ของฝากจากสมุยและปักษ์ใต้ 2554 - หน้า 6

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 25 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ของฝากจากสมุยและปักษ์ใต้ 2554

Senior Member samuinorman's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รถพ่อลูกอ่อน

[วันนี้เรามาส่งมอบรถมีตะกร้าให้คุณพ่อป้ายแดงไว้ใส่ส ัมภาระกันหน่อยเช่น ผ้าอ้อมขวดนม
    แป้งเด็กแคร์ ถ้าไม่พอแถมคันใหญ่ให้อีกคันครับ ม้าน้ำค่อยว่ากันอีกที เอ้าให้แล้วปรบมือครับ[/quote]

รูป รูป      

ทำอะไรดึกๆไม่นอนอีกหรือพี่
    สักลาย สุราษฎร์ธานี วาดภาพ,งานศิลปะเกี่ยวกับมอเตอร์ไซค์ รถจักรยาน
    http://www.facebook.com/FreedomTattooSurat

Senior Member samuinorman's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เมียไม่ให้นอน บังคับแรงงาน ฝากแจ้งให้ด้วย///

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ iamfree อ่านข้อความ
    ทำอะไรดึกๆไม่นอนอีกหรือพี่
    อ๋อเมื่อคืนเหรอ นั่งทำกังหันเล่นๆตัวนี้ขายไม่ค่อยพอ เลยเร่งทำแต่เนิ่นๆลืมดูนากาล่อซะตี1เลย รูปที่ลงไปมุมไม่ค่อยสวยเท่าไหรได้แค่นั้นรอดูเพิ่มเ ติมจากแอมฟีกราฟฟิคอยู่e10

junior member gai1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Cool

ขอบคุณครับพี่ ผมเตรียมม้านำ้มีตะกร้าไว้เหมือนกันครับ กะบะไม้ทำสีเขียวไว้สำหรับทุกหน้า แต่ตอนนี้คนที่บ้านวางของอื่นอยู่ กะจะไว้แช่เบียร์ตอนนี้คงเป็นกะบะนมแทนcoolcool
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ samuinorman อ่านข้อความ
    [วันนี้เรามาส่งมอบรถมีตะกร้าให้คุณพ่อป้ายแดงไว้ใส่ส ัมภาระกันหน่อยเช่น ผ้าอ้อมขวดนม
    แป้งเด็กแคร์ ถ้าไม่พอแถมคันใหญ่ให้อีกคันครับ ม้าน้ำค่อยว่ากันอีกที เอ้าให้แล้วปรบมือครับ
    [/quote]

รูป รูป  

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gai1977 อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับพี่ ผมเตรียมม้านำ้มีตะกร้าไว้เหมือนกันครับ กะบะไม้ทำสีเขียวไว้สำหรับทุกหน้า แต่ตอนนี้คนที่บ้านวางของอื่นอยู่ กะจะไว้แช่เบียร์ตอนนี้คงเป็นกะบะนมแทนcoolcool
    [/quote]แหมกระบะหน้ารถ ยังกะมีลูกแฝดเลยนะใหญ่เชียว อย่าไปกินมากเบียร์ ผมก็หยุดๆกินๆพอวันไปกินตรงกับวันมาฆะเลย บาปบริสุทธิ์555

Junior Member taetattoo's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แหมกระบะหน้ารถ ยังกะมีลูกแฝดเลยนะใหญ่เชียว อย่าไปกินมากเบียร์ ผมก็หยุดๆกินๆพอวันไปกินตรงกับวันมาฆะเลย บาปบริสุทธิ์555[/quote]ยืนยันได้คับเห็นจะๆ

รูป รูป  

junior member gai1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Cool

haha เลิกบุหรี่แล้วครับตั้งแต่มีลูกส่วนเหล้าไม่ทาน ทานแต่เบียร์ครับแต่ไม่บ่อยแล้วครับ เก็บเป็นค่าผ้าอ้อมดีกว่า แต่อะหล่จักรยานยังละกิเลสไม่ค่อยได้
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ taetattoo อ่านข้อความ
    แหมกระบะหน้ารถ ยังกะมีลูกแฝดเลยนะใหญ่เชียว อย่าไปกินมากเบียร์ ผมก็หยุดๆกินๆพอวันไปกินตรงกับวันมาฆะเลย บาปบริสุทธิ์555

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gai1977 : 24-02-2011 เมื่อ 21:01

Junior Member taetattoo's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ทีมงานหาดใหญ่คับงาม...

รูป รูป      

ขอบคุณ
    0

Cool

คันล่างซ้ายเยอรมันใช่มั๊ยพี่ สวยจัง
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ taetattoo อ่านข้อความ
    ทีมงานหาดใหญ่คับงาม...

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อาบน้ำ ไหว้น้ำ หายเหนื่อยคลายเครียดดีมากๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gai1977 อ่านข้อความ
    haha เลิกบุหรี่แล้วครับตั้งแต่มีลูกส่วนเหล้าไม่ทาน ทานแต่เบียร์ครับแต่ไม่บ่อยแล้วครับ เก็บเป็นค่าผ้าอ้อมดีกว่า แต่อะหล่จักรยานยังละกิเลสไม่ค่อยได้
    อะไรกัน// แค่จะได้ลูกคนแรกเริ่มมีความคิดเป็นผู้ใหญ่แล้ว เราลูกหชอง(2)อายจังระวังมีลูก3ความคิดจะเป็นคนแก่55 5 เบียร์ป๋องละ30กว่าอะหลั่ยรถ3000กว่า เมียรู้ราคาจริงร้องจ๊าก แค่เราปิดๆบอกอันละ2-3-100 ทำแววตาไม่เชื่อขอบอก นี่ถ้าคนขายเขารู้ความจริงว่ากว่าจะได้ซื้อต้องเล่นล ะครขนาดไหนคงจะลดราคากันตึม ภาพแต่ละภาพสวยๆทั้งนั้นเลยมุมดีมากๆผิดกับผมผมจะดีล ูกจุดโทษ(อ้าวไม่เกี่ยวกันได้ไปไหว้น้ำสระมาอีกวันนี ้สมองโปร่งมากๆแต่อย่าเลียนแบบไหว้น้ำแบบผมในกระทู้ส ังขารนะ บ้ากันชัดๆทั้งลูกพี่ลูกน้อง)เดี๋ยวหารูปไปประกบท่่า นสักรูป เดี๋ยววันหน้าจะบอกสรรพคุณต้นที่อยู่หลังภาพให้รู้คร ับ ส่วนเต้tattooเห็นฝรั่งนอนแผ่ให้สักอยู่สมาชิกป้ายแด งเรา

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย samuinorman : 25-02-2011 เมื่อ 20:26

ขอบคุณ
    0

Cool

เรื่องราคานี่บอกเมียไม่ได้เลยครับ ลดราคาลงสามเท่าจนถึงสิบเท่าก็มี เจ้าม้านำ้คันเขียวบรรทุกเบียร์นี่บอกว่าซื้อมาในราค าถ่ายหนัง ไม่กี่พันหรอก haha แต่ไปออกกล้องก็คุ้มครับ รูปภาพที่แล้วที่ปะทิวครับรูปลูกกรงค้างคาวนี่ก็ตัวเ มืองชุมพรครับแบบนี้ที่น่านก็มีเคยเห็นในหนังสือจังห วัดน่านครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ samuinorman อ่านข้อความ
    อะไรกัน// แค่จะได้ลูกคนแรกเริ่มมีความคิดเป็นผู้ใหญ่แล้ว เราลูกหชอง(2)อายจังระวังมีลูก3ความคิดจะเป็นคนแก่55 5 เบียร์ป๋องละ30กว่าอะหลั่ยรถ3000กว่า เมียรู้ราคาจริงร้องจ๊าก แค่เราปิดๆบอกอันละ2-3-100 ทำแววตาไม่เชื่อขอบอก นี่ถ้าคนขายเขารู้ความจริงว่ากว่าจะได้ซื้อต้องเล่นล ะครขนาดไหนคงจะลดราคากันตึม ภาพแต่ละภาพสวยๆทั้งนั้นเลยมุมดีมากๆผิดกับผมผมจะดีล ูกจุดโทษ(อ้าวไม่เกี่ยวกันได้ไปไหว้น้ำสระมาอีกวันนี ้สมองโปร่งมากๆแต่อย่าเลียนแบบไหว้น้ำแบบผมในกระทู้ส ังขารนะ บ้ากันชัดๆทั้งลูกพี่ลูกน้อง)เดี๋ยวหารูปไปประกบท่่า นสักรูป เดี๋ยววันหน้าจะบอกสรรพคุณต้นที่อยู่หลังภาพให้รู้คร ับ ส่วนเต้tattooเห็นฝรั่งนอนแผ่ให้สักอยู่สมาชิกป้ายแด งเรา

รูป รูป  

ขอบคุณ
    0

สวัสดีคับ คันที่ทามผมว่า เยรมันป่าวไม่ใช้คับ ผมก็ไม่รู้คับแต่เจ้าของบอกว่าเป็น อังกฦษคับเจ้าของรถเขามี 2 คันคับผมเอารูปมาให้ดูคันที่เป็นเยรมัน Goricke

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย taetattoo : 26-02-2011 เมื่อ 22:36

ขอบคุณ
    0

คมชัดลึก.

รูป รูป      

มาตรฐาน สง กะ สัยต้องถามพี่กูเกิ้ล

คมชัดลึก.
    ถึงไม่ใช่คุณไก่ก็ดูเป็นเยอรมันเหมือนกันยี่ห้อแองเก ิลอะไรประมาณนั้น เลยน่าสงสัยน่าติดตามอีกแล้วคันนี้หรือรอมือโปรมาช่ว ยชี้แนะอีกทางเราก็ค้นหาไปเล่นๆก่อนไม่เสียหาย เดี๋ยวคุณไก่แวะหาดใหญ่ค่อยเข้าไปดูกับตาผมว่าเขัาไป คุ้มนะมีbsaด้วยเห็นว่าบังแกทำเครื่องหนังด้วยติดมือ มาสักใบถึงบ้านบอกแฟนใบละ200ที่จริง2000 แป่่

รูป รูป    

มีรูป(เด็กๆ)มาฝากครับ

แนบเอกสาร 2436941

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 25 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks