พาพี่โป้มาแนะนำตัวครับ - หน้า 9

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 40 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: พาพี่โป้มาแนะนำตัวครับ

Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ไม่ยอมหงะ พี่ปู่ไม่เห็นได้หมีกลับหัวเหมือนผมเลยหงะ ไม่ยอมๆๆๆๆๆๆ งานติสๆสำหรับคนฮิปๆ 5555
    เอาของพี่กำนันมาโชว์หน่อยครับ.....เผื่อคืนนี้จะลอง กลับหัวมั่งจะได้ฮิปๆกะเค้ามั่ง..อิอิ

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tikker อ่านข้อความ
    หมีผม แขนไม่เท่ากันครับ ฮิปมาก 555555
    แต่น่ารัก สุด สุด
    หมีผม..ขาสั้นๆพุงใหญ่ๆ..กระโดดตีระฆังก็ไม่ถึง..555 5555
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : [email protected]

Senior Member kratae's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ไม่ยอมหงะ พี่ปู่ไม่เห็นได้หมีกลับหัวเหมือนผมเลยหงะ ไม่ยอมๆๆๆๆๆๆ งานติสๆสำหรับคนฮิปๆ 5555
    แว๊กกกกกก..........หมีกลับหัวอีกแระ 5555+ ตอนทำคิดว่าหน้ามันสมส่วนที่สุดแล้วน๊าาาาา

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tikker อ่านข้อความ
    หมีผม แขนไม่เท่ากันครับ ฮิปมาก 555555
    แต่น่ารัก สุด สุด
    ดูละเอียดขนาดนั้นเลยเรอะ.....555+ น้องหมีตัวนั้นแฝงไปด้วยสัจธรรมชีวิตนะค๊าาา พี่อินทรีแดง
    ประมาณว่า...คนเราไม่มีใครสมบูรณ์ไปทุกอย่าง nobody perfect อ่ะค่ะ แก้ตัวได้เนียนม๊ากกกก อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespeno90 อ่านข้อความ
    เอาของพี่กำนันมาโชว์หน่อยครับ.....เผื่อคืนนี้จะลอง กลับหัวมั่งจะได้ฮิปๆกะเค้ามั่ง..อิอิ
    แต่ละคนปู้ยี่ปู้ยำหมีเค้าเหลือเกินนะ อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    หมีผม..ขาสั้นๆพุงใหญ่ๆ..กระโดดตีระฆังก็ไม่ถึง..555 5555
    นั่นมันแตนี่นา..............ตรึกโป๊ะ 555+

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

สวีสดีครับ พี่ปู่ เมืองปากน้ำโพ
    ขอบคุณสำหรับภาพสวย ๆ ที่เรียกน้ำย่อยได้ ให้หิวกระหายไม่น้อย
    บิก๊เบ้บี้ กระสับกระส่าย อยู่ไม่เป็นสุขเอาเสียเลย
    งานกีฬาสีของลูกสาวผ่านไปด้วยดีใช่ไหมครับ ชุดวัวกับหลานสาวตัวน้อย
    ดูแล้วอดยิ้มไม่ได้ครับ น่ารักจริง ๆ ชอบครับ
    ป.ล . รถ โปรซีส ของพี่ไปถึงไหนแล้วครับ รอชมรถสวย ๆ ของพี่ชายอยู่ครับ
    คิดถึง
    Name:  SwGFA.jpg
Views: 256
Size:  69.1 KB
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย no school today pattaya : 27-08-2011 เมื่อ 21:05

Senior Member RO_Tung_RY's Avatar
    สถานที่
    ADVANCE , Mazda Club
    ขอบคุณ
    139

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespeno90 อ่านข้อความ
    กลับจากพาเด็กๆออกไปทานข้าวกลางวันมา ก็เจอกล่องพัสดุจากหล่มสัก...ก็นึกในใจว่าได้ขี้แตกแ น่ตรู 555+++
    แต่พอหลังจากเปิดดู บ่อน้ำตาแทบแตก...ขอบพระคุณพี่กระตั๋งกับพี่กระแตมาก ๆครับสำหรับของฝากพี่โป้และน้องหมีกับโปสการ์ดน่ารัก ๆ
    ปล.กระจกที่พี่ให้ผมจะเอาส่องหน้าผัดแป้งก่อนออกไปทำ งานนะคร้าบบบบบ ^__^

ปลล.ทุกวันนี้ผมถ่ายคล่องเพราะนั่งเล่นบอร์ดไปเคี้ยว ไอ้กระปุกนี้ไป....ขอการันตีว่าของเค้าดีจริงเพลินทั ้งตอนกินและตอนขี้ครับพี่55++++
    ด้วยความรักครับพี่........

Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

วันนี้ได้ทำการพาพี่โป้ไปเข้าคอร์ส ฟิตแอนด์เฟิร์ม แก้ไขอาการหย่อนสมรรถภาพเพื่อหวังจะพาพี่โป้ไปลั่นล้ ากับลุงๆ ป้าๆ อาๆ ทั้งหลายกะเค้าบ้าง

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

วันนี้ได้ทำการพาพี่โป้ไปเข้าคอร์ส ฟิตแอนด์เฟิร์ม แก้ไขอาการหย่อนสมรรถภาพเพื่อหวังจะพาพี่โป้ไปลั่นล้ ากับลุงๆ ป้าๆ อาๆ ทั้งหลายกะเค้าบ้าง
    ช่างท่านอารมดีหรือถอดแล้วประกอบไม่ถูกครับพี่ปู่555 55555555
    แซวเล่นนะพี่ แหม่จัดชุดใหญ่เลยนะพี่ปู่นะ มาสุพรรณขอคันนี้นะครับพี่

ขอบคุณ
    315

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    ช่างท่านอารมดีหรือถอดแล้วประกอบไม่ถูกครับพี่ปู่555 55555555
    แซวเล่นนะพี่ แหม่จัดชุดใหญ่เลยนะพี่ปู่นะ มาสุพรรณขอคันนี้นะครับพี่

555555+++ ผมหวังจะพาพี่โป้ไปเยี่ยมชมวังแถวๆวัดทับกระดานน่ะคร ับปลัดพี่โอ

Senior Member ting2220's Avatar
    ขอบคุณ
    34

จัดชุดใหญ่อย่างนี้ ทำเสร็จต้องเที่ยวทั่วไทยแล้วครับพี่ปู่
    มาพิดโลก โทรหากันบ้างนะครับ
    [email protected] 083 9002121 True

คบกันเป็นเพื่อนกัน อย่าไปเอาเปรียบเค้า คิดถึงใจเค้าใจเรา จะได้คบกันนานๆ

เพื่อนๆพิษณุโลก http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=466942

ผลงานในมาสด้า ณ เชียงใหม่ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...17#post6944617

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    3

555555+++ ผมหวังจะพาพี่โป้ไปเยี่ยมชมวังแถวๆวัดทับกระดานน่ะคร ับปลัดพี่โอ
    ก่อนไปแวะแถวฝั่งธน บางแคด้วยนะท่านปู่..จะฝากอิฐไปปาเล่นแถวหลังคาบ้านค นทับกระดานสุพรรณหน่อย.555555
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : [email protected]

ขอบคุณ
    315

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ting2220 อ่านข้อความ
    จัดชุดใหญ่อย่างนี้ ทำเสร็จต้องเที่ยวทั่วไทยแล้วครับพี่ปู่
    มาพิดโลก โทรหากันบ้างนะครับ

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    ก่อนไปแวะแถวฝั่งธน บางแคด้วยนะท่านปู่..จะฝากอิฐไปปาเล่นแถวหลังคาบ้านค นทับกระดานสุพรรณหน่อย.555555
    โห!ป๊าอ๊อคโหนอ่ะ ทาน"นํ้า"ใจเย็นๆก่อนนะป๊านะรักป๊าอ๊อคที่สุดค่ะ

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

พี่ปู่พร้อมลุย....................

สถานที่
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    โห!ป๊าอ๊อคโหนอ่ะ ทาน"นํ้า"ใจเย็นๆก่อนนะป๊านะรักป๊าอ๊อคที่สุดค่ะ
    ให้พี่โหนอะไรฟ่ะ...5555

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    พี่ปู่พร้อมลุย....................
    สวัสดี ตอนเที่ยงๆ ของวันใหม่
    เมื่อวานยุ่งทั้งวัน ตั้งแต่อรุณเบิกฟ้า ยันราตรีมาเยี่ยมเยือน
    เรือ่งราวของพี่น้อง no school กับการดำเนินชีวิต ก็คงไม่ต่างจากวงล้อของเครื่องจักร
    หรือสายน้ำอันเชี่ยวกาจ มันก็คงทำหน้าที่ของมันอย่างไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อย
    บางครั้งผมก็อดคิดเล่น ๆ ไม่ได้ว่า ชีวิตที่โลดแล่นอยู่ทกวันนี้ เราเป็นคนกำหนด
    มันเองหรือหน้าที่ และความเคยชินเป็นผู้กำหนด เราถึงทำมันอย่างซื่อสัตย์
    ผมก้าวขาออกมาจากระบบนานมากแล้ว อาจเป็นเพราะผมฟังผู้คนเหล่านั้นคุยกันไม่รู้เรื่อง
    เพียงเพราะผมเข้ากับผูููุ้คนเหล่านั้นไม่ได้ ผมเลยถูกมองแตกต่าง แต่ความเป็นจริง
    ผมกลับมองผู้คนเหล่านั้นต่างหาก ที่ช่างน่าขันเสียเหลือเกิน มันคงคิดว่ามันมีความสุข มากมายกว่าคนอย่างผม
    แต่เปล่าเลยผมต่างหากที่โคตรมีความสุข ผมเป็นคนกำหนดราคาสินค้าของผมเอง
    ผมแถมของให้ลูกค้าที่น่ารักของผมโดยที่ไม่ต้อง ขออนุญาติใคร หรือยกให้ฟรีๆ โดยมีบทสนทนาอย่างออกรสออกชาติ
    ยามที่ผมเจอลูกค้าคอเดียวกัน ผมปิดร้านเร็วขึ้นทั้งที่เพิ่งเปิดร้านได้แค่ครึ่ง ชั่วโมง เพียงเพราะผมต้องพา
    หมาที่บ้านไปทำหมัน ผมมีความสุขกับสิ่งที่สังคมอาจจะมองว่ามัน ไร้สาระ
    ผมนึกอยากกินเหล้าในขณะที่ ทุกคนกำลังทำงาน ในขณะเดียวกันผมทำงานกลางแดดเปรี้ยง
    ในขณะที่ทุกคนนั่งทำงานอยู่ในห้องแอร์ ในเวลาที่ฝนตกบางคนอาจถึงบ้านแล้ว แต่ผมยังนั่งขายของอยู่ท่ามกลาง
    สายฝน ไม่มีเวลาไหนดีและเหมาะสมกับใคร แต่เราใช้เวลาของแต่ละวันไปกับอะไรต่างหาก
    ผมมีความสุขดีกับทุกวันนี้ กับครอบครัวอันเป็นที่รัก และเข้าใจความเป็น
    ตัวตนของผมมากที่สุด ผมมีความสุขกับสหายของผมที่เป็นดั่งแรงขับเคลื่อนในช ีวิต
    ผมขอส่งกำลังใจให้พี่ชายของผม jodeci ก้าวเดินออกมาจากระบบที่ได้ห้อมล้อมท่านมาเป็นเวลานา น
    ได้อย่างทรนง สง่าผ่าเผย ท่านอาจหาญเป็นที่สุด จุดที่ท่านยืนอยู่นี้ มันแข็งแรง และอบอุ่นเสียจนท่านไม่ต้องกังวลใดๆ
    เลย ท่านเข้มแข้งเกินกว่าที่จะก้มหัวให้กับผู้คนเหล่านั้ นได้อีก แต่ผู้คนเหล่านั้นต่างหากที่จะต้องยอมศิโรราบให้แ่ก่ ท่าน
    เพราะตอนนี้ท่านมีเพียงร่างเดียว คือร่างกายและเลือดเนื้อของผู้ชายที่ ชื่อ jodeci
    ด้วยความเคารพ รัก
    zigzag no school today pattaya

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 40 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks