ตามล่ามหาสมบัติ - หน้า 5

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 16 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ตามล่ามหาสมบัติ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นู๋ฮออท อ่านข้อความ
    โอ้ย....อีนู๋....จาเป็นลม..ทั้งเงินนนนนนนนน..ทั้งต ำราพิชัยสงครามมมมมมมม (แบบนี้ซื้อ800ได้เป็นโขลงเลยกะมังท่านนนนน)
    ไม่ขนาดนั้นครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    ไปทำไมครับญี่ปุ่น...ทุกวันนี้ญี่ปุ่นยังมาค้นหานม หนูที่บ้านเราเลย 55555
    พูดถึงนมหนู วันนี้ไปเจอมาเพียบครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    เงินแค่นี้ยังซื้อ8แรงยังไม่ได้เลยครับ ผมไม่ได้ดูถูกเงินครับแต่กำลังกล่าวถึงสิ่งที่มันกำล ังจะเกิดขึ้น สหายทั้งหลายเข้าใจอยู่แล้วครับ

เจอขุมทรัพย์แล้วครับ

กองใหญ่ยังกับภูเขา

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

ผมชอบร้านแบบนี้ว่ะ....นั่งคุ้ยได้ทั้งวันเลย 5555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    ผมชอบร้านแบบนี้ว่ะ....นั่งคุ้ยได้ทั้งวันเลย 5555
    ของที่นี่เยอะมากๆครับ เห็นว่าขายเป็นกิโลด้วย

แต่เสียดายตอนผมไปไม่เห็นคนขาย

เลยได้แค่ถ่ายรูปไว้ ไม่กล้าเข้าไปค้น

แต่ที่มองผ่านๆ เห็นอะไหล่ของ Mazda อยู่หลายอย่าง

วันหลังเดี่ยวหาโอกาศไปใหม่อีกครั้งครับ

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

อย่างน้อยก้อมีพวงมาลัยมาสด้าที่ผมเห็นแว๊ปๆน่ะครับ. ..

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    ของที่นี่เยอะมากๆครับ เห็นว่าขายเป็นกิโลด้วย

แต่เสียดายตอนผมไปไม่เห็นคนขาย

เลยได้แค่ถ่ายรูปไว้ ไม่กล้าเข้าไปค้น

แต่ที่มองผ่านๆ เห็นอะไหล่ของ Mazda อยู่หลายอย่าง

วันหลังเดี่ยวหาโอกาศไปใหม่อีกครั้งครับ
    ไม่เห็นจะมีอะไรเลย 555 ความลับนะ อิอิ

อย่าลืมคำของแม่ทัพใหญ่....ไม่เหลือแม้แต่อะไร อิอิ

อย่างน้อยก้อมีพวงมาลัยมาสด้าที่ผมเห็นแว๊ปๆน่ะครับ. ..
    จริงดิพี่ ผมไปยืนส่องอยู่ตั้งนาน

ยังไม่รู้เลยว่ามันอันไหน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ไม่เห็นจะมีอะไรเลย 555 ความลับนะ อิอิ

อย่าลืมคำของแม่ทัพใหญ่....ไม่เหลือแม้แต่อะไร อิอิ
    คำที่แม่ทัพสั่ง ผมท่องขึ้นใจครับ

ส่วนเรื่องขุมทรัพย์ ท่านแม่ทัพรองคิดเล่นๆดูเอาครับ

ปกติฉายเดี่ยวใ้ช้แต่รถเก๋ง

แต่วันนี้ไปด้วยรถกระบะ พร้อมคนช่วยแบก 555555555

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    จริงดิพี่ ผมไปยืนส่องอยู่ตั้งนาน

ยังไม่รู้เลยว่ามันอันไหน

คำที่แม่ทัพสั่ง ผมท่องขึ้นใจครับ

ส่วนเรื่องขุมทรัพย์ ท่านแม่ทัพรองคิดเล่นๆดูเอาครับ

ปกติฉายเดี่ยวใ้ช้แต่รถเก๋ง

แต่วันนี้ไปด้วยรถกระบะ พร้อมคนช่วยแบก 555555555
    เยี่ยมครับ ปกติผมก็ไม่รู้ว่าเวลาพ่อค้าเขาออกไปตะเวนหาของเนี่ย เขาทำกันอย่างไร ผมก็ทำตามมีตามเกิดครับ วันใหนท่านออกรบด้วยรถ6ล้อ วันนั้นท่านจะรับรู้ว่าทัพหลวงไม่เคยปราณีต่อขี้หนูแ ละขี้จิ้งจกแม้แต่น้อย......

จะตามหานมหนูบริสุทธิ์ต่อไปทั่วหล้า ปิ้นๆ อิอิ

ชิดในเลยน้อง...10ล้อแน่คราวนี้

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

ลายแทงพร้อม เงินพร้อม ม้าศึกพร้อม ...พร้อม

เดินทัพเต็มกำลังครับ 5555555555555

สวัสดีครับท่านพี่ปุ๊ครับ ท่านพี่เตรียมเงินไปหาอะไหล่มากขนาดนี้ สงสัยท่านพี่เหมาหมดทั้งเมืองแน่ๆครับ555555555

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    สวัสดีครับท่านพี่ปุ๊ครับ ท่านพี่เตรียมเงินไปหาอะไหล่มากขนาดนี้ สงสัยท่านพี่เหมาหมดทั้งเมืองแน่ๆครับ555555555
    เหลือให้สหายร่วมเมืองบ้างนะครับท่านปุ๊ ส่วนผมไม่ต้องเหลือให้ใครเพราะทั้งแม่ฮ่องสอนมีป้าแด งคันเดียว 5555

เยี่ยมครับ ปกติผมก็ไม่รู้ว่าเวลาพ่อค้าเขาออกไปตะเวนหาของเนี่ย เขาทำกันอย่างไร ผมก็ทำตามมีตามเกิดครับ วันใหนท่านออกรบด้วยรถ6ล้อ วันนั้นท่านจะรับรู้ว่าทัพหลวงไม่เคยปราณีต่อขี้หนูแ ละขี้จิ้งจกแม้แต่น้อย......

จะตามหานมหนูบริสุทธิ์ต่อไปทั่วหล้า ปิ้นๆ อิอิ

ชิดในเลยน้อง...10ล้อแน่คราวนี้
    ไม่ถึงขนาดนั้นครับท่านแม่ทัพ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    เหมามาเสริมทัพหลวง 5555555

เหลือให้สหายร่วมเมืองบ้างนะครับท่านปุ๊ ส่วนผมไม่ต้องเหลือให้ใครเพราะทั้งแม่ฮ่องสอนมีป้าแด งคันเดียว 5555

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

เจอขุมทรัพย์แล้วครับ

กองใหญ่ยังกับภูเขา

ร้านนี้เหมาะแก่การเดินช๊อบปิ้งครับ แต่ก็คงต้องเป็นแนวๆแฟนพันธุ์แท้ครับ ตาคม แม่น ฉับไว ร้านมีเสน่ห์ตรง เร้าใจ ราคาถูก มีฟลุ๊ค เอจของแปก ของหายาก ไร้เสน่ห์ตรง อาจจะเกิดบาดแผลได้ กินเวลาค่อนข้างนาน และอาจไม่มี่อะไรติดมือกลับบ้าน หากไปขุมทรัพย์แบบนี้ควรพาเครื่องมือส่วนตัวใส่ไปท้า ยรถด้วย หุหุหุ..... มีร้านต่อไปมั๊ยครับท่านปุ๊

ปล. ตำราเล่มใหญ่มาก (อีกครั่ง)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TOOK_14 : 09-07-2010 เมื่อ 12:36

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    ร้านนี้เหมาะแก่การเดินช๊อบปิ้งครับ แต่ก็คงต้องเป็นแนวๆแฟนพันธุ์แท้ครับ ตาคม แม่น ฉับไว ร้านมีเสน่ห์ตรง เร้าใจ ราคาถูก มีฟลุ๊ค เอจของแปก ของหายาก ไร้เสน่ห์ตรง อาจจะเกิดบาดแผลได้ กินเวลาค่อนข้างนาน และอาจไม่มี่อะไรติดมือกลับบ้าน หากไปขุมทรัพย์แบบนี้ควรพาเครื่องมือส่วนตัวใส่ไปท้า ยรถด้วย หุหุหุ..... มีร้านต่อไปมั๊ยครับท่านปุ๊

ปล. ตำราเล่มใหญ่มาก (อีกครั่ง)
    วันนี้ตำราเทวดาของเจ๊แพลงฤทธิ์แล้วค๊า

อยากได้สิ่งหนึ่ง แต่ไปเจออีกสิ่งหนึ่ง

ทั้งๆที่ตัวเองก็มีแล้ว และอาจไม่ได้ใช้

แต่คิดว่าต้องเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆ

เจ๊เลยเหมาจนเรียบ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

วันนี้ตำราเทวดาของเจ๊แพลงฤทธิ์แล้วค๊า

อยากได้สิ่งหนึ่ง แต่ไปเจออีกสิ่งหนึ่ง

ทั้งๆที่ตัวเองก็มีแล้ว และอาจไม่ได้ใช้

แต่คิดว่าต้องเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆ

เจ๊เลยเหมาจนเรียบ
    เจ๊จ๋า เอามาเบิ่งแน เหมามาเบิ๊ดแล้วซำบ่???

เจ๊จ๋า เอามาเบิ่งแน เหมามาเบิ๊ดแล้วซำบ่???
    เจ๊ : แบบนี้มีเหลือไม่ค๊า

เจ้าของขุมทรัพย์ : อันนี้พึ่งขายไป

อีเจ๊ : เซ็งเปิด เซ็งไก่ ไร้รี่แววตามเคย

10 นาทีผ่าน

เจ้าของขุมทรัพย์ : อันนี้พอมีเหลือ

อีเจ๊ : เอาค๊า

เจ้าของขุมทรัพย์ : อันนี้ก็มี

อีเจ๊ : มีเท่าไหร่เอาหมดค๊า

เจ้าของขุมทรัพย์ : อันนี้ก็พอมี

อีเจ๊ : กริ๊ดดดดดดดดดดดอ เอาค๊า

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 16 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks