้อทุกท่าน ที่มีจิตรศรัทธา เข้าร่วม บริจาคและทำบุญ ให้กับโรงเรียนท่ายางวิทยา และโรงเรียนในเขตแก่งกระจาน ที่ขาดแคลนในด้านโรงอาหาร อุปกรณ์กีฬา ต่างๆ และทุนอาหารกลางวัน

วันเสาร์ ที่ 14 กรกฎาคม 2550
    และ วันอาทิตย์ที่ 15 กรกฎาคม 2550
    ณ.โรงเรียนท่ายางวิทยา อำเภอท่ายาง จังหวัดเพชรบุรี ในการใช้สถานที่พักแรม และกางเต็นท์(ย้ำ...!!!!อย่าลืมเอาเต๊นท์นะคร๊าบๆๆๆ) พบกันที่เดิม OUTLET ท่ายาง ศูนย์ขนมแม่กิมลั๊ง เพชรบุรี
    เคลื่อนขบวนตั้งแต่เวลา 15.00น ล้อหมุนเดินทางไปยังโรงเรียนท่ายางวิทยา พบกับเสียงเพลงเบาๆ พักผ่อนและรับประทานอาหารกันตามอัธยาศัย เวลา 19.00น พบกับ
    คอนเสิร์ตจากวงต่างๆ และการประกวด Miss CHOPPER โชว์ต่างๆ จนถึงพิธีบนเวที

เหมือนเดิม!! ไม่มีค่าลงทะเบียนใดๆ ทั้งสิ้น (รู้เรื่อง)
    โดยการสนับสนุนจากท่าน สส.ธานี ยี่สาร สส.เพชรบุรี
    ติดต่อสอบถามและสำรองที่พักในสถานที่ต่างๆ
    ประธานกลุ่ม ดาบหยี่ 081-7452655
    รองประธาน คุณโต้ง081- 1083381 หาดเจ้าสำราญ

ช่วยเขาประชาสัมพันธ์ นะครับ [email protected]em94
    ขอบคุณมากครับที่เชิญ ไว้ปรึกษากันก่อนนะครับ

Junior Member champ JX's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แวะมาเยี่ยมคร้าบ ผมแชมป์กลุ่มฟริ้นสโตนคร้าบem94

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอเบอร์มหาชัยคลาสสิค

ผมคือบุคลที่ติดกลุ่มมหาชัยไปด้วยเมื่องานวันเด็กที่ โป่งกระทิง พอดีวันนั้นหลอดไฟขาดเลยไม่ได้กลับไปหาขอโทดทีคับ อยากจะติดต่อกับพวกพี่ๆ

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สาวัดดี

สาวัดดีคุนลุงสมร และพวกพี่ๆ กลุ่ม realspirit ทุกคน โดยเฉพาะพี่ ฟลุ๊ค และคุนต้น อยากจะไปออกทริ๊ปกับขุนพลclassic ตอนนี้กำลังรวมกลุ่ม ตอนนี้ยังไม่เยอะรถบางคันของเพื่อนยังไม่เสร็จ
    ตอนนี้มีแค่5คันเอง
    หวังว่าคงได้เจอกันเร็วๆนี้นะคับ

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 21 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks