เซียนหมูเข้ามาอ่าน

ชื่อกระทู้: เซียนหมูเข้ามาอ่าน

มาตรฐาน เซียนหมูเข้ามาอ่าน

ท่านที่มีปัญหา
    กุญแจคอกับกุญแจสวิทย์คนละดอก
    หรือเปลื่ยนสวิทย์กุญแจแท้แต่กุญแจคอใช้ไม่ได้
    โทรมาปรึกษาผมได้นะครับ
    จะเล่าให้ฟังถึงวิธีการทำ
    8018129351

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ลุงสันเซอร์วิส
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ทิดอ่ำ อ่านข้อความ
    ท่านที่มีปัญหา
    กุญแจคอกับกุญแจสวิทย์คนละดอก
    หรือเปลื่ยนสวิทย์กุญแจแท้แต่กุญแจคอใช้ไม่ได้
    โทรมาปรึกษาผมได้นะครับ
    จะเล่าให้ฟังถึงวิธีการทำ
    8018129351

แฉเลยครับพี่ ...................

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

เรื่องมีอยู่ว่า
    รถผมได้เปลื่ยนกุญแจใหม่
    เลยทำให้ลูกใหม่
    ไขคอไม่ได้
    ก็เลยเอารถไปให้ช่างทำลูกกุญแจคอใหม่
    แต่ช่างแนะนำว่า
    ให้ไปหาแม่กุญแจคอมาใหม่ให้เลือกที่ดอกของเรายัดรูได ้
    แล้วเอามาให้ช่างเขาแก้ไขให้
    ผมเลยไปหากุญแจคอมา(ของเก่า)
    และมาให้ช่างทำแม่กุญแจใหม่
    ดังนั้นรถผมทั้งคอและสวิทย์กุญแจก็เลยเป็นดอกเดียวกั น
    เรื่องก็มีเท่านี้
    (ไม่แน่ใจว่าช่างที่อื่นๆเขาทำได้ไหม)
    แต่ที่แถวบ้านผมเขาทำได้

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ทิดอ่ำ : 26-02-2009 เมื่อ 12:26

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ลุงสันเซอร์วิส
    ขอบคุณ
    0

ร่วมด้วย ช่วยสรุปครับ...........

ถ้ารถท่านใดอยากได้รถที่มีลูกกุญแจ ล็อคคอ+สวิทช์กุญแจเป็นดอกเดียวกัน
    ก็หาแม่กุญแจที่สามารถยัดลุกกุญแจได้ทั้ง 2 อย่างคือ ล็อคคอ+สวิทช์กุญแจ แล้วไปทำดอกเอาครับ

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เสี่ยปาล์ม อ่านข้อความ
    ร่วมด้วย ช่วยสรุปครับ...........

ถ้ารถท่านใดอยากได้รถที่มีลูกกุญแจ ล็อคคอ+สวิทช์กุญแจเป็นดอกเดียวกัน
    ก็หาแม่กุญแจที่สามารถยัดลุกกุญแจได้ทั้ง 2 อย่างคือ ล็อคคอ+สวิทช์กุญแจ แล้วไปทำดอกเอาครับ
    ต้องเอาแม่ไปทำครับเพราะดอกเรามีอยู่แล้ว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ทิดอ่ำ อ่านข้อความ
    ต้องเอาแม่ไปทำครับเพราะดอกเรามีอยู่แล้ว
    กี่ตังครับพี่
    นาย โสภณ แหวนทองคำ
    ธ.กรุงเทพ 119-0-78242-3
    Tel. 089-693-2002

HONDA MOTOR CO.,LTD

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Rabbit 13 อ่านข้อความ
    กี่ตังครับพี่

สองร้อย

เซียนกุญแจ ผมเคยตามหาตอนเล่นโฟลค์เต่า เพราะกุญแจล๊อคกระโปรงหลัง และกุญแจทั้งคันบางที่มันใช้คนละดอก

อุ๊ยตายอยู่แค่ปากซอยบ้านเรานี้เอง จบเลย

ลองหาในเน็ตก็มีแต่คนยืนยันว่าถ้า กรุงเทพ ต้อง ลาดพร้าวซอย1 เลย เก่ง ผมพูดได้คำเดียว

Member tee_69's Avatar
    สถานที่
    อยากอยู่เงียบๆคนเดียว
    ขอบคุณ
    0

em94em94em94

Bookmarks