สรุปการจัดงาน PX.Club#2 ครับ - หน้า 31

หน้าที่ 31 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก ... 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: สรุปการจัดงาน PX.Club#2 ครับ

ผมนึกว่าจะจัดที่ อุทยานแห่งชาติน้ำหนาวเสียอีก

Senior Member ปิง_FreeD๐M-L!Fe's Avatar
    สถานที่
    Freedom_Life Vespa Gang
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    1.ปากช่อง 2คน 2คัน
    2.กรุงเทพ+ปทุม(คลอง6,อันเดอร์การวน์ด) 6คน 4 คัน
    3.สระบุรี(ปาร์แมน) 1คน 1คัน
    4.กลุ่มน้ามอริส 10คน 10คัน
    5.ลพบุรี(Club200) 3คน 2คัน
    6.บางแสน(บีชไบค์) 4คน 3 คัน
    7.ท้ายวัง+วอร์มอัพ 20คน 19คัน
    8.ไวท์ ไลน์ 15คน 15คัน
    9.ขอนแก่น 2คน 2คัน
    10.สารคาม 2คน 2คัน
    11.อุดรธานี 7คน 7คัน
    12.เลย 3คน 3คัน
    13.เพชรบูรณ์ 1คน 1คัน(หนึ่งเดียวที่หลงเหลืออยุ่ อิ..อิ..)
    เป็นรายชื่อที่อัพเดทล่าสุดและคอนเฟิร์มเข้ามาแล้ว

รายชื่อผู้ที่รอการตอบกลับ
    1.กลุ่ม ฟูลลี่คลับ
    2.เคน ชัยนาท
    3.กลุ่มยอด9 พิษณุโลก
    4.แป๊ะตง888(เบนซ์)
    5.พี่ปลา club gs
    6.กลุ่มหนองคาย
    7.และอื่นๆที่จำไม่ได้หรืออาจจะไม่ได้จำ
    รอการตอบกลับอยู่นะครับ ยังไงเดี๋ยวผมจะโทรไปเช็คทางเทเลโฟนละกันครับ

หนึ่งเดียวที่หลงเหลืออยุ่ em98... em98. ... อ๋อขิออกแล๊วววววว 5 5 5+

พี่โต่ง เรื่องที่พักในคืนแรก เดี๋ยวน้องจัดให้คับ พรุ่งนี้ลงรูปให้ด๊วยเลยล่ะกานเน๊อะ
    e-mail & Tel.
    085-8765296 P!nG FreeD๐M /\3

Senior Member b_b_ball's Avatar
    สถานที่
    194 scooter club khon kaen
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ฝากถึง พี่ๆ w.up

พี่ปุ้ยขอนแก่น ฝากถึงพี่หลุยส์ พี่บอล พี่ปุ๊ w.up อย่าลืมของมึนเมาด้วยนะคร๊าบบบ..................... ...อิอิ ออกวันไหน ตอนไหนบอกด้วยนะคับ

ธนาคารกสิกรไทย

428-2-30568-8

เอนกศักดิ์ ฝีมือสาร

บอร์ดกลุ่ม 194 scooter club khon kaen http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=303

Emaill anekyanyon@hotmail

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ criber อ่านข้อความ
    ผมขอ1อาทิตย์ ก่อน งานจะ คอร์นเฟริม นะครับ !!

ว่าจะหยุดได้ไหม นะครับ
    อ้าว....ยังอยู่อีกเหรอว่ะ เล็ก นึกว่าลงหลุมไปละ 555+++ ดีใจนะที่น้องโผล่ออกมาอีกจนได้ เห็นหายเงียบไปเลย งานนี้มานะโว้ย อย่าพลาดล่ะ จะได้สนุกกันอีกทริปนึงว่ะ

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sprint อ่านข้อความ
    ผมนึกว่าจะจัดที่ อุทยานแห่งชาติน้ำหนาวเสียอีก
    อืมม์...แล้วยังไงครับ กำลังจะบอกว่าอะไร อธิบายให้กว้างๆนิดนึง สถานที่บนอุทยานไม่เหมาะสมที่จะจัดงานรื่นเริงนะครับ เพราะรบกวนธรรมชาติ สัตว์ป่า เจ้าหน้าที่ คงไม่มีใครเค้าไปจัดกันบนอุทยานหรอกครับ เดี๋ยวจะพาลโดนร้องเรียนกันเปล่าๆ เหอะๆ.....

https://www.facebook.com/puttinun.nab

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

รับทราบจ้า ทางโบ๊ตอาจเพิ่มอีก1 เด๊ยวจะแจ้งให้ทราบ จัดๆยาวไปๆ ก็โอดีนะเจ๊

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

ถ้าผู้หญิงไม่ได้ดื่มแอลกอฮอลล์ด้วยราคาลดได้อีกไหมค รับ อิอิ

คึกคักๆมากๆชอบๆ

eak[email protected]

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_px177 อ่านข้อความ
    ถ้าผู้หญิงไม่ได้ดื่มแอลกอฮอลล์ด้วยราคาลดได้อีกไหมค รับ อิอิ
    จริงๆผมจะอธิบายให้ทราบเหมือนกัน แต่ก็ลืมไปซะงั้น ถ้าใครพาแฟนมาด้วย ก็หักค่าเครื่องดื่มออกครับ ทางเราไม่คิดครับ ให้เกียรติ ผบ.ทบ. อิ..อิ...ผู้หญิงก็จะมีเครื่องประเภทน้ำอัดลมให้ครับ แต่ถ้าไม่ดื่มน้ำอัดลม ก็จะพาไปดื่มน้ำในคลองข้างรีสอร์ทแทนครับ

ไว้ลาย ไว้ลุย Adema's Avatar
    สถานที่
    " White Line " ไว้ลาย!!
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แบงค์ px150 อ่านข้อความ
    พอเถอะพี่งานนี้ขอคนอื่นที่ยังไม่โดนมั่ง เด่วแบงช่วย ผ่าเครื่องเลยพี่

เวรกำ
    White Line Scooter Club Chiangrai

Senior Member noy_little's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    จริงๆผมจะอธิบายให้ทราบเหมือนกัน แต่ก็ลืมไปซะงั้น ถ้าใครพาแฟนมาด้วย ก็หักค่าเครื่องดื่มออกครับ ทางเราไม่คิดครับ ให้เกียรติ ผบ.ทบ. อิ..อิ...ผู้หญิงก็จะมีเครื่องประเภทน้ำอัดลมให้ครับ แต่ถ้าไม่ดื่มน้ำอัดลม ก็จะพาไปดื่มน้ำในคลองข้างรีสอร์ทแทนครับ
    แล้วถ้าผู้ชายไม่ดื่มแอลกอฮอล์นี่มีส่วนลดด้วยมั้ยคร ับพี่โต่ง

อิอิ

ล้อเล่งน๊าคราบบบบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย noy_little : 05-03-2009 เมื่อ 12:30

เมื่อพายุพัดผ่านก็จะเจอท้องฟ้าที่สดใสem97
    noy_little @ hotmail.com

noylittle.hi5.com
    noylittle.multiply.com

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

Talking ขอถามเพิ่มเติมครับ

ถ้าผู้หญิงไม่เอาเสื้อด้วยอะครับ ลดอีกปะเจ๊

ถ้าให้ผู้หญิงกินน้ำคลองเจีก็มากินด้วยนะเจ๊ก็เป็นสา วเหมือนกัน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

เจ๊จ๋าผมเองไม่กินของมึนเมา แต่แฟนผมขาเมาเลย อ่ะดิ งั้นลดให้หนูนะๆๆ อิอิ ปล.ล้อเล่นนะเก็บเหมารวมไปเลยช่วยๆกันๆครับ

ปล.แบงคพี่รู้แล้วแกล้งเปลี่ยนฝาข้างชาวไวท์ลายดีกว่ าเพราะผาข้างเขาขาวกันหมดจำไม่ได้แน่นอน งานนี้มีมึนงงกันพักใหมญ่ละ อิอิ

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เรื่องเสื้อผมอนุญาติเหมารวมครับ เพราะสั่งทำไปแล้ว ถ้าจำนวนน้อยลง ตัวหารน้อยลง ค่าใช้จ่ายเรื่องการทำเสื้อจะเพิ่มขึ้นทันทีครับ รบกวนน้องนายบอกแฟนชาวเกาหลีของคุณด้วยว่า ต้องเอาเสื้อและต้องใส่ด้วยครับ

ส่วนของโบ๊ตกับน้อย ถ้าไม่ดื่ม ก็ไม่ต้องจ่ายครับ แฟร์ๆกันครับ แต่อย่าให้ผมเห็นว่าดื่มที่งานนะครับ ไม่งั้นผมชาร์ต10เท่าแน่ๆอย่าเผลอดื่มนะครับ บอกไว้ก่อนเลย หุ...หุ.../\3

เรื่องเสื้อผมอนุญาติเหมารวมครับ เพราะสั่งทำไปแล้ว ถ้าจำนวนน้อยลง ตัวหารน้อยลง ค่าใช้จ่ายเรื่องการทำเสื้อจะเพิ่มขึ้นทันทีครับ รบกวนน้องนายบอกแฟนชาวเกาหลีของคุณด้วยว่า ต้องเอาเสื้อและต้องใส่ด้วยครับ

ส่วนของโบ๊ตกับน้อย ถ้าไม่ดื่ม ก็ไม่ต้องจ่ายครับ แฟร์ๆกันครับ แต่อย่าให้ผมเห็นว่าดื่มที่งานนะครับ ไม่งั้นผมชาร์ต10เท่าแน่ๆอย่าเผลอดื่มนะครับ บอกไว้ก่อนเลย หุ...หุ.../\3
    ราคาคุ้มค่ามากพี่

eak[email protected]

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

หน้าที่ 31 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก ... 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย