เชิญร่วมงาน รวมรถโบราณ สืบสานประเพณีผีตาโขน 12-13 มิถุนายน 2553 - หน้า 14

ชื่อกระทู้: เชิญร่วมงาน รวมรถโบราณ สืบสานประเพณีผีตาโขน 12-13 มิถุนายน 2553

Senior Member amphol1's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม UTTARADIT OLD MOTOR CLUB กลุ่มแห่งเทพวิ่งทุกงาน ทางดำ ทางฝุ่น(ถ้ามีตัง)
    ขอบคุณ
    0

ก่อนอื่นขอเป็นกำลังใจกับเจ้าภาพที่จัดงานนี้นะครับ

แต่แสดงความคิดเห็นนิดนึงนะครับเรื่องพอดีกลุ่มผมไปแ ล้วแต่ไม่ได้เข้างานนะครับเพราะว่าไม่มั้นใจในความปล อกภัยในกลารเดินทางกลับช่วงกลางคืนเพราะโค้งเยอะรถก็ เยอะเลยพาน้องๆในกลุ่มขึ้ภูหินร่องกล้าแทน แต่ที่อยากเรื่องรถที่มาเข้างานนะครับผมจอดดูอยู่เห็ นมีเยอะเลยที่ไม่ใช่คลาสสิก งานนี้มีทั้ง เวฟเดิม เวฟแต่ง โซนิค rc เมทมาเต็มงานไปหมดขี่กับอย่างกับเด็กแว้นผมเลยไม่กล้ าพาน้องๆเข้างานเลยงานนี้น่าจะคัดรถซักหน่อย rc เมท เทน่าเปลือยเหลือแต่โครงเต็มเลย
    กรุงไทย สาขาถ.ศรีอุตรา 297-1-10680-2 amphol
    4/33 ต.ท่าอิฐ อ.เมือง จ.อุตรดิตถ์ 53000
    กลุ่ม UTTARADIT OLD MOTOR CLUB สนใจแลกสติกเกอร์ อาร์มได้อิอิ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ใคร ว่า ไป แล้ว มันคัก

อึด มม่อง จัด ปาน นั้น ติ๊

ขอโทษ ที่ มา โพส อย่าง นี้

ถ้า รู้ ว่า มัน ห่วย ขนาด นี้

กุ ก็ คง ไม่ ไป

อุ ส่า ขี่รถ ตั้ง ไกล 2 วัน

กว่า จะ ถึง

เปลือง ค่า น้ำ มัน ป่าว ๆ

ไม่ ไป อีก แล้ว ฟันธง สัญญาณ ก็ ไม่มี

บอก ได้ ตาม ตรง ว่า ห่วย !!!

แรง เนาะ มัน กะ เพิ่ง ผิด พลาด ปี นี้ แระ คุน เอ๋ย มัน ได้ ย้าย กะ ทัน หัน เนาะ

เมื่อ จัย คุน คลาสสิค แล้ว คุน จะ บ่น กัน ทำ ไม มา กัน ด้ววย ใจ ไม่ ใช่ เหรอ คุนๆๆๆๆ

มา ช่ วย กั ทำ บุญ และ สืบ สาน ประ เพณี ตาโขน และ ร่วม แรก เปลี่ยน อุดม การณ์ และ สานความสัม พัน น่ะ เว้ย

ทุกปี เขา กะ ทำ กัน ดี มาโดย ตลอด แต่ ปีนี้ แค่ เค้า ไม่ให้สถานที่ เลย ต้อง ย้าย หา ไม่ ทัน กะทัน หัน เข้าจัยไมว่ะ

แต่ต้อ ง ขอ โทด ในควา ม ไม่ สะดวก เรื่อง สถาน ที่ แทน กลุ่ม ที่ จัด ด้วย ใน ฐานะ คนเลย ด้วย กัน

ถ้า ไม่ เคย ผิด พลาด คน เราก็ ไม่ รู้ จัก คำ ว่า แก้ ไข

เชอะ ไม่ สน คิด ถึง แต่ ตน เอง

ไม่ คิด ถึง คน อื่น

คน มา ไกล ก็ อยาก เข้า งาน ไป สนุก

โห พอ ไป ถึง งาน แล้ว

นี่ เหรอ เดิน ทาง 2 วัน

เจอ แบบ นี้ หรอ

100 กว่า งาน ที่ ไป เจอ งานนี้ แหละ

สุด ๆ อย่างที่ ว่า มั เสีย ความ รุ สึก

ใคร ไม่ ว่า อะ ไร ก็ ช่าง

ชั้น จะ ว่า อ่ะ รุ อยู่ หรอก ว่า

สืบ สาน ประ เพ ณี

ไม่ ต้อง ย้ำ ก็ ได้ เข้า จัย

ทาง ลง นึก ว่า ขึ้น ไป อยู่ บน ยอด ไม้

แล้ว ขี่ รถ ลง มา เว้ย

5 5 5 +

ตลก สิ้น ดี

เดิน ทาง 2 วัน

โคตร โ หด เลย โหด ไม่ พอ ยัง ห่วย อีก ต่าง หาก

พี่ น้อง คลาสสิค ทั้ง หลาย

เรา ต้อง ขอ โทษ ด้วย ที่ อ่าน แล้ว

ทำ ให้ พี่ น้อง ต้อง ไขว้ เขว กับ เรื่อง แบบ นี้

เพราะ ผม มา ไกล คับ พี่ น้อง หลาย คน

มา ไกล เห็น งาน แล้ว

หลาย คน คง จะ คิด เหมือน ผม นะ คับ

Member
    ขอบคุณ
    0

ไหนๆๆก็ผ่านมาแล้วคับ
    ให้โอกาสกันบ้าง
    กระผมคนหนึ่งที่มาไกลเหมือนกัน ประมาณ 600 กิโล ก็มีความรู้สึกเหมือน กะคุณๆๆๆ ทุกอย่าง

กระผมว่านะ เจ้าของกะทู้ ลบกะทู้ออกเหอะ ก่อนจะมีคนเข้ามา............ ไปมากว่านี้
    ปีหน้าฟ้าใหม่ หาสถานที่ให้ดีและพร้อมกว่านี้ค๊าฟฟ
    เค้าคงเหนื่อยกัน เลยออกมาแสดงอารมณ์ เห็นใจเค้าด้วยละกัน
    เอาใจช่วยกะเจ้าภาพ
    *-* คนไม่มีสังกัด ไม่มีกลุ่ม แต่มีใจคลาสสิค *-*

Senior Member wisetya's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ miewclassic อ่านข้อความ
    ใคร ว่า ไป แล้ว มันคัก

อึด มม่อง จัด ปาน นั้น ติ๊

ขอโทษ ที่ มา โพส อย่าง นี้

ถ้า รู้ ว่า มัน ห่วย ขนาด นี้

กุ ก็ คง ไม่ ไป

อุ ส่า ขี่รถ ตั้ง ไกล 2 วัน

กว่า จะ ถึง

เปลือง ค่า น้ำ มัน ป่าว ๆ

ไม่ ไป อีก แล้ว ฟันธง สัญญาณ ก็ ไม่มี

บอก ได้ ตาม ตรง ว่า ห่วย !!!

แรง เนาะ มัน กะ เพิ่ง ผิด พลาด ปี นี้ แระ คุน เอ๋ย มัน ได้ ย้าย กะ ทัน หัน เนาะ

เมื่อ จัย คุน คลาสสิค แล้ว คุน จะ บ่น กัน ทำ ไม มา กัน ด้ววย ใจ ไม่ ใช่ เหรอ คุนๆๆๆๆ

มา ช่ วย กั ทำ บุญ และ สืบ สาน ประ เพณี ตาโขน และ ร่วม แรก เปลี่ยน อุดม การณ์ และ สานความสัม พัน น่ะ เว้ย

ทุกปี เขา กะ ทำ กัน ดี มาโดย ตลอด แต่ ปีนี้ แค่ เค้า ไม่ให้สถานที่ เลย ต้อง ย้าย หา ไม่ ทัน กะทัน หัน เข้าจัยไมว่ะ

แต่ต้อ ง ขอ โทด ในควา ม ไม่ สะดวก เรื่อง สถาน ที่ แทน กลุ่ม ที่ จัด ด้วย ใน ฐานะ คนเลย ด้วย กัน

ถ้า ไม่ เคย ผิด พลาด คน เราก็ ไม่ รู้ จัก คำ ว่า แก้ ไข

เชอะ ไม่ สน คิด ถึง แต่ ตน เอง

ไม่ คิด ถึง คน อื่น

คน มา ไกล ก็ อยาก เข้า งาน ไป สนุก

โห พอ ไป ถึง งาน แล้ว

นี่ เหรอ เดิน ทาง 2 วัน

เจอ แบบ นี้ หรอ

100 กว่า งาน ที่ ไป เจอ งานนี้ แหละ

สุด ๆ อย่างที่ ว่า มั เสีย ความ รุ สึก

ใคร ไม่ ว่า อะ ไร ก็ ช่าง

ชั้น จะ ว่า อ่ะ รุ อยู่ หรอก ว่า

สืบ สาน ประ เพ ณี

ไม่ ต้อง ย้ำ ก็ ได้ เข้า จัย

ทาง ลง นึก ว่า ขึ้น ไป อยู่ บน ยอด ไม้

แล้ว ขี่ รถ ลง มา เว้ย

5 5 5 +

ตลก สิ้น ดี

เดิน ทาง 2 วัน

โคตร โ หด เลย โหด ไม่ พอ ยัง ห่วย อีก ต่าง หาก

พี่ น้อง คลาสสิค ทั้ง หลาย

เรา ต้อง ขอ โทษ ด้วย ที่ อ่าน แล้ว

ทำ ให้ พี่ น้อง ต้อง ไขว้ เขว กับ เรื่อง แบบ นี้

เพราะ ผม มา ไกล คับ พี่ น้อง หลาย คน

มา ไกล เห็น งาน แล้วเม

หลาย คน คง จะ คิด เหมือน ผม นะ คับ

ในฐานะที่ฉันคลาสสิกคนหนึ่งกรณีที่คุณ กมลชก ใจหาญ
    ที่เม้นมาแบบไม่มีสติ ให้คิดก่อนเลยในทางเจ้าภาพเค้าก้อเหนื่อยเหมือนกัน
    ค่ะที่กว่าจะออกมาเป็นงานขนาดนี้ถึงแม้ว่าสถานที่จะแ คบไป
    แต่ถ้ามองในแง่ที่ดีคุณมองแบบธรรมชาติมันอาจจะสวยงาม คนมาไกลกว่าคุนเค้ายังชมว่าสถานที่หาได้ยังไงมองดูดี ๆว่ามันก้อสวยได้บรรยากาศ
    หรือว่าคุณเป็นอะไรกับกลุ่มเค้าหรือเปล่าโกรธอะไรบอก กันดีๆก้อได้น๋ะ
    ที่คุณเม้นว่าผ่านมา100งานแล้วมีงานนี้ที่มันห่วยคุณ ใช้คำว่าห่วยมาเม้น
    กับทางกลุ่มเค้ามันก้อเกินพอที่จะฟัง
    100งานที่คุณผ่านมานั้นมีงานไหนบ้างที่ปัยมาช่วยบอกห น่อย
    เราก้อเคยที่มีคำว่าเสียใจที่ปัยงานแล้วงานอาจไม่เหม ือนสิ่งที่เราวาดหวังไว้
    แต่ถ้าคุณเป้นคลาสสิกจริงๆๆน่าจะเห็นใจกันด้วยซ้ำไม่ ใช่มาเม้นด่ากันอย่างนี้
    ฉันก้อเคยไปงานหนึ่งที่หนองคายน่าจะผ่านอ.บึงกาฬที่ค ุนอยู่ไปอีกที่อ.บุ่งคล้าจ.หนองคายคุณคนหนึ่งแหละที่ ปัยงานนี้ด้วย น่าจะรู้ดีว่างานออกมาเป็นยังไง
    เค้าก้อยังไม่เม้นด่าเลยมีแต่ให้กำลังใจกันต่อไปเพรา ะว่าเราชาวคลาสสิกเป็นพี่น้องกัน

แสดงว่าคุณก้อยังไม่พร้อมที่จะวิ่งทริปไม่พร้อมที่จะ ให้โอกาสคนอื่น
    ถ้าเป้นคลาสสิกจิงน่าจะให้ความคิดเห้นที่ให้โอกาสกัน มากกว่า
    ไม่มีหรอกคำว่าซ้ำเติมกันหรอกค่ะ

อย่าคิดว่าทางเค้าไม่รู้น่ะว่าคุนเป้นใครรู้กะทั่งที ่ยู๊และจังหวัด
    เบอโท
    คิดหั้ยดีก่อนมาเม้น
    อีกอย่างหั้ยถามหน่อยว่าคุนเคยจัดงานเปล่าล่ะถ้าไม่เ คยยุ๊นิ่งๆๆๆ
    ถ้ามันผิดพลาดทางเค้าจะแก้ไขเองไม่ต้องเสนอหน้าเป้นฝ ่ายค้าน
    จบข่าว

เจมส์ เทวดาคลาสสิค jam14771's Avatar
    สถานที่
    เทวดาคลาสสิค เลย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ประธานกลุ่ม เทวดา

ผมเจมส์ เปนหัว หน้ากลุ่มเทวดาคลาสสิคเลย

ผมขอโทษเรื่องงานด้วยนะครับคือว่าผมทำเต็มที่แล้วครั บเรื่องงานนะอันที่จิงนะผมจะได้ที่ที่ดีกว่านี้นะครั บแต่ตำรวจเขามาบอกก่อนถึงวันงานแค่สองสับดาถ้าเปนคนท ี่เคยจักงานคงจะรู้ดีครับผมวิ้งแก้งานงานสุดท้ายที่ผ มได้แก้งงานคืองานบัวใหญ่ผมวิ้งสามสัปดาติดกันเพื่อน ที่จะไห้ชาว2ล้อได้มางานนี้นะครับไครทีไม่เคยจัดงานค งมะรู้นะครับว่าถูกตำรวจไม่ไห้จัดในเขตเมืองเลยเปนไง พี่ผมเข้าไปคุยกะเขาหลายครั้งก็ไม่ไห้จัดงานนี้พี่ผม คือพวกพี่กลุ่ม LION เข่าช่วยพวกผมเต็มที่งานนี้ครับผมยอมรับว่าพวกผมหาสถ านที่ได้ห่วยแตกแต่ในความห่วยแต่กก็ไม่มีการตีกันบรร ยากาศดีนะครับผมขอถามว่าคนที่ว่างานห่วยแตกนะครับอยู ่จนถึงงานเลิกปะครับพวกคุณเคยคิดถึงความรู้สึกของกลุ ่มที่จะพยยามจัดงานปะครับคนที่เค้าอยากไห้เพื่อนๆๆสน ุกกันผมคิดว่าคนที่อยากไห้มีงานนี้นะมากมายนักไนก็อย ากมาเทียวงานผีตาโขนถ้าพวกผมไม่จัดการสืบสานประเพณีก ็ไม่มีเราจัดงานด้วยใจแล้วคนที่มางานนะมาด้วใจกันส่ว นมากนะเท่าที่ผมคิดคลาสสิคถ้าไม่ไห้กำลังใจกันแล้วไค รจะมาไห้กำลังใจเรา.........ผมขอขอบคุณนะครับ ขนที่ไห้กำลังใจ แต่คนที่พูดว่างานห่วยแตกโทมาคุยกะผมได้ครับผมก็แฟๆๆ ๆๆๆๆๆๆ ต้องการอะ"รโทหาผมได้ครับ

0844187399 เบอร์ผมครับมาคุยกันหน่อยนะครับมีไรคุยกันได้มะพอใจไ รคุยกันนะครับ
    0850288727 เบอร์ผมครับมาคุยกันหน่อยนะครับมีไรคุยกันได้มะพอใจไ รคุยกันนะครับ

[email protected] เมลผมครับมาคุยกันหน่อยนะครับมีไรคุยกันได้มะพอใจไรค ุยกันนะครับ

tawada-classic.hi5.com hi5 ผมครับครับมาคุยกันหน่อยนะครับมีไรคุยกันได้มะพอใจไร คุยกันนะครับ

ผมเจมส์หัวหน้ากลุ่มเทวดาคลาสสิคเลย ต้องขอโทษเรื่องงานด้วยนะครับ ขอโอกาศครั้งหน้าผมจะทำไห้ดีที่สุดเลยครับ

รูป รูป  

Senior Member AB_100cc's Avatar
    สถานที่
    MAHASARAKHAM HONDA CLASSIC CLUB 2002
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jam14771 อ่านข้อความ
    ผมเจมส์ เปนหัว หน้ากลุ่มเทวดาคลาสสิคเลย

ผมขอโทษเรื่องงานด้วยนะครับคือว่าผมทำเต็มที่แล้วครั บเรื่องงานนะอันที่จิงนะผมจะได้ที่ที่ดีกว่านี้นะครั บแต่ตำรวจเขามาบอกก่อนถึงวันงานแค่สองสับดาถ้าเปนคนท ี่เคยจักงานคงจะรู้ดีครับผมวิ้งแก้งานงานสุดท้ายที่ผ มได้แก้งงานคืองานบัวใหญ่ผมวิ้งสามสัปดาติดกันเพื่อน ที่จะไห้ชาว2ล้อได้มางานนี้นะครับไครทีไม่เคยจัดงานค งมะรู้นะครับว่าถูกตำรวจไม่ไห้จัดในเขตเมืองเลยเปนไง พี่ผมเข้าไปคุยกะเขาหลายครั้งก็ไม่ไห้จัดงานนี้พี่ผม คือพวกพี่กลุ่ม LION เข่าช่วยพวกผมเต็มที่งานนี้ครับผมยอมรับว่าพวกผมหาสถ านที่ได้ห่วยแตกแต่ในความห่วยแต่กก็ไม่มีการตีกันบรร ยากาศดีนะครับผมขอถามว่าคนที่ว่างานห่วยแตกนะครับอยู ่จนถึงงานเลิกปะครับพวกคุณเคยคิดถึงความรู้สึกของกลุ ่มที่จะพยยามจัดงานปะครับคนที่เค้าอยากไห้เพื่อนๆๆสน ุกกันผมคิดว่าคนที่อยากไห้มีงานนี้นะมากมายนักไนก็อย ากมาเทียวงานผีตาโขนถ้าพวกผมไม่จัดการสืบสานประเพณีก ็ไม่มีเราจัดงานด้วยใจแล้วคนที่มางานนะมาด้วใจกันส่ว นมากนะเท่าที่ผมคิดคลาสสิคถ้าไม่ไห้กำลังใจกันแล้วไค รจะมาไห้กำลังใจเรา.........ผมขอขอบคุณนะครับ ขนที่ไห้กำลังใจ แต่คนที่พูดว่างานห่วยแตกโทมาคุยกะผมได้ครับผมก็แฟๆๆ ๆๆๆๆๆๆ ต้องการอะ"รโทหาผมได้ครับ

0844187399 เบอร์ผมครับมาคุยกันหน่อยนะครับมีไรคุยกันได้มะพอใจไ รคุยกันนะครับ
    0850288727 เบอร์ผมครับมาคุยกันหน่อยนะครับมีไรคุยกันได้มะพอใจไ รคุยกันนะครับ

[email protected] เมลผมครับมาคุยกันหน่อยนะครับมีไรคุยกันได้มะพอใจไรค ุยกันนะครับ

tawada-classic.hi5.com hi5 ผมครับครับมาคุยกันหน่อยนะครับมีไรคุยกันได้มะพอใจไร คุยกันนะครับ

ผมเจมส์หัวหน้ากลุ่มเทวดาคลาสสิคเลย ต้องขอโทษเรื่องงานด้วยนะครับ ขอโอกาศครั้งหน้าผมจะทำไห้ดีที่สุดเลยครับ
    อ่ะ

งี้แหละเจ้าภาพ
    กระแสภาพนอกไม่ดี
    แต่ความรับผิดชอบเรายังมี

จะยังไงความเปงพี่น้องคลาสสิคไม่ทิ้งกันอยู่แล้ว

เรื่องที่ว่ามีรถเวฟ รถเมท เทน่า ไรนี้น่ะ(ไทบ้าน)
    อะเราจะทำไงได้ในเมื่อเค้ามาเราก็ต้อนรับ ถ้าไม่ต้อนรับ เค้าจะไม่มาวุ้นวายกับเราหรอ
    งานจะจบไปด้วยดีมั้ย

งานเราก็ไม่มีคนตีกันน่ะคับเพียงแค่สถานที่มันแคบทาง มามันรำบาก
    แต่ทางไปเชียงใหม่มันไม่รำบากกว่านี้หรอคับ
    เค้ามาเค้ายังไม่บ่นเลย
    ถ้าคุณไปแล้วคุณจะรู้ว่าทางมาไม่เท่าไรเลย

มันอยู่ที่การกระทำของคุณมากว่า ความครึกคนองของคุณมากกว่ามั้ยคับ
    มิตรภาพไม่มีวันศูนย์หาย ขอแค่เดินทางด้วยน้ำใจ

E-mail [email protected] (เมล์นี้ใช้ทั้ง hi5,Facebook)
    Tel.
    081-3697668

Member ANN_HC:CP's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ AB_100cc อ่านข้อความ
    อ่ะ

งี้แหละเจ้าภาพ
    กระแสภาพนอกไม่ดี
    แต่ความรับผิดชอบเรายังมี

จะยังไงความเปงพี่น้องคลาสสิคไม่ทิ้งกันอยู่แล้ว

เรื่องที่ว่ามีรถเวฟ รถเมท เทน่า ไรนี้น่ะ(ไทบ้าน)
    อะเราจะทำไงได้ในเมื่อเค้ามาเราก็ต้อนรับ ถ้าไม่ต้อนรับ เค้าจะไม่มาวุ้นวายกับเราหรอ
    งานจะจบไปด้วยดีมั้ย

งานเราก็ไม่มีคนตีกันน่ะคับเพียงแค่สถานที่มันแคบทาง มามันรำบาก
    แต่ทางไปเชียงใหม่มันไม่รำบากกว่านี้หรอคับ
    เค้ามาเค้ายังไม่บ่นเลย
    ถ้าคุณไปแล้วคุณจะรู้ว่าทางมาไม่เท่าไรเลย

มันอยู่ที่การกระทำของคุณมากว่า ความครึกคนองของคุณมากกว่ามั้ยคับ

ทางไปเชียงใหม่มันลำบากยังไงอะน้อง,,เคลียร์ดิ๊

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เด็กช.ย. อ่านข้อความ
    ที่เขาพูดก็มิได้แรงไรมากไปหรอกคับ

ต้องเข้าใจบางคนมาไกล อย่างผม ไม่เข้างานด้วยซ้ำ

เห็นแล้ว ไม่อยากพูดคับ เสืยความรู้สึกเลย

คนเขามาก็อยากพบเจอ สิ่งดีๆๆ ถ้าไม่พร้อม ก็เลื่อนสิคับ

จัดงานไม่ได้สักแต่ว่าจะจัดอย่างเดียว

เห็นใจ พวกเราด้วยละกาน

ยังไงก็เปนหนึ่ง ความคิดเห็นละกาน

หวังว่าคงไม่โกรธกานนะคับ

เปนกำลังใจให้ละกาน

เห็นด้วยอย่างยิ่ง

Senior Member NONGJORNCLASSICBIKE's Avatar
    สถานที่
    หนองโจรคลาสสิค เพชรบูรณ์
    ขอบคุณ
    0
    1

คลาสสิคมันอยู่ที่จัยคับ
    ผมไปงานก้เพื่อช่วยสังคมไม่ใช่มาหาความมันความรื่นเร ิงเท่านั้น
    ถึงงานจะเล็กจะใหญ่หรือสถานที่ไม่ดีแค่ใหนก้ตามถ้ามั นเป็นงานที่ช่วยสังคม
    และทำให้พวกเราชาวคลาสสิคมาพบกันช่วยกันหมดก้เป็นงาน ที่ดีหมดแหละคับ
    ปีหน้าเอาใหม่นะคับกลุ่มเทวดาคลาสสิคเลย
    LONG LIVE THE KING
    หนองโจรคลาสสิค
    NONGJORNCLASSIC
    Motorcycle Club

LOMKAO PHETCHABUN
    STAFF
    เจ หนองโจร 0821739842
    ป็อป หนองโจร 0869345617
    Phetchabun City
    NONGJORN CLASSIC & BIGBIKE CLUB LOMKAO PHETCHABUN THAIANDL.

Senior Member NONGJORNCLASSICBIKE's Avatar
    สถานที่
    หนองโจรคลาสสิค เพชรบูรณ์
    ขอบคุณ
    0
    1

งานนี้ถึงผมจะไม่ได้เข้าไปในงานแต่กลุ่มผมก้ส่งตัวแท นไปซื้อ อาร์ม เพื่อสมทบทุนช่วยเหลือสังคม
    LONG LIVE THE KING
    หนองโจรคลาสสิค
    NONGJORNCLASSIC
    Motorcycle Club

LOMKAO PHETCHABUN
    STAFF
    เจ หนองโจร 0821739842
    ป็อป หนองโจร 0869345617
    Phetchabun City
    NONGJORN CLASSIC & BIGBIKE CLUB LOMKAO PHETCHABUN THAIANDL.

Senior Member AB_100cc's Avatar
    สถานที่
    MAHASARAKHAM HONDA CLASSIC CLUB 2002
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ANN_HC:CP อ่านข้อความ
    ทางไปเชียงใหม่มันลำบากยังไงอะน้อง,,เคลียร์ดิ๊
    มีตายแต่โค้ง

เมาโค้งยิ่งกว่าเมาเหล้าอีก

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ AB_100cc อ่านข้อความ
    มีตายแต่โค้ง

เมาโค้งยิ่งกว่าเมาเหล้าอีก

คิดได้แค่นี้หรอน้อง,, งั้นน้องก้อกินแต่เหล้าไปเหอะ ,, ไม่ต้องมาแถวเหนือนะ

c23

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ANN_HC:CP อ่านข้อความ
    คิดได้แค่นี้หรอน้อง,, งั้นน้องก้อกินแต่เหล้าไปเหอะ ,, ไม่ต้องมาแถวเหนือนะ

c23
    จะบ้าบ่
    บูลเลิกเหล้าแล้ว
    มิตรภาพไม่มีวันศูนย์หาย ขอแค่เดินทางด้วยน้ำใจ

E-mail [email protected] (เมล์นี้ใช้ทั้ง hi5,Facebook)
    Tel.
    081-3697668

Junior Member Moz_fuck's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าสตรีเมืองขอน
    ขอบคุณ
    0

ไปม๊ะถึงงาน
    ๕๕๕๕๕๕๕๕*

ปาล์ม เมืองไผ่สองล้อร่วมกับรถเก่าสตรีเมืองขอน ค่ะ

E-mail= [email protected]
    hi5= http://lovevot.hi5.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Moz_fuck : 21-07-2010 เมื่อ 19:31

Bookmarks