ขอคำชี้แนะ และชี้เป้า เจ้าตัวน้อย ในเชียงใหม่หรือหรือใกล้เคียงให้ทีครับ

ชื่อกระทู้: ขอคำชี้แนะ และชี้เป้า เจ้าตัวน้อย ในเชียงใหม่หรือหรือใกล้เคียงให้ทีครับ

มาตรฐาน ขอคำชี้แนะ และชี้เป้า เจ้าตัวน้อย ในเชียงใหม่หรือหรือใกล้เคียงให้ทีครับ

ขอคารวะ ทุกท่านในที่นี้อีกครั้งครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวในบ้านหลังนี้ก่อนเลยครับแบบว่าสนใจ อยากจะเข้าร่วมเป็นส่วนหนึ่งด้วยเช่นกันแต่ติดตรงที่ ว่าผมยังหารถคู่ใจไม่ได้สักที ต้องขอรบกวนพวกพี่ๆทุกท่าน ช่วยชี้เป้าเจ้าตัวน้อย ให้ทีครับ ท่านพี่ๆที่อยู่โซนเชียงใหม่หรือใกล้เคียง พบเห็นหรือผ่านตา ขอชี้แนะชี้เป้าให้หน่อยครับ ขอแค็ปหลอกสักคัน 1300 หรือ 1400 ก็ได้ครับ
    เพราะผมเองใช้เวลาหาอยู่หลายวันแล้วยังไม่เจอที่ใช่ส ักที หากันจนมือถือหล่นหาย อดใช้กันเลยช่วงนี้ (ขอหารถก่อน อย่างอื่นไม่สนใจ) แต่พอมีเบอร์สำรองคุณเธอ(เจ้ากรรมนายเวรครับคนนี้)ให ้ติดต่อได้บ้าง 0884137247

ยังไงขอรบกวนพี่ๆทุกท่านนะครับและขอขอบคุณล่วงหน้ามา ณ โอกาสนี้เลย แล้วผู้เยาว์จะเข้ามาคาราวะอย่างเป็นทางการอีกครั้ง และขอน้อมรับคำชี้แนะทุกท่านอย่างสูงครับ

ขอบคุณนัก ๆ ครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kirasama : 29-05-2012 เมื่อ 15:31

Senior Member ting2220's Avatar
    ขอบคุณ
    34

อยู่เชียงใหม่ ลองติดต่อท่านแดนดูครับ แกกว้างขวาง 081 3669653
    สมใจเร็วๆ นะครับ ขอให้โชคดี ได้มาสด้ามาขับไวๆ
    [email protected] 083 9002121 True

คบกันเป็นเพื่อนกัน อย่าไปเอาเปรียบเค้า คิดถึงใจเค้าใจเรา จะได้คบกันนานๆ

เพื่อนๆพิษณุโลก http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=466942

ผลงานในมาสด้า ณ เชียงใหม่ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...17#post6944617

3. สมาชิกเหล่านี้ "ขอบคุณ" คุณ : ting2220 สำหรับกระทู้นี้ :

kirasama (29-05-2012)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ting2220 อ่านข้อความ
    อยู่เชียงใหม่ ลองติดต่อท่านแดนดูครับ แกกว้างขวาง 081 3669653
    สมใจเร็วๆ นะครับ ขอให้โชคดี ได้มาสด้ามาขับไวๆ
    ขอคารวะพี่ท่าน และขอขอบคุณที่ชี้แนะ ผู้เยาว์จะลอง ประสานไปยังท่านแดน สักครา หากแม้นว่า วาสนาได้พานพบ รถคู่ใจ ต่อให้ยากเย็นแค่ไหน ก็หาเป็นไรไม่ (ผมอ่านหนังสือกำลังภายในครับ อิๆๆ)

ขอบคุณ มากครับพี่ ที่ช่วยชี้แนะครับ ขอบคุณครับ ปลื้มใจจริงๆ

Member
    ขอบคุณ
    0

ตั้งงบใว้เท่าไหร่คับ แถวลำปางพอมีคับ ลุงแกขายแต่มาสด้าเลยคับจะพาไปดู ปลใอยู่ในตัวเมืองจร้า

6. สมาชิกเหล่านี้ "ขอบคุณ" คุณ : no sky สำหรับกระทู้นี้ :

kirasama (30-05-2012)

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ยินดีต้อนรับเสมอครับ บ้านมาสด้ามีแต่ความอบอุ่นและจริงใจ ^^

8. สมาชิกเหล่านี้ "ขอบคุณ" คุณ : jodeci สำหรับกระทู้นี้ :

kirasama (30-05-2012)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ยินดีต้อนรับเสมอครับ บ้านมาสด้ามีแต่ความอบอุ่นและจริงใจ ^^

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาให้คำชี้แนะนะครับ งบประมาณก็มีสัก 4 หมื่น ถึง 4 หมื่น ห้า ครับผม ขอรบกวนด้วยครับ ขอบคุณบ้านใหม่ใจดีหลังนี้ครับ

Senior Member sippapas's Avatar
    ขอบคุณ
    886

เส้นสันทราย-ดอยสะเก็ด มีขายอยู่นะครับ ลองขับรถหาดูครับ ของผมก็จับมาแถวๆนั้นแหละ 27,000 เอง แต่ซ่อมไปทั้งหมด 57,xxx แล้ว ยังไม่จบครับ
    กะให้งบเข้า 100,000 เอาให้หล่อเลย แล้วจะแปะรูปให้ชมภายหลัง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sippapas อ่านข้อความ
    เส้นสันทราย-ดอยสะเก็ด มีขายอยู่นะครับ ลองขับรถหาดูครับ ของผมก็จับมาแถวๆนั้นแหละ 27,000 เอง แต่ซ่อมไปทั้งหมด 57,xxx แล้ว ยังไม่จบครับ
    กะให้งบเข้า 100,000 เอาให้หล่อเลย แล้วจะแปะรูปให้ชมภายหลัง
    นับถือนับถือครับ ท่าน วันเสาร์นี้พี่แดนชี้เป้า แถวๆ ต้นยางสารภีครับ ว่าจะไปดูสักกำก่อน ยังไงอาจแวบไปดูแถวๆที่ท่านแนะนำมาครับ
    ขอบคุณพี่แดนที่ให้คำชี้แนะและชี้เป้านะครับ ขอบคุณมา มา ณ ที่นี้เลย และทุกท่านที่ช่วยหานะครับ น้ำใจ สุดยอด ขอบคุณจากใจจริงครับ
    วันหน้าคงมีโอกาสได้เป็นส่วนหนึ่งของบ้านใจดีแห่งนี้ อย่างเต็มภาคภูมิซะที อดใจรออีกนิดครับ

Member
    ขอบคุณ
    0

ถ้าว่างแวะเลยมาแถวลำปางเลยคับ 08-44877116 พงษ์คับ จะพาไปดู มีทั้ง 1000 -1300 เลย
    ผมไม่ใช่พ่อค้าและไม่ใด้มีส่วนใด้ส่วนเสียอะไร กับผู้ขาย แต่ไปทำงานขับผ่านเห็นทูกวัน 555+

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no sky อ่านข้อความ
    ถ้าว่างแวะเลยมาแถวลำปางเลยคับ 08-44877116 พงษ์คับ จะพาไปดู มีทั้ง 1000 -1300 เลย
    ผมไม่ใช่พ่อค้าและไม่ใด้มีส่วนใด้ส่วนเสียอะไร กับผู้ขาย แต่ไปทำงานขับผ่านเห็นทูกวัน 555+
    ขอบคุณครับที่ช่วย ชี้เป้ามาครับ ถ้ายังไงไม่ได้คงต้องเลยไปดูหน่อยแล้ว

พรุ่งนี้แวะไปดูครับ แหล่งไหน ที่ว่าเยอะ จะลองเข้าไปหาดู

ได้แล้วครับผมวนรอบโลกมาได้ ริมจมูกเรานี้เอง......1400 ยังไงจะเอารูปมาขอฝากเนื้อฝากตัวพี่ๆทุกคนครับ ขอบคุณครับผม

Senior Member sippapas's Avatar
    ขอบคุณ
    886

ยินดีด้วยครับ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sippapas อ่านข้อความ
    ยินดีด้วยครับ...
    ขอบคุณเช่นกันครับ

Member kulasang's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kirasama อ่านข้อความ
    ได้แล้วครับผมวนรอบโลกมาได้ ริมจมูกเรานี้เอง......1400 ยังไงจะเอารูปมาขอฝากเนื้อฝากตัวพี่ๆทุกคนครับ ขอบคุณครับผม
    รอชมความงามนะครับ. มาสด้าจงเจริญ

Bookmarks