[ แลก ] c 70 ขาย/แลก ขอเป็นพวก jx ทะเบียน (เดิม ๆ)

ชื่อกระทู้: c 70 ขาย/แลก ขอเป็นพวก jx ทะเบียน (เดิม ๆ)

Cool c 70 ขาย/แลก ขอเป็นพวก jx ทะเบียน (เดิม ๆ)

รถ NoBooK อยุ จ.ประจวบฯ เครื่อง Tiger 125 สีเขียวมาสด้า 2 ขาย 35000 บ. ถ้าแลกขอเปงพวก jx เดิม ๆ ทะเบียน ภาษีเต็ม ได้รางวัลมาหลายงานแล้วคัฟ ได้ไปรับรองว่าไม่ต้องทำอะไรเพิ่มเลยคัฟ Name:  398093_234584979949787_100001948617328_537197_1109378566_n[1].jpg
Views: 13279
Size:  70.9 KB
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sunclun : 22-04-2012 เมื่อ 00:16

........

Junior Member
    สถานที่
    ต่อต้านคลาสสิคUFO
    ขอบคุณ
    0

คิดถูกแล้วครับที่หาแลก JX เดิมๆ
    ต่อให้เป็นa100 เดิมๆ แถวบ้านผมก็ยังมองว่ามันมีค่้ากว่า c70 แบบนี้นะคับ
    แต่งแบบนี้ แถวบ้านผม ไม่มีใครยุ่งเลยนะครับจะบอกให้ ...ขอให้คุณตามหาความคลาสสิค จิงๆ ให้เจอ...

*ขอโทษนะคับ ผมจะโพสทุกกระทู้ที่มีรถแนวนี้ไม่ใช่คุณกระทู้เดียว *รถโบราณ ต้องแต่งแบบโบราณ รถคลาสสิคต้องแต่งแบบคลาสสิค

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ weloveclassicbike อ่านข้อความ
    คิดถูกแล้วครับที่หาแลก JX เดิมๆ
    ต่อให้เป็นa100 เดิมๆ แถวบ้านผมก็ยังมองว่ามันมีค่้ากว่า c70 แบบนี้นะคับ
    แต่งแบบนี้ แถวบ้านผม ไม่มีใครยุ่งเลยนะครับจะบอกให้ ...ขอให้คุณตามหาความคลาสสิค จิงๆ ให้เจอ...

*ขอโทษนะคับ ผมจะโพสทุกกระทู้ที่มีรถแนวนี้ไม่ใช่คุณกระทู้เดียว *รถโบราณ ต้องแต่งแบบโบราณ รถคลาสสิคต้องแต่งแบบคลาสสิค
    แล้วบ้านคุณอยู่แถวไหนหรอ ครับจะได้ไม่ไป ^^

ผมแต่งเพื่อความสวยงามวิ่งทริปไม่ได้แต่งไว้จอด ให้คนอื่นรู้ว่าที่บ้านมีรถคลาสสิค *0*

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เห็นไปพูดเถียงในกระทู้ผมหนิครับว่า วางเครื่องเพราะกลัวไปไม่ถึงงานยังงู้นยังงี้
    ผมต้องขออนุญาติเจ้าของคลิปและรูป เอารุปและคลิปให้พวก c70 แรงๆ เขาดูแก้เขิน กันไปหน่อย

ที่เขาว่าเครื่องเดิมออกทริปไม่ได้...มันจริงหรือปล่ าว ??

Name:  4-775-7888.jpg
Views: 815
Size:  45.7 KB

Name:  4-775-7889.jpg
Views: 803
Size:  71.0 KB

Name:  4-775-7890 copy.jpg
Views: 3150
Size:  93.5 KB

ยังไม่พอ.... มีคลิปให้ดูแก้เขิน กันอีก 1 ที .... ให้พวก C70 แรงๆ เขาอาย กันเล่นๆ

*// บทสรุปของเรื่อง รถคลาสสิควางเครื่อง กลัวไปไม่ถึงงาน............ มันก็คือข้ออ้างดีดีของคนกระจอกนี่แหละครับ// *
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย weloveclassicbike : 22-04-2012 เมื่อ 15:20

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

ว่าผมอย่างนี้เป็นผมๆไม่ยอมนะคัฟ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ talunla อ่านข้อความ
    ว่าผมอย่างนี้เป็นผมๆไม่ยอมนะคัฟ

ผมไม่ได้อยากมาว่า หรอกนะครับ แต่อยากจะปลุก หัวใจชาวคลาสสิค ไม่อยากให้ถลำ ลึกไป มากกว่า ทุกวันนี้.....
    ทุกวันนี้ รุ่นพี่ วงกาล คลาสสิค อำลา การวิ่งงาน ...ไปกันหมดเพราะพวกรถ ชนิดนี้ .......

Senior Member numpooza's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

..
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย numpooza : 23-04-2012 เมื่อ 11:06
    " บุญแล้วทูนหัวมีผัวขี่C 70 "

กลุ่มผมไม่มี อาร์มผมไม่มี ผมขี่ไปเพราะใจรัก ไม่ใช่เพราะกระแสนิยม

แล้วพวกคุณเปงห่าอะไรละคัฟ มาพูดในกระทู้ผม
    ถ้าไม่สนจัยก็เฉย ๆ ไม่ต้องมาเสือกว่านู้นว่านี่หรอก
    มาพูดนู้นพูดนี่ ผมไปขอตังพวกคุณแต่งหรอ ?
    แน่จิงมาแต่งประกวดแข่งกระผมเลยสิคัฟ
    หรือว่าไม่มีตังที่จะทำแบบนี้ ถึงได้ว่าคนนู้นคนนี้ไปทั่ว
    คงจะอิจฉาคนอื่นที่มีตังทำมากกว่าคุณสิ ถึงอ้างคำว่าคลาสสิคมาเกี่ยวด้วย
    ถึงผมจะเปลี่ยนเครื่องแต่ผมก็ไม่ทำให้วงการคลาสสิคเส ื่อมนิคัฟ
    ผมก็ยังเคารพกฎกติกาเสมอ

ธรรมดาคัฟ ...
    พวกที่ไม่มีปัญญาทำแบบคนอื่นเขา
    เลยอ้างคลาสสิคมาเกี่ยวอะคัฟ
    ขอบคุณที่เข้าจัยนะคัฟ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

พูดตรงๆ .... แต่งแบบนี้ เหมือนเด็กแว๊นแถวบ้านผมอะคับ...

จะคอยดูว่าคนที่เขาขับเดิม จะมีใครมาแลกกับคุณ...

ตังอะมีครับ... แต่บอกตรงๆ ไม่กล้าแต่งอะ แบบนี้...สู้เอาเวลาไปตามเก็บอะไหล่เดิมให้ครบ ผมจะภูมิใจกว่าแต่งสเหมือนเด็กแว๊นแบบนี้...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ weloveclassicbike อ่านข้อความ
    พูดตรงๆ .... แต่งแบบนี้ เหมือนเด็กแว๊นแถวบ้านผมอะคับ...

จะคอยดูว่าคนที่เขาขับเดิม จะมีใครมาแลกกับคุณ...

ตังอะมีครับ... แต่บอกตรงๆ ไม่กล้าแต่งอะ แบบนี้...สู้เอาเวลาไปตามเก็บอะไหล่เดิมให้ครบ ผมจะภูมิใจกว่าแต่งสเหมือนเด็กแว๊นแบบนี้...
    ถ้ายังงั้น เค้าจะมีของแต่งไว้ทำไมละ ครับ มีเอาไว้ให้ดูเล่นหรอ ถ้าไม่ได้มีไว้แต่ง

แล้วของเดิมมันหาง่ายหรือยังไงมีขายตามร้านทั่วไปหรอ ผมจะแว๊นแล้วไง ครับสิทธิ ส่วนบุคคล คุณมายุ่งอะไร หรอ

ผมแต่งรถแล้วมันหนักหัว....หรือไง ชอบยุ่งเรื่องชาวบ้าน หรอครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ของแต่ง.. ใช่ครับ แต่ ควรจะแต่งให้มันยังดูเหมือนรถคลาสสิค ^^

Senior Member jaipukdee's Avatar
    สถานที่
    นคร อุบลราชธานี
    ขอบคุณ
    0

ค่อย คุยกัน ครับ อย่าไช้อารมณ์
    ชื่อ นายณัฐพงษ์ ใจภักดี

382 หมู่ 12 ต.โพนงาม อ.เดชอุดม จ.อุบลราชธานี 34160

0827553092 ฟิว..นครอุบล รถเก่าhttp://www.facebook.com/profile.php?id=100002268102460 รับ ซื้อ... ขาย รถโบราณ หลายรุ่นๆ [/COLOR]

Senior Member worranoon's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sunclun อ่านข้อความ
    แล้วพวกคุณเปงห่าอะไรละคัฟ มาพูดในกระทู้ผม
    ถ้าไม่สนจัยก็เฉย ๆ ไม่ต้องมาเสือกว่านู้นว่านี่หรอก
    มาพูดนู้นพูดนี่ ผมไปขอตังพวกคุณแต่งหรอ ?
    แน่จิงมาแต่งประกวดแข่งกระผมเลยสิคัฟ
    หรือว่าไม่มีตังที่จะทำแบบนี้ ถึงได้ว่าคนนู้นคนนี้ไปทั่ว
    คงจะอิจฉาคนอื่นที่มีตังทำมากกว่าคุณสิ ถึงอ้างคำว่าคลาสสิคมาเกี่ยวด้วย
    ถึงผมจะเปลี่ยนเครื่องแต่ผมก็ไม่ทำให้วงการคลาสสิคเส ื่อมนิคัฟ
    ผมก็ยังเคารพกฎกติกาเสมอ

กด like

Bookmarks