ตราสารจากแม่ทัพเมืองสองแคว - หน้า 9

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 21 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ตราสารจากแม่ทัพเมืองสองแคว

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tummax อ่านข้อความ
    สรุปแล้ว.น่าจะ.เป็นอันนี้.แปลงยากเปล่านะ
    ไม่ยากครับ แปลงนิดหน่อยครับ แต่เปลี่ยนโลกของชาวมาสด้าให้ไม่เหมือนเดิมแน่นอน... พายุมุ่งหน้าไปแล้วครับเมืองสองแคว...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ไม่ยากครับ แปลงนิดหน่อยครับ แต่เปลี่ยนโลกของชาวมาสด้าให้ไม่เหมือนเดิมแน่นอน... พายุมุ่งหน้าไปแล้วครับเมืองสองแคว...

ดีเปรสชั่น-ทอนาโด-ก็ไม่กลัว
    ขออย่าให้เป็น.พายุบางแค.ก็พอ
    แล้วบางแคมีพายุไหมครับ
    *หุหุหุ*
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tummax : 20-10-2010 เมื่อ 12:30

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tummax อ่านข้อความ
    ดีเปรสชั่น-ทอนาโด-ก็ไม่กลัว
    ขออย่าให้เป็น.พายุบางแค.ก็พอ
    แล้วบางแคมีพายุไหมครับ
    *หุหุหุ*
    เป็นแค่ลมเย็นๆครับ ลมที่มาจากจากสหายบางแคมันเบาบางครับ...แต่เย็นแน่นอ น...หุหุหุหุ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    เป็นแค่ลมเย็นๆครับ ลมที่มาจากจากสหายบางแคมันเบาบางครับ...แต่เย็นแน่นอ น...หุหุหุหุ
    เตรียม.ผ้าห่ม.ด่วน.งานนี้สงสัยหนาวแน่ๆ
    พิษณุโลก.เริ่มหนาวแล้วครับ.
    *หุหุหุ*

หนาวสุดๆ...เมื่อได้รับพัสดุลงชื่อผู้ส่ง นาวี ศรีสุนทร เล่นงานผมอีกแล้ว.วีหนวด.
    ไม่รู้จะขอบพระคุณท่านอย่างไรดีเลยครับ.กับของที่หาย ากที่สุดในปฐพีชิ้นนี้
    กราบขอบพระคุณอย่างสูงครับ..ไม่รู้จะต้องใช้คำนี้ซัก กี่คำถึงจะพอ..ขอบพระคุณมากๆครับท่าน

555+++แต่คงยังไม่จบแค่นั้นหรอก.วีหนวด.น้ำเหนือย่อม ไหลลง.บางแค.จริงป่ะ
    บางแคน้ำท่วมป่ะครับ*หุหุหุ**

ปล.ต้องขออภัยนะครับที่ไม่ได้โทรไปกราบขอบคุณด้วยตัว เอง..

รูป รูป    

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

หนาวสุดๆ...เมื่อได้รับพัสดุลงชื่อผู้ส่ง นาวี ศรีสุนทร เล่นงานผมอีกแล้ว.วีหนวด.
    ไม่รู้จะขอบพระคุณท่านอย่างไรดีเลยครับ.กับของที่หาย ากที่สุดในปฐพีชิ้นนี้
    กราบขอบพระคุณอย่างสูงครับ..ไม่รู้จะต้องใช้คำนี้ซัก กี่คำถึงจะพอ..ขอบพระคุณมากๆครับท่าน

555+++แต่คงยังไม่จบแค่นั้นหรอก.วีหนวด.น้ำเหนือย่อม ไหลลง.บางแค.จริงป่ะ
    บางแคน้ำท่วมป่ะครับ*หุหุหุ**

ปล.ต้องขออภัยนะครับที่ไม่ได้โทรไปกราบขอบคุณด้วยตัว เอง..
    ไม่ต้องกล่าวคำใดๆหรอกสหาย...เราเห็นกริยาของท่านจาก พฤติกรรมของเราเองตอนที่เรารับของจากสหายแล้ว เราเข้าใจอย่างสุดซึ้งว่าท่านรู้สึกอย่างไร... ของที่หายากที่สุดในปฐพียังไม่เทียบเท่าของที่คู่ควร กับรถของท่านครับ (ผมทำให้มันหาง่ายแล้วนะครับ อิอิ)

มิต้องขออภัยหรอกสหาย โทรศัพท์ของผมมันเจ๊งครับ ซึ่งผมก็รู้สึกดีมากๆที่มันเจ๊งอยู่อย่างนั้น เพราะผมอยากอยู่เงียบๆครับท่าน

ปล. ผมต่างหากที่ต้องขอบพระคุณท่าน มิตรภาพของแม่ทัพเมืองสองแควที่มีไมตรีต่อผม หากมีวาสนาต้องขึ้นไปกราบท่านด้วยตัวเองแน่นอนครับ

ปลล. น้ำไม่ท่วมครับ ผมมีรองเท้าฟองน้ำครับ ลุยน้ำได้ครับ 555

กราบขอบพระคุณอีกครั้ง...เมืองสองแคว.ยินดีต้อนรับคร ับ
    เบียร์เมืองสองแคว.เมานะครับ.ผมกินไป2ป๋องเอง...
    หลับชนิดลูกค้าปลุกยังไม่ตื่นเลยครับ...หรือเราคออ่อ นหว่า

A_CM's Avatar
    สถานที่
    นักขี่ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

เห็นแล้ว กิเลส แตก

อยากได้บ้างจัง ไม่ทราบว่า ท่านวี เหลือพอจะส่งมาแถวๆจอมทองบ้างได้ไหม

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ A_CM อ่านข้อความ
    เห็นแล้ว กิเลส แตก

อยากได้บ้างจัง ไม่ทราบว่า ท่านวี เหลือพอจะส่งมาแถวๆจอมทองบ้างได้ไหม
    ต้องกราบขออภัยครับ ความเดิมผมมีสองอันครับ ตั้งใจจะติดตั้งให้กับอีพรหล้าทั้งสองฝากระโปรงที่เล ือกสรรค์ไว้แล้ว แต่ว่าท่านตั้มเคยเกื้อหนุนกันมาและกรุณากับผมมานานแ สนนาน แล้วท่านก็ไม่เคยเปิดโอกาสให้ผมได้ช่วยเหลือท่านเลย พอดีท่านเปิดรูปรถของท่านให้ชมซึ่งผมก็เห็นโอกาสทันท ีครับ

ผมก็เลยส่งโลโก้อันที่ดีที่สุดของผมไปให้แล้วของตัวเ องใช้ของที่มีตำหนิแทน เพราะว่าอีพรหล้าไม่ต้องใช้ของดีมากก็ได้ครับ ใส่อะไรมันก็เป็นอีพรหล้านั่นแหละ 555 (ด้วยบารมีของป้าแดงครับ มันเลยได้ของฟรีจากสหายที่เอ็นดูมันมาตลอด - -")

ตอนนี้ผมหยุดหาอะไหล่แล้วครับ ก็เลยไม่ได้มีเก็บไว้เหมือนสมัยก่อน ตอนนี้ของพวกนี้หายากครับ สมัยก่อนผมเห็นแขวนเป็นถุงๆข้างฝายังกะถุงแค๊ปหมู ตอนนี้เขาย้ายเข้าตู้กระจกไปแล้ว ในอนาคตคงเข้าห้างสยามพารากอนแน่ๆ

ถ้ามีวาสนาได้ผ่านตา ผมจะคิดถึงท่านคนแรกครับ

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

ต้องกราบขออภัยครับ ความเดิมผมมีสองอันครับ ตั้งใจจะติดตั้งให้กับอีพรหล้าทั้งสองฝากระโปรงที่เล ือกสรรค์ไว้แล้ว แต่ว่าท่านตั้มเคยเกื้อหนุนกันมาและกรุณากับผมมานานแ สนนาน แล้วท่านก็ไม่เคยเปิดโอกาสให้ผมได้ช่วยเหลือท่านเลย พอดีท่านเปิดรูปรถของท่านให้ชมซึ่งผมก็เห็นโอกาสทันท ีครับ

ผมก็เลยส่งโลโก้อันที่ดีที่สุดของผมไปให้แล้วของตัวเ องใช้ของที่มีตำหนิแทน เพราะว่าอีพรหล้าไม่ต้องใช้ของดีมากก็ได้ครับ ใส่อะไรมันก็เป็นอีพรหล้านั่นแหละ 555 (ด้วยบารมีของป้าแดงครับ มันเลยได้ของฟรีจากสหายที่เอ็นดูมันมาตลอด - -")

ตอนนี้ผมหยุดหาอะไหล่แล้วครับ ก็เลยไม่ได้มีเก็บไว้เหมือนสมัยก่อน ตอนนี้ของพวกนี้หายากครับ สมัยก่อนผมเห็นแขวนเป็นถุงๆข้างฝายังกะถุงแค๊ปหมู ตอนนี้เขาย้ายเข้าตู้กระจกไปแล้ว ในอนาคตคงเข้าห้างสยามพารากอนแน่ๆ

ถ้ามีวาสนาได้ผ่านตา ผมจะคิดถึงท่านคนแรกครับ
    ถ้าพารากอนไม่มีคงต้องไปดูที่ nostrum 55555

ลงรูปให้เขาหน่อย.ช่างประจำตัว.ทำได้ทุกอย่างแต่ไม่ค ่อยได้เรื่อง
    ถ่ายกับหวานใจ..แดะ-ต่าย..ดูดิจะใส่กุญแจยังเกาะกันอยู่ได้
    ...เห็นแล้วอิจฉา....
    อยากให้.เจ๊ปุ๊.มาเกาะอย่างนี้บ้าง.เวลาผมซ่อมรถ.... *

รูป รูป  

A_CM's Avatar
    สถานที่
    นักขี่ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

ท่านวีช่างมีเมตตาดียิ่งนัก อธิบายแล้วเข้าใจและเห็นภาพเลย

ยังไงถ้าท่านวี ได้เจอะเจอร์ หรือทราบข่าวคราว ก็แจ้งเบาะแสมาทางนี้บ้างน่ะครับ

ขอบพระคุณอย่างยิ่ง เลย

Member Bom_Photobug's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ตั้งตารอ โปรเจคนี้ของท่านตั้ม อย่างเต็มที่ครับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ลงรูปให้เขาหน่อย.ช่างประจำตัว.ทำได้ทุกอย่างแต่ไม่ค ่อยได้เรื่อง
    ถ่ายกับหวานใจ..แดะ-ต่าย..ดูดิจะใส่กุญแจยังเกาะกันอยู่ได้
    ...เห็นแล้วอิจฉา....
    อยากให้.เจ๊ปุ๊.มาเกาะอย่างนี้บ้าง.เวลาผมซ่อมรถ.... *
    คงต้องเข้าคิวรอครับท่านแม่ทัพ เพราะว่าเจ๊ปุ๊เค้ามีคนรักเยอะ - -"

คงต้องเข้าคิวรอครับท่านแม่ทัพ เพราะว่าเจ๊ปุ๊เค้ามีคนรักเยอะ - -"

ครับท่านวี..ผมไม่ขอเข้าคิวครับ..แต่ผมจะรอเมื่อ.เจ๊ .ต้องการผม
    ว่าแต่ช่วงนี้เจ๊แกหายไปไหนครับนี่.เงียบเลย.....*

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 21 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks