รถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้าง

ชื่อกระทู้: รถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้าง

Member ssssssss's Avatar
    สถานที่
    เพื่อนสนิทเมืองช้าง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้าง

รถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้างแวะมาทักทายครับ
    ขออวยพรปีใหม่ทุกท่านครับล่วงหน้า
    ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย
    ช่วยปกป้องคุ้มครอง
    ให้การเดินทางของท่านทุกครั้ง
    จงห่างไกลจากภยันตลายไดๆทั้งปวง
    และขอให้ช่วยดูแลสุขภาพของทุกท่านให้ดี
    พร้อมสำหรับการเดินทางครั้งต่อๆไป
    สุขสันต์วันปีใหม่ครับ

Senior Member pek_mctrat's Avatar
    สถานที่
    Only kids and Smf.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ssssssss อ่านข้อความ

รถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้างแวะมาทักทายครับ
    ขออวยพรปีใหม่ทุกท่านครับล่วงหน้า
    ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย
    ช่วยปกป้องคุ้มครอง
    ให้การเดินทางของท่านทุกครั้ง
    จงห่างไกลจากภยันตลายไดๆทั้งปวง
    และขอให้ช่วยดูแลสุขภาพของทุกท่านให้ดี
    พร้อมสำหรับการเดินทางครั้งต่อๆไป
    สุขสันต์วันปีใหม่ครับ

ขอบคุณมากครับ ขอให้พรนี้จงเกิดแก่ทุกคนนะคับem97
    พี่น้องและผองเพื่อนem24

Bookmarks