อยากได้มาไว้ข้างกาย

ชื่อกระทู้: อยากได้มาไว้ข้างกาย

bOmzEr's Avatar
    สถานที่
    ปริ่ม~ปริ่ม classic kTb ~
    ขอบคุณ
    0

Red face อยากได้มาไว้ข้างกาย

อยากได้วิบากซักคันอะ คับ

แต่ งบมีไม่ถึงหมื่นเองงะคับ

จะพอมีขายรึป่าวคับ

/\7
    >>>>>> Im DeathcorE ;]
    >>>>>>>> http://pumback.hi5.com <<<<<<<<
    >>>>> msn : [email protected] <<<<<
    >>>>> 0 8 0 - 9 3 6 4 8 6 9 :: BOM <<<<<

Senior Member tommypk's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องทะเบียน หาสภาพดีๆ ได้ไม่ยากครับ

แต่ถ้าจะเอาทะเบียนด้วยราคานี้ก็ยากเหมือนกันครับ สำหรับ dt 125 กับ ts 125

แต่ถ้าเป็นตัว 100 ยังพอมีครับ หาดุในเวปก็ได้ครับ
    อะไหล่ BENZ W115 - W123

เลขบัญชี 623 204 2867 ธ.กสิกรไทย ชื่อบัญชี ทรงกลด การดี
    โทร 089-0439793 อยู่ลาดกระบังครับ

bOmzEr's Avatar
    สถานที่
    ปริ่ม~ปริ่ม classic kTb ~
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tommypk อ่านข้อความ
    ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องทะเบียน หาสภาพดีๆ ได้ไม่ยากครับ

แต่ถ้าจะเอาทะเบียนด้วยราคานี้ก็ยากเหมือนกันครับ สำหรับ dt 125 กับ ts 125

แต่ถ้าเป็นตัว 100 ยังพอมีครับ หาดุในเวปก็ได้ครับ

อายุยัง น้อย ยังไม่ซีเครียด เรื่อง ทะเบียน อะคับ

อยากได้จิงๆ

ขอแค่ ขับขี่ได้ วิ่งดีๆ จั๊มมันๆ ก้พอคับ

^ ^

แต่ตอนนี้ ต้องรอขายรถคันเก่าอะคับ. .

เลย ต้องดูๆ ไปก่อน ขายได้ก็จะซื้อเลยคับ

ขอบคุณคับ em97
    >>>>>> Im DeathcorE ;]
    >>>>>>>> http://pumback.hi5.com <<<<<<<<
    >>>>> msn : [email protected] <<<<<
    >>>>> 0 8 0 - 9 3 6 4 8 6 9 :: BOM <<<<<

Senior Member tommypk's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เอาใจช่วยครับ ขอให้ได้รถเร็วๆ จะได้มาขี่ด้วยกัน

ผมชื่อ ทอม ครับ อยู่ดอนเมือง
    อะไหล่ BENZ W115 - W123

เลขบัญชี 623 204 2867 ธ.กสิกรไทย ชื่อบัญชี ทรงกลด การดี
    โทร 089-0439793 อยู่ลาดกระบังครับ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tommypk อ่านข้อความ
    เอาใจช่วยครับ ขอให้ได้รถเร็วๆ จะได้มาขี่ด้วยกัน

ผมชื่อ ทอม ครับ อยู่ดอนเมือง
    คุณ ทอมครับ 24 ต.ค. นี้ไปงานซับป่าว่าน สระบุรีรึปล่าวครับ ถ้าคุณไปเจอผมที่งานนะครับ ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ อยากมีเพื่อนคอเดียวกันครับ ผมขี่มาคันเดียวครับ...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฉลักฉลาม : 21-10-2009 เมื่อ 05:09

Bookmarks