ฝากหัย...ช่างวี...ด้วยคับ

ชื่อกระทู้: ฝากหัย...ช่างวี...ด้วยคับ

มาตรฐาน ฝากหัย...ช่างวี...ด้วยคับ

ดินเส้นสีทองตามนี้...
    สีเดียวทั้งคัน...
    ทำสีดำตรง โช้คหน้า หลัง กระเป๋าสองข้าง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gonggang2009 : 20-07-2009 เมื่อ 20:15

Ple-Dejavu ple-suzuki's Avatar
    สถานที่
    Dejavu
    ขอบคุณ
    0

ช่างวี เขาทำสี ที่ไหน ใช่คนที่ขี่รถ bsa ไหม ช่วยแนะนำหน่อยครับ พอดีผมจะทำสี gb33 ของผมหน่อย สีเดิมไม่ค่อยดีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ple-suzuki : 14-07-2009 เมื่อ 09:02

ช่างวี...เขาอยู่แถวหนองจอกนะคับ........
    ส่วนรถของช่าง ก็หน้าจะเป็นรถเทพๆที่พวกเรายังไม่เคยเห็นนะคับ...แต ่บอกว่าอีก 90 วันตอนนี้เหลือกี่วันแล้วก็ไม่รู้
    จะเอามาหัยได้เห็นกัน....รอดูหัยเป็นบุญตานะคับ

ส่วนจะเอารถไปทำสี...ฝีมือช่างก็ดีนะ...แต่ช่างเป็นก รมอุตุนิยมวิทยา
    เวลาทำงานต้องดู ดิน ฟ้า อากาศ เป็นหลัก...อิอิ

Ple-Dejavu ple-suzuki's Avatar
    สถานที่
    Dejavu
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gonggang2009 อ่านข้อความ
    ช่างวี...เขาอยู่แถวหนองจอกนะคับ........
    ส่วนรถของช่าง ก็หน้าจะเป็นรถเทพๆที่พวกเรายังไม่เคยเห็นนะคับ...แต ่บอกว่าอีก 90 วันตอนนี้เหลือกี่วันแล้วก็ไม่รู้
    จะเอามาหัยได้เห็นกัน....รอดูหัยเป็นบุญตานะคับ

ส่วนจะเอารถไปทำสี...ฝีมือช่างก็ดีนะ...แต่ช่างเป็นก รมอุตุนิยมวิทยา
    เวลาทำงานต้องดู ดิน ฟ้า อากาศ เป็นหลัก...อิอิ
    ผมอยากเห็นรถเขาจริงๆแล้วนะ ไปดูรถเขาได้ไหม ผมจะได้เอารถgb33ไปทำสีด้วยเลย ถ้าไม่เห็นรถช่างวีผมไม่ทำสีนะครับ

สีที่ผมอยากทำมาก สีเขียวคันหลังสุด ช่วยแนะนำด้วยะครับ

รูป รูป  

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ple-suzuki อ่านข้อความ
    ผมอยากเห็นรถเขาจริงๆแล้วนะ ไปดูรถเขาได้ไหม ผมจะได้เอารถgb33ไปทำสีด้วยเลย ถ้าไม่เห็นรถช่างวีผมไม่ทำสีนะครับ

สีที่ผมอยากทำมาก สีเขียวคันหลังสุด ช่วยแนะนำด้วยะครับ
    ชัดๆไปคับ.........
    สีรถสวยๆ...ก็ทำหัยคนขับหล่อเลยนะคับ.......
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gonggang2009 : 20-07-2009 เมื่อ 20:15

สถานที่
    Dejavu
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gonggang2009 อ่านข้อความ
    ชัดๆไปคับ.........
    สีรถสวยๆ...ก็ทำหัยคนขับหล่อเลยนะคับ.......
    รูปสีa7ใกล้เคียงนะ

แต่สีคันนี้ใช่เลย

รูป รูป  

Bookmarks