ตาสว่างเมื่อได้เข้ามา - หน้า 12

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 17 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ตาสว่างเมื่อได้เข้ามา

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    หวังว่าคงไม่ใช่เพราะเอาเวลามาสนใจรถมากกว่าแฟนน่ะคร ับ (เพราะผมก้อเคยโดน อิอิ)

เราควรใส่ใจคนที่เรารัก ก่อนไปสนใจรถครับ รถค่อยๆทำไปเรื่อยๆมีเวลาว่างค่อยทำครับ เดี๋ยวโดนอย่างพี่น่ะ 55
    เห็นด้วยครับ ตอนนี้สมาคมแม่บ้านเขานินทากันในหมู่เพื่อนฝูง ทุกคนถามไถ่ว่า พี่วี่ของเธอเป็นอย่างไรบ้าง คุณแม่บ้านบอกว่า มันเอาโรงรถเป็นเชียงกงไปแล้ว 55555

ตอนนี้ผมเพลาๆลงไปเยอะครับ ยังคุยกับท่านนันเลยว่าเราต้องเอาเวลามาใส่ใจกับหลัง บ้านมากๆ ผมก็เลยจะให้คุุณแม่บ้านขายอะไหล่อยู่กับบ้านครับ 555555

Member mutudulu's Avatar
    สถานที่
    mutudulu
    ขอบคุณ
    0

ขำคับพี่..........
    กำลังจะจัดงานแต่งแล้วจู่ๆบอกว่าไม่พร้อม......
    ก็ไม่เป็นไร....รอได้........
    แล้วยังมาบอกมีบุคคลที่สามเข้ามา(เศร้า)
    ไม่รู้จะแต่งหรือป่าวขอคิดดูก่อน..........
    ไม่เป็นไรชีวิตคู่ คือการให้และอภัย
    ผมอยู่ปัต เขาอยู่นนทบุรี มันไกลมาก......คบกันมาเกือบ10ปี(พูดอีกเศร้าอีก)
    เนี่ยแหละความไว้ใจ
    แต่ไม่เป็นไร กะว่าทำรถเสร็จเมื่อไรอืมสาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไม่ซ้ำแน่โด ยเฉพาะมัธยมเนี่ยของชอบ
    Name:  cough2.gif
Views: 480
Size:  8.4 KB

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mutudulu อ่านข้อความ
    ขำคับพี่..........
    กำลังจะจัดงานแต่งแล้วจู่ๆบอกว่าไม่พร้อม......
    ก็ไม่เป็นไร....รอได้........
    แล้วยังมาบอกมีบุคคลที่สามเข้ามา(เศร้า)
    ไม่รู้จะแต่งหรือป่าวขอคิดดูก่อน..........
    ไม่เป็นไรชีวิตคู่ คือการให้และอภัย
    ผมอยู่ปัต เขาอยู่นนทบุรี มันไกลมาก......คบกันมาเกือบ10ปี(พูดอีกเศร้าอีก)
    เนี่ยแหละความไว้ใจ
    แต่ไม่เป็นไร กะว่าทำรถเสร็จเมื่อไรอืมสาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไม่ซ้ำแน่โด ยเฉพาะมัธยมเนี่ยของชอบ
    Name:  cough2.gif
Views: 480
Size:  8.4 KB
    โอ๊ย...อะไรมันจะปวดใจขนาดนี้ ผมว่าชีวิตคู่คือการให้อภัยจริงๆก็ขอให้ผ่านพ้นไปได้ ครับ ถ้า10ปีก็ยังไม่พอผมแนะนำ18ปีครับ กำลังปวดหัวเลยวัยนี้ 5555 ล้อเล่นครับ

ตั้งแต่ผมมีป้าแดง ผมก็รู้ถึงวันเวลาที่บ้าบอของตัวเองมันไร้สาระสิ้นดี ผู้หญิงมากมายที่เข้ามาในชีวิตก็ไม่มีปัญญาจะไปรักษา เขาได้ซักคน มีแต่เรื่องให้ปวดหัวทั้งนั้น ผมดีใจมากที่ผมโดนแย่งคนรักไปเพราะทำให้ผมได้สติว่า เรายังไม่ดีพอ ตอนนี้ผมเฉยๆกับความรักมาก ผมต้องการแค่สายลมและแสงแดดส่องแผ่นหลังกับชีวิตที่เ ท่าทันของตัวเอง วันนี้มีความสุขท่ามกลางในหมู่สหาย ผมรู้ว่าซักวันเราก็แยกย้ายกันไป แต่ว่าผมก็ได้ค้นพบเพื่อนแท้ สหายเจ๋งๆมากมายให้ผมได้คิดถึง กับช่วงเวลา80กิโลเมตรต่อชั่วโมงที่ทำให้ผมเป็นอิสระ จากสิ่งพันธนาการต่างๆ แค่นี้ผมก็มีความสุขแล้วครับ

Ride With Pride - Ride With You

สถานที่
    mutudulu
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณท่านแม่ทัพ
    เนียผมต้องโทร1900-1900-00ป่าวท่านแม่ทัพ
    ขอบคูณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคับท่านแม่ทัพ
    ผมมีกำลังใจขึ้นมาทันทีเลย

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mutudulu อ่านข้อความ
    ขอบคุณท่านแม่ทัพ
    เนียผมต้องโทร1900-1900-00ป่าวท่านแม่ทัพ
    ขอบคูณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคับท่านแม่ทัพ
    ผมมีกำลังใจขึ้นมาทันทีเลย
    ยินดีครับ บ้านมาสด้ามีแผงหน้าอกของชายฉะกัน เอ๊ย ชายฉกรรจ์ให้ท่านซบเสมอ 5555 ล้อเล่นครับ

ก็อยากให้เดินหน้าตั้งหน้าตั้งตาทำงาน อยู่กับครอบครัวให้มากๆ ใช้เวลากับตัวเองให้เยอะๆ ผมไม่รู้ว่าไอ้หล่อคนนั้นมันมีดีอย่างไร ก็คิดเสียว่า ขอบคุณไอ้หน้าหล่อนั้นที่ทำให้สามารถคิดไตร่ตรองถึงอ นาคตว่าคนที่คู่ควรคือใคร แต่ว่าท่านเจตน์ไม่ต้องกลัว ท่านมีสหายมากมายในบ้านมาสด้าที่ให้กำลังใจท่านได้ เดินเคียงไปกับท่าน ผมยินดีเดินตามหลังท่านให้ท่านอุ่นใจครับ

สถานที่
    mutudulu
    ขอบคุณ
    0

วันนี้ไปลงล้อมา
    Name:  DSC04143.JPG
Views: 431
Size:  97.0 KB
    ใส่แล้ว
    Name:  DSC04144.JPG
Views: 433
Size:  91.4 KB
    เสร็จแล้วท่านแม่ทัพ

สถานที่
    mutudulu
    ขอบคุณ
    0

Name:  DSC04145.JPG
Views: 447
Size:  101.5 KB
    ต่อไปก็กะทะล้อ(ถ้ามี)สีเก็บเล็กเก็บน้อย
    ......สุดท้ายน้องเอ๊าะซักคน

สถานที่
    mutudulu
    ขอบคุณ
    0

อกหักทำไมต้องตัดผมด้วยนะ
    Name:  DSC04125.JPG
Views: 466
Size:  94.4 KB

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อกหักทำไมต้องตัดผมด้วยนะ
    Name:  DSC04125.JPG
Views: 466
Size:  94.4 KB
    ผมว่าท่านดูดีกว่าตอนไว้ผมยาวเสียอีก ขอให้ค้าขายร่ำรวยตามนัดและยุ่งกับการแจกเบอร์สาวๆจน ถึงขั้นที่ว่า พี่เจตน์จะเลือกใครระหว่างเจ๊ปุ๊กับน้องปอย - -"

สถานที่
    mutudulu
    ขอบคุณ
    0

สภาพรถเป็นไงบ้างท่านแม่ทัพ
    ส่วนนั้นผมว่าเลือกแม่ดีกว่า..........แม่พันธ์เนื้อ นม ไข่ นะท่านแม่ทัพวี
    ผมไม่กล้าจีบหรอกขี้อาย......ผมรักเดียวเดี๋ยวใจอืม. ....รักเดียวใจเดียว

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

สภาพรถเป็นไงบ้างท่านแม่ทัพ
    ส่วนนั้นผมว่าเลือกแม่ดีกว่า..........แม่พันธ์เนื้อ นม ไข่ นะท่านแม่ทัพวี
    ผมไม่กล้าจีบหรอกขี้อาย......ผมรักเดียวเดี๋ยวใจอืม. ....รักเดียวใจเดียว
    สภาพรถสวยมากครับ ไร้ที่ติ ดูมีความเป็นคลาสสิคกว่าตอนแรกเริ่ม ต้องขอบคุณที่มาสด้ายังผลิตทุกอย่างเหมือนเดิมจึงง่า ยต่อการจินตนาการต่อเติมให้สวยงามครับ

ตินิดเดียวเรื่องล้อครับ ถ้ามีฝาตบหรือทำฝาครอบแบบเต็มล้อคงสวย ทุกอย่างอื่นๆลงตัวอยู่แล้วครับ

สถานที่
    mutudulu
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    สภาพรถสวยมากครับ ไร้ที่ติ ดูมีความเป็นคลาสสิคกว่าตอนแรกเริ่ม ต้องขอบคุณที่มาสด้ายังผลิตทุกอย่างเหมือนเดิมจึงง่า ยต่อการจินตนาการต่อเติมให้สวยงามครับ

ตินิดเดียวเรื่องล้อครับ ถ้ามีฝาตบหรือทำฝาครอบแบบเต็มล้อคงสวย ทุกอย่างอื่นๆลงตัวอยู่แล้วครับ
    ตอนนี้ข้าพเจ้าลังกำอยู่....เอ้ยกำลังพ่นสีกะทะล้ออย ู่คับ
    อีกอย่างท่านแม่ทัพลูกหมากคันเร่งหลวมนิดหน่อยเราค่อ ยๆเปลี่ยนได้ป่าว
    ขอช่วยอย่างนะท่านไม่ทราบมีเบอร์น้องกระแตป่าวคับ ชอบเป็นการส่วนตัวแต่ทำไมเวลาอาบน้ำคิดถึงทุกที..... ...?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mutudulu : 13-07-2010 เมื่อ 13:55

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ตอนนี้ข้าพเจ้าลังกำอยู่....เอ้ยกำลังพ่นสีกะทะล้ออย ู่คับ
    อีกอย่างท่านแม่ทัพลูกหมากคันเร่งหลวมนิดหน่อยเราค่อ ยๆเปลี่ยนได้ป่าว
    ขอช่วยอย่างนะท่านไม่ทราบมีเบอร์น้องกระแตป่าวคับ ชอบเป็นการส่วนตัวแต่ทำไมเวลาอาบน้ำคิดถึงทุกที..... ...?
    กระแตใหนครับท่านเจตน์ แถวนี้มีแต่กระทิงครับ 555 ขำคนเดียวก็ได้ครับ เวลาอาบน้ำผมคิดถึง...คิดไม่ออกหงะ ส่วนมากไม่ค่อยชอบอาบน้ำหงะ 555

สถานที่
    mutudulu
    ขอบคุณ
    0

จริงหรอท่าน.....ไม่ชอบอาบน้ำแต่ชอบอาบแบบเป็นอ่างมี สาวอยู่ด้วยป่าวท่านแม่ทัพวี
    ส่วนน้องกระแตที่ว่านะ........ที่หนองโพเยอะเกินผมชอ ...........บพูดแล้วกำเดาจะพุ่งไหลเป็นลาวาอยู่แล้วท ่าน

สถานที่
    mutudulu
    ขอบคุณ
    0

คนหล่อมาแล้วคับ
    Name:  DSC04195.JPG
Views: 415
Size:  83.3 KB
    หลังจากอกมันแล้วเนี่ยสดใสขึ้นว่าไหมท่านทั้งหลาย
    Name:  DSC04189.JPG
Views: 421
Size:  48.9 KB

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 17 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks