Are you ready for "meeting 5 ride with pride" - หน้า 3

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: Are you ready for "meeting 5 ride with pride"

Member Bom_Photobug's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ตอนนี้นับถอยหลังรออย่างเดียวคับผม (ผมนับเป็นนาทีนะคับ555)

Senior Member DAN_SL125's Avatar
    ขอบคุณ
    0

วันนี้มีเพื่อนสมาชิกขอรายงานตัว แต่รถยังอยู่ในอู่ทำสี แต่เร่งให้ช่างรีบทำสุด ๆ แล้วครับ บอกว่าไม่ต้องลูไซด์ ดูปรอง เอาแค่สีดำด้านให้ทันมิตติ้งก็พออออ

รูป รูป  

tommycm's Avatar
    สถานที่
    RetroClub
    ขอบคุณ
    0

แนบเอกสาร 2012930 เห็นหลายท่าน งง ว่าเจอกันที่ไหน ผมเลยทำลายแทงมาให้อีกผืน เขียนด้วยหนังต๊กโต ใช้เลือดจั๊กกิ้มเขียน จุดนัดพบของเราอยู่ใกล้กับแยก ถนนวงแหวนรอบสอง ตัดกับโชตนา ไปได้สามทางนะครับ 1. วิ่งเส้นเรียบคลองชลประทาน ผ่านสนาม 700 ปีไปเรื่อยๆ ผ่านทางเข้าห้วยตึงเฒ่าไป ไปจนเจอสี่แยกที่ตัดกับถนนโชตนา ก็ถอยกลับมาเล็กน้อยครับ 2. วิ่งเส้นโชตนามา ผ่านหน้าศูนย์ราชการ(ด้านซ้ายนะ ด้านขวาเป็นวงแหวนรอบแรก) มุ่งตรงไปจนเจอ สี่แยกโชตนาตัดกับวงแหวนสอง ให้เลี้ยวซ้าย ไปเล็กน้อย 3. วิ่งเส้นวงแหวนสอง มาจนเจอ สี่แยกโชตนาตัดวงแหวนสอง ให้ข้ามแยกไป.......................เล็กน้อย จะให้ดี มีเบอร์ท่านหัวหน้าแดนติดเครื่องไว้ จะเป็นศิริมงคลแก่การนี่ ยิ่งนัก

รูป รูป  

Member degdoytak's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แล้วเจอกั๋นครับปี้น้องครับ
    Name:  IMG_9954.jpg
Views: 303
Size:  135.7 KB
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย degdoytak : 20-08-2010 เมื่อ 10:18

Senior Member DAN_SL125's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tommycm อ่านข้อความ
    แนบเอกสาร 2012930 เห็นหลายท่าน งง ว่าเจอกันที่ไหน ผมเลยทำลายแทงมาให้อีกผืน เขียนด้วยหนังต๊กโต ใช้เลือดจั๊กกิ้มเขียน จุดนัดพบของเราอยู่ใกล้กับแยก ถนนวงแหวนรอบสอง ตัดกับโชตนา ไปได้สามทางนะครับ 1. วิ่งเส้นเรียบคลองชลประทาน ผ่านสนาม 700 ปีไปเรื่อยๆ ผ่านทางเข้าห้วยตึงเฒ่าไป ไปจนเจอสี่แยกที่ตัดกับถนนโชตนา ก็ถอยกลับมาเล็กน้อยครับ 2. วิ่งเส้นโชตนามา ผ่านหน้าศูนย์ราชการ(ด้านซ้ายนะ ด้านขวาเป็นวงแหวนรอบแรก) มุ่งตรงไปจนเจอ สี่แยกโชตนาตัดกับวงแหวนสอง ให้เลี้ยวซ้าย ไปเล็กน้อย 3. วิ่งเส้นวงแหวนสอง มาจนเจอ สี่แยกโชตนาตัดวงแหวนสอง ให้ข้ามแยกไป.......................เล็กน้อย จะให้ดี มีเบอร์ท่านหัวหน้าแดนติดเครื่องไว้ จะเป็นศิริมงคลแก่การนี่ ยิ่งนัก
    thank you ครับท่าน tommy ในตัวกระผมนั้น ไม่สันทัดในเรื่องการทำแผนที่เท่าไหร่
    แต่เรื่องถ่าย portrait นั้นช่ำชองนักแล วันนี้มีตัวอย่างสาวน้อยในชุดนักศึกษา น่ารักน่าชัง มาแกล้งให้คนแก่อย่างพวกเราหัวใจหวั่นไหว
    ปล. ขอต้อนรับท่าน TING MAZDA1000 เกียร์คอ สีขาว เข้าสู่สมาชิกเชียงใหม่ครับ งานนี้ท่านว่าไม่พลาดแน่นอนกับ MEETING5

รูป รูป  

tommycm's Avatar
    สถานที่
    RetroClub
    ขอบคุณ
    0

ดาวยั่วแห้งปีจริงๆ หัวหน้าแดน อิอิ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ degdoytak อ่านข้อความ
    แล้วเจอกั๋นครับปี้น้องครับ
    Name:  IMG_9954.jpg
Views: 303
Size:  135.7 KB
    ท่านโน๊ตครับ งานนี้เอากิ๊กไปด้วยนะครับ
    ปล.รูปนี้แอบโหลดมาจาก facebook ครับผม อิอิ

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DAN_SL125 : 20-08-2010 เมื่อ 14:33

Member
    สถานที่
    วิบากคลาสสิค เชียงใหม่
    ขอบคุณ
    0

"ลีโอ" ทำให้นายโน้ต "เปี้ยนไป๋" เหอ ๆ

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dan_sl125 อ่านข้อความ
    thank you ครับท่าน tommy ในตัวกระผมนั้น ไม่สันทัดในเรื่องการทำแผนที่เท่าไหร่
    แต่เรื่องถ่าย portrait นั้นช่ำชองนักแล วันนี้มีตัวอย่างสาวน้อยในชุดนักศึกษา น่ารักน่าชัง มาแกล้งให้คนแก่อย่างพวกเราหัวใจหวั่นไหว
    ปล. ขอต้อนรับท่าน ting mazda1000 เกียร์คอ สีขาว เข้าสู่สมาชิกเชียงใหม่ครับ งานนี้ท่านว่าไม่พลาดแน่นอนกับ meeting5

โอ้วววระวังเน่อท่านพี่แดนavผู้จัดการผมแกไม่ธรรมดาเ น่อ แกเป็นโรคภูมิแพ้ แพ้ชุดนิสิต
    ขาดเงินหมุนเวียน ใส่ชุดนักเรียนมาหาเรา5555555

อิจฉาจังแอบได้ยินสาวพิดโลกเม้าท์กันตอนติดไฟแดง
    ดูๆซิเทอร์ กระป๊อๆๆ
    55555กะลังกล่อมลูกสาวร้านอ่ะไหล่ไห้ซื้อมาสด้า1000อ ยุ่คร้าบ
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

MameeScooter's Avatar
    สถานที่
    FD. RMUTL CLASSIC CLUB
    ขอบคุณ
    0

แวะมารายงานตัวอีก หนึ่ง สิทธ์ หนึ่ง สียง

ขอมาแบบไม่หล่อ ท่อดัง ตังค์ไม่มี ละกานครับ

ช่วยดันไปอีหนึ่งเสียง งานดีๆๆ แบบนี้ไม่พลาด แน่ครับ

จัดไปครับท่าพี่แดนๆๆๆๆๆๆ

น้อง เบลล์ น่ารัก เกิน บรรยาย อิๆๆๆๆ
    บริการซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน

อะไหล่เวสป้า ของตกแต่งเวสป้า รถเวสป้า ใหม่ เ่ก่า แท้ เทียม

รถมอเตอร์ไซค์คลาสสิค ทุกรูปแบบ

จักรยานโบราณ BMX เสือหมอบ

ราคามิิตรภาพ บริการทั่วไทย ครับ
    ติดต่อ 084-0412091 ( TRUE )

ส่งสินค้ามาที่

100/11-12 ถ.ห้วยแก้ว
    ต.ช้างเผือก อ.เมือง
    จ.เชียงใหม่ 50300

โอนเงินมาที่

ชื่อบัญชี สุพิชญ์ บำรุงกิจเจริญ
    เลขที่บัญชี 3191268112
    ธนาคาร กรุงศีรอยุธยา สาขา ย่อยถนนห้วยแก้ว

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MameeScooter อ่านข้อความ
    แวะมารายงานตัวอีก หนึ่ง สิทธ์ หนึ่ง สียง

ขอมาแบบไม่หล่อ ท่อดัง ตังค์ไม่มี ละกานครับ

ช่วยดันไปอีหนึ่งเสียง งานดีๆๆ แบบนี้ไม่พลาด แน่ครับ

จัดไปครับท่าพี่แดนๆๆๆๆๆๆ

น้อง เบลล์ น่ารัก เกิน บรรยาย อิๆๆๆๆ
    55 ครับท่านจิว เจอกันที่งานนะครับ อย่าลืมชวน Mr.Lui กะ Mr.rut มาด้วยล่ะ งานนี้ต้องลุยกันจริง ๆ แล้ว Mr.fun งานนี้เอารถมรดกขับไกลมาจากแม่อาย เพื่อมางานนี้โดยตรงเลยนะครับ

รูป รูป  

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีดับชาวเชียงใหม่ ผมสมาชิกใหม่ชื่อ ตือคาบบ ตอนนี้เร่งทำสีรถอยู่ไม่รู้ว่าจะทันมัย

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

รู้แล้วอะไรที่ทำให้โน๊ตเปลี่ยนไปผมว่าเขาทั้ง2คนคู่ ควรกันดีเนอะName:  001.JPG
Views: 277
Size:  46.8 KB
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DAN_SL125 อ่านข้อความ
    ท่านโน๊ตครับ งานนี้เอากิ๊กไปด้วยนะครับ
    ปล.รูปนี้แอบโหลดมาจาก facebook ครับผม อิอิ

สวัสดี พี่แดน ผม ลุยครับ คิดถึงเชียงใหม่ใจแถบขาด
    อยากไป
    meeting5ใจแถบขาด ยังไงเหลือ สติ๊กเกอณ์ให้ผมบ้างเน้อ

noom_greenhouse's Avatar
    ขอบคุณ
    0

โอ้วววว พระเจ้ายอดมันจ๊อดมาก!!!!

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks