[ ขาย ] ร้านเวสป้า Arm Scooter Shop/สั่งประกอบรถ-บริการส่งอะไหล่ถึงบ้าน - หน้า 49

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 49 จากทั้งหมด 118 หน้า แรกแรก ... 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 99 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ร้านเวสป้า Arm Scooter Shop/สั่งประกอบรถ-บริการส่งอะไหล่ถึงบ้าน

Senior Member avespaMODs's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน พี่คับ

ที่หุ้มเบาะราคาเท่าไรคับ ลาซาลคับ

Junior Member
    สถานที่
    PROPERTIRE CLUB
    ขอบคุณ
    0
    0

ครอบล้อแบบนี้ทั้งชุดเท่าไหร่คั ของล้อ10นะคับ
    -ยางขอบขาวมีมั้ยคับเส้นเท่าไหร่

รูป รูป    

ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน อยากได้ sprint Vหัวกลม หรือหัวเหลี่ยม ทะเบียนพร้อมโอน เชียงใหม่ค่ะ

ต้องการซื้อ sprint V หัวกลมหรือหัวเหลี่ยมก็ได้ค่ะ ช่วงนี้มีรถบ้างหรือเปล่าค่ะ

ขอทะเบียนพร้อมโอน ราคาไม่เกิน 43000ค่ะ

ขอเน้นเครื่องสวย ๆ นะค่ะ ถ้าเป็นรถเชียงใหม่ก็ดีนะค่ะ

ถ้ามีขอรูป+หมายเลยเครื่อง+ทะเบียน+ราคา ส่งมาทางเมลล์

oomountainoo@hotmail.com

หรือ โทร 089-5607262 ติดต่อ เน ค่ะ

รบกวนพี่น้องคนรัก vespa เหมือนกันด้วยนะค่ะ อยากได้มาก ๆ ค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0
    0

Smile สวัสดีปีใหม่ครับพี่อาร์ม

ขอสอบถามราคา ซี 70 ทะเบียน+โอน ครับพี่ ขอบคุณครับts32
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

padungdet_b@hotmail.com

Senior Member ae_phuket's Avatar
    สถานที่
    ★T@nt@lum_Phuket ★
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ARM 02-4680805 อ่านข้อความ
    ร้าน ARM SCOOTER SHOP

ร้านอาร์มสกูตเตอร์ช็อป
    199/18 ถ.เจริญนคร สี่แยกบุคคโล เชิงสะพานกรุงเทพ เขตธนบุรี กรุงเทพ 10600
    (ถ้ามาจากถนนเจริญกรุง ให้ข้ามสะพานกรุงเทพมาแล้วเลี้ยวซ้าย ร้านจะอยู่หัวมุมสี่แยก)
    02-4680805 / 01-8159582
    email : vesparm@yahoo.com
    website: www.armscootershop.com

ต้องขอโทษด้วยนะครับ
    ช่วงนี้ไม่มีเวลาตอบคำถามของทุกๆคนครับ
    เพื่อความสะดวกรวดเร็ว
    กรุณาโทรถามราคาหรือสั่งของทางโทรศัพท์
    และทางอีเมล์ จะได้คำตอบรวดเร็วกว่าครับ

รับซื้อ - ขายรถเวสป้า รับสั่งทำรถ
    งานดี มีรับประกัน จำหน่ายอะไหล่
    ของแต่งรถโดนใจมากมาย และจำหน่ายอะไหล่c70
    ----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    * สั่งซื้อสินค้ากรุณาโทรสั่งโดยตรงที่ร้าน (เพื่อความสะดวกรวดเร็ว)
    และชำระเงินผ่านธนาคารกรุงเทพ บัญชีสะสมทรัพย์ สาขาบุคคโล
    บัญชี114-4-05166-9 ชื่อสมบัติ ใจรัตน์สุขศรี
    ----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    จันทร์-ศุกร์ 9 โมง - 2 ทุ่ม
    เสาร์ 9 โมง - บ่าย3 โมง
    คืนวันเสาร์ ขายที่ รัชดาไนท์ ถึง เที่ยงคืน
    ขายเวสป้าสีครีม ปี64 No-Book เครื่องฟิตใหม่(พร้อมยิงทรายเครื่องให้ด้วย)
    อุปกรณ์ใหม่เช่น ลุกสุบ,ก้านสูบ,ลูกปืนในเครื่อง,ซีลต่างๆ
    รวมทั้งอุปกรณ์ภายนอกเปลี่ยนใหม่เช่น กะทะล้อ,ยางนอก,ยางใน,ท่อ,เบาะนั่ง,เรือนไมล์,
    ไฟหน้า,ไฟท้าย,สายไฟและอื่นๆๆ รับประกันเครื่อง1ปีเต็ม
    ราคาเพียง48,000บาท เท่านั้น(สามารถสั่งสีใหม่ได้)

ขาย 35,000บาท ทะเบียนพร้อมโอน

ฮอนด้า C70 สภาพทำใหม่เอี่ยม ทะเบียนโอน+ภาษีครบ

NEW !! ของแต่ง Fino (มีส่งต่างจังหวัด)

รับสั่งทำเบาะ งานดี แบบคลาสสิก
    ตัวเบาะหุ้มพิเศษ สามารถถอดออกได้ มีทั้งvespa และ lam.

หน้ากากหมวกกันน็อค คลาสสิก เปิดได้ในตัว เท่สุดๆ

หมวกกันน็อค
    รับจัดส่งอะไหล่เวสป้าทั่วประเทศ
    ทั้งเวสป้า,แลมแบรตต้า,ฮอนด้า c70
    ต้องการอะไหล่ประกอบรถ หรือของแต่งรถตัวไหน
    สั่งได้ที่นี่เลยครับ
    สินค้าตัวไหน ที่ซื้อแล้วเกิดชำรุดก่อนเวลาอันสมควร
    หรือเสียหายระหว่างการขนส่ง ทางร้านยินดีเปลี่ยนสินค้าให้ในแบบเดียวกันนั้น
    และจะจัดส่งให้ใหม่ทันทีครับ ขอบคุณครับ

อะไหล่ c 70ก็มีนะครับ สั่งได้ครับผม

พอจะมียางขอบขาวของc92-c70บ้างไหมคับ
    089-1960880 ae_phuket
    Tantalum Phuket

ขอบคุณ
    0
    0

อยากได้รุ่น125 หรือ 90อะค่ะพี่

ไม่เกิน42000 แบบมีทะบียนพร้อมโอน

พอจะมีมั้ยค่ะพี่ อยากได้จิงๆอยู่เชียงใหม่ด้วยก้อดีนะค่ะ ถ้าเปนไปได้

ถ้ามียังไงติดต่อหรือส่งรูปบวกราคามาที่เมล์นี้ได้นะ ค้าา

gaguzza_s@hotmail.com

ไอ้อ้วนเวสป้า555+ PinK MaN's Avatar
    สถานที่
    ~*crave scooter*~
    ขอบคุณ
    0
    0

อยากได้วิลชิวสปิ้นสีขาวอะครับมีมั้ยครับพี่ ราคาเท่าไหร่หรอครับ(ถ้ามีขอดูรูปด้วยนะครับ)

*~ยุวชนหื่น scooter club~*
    i love vespa

seree_vespa's Avatar
    สถานที่
    c.m sarapee club
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน เสรีเวสป้าครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ARM 02-4680805 อ่านข้อความ
    ร้าน ARM SCOOTER SHOP

ร้านอาร์มสกูตเตอร์ช็อป
    199/18 ถ.เจริญนคร สี่แยกบุคคโล เชิงสะพานกรุงเทพ เขตธนบุรี กรุงเทพ 10600
    (ถ้ามาจากถนนเจริญกรุง ให้ข้ามสะพานกรุงเทพมาแล้วเลี้ยวซ้าย ร้านจะอยู่หัวมุมสี่แยก)
    02-4680805 / 01-8159582
    email : vesparm@yahoo.com
    website: www.armscootershop.com

ต้องขอโทษด้วยนะครับ
    ช่วงนี้ไม่มีเวลาตอบคำถามของทุกๆคนครับ
    เพื่อความสะดวกรวดเร็ว
    กรุณาโทรถามราคาหรือสั่งของทางโทรศัพท์
    และทางอีเมล์ จะได้คำตอบรวดเร็วกว่าครับ

รับซื้อ - ขายรถเวสป้า รับสั่งทำรถ
    งานดี มีรับประกัน จำหน่ายอะไหล่
    ของแต่งรถโดนใจมากมาย และจำหน่ายอะไหล่c70
    * สั่งซื้อสินค้ากรุณาโทรสั่งโดยตรงที่ร้าน (เพื่อความสะดวกรวดเร็ว)
    และชำระเงินผ่านธนาคารกรุงเทพ บัญชีสะสมทรัพย์ สาขาบุคคโล
    บัญชี114-4-05166-9 ชื่อสมบัติ ใจรัตน์สุขศรี
    จันทร์-ศุกร์ 9 โมง - 2 ทุ่ม
    เสาร์ 9 โมง - บ่าย3 โมง
    คืนวันเสาร์ ขายที่ รัชดาไนท์ ถึง เที่ยงคืน
    ขายเวสป้าสีครีม ปี64 No-Book เครื่องฟิตใหม่(พร้อมยิงทรายเครื่องให้ด้วย)
    อุปกรณ์ใหม่เช่น ลุกสุบ,ก้านสูบ,ลูกปืนในเครื่อง,ซีลต่างๆ
    รวมทั้งอุปกรณ์ภายนอกเปลี่ยนใหม่เช่น กะทะล้อ,ยางนอก,ยางใน,ท่อ,เบาะนั่ง,เรือนไมล์,
    ไฟหน้า,ไฟท้าย,สายไฟและอื่นๆๆ รับประกันเครื่อง1ปีเต็ม
    ราคาเพียง48,000บาท เท่านั้น(สามารถสั่งสีใหม่ได้)

ขายเวสป้า64 อินเดีย No-Book ปะผุให้เรียบร้อย ประกอบให้เป็นคัน พร้อมพ่นสีให้(สีกระป๋อง)
    ราคาพร้อมขี่ 30,000บาทเท่านั้น

ขาย 35,000บาท ทะเบียนพร้อมโอน

ฮอนด้า C70 สภาพทำใหม่เอี่ยม ทะเบียนโอน+ภาษีครบ

NEW !! ของแต่ง Fino (มีส่งต่างจังหวัด)

รับสั่งทำเบาะ งานดี แบบคลาสสิก
    ตัวเบาะหุ้มพิเศษ สามารถถอดออกได้ มีทั้งvespa และ lam.

หน้ากากหมวกกันน็อค คลาสสิก เปิดได้ในตัว เท่สุดๆ

หมวกกันน็อค
    รับจัดส่งอะไหล่เวสป้าทั่วประเทศ
    ทั้งเวสป้า,แลมแบรตต้า,ฮอนด้า c70
    ต้องการอะไหล่ประกอบรถ หรือของแต่งรถตัวไหน
    สั่งได้ที่นี่เลยครับ
    สินค้าตัวไหน ที่ซื้อแล้วเกิดชำรุดก่อนเวลาอันสมควร
    หรือเสียหายระหว่างการขนส่ง ทางร้านยินดีเปลี่ยนสินค้าให้ในแบบเดียวกันนั้น
    และจะจัดส่งให้ใหม่ทันทีครับ ขอบคุณครับ

อะไหล่ c 70ก็มีนะครับ สั่งได้ครับผม

เฮงๆๆๆๆๆ
    รวยๆๆๆๆๆๆๆ

น่ะครับเฮีย
    มีสปิ้นให้ผมสัก2คันไหมครับพี่

ขอบคุณ
    0
    0

โปรดกดปุ่ม ตอบแบบรวดเร็ว ของข้อความที่คุณต้องการตอบ

สถานที่
    TK Scooter
    ขอบคุณ
    0
    0

พี่พอจามีคลอบล้อ 8 ไหมครับ มีลายไรมั้ง

ราคาเท่าไหร ลงไว้ให้หน่อยนะครับ ขอบคุงครับ

ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน สนใจครับ

64 ราคาสามหมื่น แปลงหัวให้ยังครับ มีอินวอยป่ะครับ

Member kkaview's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0
    0

พี่ครับ

ถ้าจะเอาสปิ้นไปแปลงเปน64

เสียค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ

+ทำสี/ชุบ แล้วก้อผ่าเครื่องด้วยนะครับ

ขอราคาคราวๆนะครับ

ปล.มันเปนทรงสปริ้น แต่บอดี้กับเครื่องเปน64แท้ๆ

ยังไงฝากบอกราคาไว้ในนี้ด้วยนะครับ

ขอบคุณ
    0
    0

พี่คับพอจะมี64แบบสีคันนี้อีกไหมอ่ะคับ
    ถ้ามีจาราคาประมานเท่าไหร่อ่ะคับ

ติดต่อ laoprasait@hotmail.com ค้าบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย a-ZacC : 31-01-2009 เมื่อ 23:22

Member puttana's Avatar
    สถานที่
    โก๋โม่ง
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน พี่อามคับพี่มี วินชิว64แบบไหนบ้างคับราคาเท่าไรผมจะซื้อคับ

พี่อามคับพี่มี วินชิว64แบบไหนบ้างคับราคาเท่าไรผมจะคับ

ขอบคุณ
    0
    0

อ่อพี่คับC70ราคา26000 .- บาท มีอะไรแถมมั่งมั้ยอะคับ

พอดีผมสนใจร้านพี่อะคับ ว่าราคานี้มันก้อว่าแพงอยู่

แต่อยากรู้มีแถมหรือ+อะไรให้มั่งอะป่าวคับ..

หน้าที่ 49 จากทั้งหมด 118 หน้า แรกแรก ... 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 99 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย