ช่วงนี้เบื่อๆ หมดไฟอย่างงัยก็ไม่รู้.....ขายทิ้งมันให้หมดเลยดีไหม

ชื่อกระทู้: ช่วงนี้เบื่อๆ หมดไฟอย่างงัยก็ไม่รู้.....ขายทิ้งมันให้หมดเลยดีไหม

Senior Member hellboy's Avatar
    สถานที่
    โดนไล่ออกแล้ว
    ขอบคุณ
    2

มาตรฐาน ช่วงนี้เบื่อๆ หมดไฟอย่างงัยก็ไม่รู้.....ขายทิ้งมันให้หมดเลยดีไหม

เฮ้อ......

เหงาๆ

เศร้าๆ

เบื่อๆ

หมดไฟ

ว่าจะเลิกเล่นมอไซค์เก่าแล้ว

...ขายรถทิ้งให้หมดดีไหมเรา ....เฮ้อ

แต่ถ้าขายเหมาทั้งรถทั้งอะไหล่ให้หมดทั้งบ้าน....

แล้วใครมันจะมาซื้อของตรูลงว่ะ.....

Member bird_bird's Avatar
    สถานที่
    บางใหญ่คลาสสิคคลับ
    ขอบคุณ
    0

เป็นอะไรไปหละพี่ มาอารมณ์ไหนเนี่ย
    เลิกเล่นรถเก่าแล้วจะไปเล่นอะไรหละพี่อย่าเลิกเลย...
    ไม่สบายหายดียังคับพี่ ซดนมหนูซัก2-3ทีเดี๋ยวก็ดีเองหละพี่55+

Member บอยอินทนนท์'s Avatar
    สถานที่
    นครชากังราวคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bird_bird อ่านข้อความ
    เป็นอะไรไปหละพี่ มาอารมณ์ไหนเนี่ย
    เลิกเล่นรถเก่าแล้วจะไปเล่นอะไรหละพี่อย่าเลิกเลย...
    ไม่สบายหายดียังคับพี่ ซดนมหนูซัก2-3ทีเดี๋ยวก็ดีเองหละพี่55+
    นั้นดิ...ถ้าพี่ซัดนมหนูแค่แก้วเดียวรับรองหายดีแน่น อน.....แต่อย่าบอกนะว่านมบูด.......ไม่งั้นจะพามากิน แถวๆกำแพงนะพี่
    ผู้อนุรักษ์รถโบราณพรานกระต่าย
    นครชากังราวคลาสสิคกำแพงเพชร

oh's Avatar
    สถานที่
    บางใหญ่
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ บอยอินทนนท์ อ่านข้อความ
    นั้นดิ...ถ้าพี่ซัดนมหนูแค่แก้วเดียวรับรองหายดีแน่น อน.....แต่อย่าบอกนะว่านมบูด.......ไม่งั้นจะพามากิน แถวๆกำแพงนะพี่
    ไปเมื่อไหร่ ก้อบอกนะพี่บอย ทั้งสอง บอยเลยครับ เด๋วผมจะไปเป็นเพื่อน อิอิ
    Honda Vintage Bike Mania
    Love the classic and authentic traditional direct model.
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณบางใหญ่
    บางใหญ่คลาสสิคคลับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=149

Honda Vintage Bike on tour..
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=447995

แนะนำเวปฝากรูป ฝากไฟล์ ฝากได้ ฝากดี ไม่มีล่มครับ
    http://image.ohozaa.com/index.php

Member บอยอินทนนท์'s Avatar
    สถานที่
    นครชากังราวคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oh อ่านข้อความ
    ไปเมื่อไหร่ ก้อบอกนะพี่บอย ทั้งสอง บอยเลยครับ เด๋วผมจะไปเป็นเพื่อน อิอิ
    อ้าวซะงั้นเลยโอ๋.........พี่เค้ายิ่งกลุ้มๆอยู่.... .กำลังหาทางออกให้อยู่นะเนี่ยะว่าแต่จะมาไหมอะ...... ...
    ผู้อนุรักษ์รถโบราณพรานกระต่าย
    นครชากังราวคลาสสิคกำแพงเพชร

Senior Member Safety Man's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

ผมขอสมัครเป้น sale man ให้พี่บอย ชัยนาท ครับ ถ้าเอาอะไหร่มาลงรัดดาได้ รับรอง แจ้งเกิดในวงการแน่ๆครับพี่ ช่วยขายฟรี ขอให้มีที่นั่งดูสาวรัดดา ก้อพอครับ อิอิ ..............ว่าแต่พี่บอย ชัยนาท มาอารมณ์ไหนนี้ อย่าท้อครับพี่บอย สู้ๆ

โนคอมเม็นท์

Bookmarks