** งานอุบลราชธานี คลาสสิคไบค์ ร่วมใจพัฒนาเพื่อน้องครั้งที่1 วันที่6-7มีนาคม25253 ** - หน้า 27

หน้าที่ 27 จากทั้งหมด 28 หน้า แรกแรก ... 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ** งานอุบลราชธานี คลาสสิคไบค์ ร่วมใจพัฒนาเพื่อน้องครั้งที่1 วันที่6-7มีนาคม25253 **

Senior Member GrAnD_Hero's Avatar
    สถานที่
    ต้วมเตี้ยม Classic
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

ผมก็เป็นคนนึงที่ไปนะคับ

ซึ่งจากที่ดูๆแล้วพวกพี่ๆเขาก็ทำกันเต็มที่แล้ว

บางคนก็ยังไม่ได้พักเลย

ถึงไฟดับแต่พวกเขาก็ไม่ได้เก็บงานเขารอจนกว่าไฟจะมาแ ล้วเล่นต่อให้จบ

เรื่องแบบนี้มันเป็นอุบัติเหตุคับ..ไม่มีใครอยากให้เ กิดเหตุการ์ณแบบนี้หรอกคับ

ใจเขาใจเราครับ

ปีหน้าถ้าพี่จัดบอกผมนะพี่..ผมจะพาต้วมเตี้ยมวิ่งไปเ ต็มที่เหมือนเดิมแหละคับ

ต้วมเตี้ยม Classic•~*

วิ่งด้วยใจไปแบบแรงเต่า?

ช้าหรือเร็วจุดหมายก็ที่เดียวกัน
    <(ลูกเดิมแร้วไง?)>

ไปทุกๆที่ที่มีทาง
    รถโบราณห้วยทับทัน-SisakeT
    Facebook->>http://www.facebook.com/fullstep.up

Senior Member
    สถานที่
    Slam boys
    ขอบคุณ
    0

เพื่อนในกลุ่มผมไป ผมรู้เรื่อง หมดแล้วครับ

มันเป็นเพียง อุบัติเหตุ ใครจะไป รู้ละครับ !!!

ผมเข้าใจครับ !!!

.M. SLAM BOYS CLASSIC CLUB .C.

ชมรมรถเก่าประโคนชัย

http://www.hi5.com/friend/profile/di...erid=193067232
    [email protected]
    การรักจะทำให้ชีวิตมีความสุข..
    ต้องรู้จักเก็บรักษาความหลังนั้นไว้ให้ดี
    จงอย่าให้ความขัดแย้งเล็กๆ

..น้อยๆ..มาทำลายมิตรภาพที่ยิ่งใหญ่

Ad_man1495's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

สิ่งที่พบเห็นนงาน คือ ความไม่พร้อมอะไรเลย เช่น
    1. ระบบไฟ ซึ่งเป็นเรื่องหลักในการจัดงาน
    2. ระบบคน คนทำงานก็มี แต่ Starff หัวเกรียน เดินไปเดินมา เกิดประโยชน์อะไร
    3. ระบบการจัดงาน ซึ่งไม่ได้แสดงความรับผิดชอบใดๆ นอกจากการออกมาขอโทษ และแจ้งปัญหาว่าเกิดอะไรขึ้น
    ถ้าเป็นในระบบงานที่เป็นธุรกิจแล้ว ทีมของพวกคุณจะไม่ได้เกิด อีกนาน

ขอฝากท้ายสุดกลุ่มที่จะจัดงาน ช่วยทำการบ้านให้เยอะขึ้น
    เพราะว่า กว่าจะลบชื่องานที่เสียแล้ว ให้กลับมาสร้างชื่อใหม่ มันยาก...

ผมกลับจากกงานตอน สองทุ่มนั่งกินเบียร์ที่ ม. แล้วบ่นกับตัวเองว่า อายว่ะ
    อายที่มางานแล้ว.........

ขอโทษที่ตรง แต่ที่เจอนี้ คือ บทเรียน ราคาแพงมาก เก็บไว้ใช้ น่ะครับ
    จอนนี่ เสียครบ 1 ปี งานนี้เพื่อจอนนี่.....
    สนใจ ติดต่อ สอบถาม รายละเอียดอื่นๆ ได้ที่
    อ้าย 085 9291949

Member mcเก๋าเจ๋ง's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Ad_man1495 อ่านข้อความ
    สิ่งที่พบเห็นนงาน คือ ความไม่พร้อมอะไรเลย เช่น
    1. ระบบไฟ ซึ่งเป็นเรื่องหลักในการจัดงาน
    2. ระบบคน คนทำงานก็มี แต่ Starff หัวเกรียน เดินไปเดินมา เกิดประโยชน์อะไร
    3. ระบบการจัดงาน ซึ่งไม่ได้แสดงความรับผิดชอบใดๆ นอกจากการออกมาขอโทษ และแจ้งปัญหาว่าเกิดอะไรขึ้น
    ถ้าเป็นในระบบงานที่เป็นธุรกิจแล้ว ทีมของพวกคุณจะไม่ได้เกิด อีกนาน

ขอฝากท้ายสุดกลุ่มที่จะจัดงาน ช่วยทำการบ้านให้เยอะขึ้น
    เพราะว่า กว่าจะลบชื่องานที่เสียแล้ว ให้กลับมาสร้างชื่อใหม่ มันยาก...

ผมกลับจากกงานตอน สองทุ่มนั่งกินเบียร์ที่ ม. แล้วบ่นกับตัวเองว่า อายว่ะ
    อายที่มางานแล้ว.........

ขอโทษที่ตรง แต่ที่เจอนี้ คือ บทเรียน ราคาแพงมาก เก็บไว้ใช้ น่ะครับ
    จอนนี่ เสียครบ 1 ปี งานนี้เพื่อจอนนี่.....
    คับ เพื่อนจอนนี่ทุกงาน " โอกาส " " ให้อภัย " " ไม่ซ้ำเติม " ชาวล้อล้อเราน่าจะมีนะคับ งานแค่นี้ไม่เป็นงานที่ไปแล้วได้บทเรียนราคาแพงหรอกค ับ ถ้าคุณได้ไปงาน เจแปนNo.5
    คุณจะรู้ว่านรกมีจริงๆแล้ว ยิ่งเป็นครั้งที่5แล้ว แต่นี่ครั้งแรกกับการ จัด หากผิดพลาดเราควรจะแนะนำ ให้โอกาส ที่ว่า ทางทีมงานทำอะไรไม่ได้นอกจาก ขอโทษ
    แล้วมีอะไรที่จำได้มากกว่านี้คับ ทุกอย่างมันเกิดขึ้นย้อนคืนไม่ได้หรอก หากยิ่งถ้าเป็นคนในพื้นที่ยิ่งแล้ว เราน่าจะ ช่วยกันแก้ไข สร้างโอกาสใหม่ๆให้พื้นที่ คนทุกคน ไม่มีใครอยากจัดงานเพื่อให้เกิดความผิดพลาดหรอกคับ เหมือนเราวิ่งรถ เราวิ่งมาด้วยใจ หรือ บางกลุ่มยังวิ่งเพราะกระแสอยู่ แต่ผมคน1แหล่ะ มีกระแสเป็นของตัวเอง ไม่ได้หวังรับคำเยอยอจากใครว่า มาไกลจัง เก่งนะ รึรางวัลอะไร เพราะสิ่งที่ พี้น้องได้รับมันมีคุณค่ามากกว่าำคำพูด คนจัดก็จัดด้วยใจ คนมาก็มาด้วยใจ ทำไมเราไม่เอาใจแลกใจกันดูหล่ะคับ
    ส่วนวิ่งเพื่อ จอนนี่ นะ ถ้าจอนนี่อยู่ ถึงงานล่ม แต่คนก็ยังดี มีตัวฮาๆ คลายเครียด และอีกอย่างนะคับ คนที่ไม่มีความผิดคือคนที่ไม่เคยทำอะไรเลย บางคนอาจใช้เวลาไม่กี่ช่วงโมงเพื่อมางานนี้ จุดเริ่มด้วย-จุดหมาย แต่บางคนใช้เวลา1-2 วัน เพื่อมาถึงนะคับมันต่างกัน โอกาส เวลาที่มี ของคนกลุ่มนี้น่าจะมีความสุขมากกว่า จุดเริ่มต้น-รหว่างทาง- ความสุข-ความทุกข์-แดดร้อน-ลมแรง-ฝนตก-มิตรภาพ-ควมผูกพัน-ประสบการณ์-ชัยชนะ ที่เราชนะตัวเอง ผมคงมีความรู้สึกแค่นี้มั้งคับ สำหรับ ทุกท่าน ผมก็ไม่ใช้จากกลุ่มไหน อาร์มไหน เสื้อสีอะไร แต่ว่าเป็นแค่คนอุบลขับรถเก่า ไม่มีเงินมีทองมา ซื้อของ มาไหว้ขอขมานะคับ เพียงแต่ อยากให้เพื่อนพี่น้อง ใช้ใจรับคำขอโทษ จากใจ ของคนอุบล แค่นั้นก็พอคับ ขอบคุณคับ
    Mcเก๋าเจ๋ง_Ubon
    จุดหมายปลายทาง... อาจไม่ใช่เส้นชัยเสมอไป
    ไม่มีกลุ่ม ไม่มีอาร์ม ไม่สี สิ่งที่มีก็แค่ "ใจ" พอมั้ย
    Tel 087-6461919 เบอร์เดียวเท่านั้น

Junior Member Piak_BoranUBON's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ก็ต้องขอกราบขอบพระคุณ สำหรับคำกล่าวว่าติเตือน และคำปลอบและการให้อภัยของพี่น้องชาวสองล้อทุกท่านนะ ครับ

กระผมไม่มีคำแก้ตัวใดๆยอมรับข้อผิดพลาดทุกอย่างโอกาส หน้าถ้าได้พบกันจะทำให้ดีที่สุดคับ

Senior Member GoDLikEz_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

การที่จะจัดงาน แต่ละครั้ง แต่ละงาน บางงานก็มีผิดพลาดกันบ้างไม่ใช่เรื่องแปลก

มันอยู่ ที่ว่า มันจะแก้ ได้หรือ ไม่ได้

เรื่องนี้ผมก็เห็น ใจ พวกพี่ๆเค้าจัดงาน เตรียมงานกันเต็มที่

แต่สุดท้ายแล้ว มันเสียที่ไฟ เพื่อนๆ พี่น้อง สองล้อ คงจะอภัยให้กันได้นะครับ

เรื่องแบบนี้มันไม่มีใครอยากให้เกิดขึ้นกันหรอกครับ เสียหายครับผม

ยังไง ผมก็ เอาใจช่วย พี่ๆ ทุกคนนะครับ จงสู้ต่อไป เพื่ออุดมการณ์ของชาว สองล้อ ^^

สู้ ๆ ยังไง ถ้าปีหน้าจัดอีก ผมก็ไปอยู่แล้ว คนเรามันอยู่ที่หัวใจ

ถึงจะไม่มีงาน เราก็ยังเป็นสองล้อเหมือนเดิม

ให้คุณคิดนะ ที่ไปงาน คิดแค่ว่าจะไป ดูวงดนตรี นะหรือ เคยคิดที่จะสร้างความสัมพันธ์ไมตรี แก่กันบ้างหรือปล่าว

งานล่มแค่นี้ อย่าไปด่าอย่าไปว่าให้เค้าเลย เค้าทำกันเต็มที่เพื่อที่จะให้งาน ทุกงาน ออกมาดี

คนล้มอย่าเหยีบซ้ำ

สู้ต่อไปครับ เพื่ออุดมการณ์ของพี่จอนนี่ ! !
    ติดต่อ 082-3806193 บีม 24 ช.ม.

บอร์ดกลุ่ม : ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Facebook : บีม คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

รูปงาน : สองล้อร่วมใจทำดีเพื่อสังคมครั้งที่ 1

ที่อยู่ : วศิน มานุช 413/1 ถ.สาครวาศรี ต.ลุมพุก อ.คำเขื่อนแก้ว จ.ยโสธร 35110

ชื่อบัญชี : นายวศิน มานุช ธนาคารออมสิน สาขาคำเขื่อนแก้ว เลขบัญชี 020-0581-6463-1

ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

WATGEANG_E's Avatar
    สถานที่
    วัดเจียงอี
    ขอบคุณ
    0

ผมตามอ่านกะทู้มาสองสามวันแล้ว..ทุกๆฝ่ายพูดถูกหมด.. แต่ความสุขที่แท้จิงของพวกเราที่แท้มันไม่ได้อยู่ที่ แสงสีหรือเวทีที่มีสาวๆเต้นนิคับ..ความสุขของพวกเราม ันอยู่บนถนนชุบเปอร์ไฮเวย์ไม่ใช่หรือ..ที่เราต้องการ คือการได้ขับสองล้อคู่ใจไปกะกลุ่มเพือนๆที่เรารัก ไปกะแฟน อิอิ ความคิดของผมแค่นี้ก้อสุดยอดแล้ว..ได้ขับรถ ได้เจอเพื่อนเก่าๆ..ส่วนอื่นเป็นส่วนประกอบเล็กๆเท่า นั้น..แต่อยากติงนิดนึง..ขอเถอะจัดงานให้ออกห่างจากห มู่บ้านหน่อย..รบกวนลูกเด็กเล็กแดงของชาวบ้าน..มันจะ พานให้เกิดเรื่องคับ..
    NING.WATGEANG_E
    สายน้ำเปลี่ยนใจปลา..กาลเวลาเปลี่ยนใจคน
    T.080-1659090 089-4268689 045-644346

เลขบัญชี
    156-1-32258-9

เฉลิมกิตติ์ บุญส่ง
    กรุงศรีอยุธยา

Ad_man1495's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mcเก๋าเจ๋ง อ่านข้อความ
    คับ เพื่อนจอนนี่ทุกงาน " โอกาส " " ให้อภัย " " ไม่ซ้ำเติม " ชาวล้อล้อเราน่าจะมีนะคับ งานแค่นี้ไม่เป็นงานที่ไปแล้วได้บทเรียนราคาแพงหรอกค ับ ถ้าคุณได้ไปงาน เจแปนNo.5
    คุณจะรู้ว่านรกมีจริงๆแล้ว ยิ่งเป็นครั้งที่5แล้ว แต่นี่ครั้งแรกกับการ จัด หากผิดพลาดเราควรจะแนะนำ ให้โอกาส ที่ว่า ทางทีมงานทำอะไรไม่ได้นอกจาก ขอโทษ
    แล้วมีอะไรที่จำได้มากกว่านี้คับ ทุกอย่างมันเกิดขึ้นย้อนคืนไม่ได้หรอก หากยิ่งถ้าเป็นคนในพื้นที่ยิ่งแล้ว เราน่าจะ ช่วยกันแก้ไข สร้างโอกาสใหม่ๆให้พื้นที่ คนทุกคน ไม่มีใครอยากจัดงานเพื่อให้เกิดความผิดพลาดหรอกคับ เหมือนเราวิ่งรถ เราวิ่งมาด้วยใจ หรือ บางกลุ่มยังวิ่งเพราะกระแสอยู่ แต่ผมคน1แหล่ะ มีกระแสเป็นของตัวเอง ไม่ได้หวังรับคำเยอยอจากใครว่า มาไกลจัง เก่งนะ รึรางวัลอะไร เพราะสิ่งที่ พี้น้องได้รับมันมีคุณค่ามากกว่าำคำพูด คนจัดก็จัดด้วยใจ คนมาก็มาด้วยใจ ทำไมเราไม่เอาใจแลกใจกันดูหล่ะคับ
    ส่วนวิ่งเพื่อ จอนนี่ นะ ถ้าจอนนี่อยู่ ถึงงานล่ม แต่คนก็ยังดี มีตัวฮาๆ คลายเครียด และอีกอย่างนะคับ คนที่ไม่มีความผิดคือคนที่ไม่เคยทำอะไรเลย บางคนอาจใช้เวลาไม่กี่ช่วงโมงเพื่อมางานนี้ จุดเริ่มด้วย-จุดหมาย แต่บางคนใช้เวลา1-2 วัน เพื่อมาถึงนะคับมันต่างกัน โอกาส เวลาที่มี ของคนกลุ่มนี้น่าจะมีความสุขมากกว่า จุดเริ่มต้น-รหว่างทาง- ความสุข-ความทุกข์-แดดร้อน-ลมแรง-ฝนตก-มิตรภาพ-ควมผูกพัน-ประสบการณ์-ชัยชนะ ที่เราชนะตัวเอง ผมคงมีความรู้สึกแค่นี้มั้งคับ สำหรับ ทุกท่าน ผมก็ไม่ใช้จากกลุ่มไหน อาร์มไหน เสื้อสีอะไร แต่ว่าเป็นแค่คนอุบลขับรถเก่า ไม่มีเงินมีทองมา ซื้อของ มาไหว้ขอขมานะคับ เพียงแต่ อยากให้เพื่อนพี่น้อง ใช้ใจรับคำขอโทษ จากใจ ของคนอุบล แค่นั้นก็พอคับ ขอบคุณคับ
    มุมที่มองต่างออกไปย่อมเป็นสิ่งที่ไม่น่ามองข้าม
    ผมยอมรับ ว่า การผิดพลาดเกิดขึ้นได้ และการให้อภัยก็เกิดขึ้นได้ เช่นกัน
    แต่ รายละเอียดที่เคยกล่าวไปแล้วนั้น
    ถ้า คุณหรือทีมอื่นๆ นำไปใช้ในการทำงาน จะเข้าใจว่า สำคัญ
    งาน japan no.5 ที่ยกตัวอย่างมานั้น เป็นตัวอย่างของการผิดพลาดลากหลายปัญหา
    เมื่อสรุปในเรื่องของปัญหา ก็ใกล้เคียงกับหลายๆ งาน
    เพียงแต่เจ้าของงานเคยศึกษาปัญหาที่เกิดขึ้นกับงานอื ่นๆ แล้วเอามาปรับใช้กับงานของตัวเองหรือเปล่าหล่ะ
    หรือว่าเราจะเอาครั้งแรกมาบอกว่านี่คือครั้งแรก จึงจัดออกมาไม่ดี การแก้ไขคือ คุณต้องเรียนรู้จากการผิดพลาดของงานที่ใกล้เคียงกันห รือจากงานตัวเองดีกว่า แล้วแก้ไขมัน จึงเรียกว่า การพัฒนาตัวเอง
    หลายๆท่านที่ตอบกระทู้ให้กำลังใจ กันมามากแล้ว ลองมาดูคนที่ให้ความคิดในการแก้ไขสิ
    ในกระทู้ต่างๆ ก็เหมือนการระดมความคิดเพื อนำไปใช้ในครั้งต่อๆ ไป

ผิด คือ ผิด แต่ต้นหตุของความผิดอยู่ที่ใด ผมไม่ใช่ คนตอบ....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ad_man1495 : 10-03-2010 เมื่อ 12:29
    สนใจ ติดต่อ สอบถาม รายละเอียดอื่นๆ ได้ที่
    อ้าย 085 9291949

Member ปีเตอร์'s Avatar
    สถานที่
    ส้องล้อพเนจร
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สองล้อพเนจร

อะที่ผิดไปแล้วก็ต้องมีการไห้อภัยกัน

Member freedomesan's Avatar
    สถานที่
    โUsาณพญาIIถu
    ขอบคุณ
    0

งดออกเสียงครับ
    เพราะแค่ไฟดับ
    ไม่ทำหั้ยพวกผมเซ็ง
    อย่างน้อยเจ้าของงานเค้า
    ก็รับผิดชอบ โดยที่ม่ายยอม
    เก็บของอ่ะ ไฟมาตอนไหน
    ก็เล่นต่อ น่าชื่นชมมาก
    โบราณพญา แถน
    บรุษเมืองยศกับรถฮ่างๆ
    hi5 ก๊าบบ
    <auddy>
    0875594172

Junior Member Piak_BoranUBON's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รับทราบทุกๆอย่างครับผม

จะแก้ไขข้อผิดพลาดต่างๆที่กิดในครั้งต่อๆไปคับ

Member mcเก๋าเจ๋ง's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Ad_man1495 อ่านข้อความ
    มุมที่มองต่างออกไปย่อมเป็นสิ่งที่ไม่น่ามองข้าม
    ผมยอมรับ ว่า การผิดพลาดเกิดขึ้นได้ และการให้อภัยก็เกิดขึ้นได้ เช่นกัน
    แต่ รายละเอียดที่เคยกล่าวไปแล้วนั้น
    ถ้า คุณหรือทีมอื่นๆ นำไปใช้ในการทำงาน จะเข้าใจว่า สำคัญ
    งาน japan no.5 ที่ยกตัวอย่างมานั้น เป็นตัวอย่างของการผิดพลาดลากหลายปัญหา
    เมื่อสรุปในเรื่องของปัญหา ก็ใกล้เคียงกับหลายๆ งาน
    เพียงแต่เจ้าของงานเคยศึกษาปัญหาที่เกิดขึ้นกับงานอื ่นๆ แล้วเอามาปรับใช้กับงานของตัวเองหรือเปล่าหล่ะ
    หรือว่าเราจะเอาครั้งแรกมาบอกว่านี่คือครั้งแรก จึงจัดออกมาไม่ดี การแก้ไขคือ คุณต้องเรียนรู้จากการผิดพลาดของงานที่ใกล้เคียงกันห รือจากงานตัวเองดีกว่า แล้วแก้ไขมัน จึงเรียกว่า การพัฒนาตัวเอง
    หลายๆท่านที่ตอบกระทู้ให้กำลังใจ กันมามากแล้ว ลองมาดูคนที่ให้ความคิดในการแก้ไขสิ
    ในกระทู้ต่างๆ ก็เหมือนการระดมความคิดเพื อนำไปใช้ในครั้งต่อๆ ไป

ผิด คือ ผิด แต่ต้นหตุของความผิดอยู่ที่ใด ผมไม่ใช่ คนตอบ....
    คับ ต่างคนต่างความคิด งั้น แล้วถ้าคุณจะจัดงานแบบไม่มีความผิดพลาดก็ชวนด้วยเพื่ อนๆพี่น้องสองล้อนะคับจะไปชื่นชมยินดีด้วย ที่กล่าวมาไม่ได้กวนนะคับ แต่ เป็นไปได้ยากคับ ที่งานที่ไหนจะไม่มีผิดพลาดเลย
    ถ้าเป็นงานใหญ่กว่านี้ สิ่งนี้อาจเล็กน้อย แต่กลับกลายเป็น การตีกัน ขโมยรถ อุบัติเหตุ แค่เริ่มคิดที่จะทำและลงมือทำ ถึงมันไม่ประสบผลสำเร็จก็ตามอย่างน้อยคนกลุ่มนี้ เค้าก็ได้ทำตามสิ่งที่เค้าตตั้งใจ ถึงมันอาจจะออกมาในความคิดแง่บวก บ้าง ลบ บ้าง ก็ตาม แต่คนมาก็มาด้วยใจ ไม่ได้บังคับมา ไม่งั้น ถ้ามีใครจัดงาน แล้วจ้างว่า ชมรมนี้ มากี่คัน เอาไปเท่าไหร่ดี มันก็ไม่ใช่คนลาสสิคแล้ว เค้าเรียก บริบั? ล้อล้อคลาสสิค จำกัด มหาชน ได้คับ
    Mcเก๋าเจ๋ง_Ubon
    จุดหมายปลายทาง... อาจไม่ใช่เส้นชัยเสมอไป
    ไม่มีกลุ่ม ไม่มีอาร์ม ไม่สี สิ่งที่มีก็แค่ "ใจ" พอมั้ย
    Tel 087-6461919 เบอร์เดียวเท่านั้น

MCamnatcharoen2007's Avatar
    สถานที่
    MCอำนาจเจริญ
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณทุกๆๆกำลังใจนะครับ

ปีหน้าเจอกัน

ปีนี้คือบทเรียนเล่มงาม

อิอิอิ

เเล้วเจอกันะ
    MC อำนาจเจริญ 2007
    โดย อาร์ม MCอำนาจเจริญ

Senior Member เบนคร้าบๆๆๆ's Avatar
    สถานที่
    ชมรมสองล้อเก่าพนมไพร พนมไพรคราสสิคคลับ จ.ร้อยเอ็ด
    ขอบคุณ
    0

ขอเป็นกำลังใจไห้ พวก พี่ๆๆ ที่จัดงาน คับ

ปีหน้าเอาไห้ สุดยอด เลย นะครับๆๆ คริคริ

งานนี้ ถึง จาเข้ากอไผ่ กะ ตามฮ่าๆๆๆๆ

เป็นกำลังใจไห้เสมอ นะคับ

สู้ๆๆ เด้อ อ้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
    อยากสวยอย่ากลัวแพง อยากแรงอย่ากลัวพัง ไม่อยากเสียตัง ขี่มันเดิมๆ !!! ^ ^

เบน ชมรมสองล้อเก่าพนมไพร
    อ.พนมไพร จ.ร้อยเอ็ด จ้า

มีอาไรโทรมาเลย^ ^ : 085-4600194
    ฮิฮ้า : http://GuBenLovE.hi5.com
    เมล์ :[email protected]

ไปทุกที่ ที่มีทริป และมีต๊าง

หมั่นใจแล้วไปกับ มัน HONDA C 70

Senior Member tingry_mc's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อยากบอกว่าทางทีมงานstaffจะนำทุกการติชมมาเป็นประสบก ารณ์
    และปรับปรุง
    ขอบพระคุณทุกท่านที่มาในงานเราทุกคน
    ทางทีมงานstaffขอรับผิดแต่เพียงผู้เดียว
    MC อำนาจเจริญ 2007

วิ่งด้วยใจขับไ ล่ อันธพาลขับคลาสสิค

em97 โดย ติงลี่ประธานชมรมem97

ต.บุ่ง อ.เมือง จ.อำนาจเจริญ ประเทศไทย

0868706364 / [email protected]

หน้าที่ 27 จากทั้งหมด 28 หน้า แรกแรก ... 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks