ฝากขายรถ ซีร้อยสีเดิม เดิม คันนึงครับ

ชื่อกระทู้: ฝากขายรถ ซีร้อยสีเดิม เดิม คันนึงครับ

Senior Member อนุรักษ์นิยม's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ฝากขายรถ ซีร้อยสีเดิม เดิม คันนึงครับ

ถูกต้องแล้วขอรับ . . โบราณวัตถุเคลื่อนที่ได้ชนิดนี้ เข้มขลังด้วยวัตถุธาตุที่แปรสภาพตามกาลเวลา
    อายุอานามหลายสิบปี เพิ่งถูกค้นพบเมื่อปีกลาย พุทธศักราช ๒๕๕๐ โดยเด็กหนุ่มรุ่นกระทง
    ผู้ลุ่มหลงสิเหน่นาในยวดยานพาหนะรุ่นโบราณ เข้าขั้นวินเทจ แอนด์ ดิโอล
    ทั้งไบซิเคิล มอเตอร์ไซเคิล แอนด์ เดอะคลาสสิค คาร์

พูดก็พูดเถอะ ไหน ๆ ก็ร่ายยาวมาซะขนาดนี้แล้ว ก็อดไม่ได้ที่จะทำการกล่าวถ้อยแถลงกันต่อไป
    เหล็กกล้าชั้นดี ที่ถูกนำมาผลิตล้วนผ่านกระบวนการหล่อหลอมและอัดขึ้นร ูปจนเป็นตัวเป็นตน
    สดใส น่าพิศมัย และชวนให้ครอบครองเป็นนักหนาในเพลานั้น
    หญิงใด ชายใด ได้สัมผัส ล้วนมีแต่จะหลงรักกันทุกคนไป ในยุคสมัยนั้น

บัดนี้ก็เช่นกัน . . . . การกลับมาเผยโฉมบนหน้าจอระบบดิจิตอลนี้ หาได้มีมาให้เห็นบ่อย ก็มิใช่ !!!
    สำหรับข้าพเจ้า ผู้เผยแพร่และโฆษณาประชาสัมพันธ์ ล้วนมีจิตที่จะส่งเสริมและอนุรักษ์
    ยวดยานยนต์โบราณ แห่ง "สยาม" ให้คงอยู่ ตราบรุ่นลูก รุ่นหลาน

นวัตกรรมล้าสมัย ตกรุ่นหลายรอบทศวรรษนี้ หาได้มีการแอบแฝงความนัยที่ไม่ใสซื่อต่อท่าน
    ทุกสิ่งอย่างที่ข้าพเจ้าได้กล่าวมาแล้วแต่ข้างต้นนั้ น ล้วนได้จำแนกแยกแยะในสิ่งเก่าและสิ่งใหม่
    พร้อมทั้งได้นำรูปพรรณสัณฐาน ในเวอร์ชั่นภาพถ่าย ด้วยระบบกลไกอัจฉริยะจากกล้องดิจิตอล
    รุ่นใหม่ ในชนิดตรายี่ห้อ โซนี่ มาให้ท่านทั้งหลายได้ดูชม พิจารณา เพ่งพิศ พิศดู วิจารณ์
    และถาม - ตอบ กันจนเป็นที่แพร่หลาย . . . . . อยู่หลายทิวาราตรีกาล

บุรุษ และสตรี ท่านใด มีความต้องการยวดยานยนต์ล้าสมัยไปใช้งาน
    หรือจักต้องการเพียงครอบครองโดยการขึ้นคร่อมขี่รถชนิ ดนี้เล่น ๆ เพียงขำขัน
    ก็เป็นที่นิยมกันแพร่หลายในหมู่สตรีหน้าตาดี ที่ชอบมาโพสท่าชักภาพกันเป็นหมู่คณะ
    หรือมาเป็นคู่ เป็นคี่ ก็เห็นเป็นการดีและเป็นที่ดึงดูดใจยิ่งนัก
    พลอยทำให้เจ้าของรถมีความชื่นบานไปด้วย

หนุ่มเน้า สาวสวย ทั้งหลาย ไม่ว่าจะอยู่แห่งหนตำบลใด หากว่ามีความต้องการชิดใกล้
    พิศมัยและมีใจให้ ต้องการที่จะมีไว้ในครอบครองแล้วล่ะก้อ
    โปรดติดต่อได้โดยตรงเผง ที่ข้าพเจ้านี้นี่เอย ฯ

เลขหมายทั้งสิบหลักนี้ จักเป็นสิ่งยืนยัน ถึงตัวตนที่แท้จริง ของวัตถุโบราณเคลื่อนที่ได้
    ชนิดตรา ออนด้า นี้ ขอเพียงจงจำให้มั่นในตัวเลขสิบนี้เป็นสำคัญ ซึ่งมีลำดับดังนี้

๐ ๘ ๖ - ๘ ๔ ๘ ๕ ๖ ๖ ๘ แล้วท่านจักได้สุขสมกับสิ่งที่หมายใจมั่นโดยพลัน_

ขอความสุข ความเจริญ จงมีแด่ข้าพเจ้าและท่านทั้งหลายด้วยเทอญ . . . . . สาธุ

รถขายไปแล้วครับ ขอขอบคุณ thaiscooter.com ที่แบ่งปันพื้นที่นี้ให้ด้วยครับ

ขอบคุณมาก มาก เลยครับ thaiscooter.com
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย อนุรักษ์นิยม : 23-06-2009 เมื่อ 07:57
    เรื่องราคานั้นคุยกันได้ ผมพูดไทยได้ชัดเจนและฟังภาษาไทยรู้เรื่องครับ
    อะไรตรงไหน ดีอย่างไร ไม่ดีอย่างไร ก็ว่ากันไปตามนั้น
    ซื้อ - ขาย กันแล้วก็อยากให้สบายอกใจสบายใจกันทั้งผู้ซื้อและผู้ขายครับ

americanbrahmankbn@yahoo.co.th

http://datsun.212cafe.com

กะพิบตา's Avatar
    สถานที่
    Indy Cafe (โชว์ห่วย)
    ขอบคุณ
    0

Talking

ขอดูภาพด้านข้างซ้าย-ขวา หน้าหลังหน่อยครับ ขอบคุณครับem97

Senior Member สุขสำราญ's Avatar
    สถานที่
    ออบิท เสาชิงช้า
    ขอบคุณ
    0

สวยมากมากไคได้ไปนี้เก็บของเดิมอีกนิดหน่อย สวยจริง ครับ ช่วยอัพ

Member แบงค์Mcสะเทือน's Avatar
    ขอบคุณ
    0

จ๊าบจริงๆ555+++
    เราเดินทางไปกับคุณ
    0876836354

Senior Member wutnuing's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รูปด้านข้าง - หลัง ไม่มีหรอคับ
    ก็ขับมันไปเรื่อยๆอ่ะคับ

c65 เครื่องคัสต้อม4เกียร์ ฝาคีป2ข้าง ข้อเหวียง+เสื้อ+ฝาเวฟ 110
    ** ทำไว้ซื้อผักให้แม่ แม่บอกให้รีปไปซื้อ **
    120 น่ะเด็กๆเค้าขับ

086-838 9894 วุฒิคับ อย่าคิดว่ากูมีตัง

Member anan wongsena's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แห้ง ถูกใจจริงๆใครได้ไปโชคดีมาก

c100 เดิมๆไม่ถึง 20000ราคาพอดีๆ ขอให้ขายได้ไวไวครับ

Junior Member e.mo-metal's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แค่จอดไว้ก็เท่แล้วหงะครับ ดันจ้าๆ

ลุงขี้เมี้ยง's Avatar
    สถานที่
    CLASSIC BIKE PHRAE & AMIGO CAFE' & หนอนกินใบ คลาสสิก คลับ
    ขอบคุณ
    31
    Blog Entries
    7

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กะพิบตา อ่านข้อความ
    ขอดูภาพด้านข้างซ้าย-ขวา หน้าหลังหน่อยครับ ขอบคุณครับem97
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wutnuing อ่านข้อความ
    รูปด้านข้าง - หลัง ไม่มีหรอคับ
    ขอดูตามนี้ด้วยนะ มีของอะไรแท้บ้างคับ ........
    ช ม ร ม ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    2 5 4 7
    ส า ย ก รุ ง เ ท พ
    แนะนำ : สถานที่ท่องเที่ยว บ้านรถเฒ่าเมืองแป้ Mini Museum&Homestay จ.แพร่

Member กอล์ฟ*YL2*'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ลดได้เท่าไหร่

ผมอยากได้จิงๆพี่ 15 ได้ไหม รถอยู่ตรงไหนคับ
    ใช่พี่ที่อยู่ตะพงหรือเปล่า
    0811755110 กอล์ฟ

Junior Member kalukee's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ถูกใจจังแต่ตังไม่ครบ ช่วยอัพครับพี่ท่านem97

หยดน้ำ's Avatar
    สถานที่
    mz-thailand
    ขอบคุณ
    0

บังโซ่ไม่มีหรือครับ
    ติดต่อสอบถามเพิ่มเติม โทร 0819776529

ไอ้หมาภีมมม nikonprasert's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สวยๆสภาพเซอๆ

Senior Member อนุรักษ์นิยม's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

บังโซ่ไม่มี . . .ครับผม

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาดูนะครับ em97

UP _
    เรื่องราคานั้นคุยกันได้ ผมพูดไทยได้ชัดเจนและฟังภาษาไทยรู้เรื่องครับ
    อะไรตรงไหน ดีอย่างไร ไม่ดีอย่างไร ก็ว่ากันไปตามนั้น
    ซื้อ - ขาย กันแล้วก็อยากให้สบายอกใจสบายใจกันทั้งผู้ซื้อและผู้ขายครับ

americanbrahmankbn@yahoo.co.th

http://datsun.212cafe.com

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

แลกเป่าคับพี่ มีเล่มคับ

ลูก 125 5เกียร์คับ คาร์บูl แท้คับ

อยู่ที่ลพบุรีคับ

ถ้าพี่สนใจโทรมานะคับ

0840096572 คับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [email protected] : 10-07-2009 เมื่อ 08:41

mc's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวยๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ อนุรักษ์นิยม อ่านข้อความ
    เพิ่มเติมครับ .... น่าจะเป็นภาพชุดสุดท้ายแล้วล่ะครับ
    รถสวย แห้งๆดี ช่วย up ครับ

Bookmarks