ขอบคุณ หมูนอกคอกจากใจครับ

ชื่อกระทู้: ขอบคุณ หมูนอกคอกจากใจครับ

pusoodteen's Avatar
    สถานที่
    Sanamchai motorcyc classic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณ หมูนอกคอกจากใจครับ

ขอบคุรสำหรับสติกเกอร์ และลายเซนนะครับ อิๆๆ

และก็มิตภาพที่ดี ข้อคิดดีๆๆ ควมรู้ดีๆๆๆ ขอบคุรจริงๆๆคระบ

ขอบคุณครับ พี่บอยสุดเท่ พี่เกอร์ สุดเก๋า พี่เหมาสุดหล่อ

ไอ๊ยะ มันคล้องกันจิงๆๆ 5555

นาย วิททยา เกตุแก้ว 083-074-3129
    ธนาคารกรุงไทย 238-134-227-3 ออมทรัพย์ สาขาสนามชัยเขต
    140/2 หมู่ 4 ต.คู้ยายหมี อ.สนามชัยเขต จ.ฉะเชิงเทรา 24160
    โทษที กูขี่รถเก่า
    (หมูเขียว เบาะแดง ตะแกงหลัง) ขี่หมูเขียวก็เสียวได้
    SMC Sanamchai Motorcyc Classic
    ฉะเชิงเทรา แปดริ้วนี้เอง

kenjii's Avatar
    สถานที่
    อิสระ บินเดี่ยวตลอด ^^
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pusoodteen อ่านข้อความ
    ขอบคุรสำหรับสติกเกอร์ และลายเซนนะครับ อิๆๆ

และก็มิตภาพที่ดี ข้อคิดดีๆๆ ควมรู้ดีๆๆๆ ขอบคุรจริงๆๆคระบ

ขอบคุณครับ พี่บอยสุดเท่ พี่เกอร์ สุดเก๋า พี่เหมาสุดหล่อ

ผมขอบคุณเป็นการส่วนตัวไปแล้ว ขอบคุณออกสื่ออีกครั้งละกันครับ
    เลขบัญชี 1962910137 ออมทรัพย์ ธ.กสิกรไทย สาขาพิชัย สนง.ย่อยของสาขาอุตรดิตถ์ นายเมธี พานทอง

เลขบัญชี 517-0-0-1231-4 ออมทรัพย์ ธ.กรุงไทย สาขา พิชัย นายเมธี พานทอง

ชื่อ นายเมธี พานทอง (ไก่) 223/6 ม.3 ต.ในเมือง อ.พิชัย จ.อุตรดิตถ์ 53120

โอนแล้วรบกวนแจ้งชื่อ ที่อยู่ ที่เบอร์ 080-5041972 บอกไว ส่งไว ครับผม

https://www.facebook.com/profile.php?id=100009204210499

ลูกพระยาพิชัยดาบหัก

sema's Avatar
    สถานที่
    หมูนอกคอก (ไม่ออกทริปใช้งานประจำวัน)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pusoodteen อ่านข้อความ

ยินดีให้คำปรึกษาตลอดครับ
    หมูนอกคอกไม่ออกทริบใช้งานทุกวัน เหมามหาชัย

ผมก็เช่นกันได้ความรู้ มิตรภาพต่างๆ ถึงจะเริ่มเล่มหมู กลุ่มหมูนอกคอกได้ให้อะไรหลายๆอย่างด้วยใจจริง ขอบคุณมากๆขอรับ

สถานที่
    หมูนอกคอก (ไม่ออกทริปใช้งานประจำวัน)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kenjii อ่านข้อความ
    ผมขอบคุณเป็นการส่วนตัวไปแล้ว ขอบคุณออกสื่ออีกครั้งละกันครับ
    ช้าไปนิดๆๆๆๆๆๆขอโทษครับ งานเยะมีของใหม่มา c76 r26 เลยไม่ค่อยมีเวลาจ๊ะ
    หมูนอกคอกไม่ออกทริบใช้งานทุกวัน เหมามหาชัย

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pisanu อ่านข้อความ
    ผมก็เช่นกันได้ความรู้ มิตรภาพต่างๆ ถึงจะเริ่มเล่มหมู กลุ่มหมูนอกคอกได้ให้อะไรหลายๆอย่างด้วยใจจริง ขอบคุณมากๆขอรับ
    ใครยังไม่ได้ ลงชื่อ ที่อยู่ไวเดี๋ยวจะจัดส่งให้ครับ

Senior Member nice13's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มิตรภาพของชาวหมู
    ซ่อมขาตั้งเดี่ยวรถหมู
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=559592
    วิธีแก้เกียร์4วูบ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=496451
    อุปกรณเบ็ดเตล็ด
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...539&highlight=

Senior Member หมูบ้านนอก's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sema อ่านข้อความ
    ใครยังไม่ได้ ลงชื่อ ที่อยู่ไวเดี๋ยวจะจัดส่งให้ครับ
    พอจะเหลือให้ช่างบ้านนอกๆกันดาลๆชนบทๆซัก 6 คันเปล่าครับ555555!
    รับทำ CDI สตาร์ทมือ สตาร์เท้า ระบบไฟชาร์ต พันมัดไฟสั่งได้ 6V 12V เดินระบบไฟทั้งคัน
    รับซ่อมเครื่อง C95 C92 CD125 ปรึกษาได้ มีบริการรับ-ส่งรถถึงบ้าน ไปทุกที่ที่อยากทำและไม่มีรถมา
    วิริยะ สุขอรุณ (ช่างโบ้)
    9/1 ม.8 ต.ดงพระราม อ.เมือง จ.ปราจีนบุรี 25000
    เลขบัญชี 588-236-278-3
    ไทยพาณิชย์ปราจีนบุรี
    เบอร์นี้ 088-9792434หมูบ้านนอก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หมูบ้านนอก อ่านข้อความ
    พอจะเหลือให้ช่างบ้านนอกๆกันดาลๆชนบทๆซัก 6 คันเปล่าครับ555555!
    วันนั้นพี่เหมาให้มา 4-5 แผ่นครับช่างโบ้ ผมเองที่ลืมให้ช่างโบ้ครับ มัวแต่รีบและคุยกับช่างโบ้เรื่องรถหมู เรื่องเครื่อง เลยลืมเรื่องสติ๊กเกอร์ไปเลยครับ เดี๋ยววันไหนเข้าไปจะนำไปให้ครับ

pusoodteen's Avatar
    สถานที่
    Sanamchai motorcyc classic
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หมูบ้านนอก อ่านข้อความ

แหม หมูบ้่นนอก ไม่ได้เจอกันเลยนะ ว่างๆๆผ่านไปไปเวะหาแล้วกัน

นาย วิททยา เกตุแก้ว 083-074-3129
    ธนาคารกรุงไทย 238-134-227-3 ออมทรัพย์ สาขาสนามชัยเขต
    140/2 หมู่ 4 ต.คู้ยายหมี อ.สนามชัยเขต จ.ฉะเชิงเทรา 24160
    โทษที กูขี่รถเก่า
    (หมูเขียว เบาะแดง ตะแกงหลัง) ขี่หมูเขียวก็เสียวได้
    SMC Sanamchai Motorcyc Classic
    ฉะเชิงเทรา แปดริ้วนี้เอง

Bookmarks