##ผมบ้าไปหรือเปล่าครับที่ซื้อ mazda1000 ครั้งละ 4 คัน## - หน้า 3

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 17 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ##ผมบ้าไปหรือเปล่าครับที่ซื้อ mazda1000 ครั้งละ 4 คัน##

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

น่ารักจัง มีแต่คนให้กำลังใจ ผมมาอ่านยังยิ้มเลย ขออีกที สู้ สู้ ครับ

wat.lampang's Avatar
    สถานที่
    อนุรักษ์ของเก่า
    ขอบคุณ
    0

ของฝากจากลำปางอย่าลืมนะ

รูป รูป  
    ชื่อ วัชระ พนมลัง
    ธนาคารกรุงเทพ สาขา สบตุ๋ย ลำปาง เลขบัญชี 2550829747
    Mr. Watchara Panomlang LAMPANG THAILAND 52100

รับสั่ง อะหลั่ย Mazda 1000 ทุกรายการ
    สนใจติดต่อ 087-7252892(dtac) 084-8063430( one-2 -call)

คุณ Jodeci ครับ เมื่อวานคันสีแดง โดนฟันค่าช่วงล่างไป 30,000 กว่าครับ ด้วยความเจ็บใจวันนี้ไปหามาได้อีก 1 คัน ประเภทที่ไม่ต้องทำอะไรเพิ่มเติมยกเว้น แอร์ครับ วันจันทร์จะลงรูปให้พิจารณาครับ ส่วนคันแดง ไม่เอาแล้วครับ ทำไปแล้วหมื่นนิด ๆ + ตัวรถอีก 22,000 ใครประสงค์จะรับไปเลี้ยงดู ไม่เกิน 30,000 มารับไปได้เลยที่ลำปางครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับคุณวัชระ ตอนนี้นอนอยู่ในรถผมแล้วครับ

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chatupong อ่านข้อความ
    คุณ jodeci ครับ เมื่อวานคันสีแดง โดนฟันค่าช่วงล่างไป 30,000 กว่าครับ ด้วยความเจ็บใจวันนี้ไปหามาได้อีก 1 คัน ประเภทที่ไม่ต้องทำอะไรเพิ่มเติมยกเว้น แอร์ครับ วันจันทร์จะลงรูปให้พิจารณาครับ ส่วนคันแดง ไม่เอาแล้วครับ ทำไปแล้วหมื่นนิด ๆ + ตัวรถอีก 22,000 ใครประสงค์จะรับไปเลี้ยงดู ไม่เกิน 30,000 มารับไปได้เลยที่ลำปางครับ ขอบคุณครับ
    พระคุณเจ้า....ช่วยลูกด้วย อะไรหนอที่ทำให้เราเป็นกันถึงขนาดนี้ ความจำเป็นในการดำรงชีวิตหรือไร.....ถามว่าผมเคยโดนห ลอกมั้ย ผมว่าเขาเห็นความอ่อนแอในตัวเรา เห็นความเขลาในตัวผม เห็นความไม่รู้ของเรา ก็เลยหวังว่าจะช่วยทำให้เขามีรายได้จากตรงนี้ ซึ่งผมก็หวังว่าเขาจะสามารถนำรายได้ไปเลี้ยงครอบครัว และลูกน้องให้อยู่สบายไม่ต้องลำบาก ผมก็โกรธคนเป็นแต่ก็ทิ้งไว้ในหมวดที่ไม่ควรจำ ทุกวันนี้ผมก็พยายามทำอะไรหลายๆอย่างที่ไม่ใช่เอาคืน ด้วยการแก้แค้น แต่คืนความรู้กับสหายทั้งหลายให้เท่าทัน มีอะไรให้ผมช่วยเหลือก็ยินดีครับ อยากให้ท่านทราบว่า หมู่บ้านมาสด้ายังมีคนดีและสหายที่ช่วยเหลือเต็มที่ค รับ

หวังว่าคันแดงคงจะมีช่วงล่างเหมือนrx-7นะครับ 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jodeci : 18-07-2010 เมื่อ 08:07

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chatupong อ่านข้อความ
    คุณ Jodeci ครับ เมื่อวานคันสีแดง โดนฟันค่าช่วงล่างไป 30,000 กว่าครับ ด้วยความเจ็บใจวันนี้ไปหามาได้อีก 1 คัน ประเภทที่ไม่ต้องทำอะไรเพิ่มเติมยกเว้น แอร์ครับ วันจันทร์จะลงรูปให้พิจารณาครับ ส่วนคันแดง ไม่เอาแล้วครับ ทำไปแล้วหมื่นนิด ๆ + ตัวรถอีก 22,000 ใครประสงค์จะรับไปเลี้ยงดู ไม่เกิน 30,000 มารับไปได้เลยที่ลำปางครับ ขอบคุณครับ
    สวัสดีคะ นายหัว ใจเย็น ๆ คะ
    หนทางนี้อีกยาวไกล นู๋ก้อ เคยเป็นเยี่ยงท่าน จนทุกวันนี้ดีขึ้นตามลำดับ หลังจากได้พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กับพี่ๆในบอร์ด
    โบราณท่านว่า " ใจคนนั้น ยากแท้หยั่งถึง " " ช้าช้าได้ พร้าเล่มงาม " คะท่าน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย นู๋ฮออท : 18-07-2010 เมื่อ 07:32

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

ผมมีคำนี่ให้ท่านครับ

Mazda 1000, Toy of the Rich.

อิอิ...

สรุปสี่คันแล้วน่ะท่าน

ขอบคุณครับคุณนู๋ฮออท
    รายงานอะไหล่เพิ่มเท่าที่ได้รับไว้แล้วครับ
    1.ไฟหรี่หน้า
    2.ไฟเลี้ยวหน้า
    3.ไฟหน้า
    4.ไฟท้าย
    5.เสาวิทยุ
    6.ยางสี่เหลี่ยมที่กระบะหลัง
    ึ7.ยางขอบขาว (วันนี้คุณทรงวุฒิฝากมาให้จากแพร่)
    8.ฝาท้าย (วันนี้คุณวัชระ ช่วยจัดการให้)
    9.พวงมาลัย ( " )

***ยังขาด กันชนหน้าอีก 2 ชุด ..... กระจกข้างมองหลังอีก 3 คู่.......ตะขอแปะอีก 3 คัน....ฝาครอบล้ออีก 2 คัน .... ยางบังโคลนอีก 3 คัน ครับ***
    เพื่อน ๆ คนไหนมีรบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
    พอจะมีเหลือบ้างครับ แบ่งกันใช้ครับผม สนใจโทรคุยได้ครับ 0839228430 ปอครับ

รูป รูป      

CB175 HM_man's Avatar
    สถานที่
    สุพรรณ คลาสสิก
    ขอบคุณ
    0

ว้าว....อยากบ้าด้วยคนครับ แต่ว่าตอนนี้มีมาสด้าคันเดียวหัวก็จะแบะแล้ว อิ อิ อิ
    CAVALRY

/\2 SUPHAN CLASSIC

จังหวัดสุพรรณบุรี ประเทศไทย em20

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    พระคุณเจ้า....ช่วยลูกด้วย อะไรหนอที่ทำให้เราเป็นกันถึงขนาดนี้ ความจำเป็นในการดำรงชีวิตหรือไร.....ถามว่าผมเคยโดนห ลอกมั้ย ผมว่าเขาเห็นความอ่อนแอในตัวเรา เห็นความเขลาในตัวผม เห็นความไม่รู้ของเรา ก็เลยหวังว่าจะช่วยทำให้เขามีรายได้จากตรงนี้ ซึ่งผมก็หวังว่าเขาจะสามารถนำรายได้ไปเลี้ยงครอบครัว และลูกน้องให้อยู่สบายไม่ต้องลำบาก ผมก็โกรธคนเป็นแต่ก็ทิ้งไว้ในหมวดที่ไม่ควรจำ ทุกวันนี้ผมก็พยายามทำอะไรหลายๆอย่างที่ไม่ใช่เอาคืน ด้วยการแก้แค้น แต่คืนความรู้กับสหายทั้งหลายให้เท่าทัน มีอะไรให้ผมช่วยเหลือก็ยินดีครับ อยากให้ท่านทราบว่า หมู่บ้านมาสด้ายังมีคนดีและสหายที่ช่วยเหลือเต็มที่ค รับ

หวังว่าคันแดงคงจะมีช่วงล่างเหมือนrx-7นะครับ 555

***ก่อนอื่นขอแก้ไขรถก่อนครับ จากคันสีแดง........เป็นคันสีขาวครับ (หลายคันงงหมดแล้วครับ)

ผมอ่าน comment ท่านแล้ว ผมขำที่ว่า จะมีช่วงล่างเหมือน RX-7 ครับ ฮา
    มาถึวันนี้ผมพอสรุปได้เลยว่า ที่ลำปางมีปัญหาครับ ดังนั้นเพื่อน ๆ ที่จะมาซ่อมรถหรือทำอะไรเกี่ยวกับรถ ที่นี่ระมัดระวังกันหน่อยนะครับ
    ทำกับผม ไม่ได้ทำให้ผมจนลงหรอกครับ ในทำนองเดียวกันคนเอาไปก็ไม่ได้รวยขึ้นครับ ชิล ๆ ครับ ทุกอย่างได้ครั้งเดียว แล้วจบที่ตรงนั้นครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นู๋ฮออท อ่านข้อความ
    สวัสดีคะ นายหัว ใจเย็น ๆ คะ
    หนทางนี้อีกยาวไกล นู๋ก้อ เคยเป็นเยี่ยงท่าน จนทุกวันนี้ดีขึ้นตามลำดับ หลังจากได้พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กับพี่ๆในบอร์ด
    โบราณท่านว่า " ใจคนนั้น ยากแท้หยั่งถึง " " ช้าช้าได้ พร้าเล่มงาม " คะท่าน
    ขอบคุณครับคุณนู๋ฮออท
    เมื่อกี้ลงขายไป 2 คันแล้วครับ ได้ทุนคืนก็เอา ขาดทุนก็เอาครับ เอาไว้แค่สองคันพอ เพราะเมื่อครู่ไปปิ้งช้างเหยียบมาอีก 1 คัน สภาพเทวดาเลยครับ ฮา

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ before100 อ่านข้อความ
    พอจะมีเหลือบ้างครับ แบ่งกันใช้ครับผม สนใจโทรคุยได้ครับ 0839228430 ปอครับ
    คุณปอครับขอ 10 ตัวนะครับ ขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ HM_man อ่านข้อความ
    ว้าว....อยากบ้าด้วยคนครับ แต่ว่าตอนนี้มีมาสด้าคันเดียวหัวก็จะแบะแล้ว อิ อิ อิ
    ผมโมโห เมื่อกี้ลงประกาศขายไปแล้ว 2 คัน เก็บเอาไว้แค่สองคันพอครับ เพราะไปปิ๊งช้างเหยียบสภาพเทวดามา 1 คันครับ ฮา

Senior Member jk2514's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เอาใจช่วยครับ ผมก็หลงมาสด้าและช้างเหยียบเหมือนกัน ตอนนี้มีมาสด้าพัน 2 คัน ช้าง 1 เชือก โอกาสหน้าจะลงรูปให้ดูครับ

ขอบคุณครับคุณ nUn_su เข้าใจคิดคำนี้ขึ้นมานะครับ ฮา

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 17 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks