[ ขาย ] ร้านเวสป้า Arm Scooter Shop/สั่งประกอบรถ-บริการส่งอะไหล่ถึงบ้าน - หน้า 56

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 56 จากทั้งหมด 118 หน้า แรกแรก ... 6 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 61 62 63 64 65 66 106 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ร้านเวสป้า Arm Scooter Shop/สั่งประกอบรถ-บริการส่งอะไหล่ถึงบ้าน

Magato Member ต้าชิงเสียว's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

คอย์ไฟ สปิ้นหัวโตอัน เท่า ไร คับเอา รา คา พร้อมส่ง นะ
    และขอ ทราบ ราคาc 70 พร้อม ทะเบียน ด้วย ครับและราคา พร้อม ส่ง เท่า ไร คับ ผม
    Lambretta Pianissimo... Lambretta Prestissimo...
    Lambretta Da Capo an no al fine..

Junior Member nontasan's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ผม ขอด้วย นะครับ ราคา พร้อมส่ง ซี 70ทะเบียน พร้อม โอน ด้วย ไหม คับ
    แล้ว พี่ มี ซี 100 หรือ ซี ถัง แยก ไหม ครับ รา คา เท่า ไรคับ พี่

Member WEE_1964's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

พี่คับเบาะยาวลาซานของvespa
    แบบมีดาว 2 ดวงข้างหลังเหมือนในรูป
    ราคาเท่าไรครับ wee_by_classic@hotmail.com

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ฝากพี่Armด้วยนะครับ

ฝากพี่Armด้วยนะครับem95

รูป รูป  

Junior Member i3elovez's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

รบกวนพี่อามนิดนึงครับ

สอบถามนิดนึงครับ

สั่ง 64 ตัวอินเดียอะคับ เครื่องนี่มีกี่เกียร์คับ 3 หรือ 4

+เครื่อง px เพิ่มเท่าไหร่ครับ

แล้วถ้าไม่เอาตะกร้า เปลี่ยนเปนเก๊ะหน้านี่เพิ่มเท่าไหร่คับ

แล้วแต่ละราคา ขอดูรูปสภาพสี ชัดๆหน่อยได้ป่ะครับ

เดวว่างๆโทรไปคุยครับ ขอบคุณครับ
    One Fine Day... แค่ 1 วันก็มีค่านะ

ARM 02-4680805's Avatar
    สถานที่
    ARMSCOOTERSHOP
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ WEE_1964 อ่านข้อความ
    พี่คับเบาะยาวลาซานของvespa
    แบบมีดาว 2 ดวงข้างหลังเหมือนในรูป
    ราคาเท่าไรครับ wee_by_classic@hotmail.com

ราคา 2,8ooบาท ครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ onruns อ่านข้อความ
    ฝากพี่armด้วยนะครับem95
    ไฟมอส ดวงละ200บาท ครับ
    กระจก ข้างละ350บาท
    ตัวaa ไม่มีของแล้วครับ
    ฝาครอบล้อ10" ราคา วงละ700บาท ครับ

Junior Member i3elovez's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ไม่ตอบผมอ่า = =
    One Fine Day... แค่ 1 วันก็มีค่านะ

Senior Member angclassic's Avatar
    สถานที่
    Tantalum Phuket
    ขอบคุณ
    0
    0

ได้รับของทุกอย่างแล้วครับ
    ขอบคุณ อาร์ม สกูตเตอร์ ชอป แล้วจะอุดหนุนเรื่อยๆๆน่ะครับ
    em95

Tantalum Phuket Classic Club !!
    Love Ska

ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับผมจะโทรไปสั่งนะครับพี่em95

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ i3elovez อ่านข้อความ
    รบกวนพี่อามนิดนึงครับ

สอบถามนิดนึงครับ

สั่ง 64 ตัวอินเดียอะคับ เครื่องนี่มีกี่เกียร์คับ 3 หรือ 4

+เครื่อง px เพิ่มเท่าไหร่ครับ

แล้วถ้าไม่เอาตะกร้า เปลี่ยนเปนเก๊ะหน้านี่เพิ่มเท่าไหร่คับ

แล้วแต่ละราคา ขอดูรูปสภาพสี ชัดๆหน่อยได้ป่ะครับ

เดวว่างๆโทรไปคุยครับ ขอบคุณครับ

-64อินเดีย ที่ร้านจะเป็นแบบ4เกียร์ครับ ง่ายต่อการซ่อมบำรุงครับ
    -เครื่อง pxไม่มีนะครับ จะได้เป็นเครื่อง64ครับ
    -ตะกร้าไม่ได้แถมครับ ซื้อเพิ่มเองนะครับ
    -เพิ่ม เก๊ะหน้า คิด2,000บาท

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    0

ใครที่เขียนคำถามเข้ามา แล้วผมไม่ได้ตอบ
    ก็อย่าเพิ่งน้อยใจนะครับ
    งานเยอะมากจริงๆ ไม่ไหวจะตอบครับ

ขอบคุณ
    0
    0

ครับ ขอบคุณครับ

ไว้เป็นข้อมูลในการตัดสินใจน่ะครับ ^^

หาสั่งรถอยู่

ขอบคุณ
    0
    0

c70 ที่ร้านราคาเท่าไรครับ

ผมตามมาทั้งกระทู้แล้วไม่มีบอกราคาเลย ก็เลยตั้งถามอีกครั้งต่อจากท่านอื่น

c70 พร้อมโอน ใหม่ทั้งคันที่ว่า ราคาเท่าไรครับ

สั่งทำใหม่ได้ไหม หรือสีส้ม มีอยู่อีกเปล่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Suluhutaya : 02-08-2009 เมื่อ 18:01

Ban nok Member สะหม้อ's Avatar
    สถานที่
    Phuket, Thailand
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ARM 02-4680805 อ่านข้อความ
    ใ ห้ ร า ง วั ล ดี ๆ กั บ ชี วิ ต
    เ ลื อ ก ร ถ เ ว ส ป้ า ดี ๆ สั ก คั น
    เ ลื อ ก ร้ า น อ า ร์ ม ส กู ต เ ต อ ร์ ช็ อ ป

ARM SCOOTER SHOP

รูปตัวอย่างรถ ของที่ร้านครับ
    V
    V

ร้านอาร์มสกูตเตอร์ช็อป
    199/18 ถ.เจริญนคร สี่แยกบุคคโล
    เชิงสะพานกรุงเทพ เขตธนบุรี กรุงเทพ 10600
    (ถ้ามาจากถนนเจริญกรุง ให้ข้ามสะพานกรุงเทพมาแล้วเลี้ยวซ้าย
    ร้านจะอยู่หัวมุมสี่แยก)
    02-4680805
    email : vesparm@yahoo.com

ต้องขอโทษด้วยนะครับ
    ช่วงนี้ไม่มีเวลาตอบคำถามของทุกๆคนครับ
    เพื่อความสะดวกรวดเร็ว
    กรุณาโทรถามราคาหรือสั่งของทางโทรศัพท์
    และทางอีเมล์ จะได้คำตอบรวดเร็วกว่าครับ
    ----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    * สั่งซื้อสินค้า กรุณาโทรสั่งโดยตรงที่ร้าน (เพื่อความสะดวกรวดเร็ว)
    และชำระเงินผ่านธนาคารกรุงเทพ บัญชีสะสมทรัพย์ สาขาบุคคโล
    บัญชี114-4-05166-9 ชื่อสมบัติ ใจรัตน์สุขศรี
    ----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    จันทร์-ศุกร์ 9 โมง - 2 ทุ่ม
    เสาร์ 9 โมง - บ่าย3 โมง
    คืนวันเสาร์ ขายที่ รัชดาไนท์ ถึง เที่ยงคืน

รับจัดส่งอะไหล่เวสป้า+ฮอนด้าc70ทั่วประเทศ
    ต้องการอะไหล่ประกอบรถ หรือของแต่งรถตัวไหน สั่งได้ที่นี่เลยครับ

เราส่งได้ทุกจังหวัด ทุกอำเภอ บนดอย บนเกาะ หรือที่ไหน เราส่งให้ได้
    เรามีรถออกส่งสินค้าให้ทุกวัน สั่งวันนี้ พรุ่งนี้ได้ของ อย่างช้าไม่เกิน2วันครับ
    สินค้าตัวไหน ที่ซื้อแล้วเกิดชำรุดก่อนเวลาอันสมควร
    หรือเสียหายระหว่างการขนส่ง ทางร้านยินดีเปลี่ยนสินค้าให้ในแบบเดียวกันนั้น
    และจะจัดส่งให้ใหม่ทันทีครับ ขอบคุณครับ

มาแล้ว แล้ว แล้ววววววว
    ไฟท้าย59 เลนส์สองสี ที่รอคอย
    โทรเลยวันนี้ สั่งด่วนก่อนของหมด

สวนกระแส ด้วยรถเวสป้า ราคาเบาๆสำหรับคนกระเป๋าบาง
    ถูกและดี ก็มีในโลกนะครับ เชิญทางนี้

รับสั่งเวสป้า64 อินเดีย No-Book ปะผุให้เรียบร้อย
    ไม่ได้พ่นสี (พ่นสีรองพื้นด้วยสีสเปรย์กระป๋องให้เท่านั้น)
    เครื่องดีพร้อมขี่ ไม่มีน้ำมันรั่ว,ซึม หรือหยด เลอะเทอะบนพื้นให้กวนใจ
    รับประกันเครื่องนาน4เดือน พร้อมใบรับประกันหลังการขาย
    ราคาเพียง29,oooบาท เท่านั้น (สบายกระเป๋าจังฮู้)

พิเศษ สั่งรถวันนี้ รับไปเลย ของฟรีที่
    รับของแถมฟรี 8รายการ ดังนี้
    1.บล๊อคหัวเทียน 2.หัวเทียนสำรอง 3.สายคลัทช์สายเกียร์สำรอง
    4.น้ำมันออโต้ลุปไว้ผสมในถัง 5.ถ้วยตวงน้ำมันออโต้ลุป
    6.เบาะนั่งหลัง 7.กระเป๋าเก็บเครื่องมือ 8.พวงกุญแจ
    รีบหน่อยนะค๊าบ ดูรูปตัวอย่างข้างล่าง คันสีเทานะครับ
    V
    V

เลือกรถเวสป้าดีๆสักคัน เลือกร้านอาร์มสกูตเตอร์ช็อป
    รับสั่งประกอบรถเวสป้า สำหรับคนช่างเลือกเช่นคุณ
    รับสั่งเวสป้า ปี64
    รถพ่นสีใหม่ อย่างดี ด้วยสีพ่นรถยนต์ชนิดแห้งช้า
    เครื่องฟิตใหม่ อุปกรณ์ใหม่เช่น ลุกสุบ,ก้านสูบ,ลูกปืนในเครื่อง,ซีลต่างๆ
    รวมทั้งอุปกรณ์ภายนอกเปลี่ยนใหม่
    เช่น กะทะล้อ,ยางนอก,ยางใน,ท่อ,เบาะนั่ง,เรือนไมล์,
    ไฟหน้า,ไฟท้าย,สายไฟและอื่นๆๆ
    พร้อมใบรับประกันเครื่อง1ปีเต็ม

รายละเอียด ภายนอกภายใน รับรองที่นี่ไม่มีย้อมแมว

ให้รางวัลดีๆกับชีวิต เลือกรถเวสป้าดีๆสักคัน เลือกร้านอาร์ม สกูตเตอร์ ช็อป

รถเวสป้า64 No-Book คันสีทูโทนฟ้าส้ม
    เครื่องดีพร้อมรับประกันเครื่อง3เดือนแรกซ่อมฟรี
    ราคาเพียง35,000บาท

เบาะ ลาซาล มีหลายสี หลายแบบ สั่งเล้ย พร้อมส่ง

ฮอนด้า C70 สภาพทำใหม่เอี่ยม ทะเบียนโอน+ภาษีครบ

อะไหล่ c 70ก็มีนะครับ สั่งได้ครับผม

มีมือครัชของ super ไหมครับอันเท่าไหร่ครับต้องการจริงๆ
    TANTALUM PHUKET
    มิตรภาพเหนียวแน่น ระหว่างเดินทาง ใช่อยู่ที่จุดหมาย

หน้าที่ 56 จากทั้งหมด 118 หน้า แรกแรก ... 6 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 61 62 63 64 65 66 106 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย