HBD วันคล้ายวันเกิด 13/03/11 ท่าน Pu-eternal แห่งนครพนม - หน้า 2

ชื่อกระทู้: HBD วันคล้ายวันเกิด 13/03/11 ท่าน Pu-eternal แห่งนครพนม

Junior Member mp33_hunter's Avatar
    สถานที่
    mazda club thailand
    ขอบคุณ
    0

แฮ็ปปี้ๆๆๆๆๆ.....สุขสันต์วันเกิด....

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

...ขอให้เจ๊มีความสุขตลอดไปครับ!!!...

รูป รูป  

phungping's Avatar
    สถานที่
    ฟรีเเล้นท์
    ขอบคุณ
    0

มีความสุขมากๆนะค่ะ...พี่ปุ๊
    ร่ำรวย เงินทอง(พาหนูรวยด้วย 55)

หวังว่าปีนี้น้องมรกตคงได้โลดเเล่นสักที...

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

ดูลีลาเจ๊ปุ๊ของพวกเราซะก่อน เจ๊แรงได้อีก...

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    ดูลีลาเจ๊ปุ๊ของพวกเราซะก่อน เจ๊แรงได้อีก...

กีฬาของคนมีตังค์ครับ อิอิ ส่วนผมยังไล่ยิงแย้อยู่เลยครับ

Senior Member phrapon's Avatar
    ขอบคุณ
    7

ข้อให้เจ๊ สวยๆรำรวยเงินทองและกิจการรุ่งเรืองยิ่งๆขึ้นไปนะครั บ

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

นั่นนะสิท่านนัน ตอนที่เจ๊ปุ๊แต่งรถ เล่นรถ ผมยังตีล้อยางอยู่ตามทุ่งอยู่เลย ไอ้เจ๊ตสะกี เอ๊ย สกี แบบที่เจ๊ขับเล่นนั้นผมยังไม่รู้จักเลย ยังลอยคอเล่นห่วงยางรถยนต์อยู่ตามห้อยหนองคลองบึงอยู ่เลย เฮ้อ...เบื่อในโชคชตา เอารถมาตัดเล่นซัก5-6คันซิ.....

ปล. ไปๆมาๆเริ่มแขวะกันเองแล้วครับ 555++++

คิดหวังสิ่งใดสมปราถนา..รักเจ๊นะครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

สุขสันต์วันเกิดจ้า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    ขออวยพร..ย้อนหลังครับ ขอให้ธุรกิจน้องปุ๊รุ่งโรจน์ ร่ำรวยๆๆๆๆ น่ะครับ

ปล..ปีนี้เอาอีมรกต วิ่งให้ได้น่ะครับ
    ขอบคุณพ่อน้อยมากๆ ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    ขอไห้มีความสุขมากๆๆๆอยู่ดีมีแฮงเด้อเจ๊

ป.ล.ขอไห้ชาวเราได้เห็นน้องมรกตเร็วๆด้วยนะครับ
    ขอบคุณจ๊า
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespeno90 อ่านข้อความ
    สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังด้วยคนครับท่านปุ๊
    ขอบคุณมากๆ ค๊า
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับเจ๊ปุ๊ ขอให้เจ๊มรกตเฉิดฉายได้ในปีนี้นะครับ

ถ้ามีโอกาสได้ไปนครพนมอีกผมจะไปเที่ยวหาเจ๊นะครับ

โซคดีมีแฮง หล้าาาาาาาาาาย หลาย เด้ออ้ายเด้อ....
    ขอบคุณค๊า
    ผมง่วงครับเจ๊ เลยทำได้แค่นี้ครับ ได้แค่นี้แต่ทำด้วยใจรักครับ

ชอบๆมากๆ
    ขอบคุณมากกกกกกกกกกกกกกกก ค๊า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ diaa อ่านข้อความ
    Hbd ครับผม มีความสุขมากๆครับ
    ขอบคุณค๊า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปุ๊ทะริ อ่านข้อความ
    .........55555555555555555555เจ๊ปุ๊ดูเอาล่ะกัน ครับ....ว่าเจ้าเจี๊ยบลำเอียง....ตอนพี่วีมันเอาซะหล ่อกว่าตัวจริงอีก....พอ ถึงคราวเจ๊มันล่อซะหมองเลยอ่ะ......อิอิอิ..ปล.ตัวจร ิงเขาออกจะหล่อกว่าใน รูปอีกอ่ะ
    เจ๊ ว่าสว่นใหญ่คนชื่อปุ๊ จะดูดีทุกสถานการนะค่ะ

ใช่ไหมคร๊าาาา

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปุ๊ทะริ อ่านข้อความ
    .........55555555555555555555เจ๊ปุ๊ดูเอาล่ะกัน ครับ....ว่าเจ้าเจี๊ยบลำเอียง....ตอนพี่วีมันเอาซะหล ่อกว่าตัวจริงอีก....พอ ถึงคราวเจ๊มันล่อซะหมองเลยอ่ะ......อิอิอิ..ปล.ตัวจร ิงเขาออกจะหล่อกว่าใน รูปอีกอ่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ลืมวันเกิดสุดที่รักไปได้อย่างไร ขออภัยจ๊าาาา ขอชให้มีความสุขมากๆนะครับ ปีนี้ก้ไม่ขออะไรมาก ขอให้สุขภาพแข็งแรงและก็มั่งคั่งที่สุดในปฐพี

ปล. จะให้ดีให้รถเสร็จซะทีด้วยนะจ๊ะ
    รักผัวร๊าก นะค๊า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    ขอให้พี่(เจ๊ปุ๊)สุขภาพแข็งแรง กิจการรํ่ารวย เป็นที่รักของทุกคนครับผม..สุขสันวันเกิดครับพี่..
    ขอบคุณมากๆ ค๊า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ting2220 อ่านข้อความ
    ขอให้เจ๊ปุ๊ มีความสุขมากๆ นะครับ และมีรถมาสด้าขับไวๆ นะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    มีความสุข ทุกๆวันนะครับ สิ่งดีๆเขามาให้ตลอด สิ่งร้ายๆผ่านไปกัีบสายลม
    ขอบคุณค๊า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ badboy234 อ่านข้อความ
    ขอให้มีความสุขตลอดปี และตลอดไปครับผม
    ขอบคุณมากค๊า

พ่อหนุ่มน้อยของเจ๊

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mp33_hunter อ่านข้อความ
    แฮ็ปปี้ๆๆๆๆๆ.....สุขสันต์วันเกิด....
    ขอบคุณค๊าาา

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    ...ขอให้เจ๊มีความสุขตลอดไปครับ!!!...
    เช่นกันนะค๊าาาาาา ท่าแม่ทัพตุ๊ก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ phungping อ่านข้อความ
    มีความสุขมากๆนะค่ะ...พี่ปุ๊
    ร่ำรวย เงินทอง(พาหนูรวยด้วย 55)

หวังว่าปีนี้น้องมรกตคงได้โลดเเล่นสักที...
    ขอบคุณค๊าาา เจ๊ก็พยายามให้น้องมรกตโลดแล่นค๊า

ง่ะ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ phrapon อ่านข้อความ
    ข้อให้เจ๊ สวยๆรำรวยเงินทองและกิจการรุ่งเรืองยิ่งๆขึ้นไปนะครั บ
    ชอบคุณค๊าา
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    กีฬาของคนมีตังค์ครับ อิอิ ส่วนผมยังไล่ยิงแย้อยู่เลยครับ
    - -"
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    นั่นนะสิท่านนัน ตอนที่เจ๊ปุ๊แต่งรถ เล่นรถ ผมยังตีล้อยางอยู่ตามทุ่งอยู่เลย ไอ้เจ๊ตสะกี เอ๊ย สกี แบบที่เจ๊ขับเล่นนั้นผมยังไม่รู้จักเลย ยังลอยคอเล่นห่วงยางรถยนต์อยู่ตามห้อยหนองคลองบึงอยู ่เลย เฮ้อ...เบื่อในโชคชตา เอารถมาตัดเล่นซัก5-6คันซิ.....

ปล. ไปๆมาๆเริ่มแขวะกันเองแล้วครับ 555++++
    และแล้วกระทู้ก็กลายพันธ์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tummax อ่านข้อความ
    คิดหวังสิ่งใดสมปราถนา..รักเจ๊นะครับ
    ขอบคุณค๊าาา

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ NU1400 อ่านข้อความ
    สุขสันต์วันเกิดจ้า
    ขอบคุณค๊าาา

สุดท้ายนี้ ขอให้เพื่อนๆ พี่ๆ ทุกท่านมีความสุขเช่นกันนะค๊าาา

รักผู้ชายทุกคนนะค๊า จุ๊บจุ๊ปปปปปป

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

เอารูปงานวันเกิดมาดูมั่งสิ อยากเห็นสาวๆของเจ๊ อิอิ

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

เอารูปงานวันเกิดมาดูมั่งสิ อยากเห็นสาวๆของเจ๊ อิอิ
    .........พี่นันเจ๊แกเกิดวันที่13เดือน3แล้วใช่ปี13อ ่ะเปล่าผมอยากรู้ครับ....แต่ที่แน่ๆๆเจ๊แกเกิดวันที่ 13เหมือนผมเลยอ่ะ13/09/22

Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    616

Happy Birthday ครับ มีความสุข และสุขภาพแข็งแรงครับ

Happy Birthday ครับเจ้
    สวยๆรวยๆรายล้อมด้วยหนุ่มๆ
    สุขภาพแข็งแรงครับ

Bookmarks