[ ขาย ] ร้านเวสป้า Arm Scooter Shop/สั่งประกอบรถ-บริการส่งอะไหล่ถึงบ้าน - หน้า 59

หน้าที่ 59 จากทั้งหมด 117 หน้า แรกแรก ... 9 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 61 62 63 64 65 66 67 68 69 109 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ร้านเวสป้า Arm Scooter Shop/สั่งประกอบรถ-บริการส่งอะไหล่ถึงบ้าน

Junior Member BukHumNoi's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Up
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    em90em90em90em90em90em90
    <<<<< มีปัญหา ก็ต้องแก้ ไม่ใช่กลุ้ม >>>>>
    Ekpari[N]

Junior Member dagarnda's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bugtonk03 อ่านข้อความ
    ถ้าผมจะสั่งรถต้องทำไงมั้งคับ
    แล้วระยะเวลานานเท่ารั้ยคับ

อยากรู้เหมือนกันค่ะ.....กำลังหารถอยู่พอดี(ขอแบบละเ อียดนะค่ะ)รอตอบอยู่นะค่ะ

Senior Member OH-AE's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Upให้พี่อาร์มคับ

มีตังจะจัดสักคันคับ

India Scooter nooktheleng's Avatar
    สถานที่
    WalailakClassic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอถามหน่อยครับ

เลือกรถเวสป้าดีๆสักคัน เลือกร้านอาร์มสกูตเตอร์ช็อป
    รับสั่งประกอบรถเวสป้า สำหรับคนช่างเลือกเช่นคุณ
    รับสั่งเวสป้า ปี64
    รถพ่นสีใหม่ อย่างดี ด้วยสีพ่นรถยนต์ชนิดแห้งช้า
    เครื่องฟิตใหม่ อุปกรณ์ใหม่เช่น ลุกสุบ,ก้านสูบ,ลูกปืนในเครื่อง,ซีลต่างๆ
    รวมทั้งอุปกรณ์ภายนอกเปลี่ยนใหม่
    เช่น กะทะล้อ,ยางนอก,ยางใน,ท่อ,เบาะนั่ง,เรือนไมล์,
    ไฟหน้า,ไฟท้าย,สายไฟและอื่นๆๆ
    พร้อมใบรับประกันเครื่อง1ปีเต็ม

รายละเอียด ภายนอกภายใน รับรองที่นี่ไม่มีย้อม

อยากทราบว่าราคามันเท่าไหร่ครับแบบนี้

แล้วอีกอย่าง 1 ไอที่ราคา 29000 เนี้ยทำสียังครับ ของแต่งมีไรบ้าง

รบกวนหน่อยครับ

!!

S.witch
    ขอบคุณ
    0

ที่ร้านรับชุบอะไหล่ซีไหมครับ ขอราคาหน่อยครับ

kwan333's Avatar
    ขอบคุณ
    0

โอนมัดจำไปให้แล้วนะครับ 64 สีฟ้า 5000 บาท 4/09/52 เวลา 18.59

เบอร์ผมครับ 0867070881 ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kwan333 : 14-09-2009 เมื่อ 12:46
    เบอร์ติดต่อ = 095 519 1526
    สั่งซื้อของ = ธ.กสิกรไทย 481 210 9346 ชื่อบัญชี ธชนัย

เรามันก็แค่พ่อค้า และประชาชน
    สัจจะ และความซื่อสัตย์ คือสิ่งสำคัญที่สุดของการซื้อขายผ่าน web

Member
    สถานที่
    194 scooter club Khon-Kaen
    ขอบคุณ
    0

พี่ครับ ตัวครอบโลโก้แบบนี้มีมั้ยครับ ถ้ามีราคาเท่าไหร่ครับem98

รูป รูป  

ARM 02-4680805's Avatar
    สถานที่
    ARMSCOOTERSHOP
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bukhumnoi อ่านข้อความ
    รถไปถึงไหนแล้ว เน้อๆๆๆๆ

อยากรู้จังเลย อิอิ เอกปริญญ์em90em90em90em90em90em90
    โทรสอบถามที่ร้านนะครับ
    บางครั้งผมไม่ค่อยมีเวลาตอบอ่ะครับ
    ต้องขอโทษด้วยจิงๆ เพราะงานเยอะมากครับ
    ปั่นๆๆๆๆทำรถทุกคน หัวเป็นน็อต ตัวเป็นเกลียวแล้วคร้าบ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นู๋ฟ้ากะคุณบอย อ่านข้อความ
    พี่ครับ ตัวครอบโลโก้แบบนี้มีมั้ยครับ ถ้ามีราคาเท่าไหร่ครับem98
    รุ่นนี้ เลิกผลิตไปนานแล้วครับ
    ตอนนี้ไม่มีเหลือในสต๊อคเลยครับ
    ใส่แต่ตัวp อย่างเดียวไปก่อนนะครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ will_f อ่านข้อความ
    ที่ร้านรับชุบอะไหล่ซีไหมครับ ขอราคาหน่อยครับ
    ไม่ได้รับครับ
    งานเยอะมากครับ ไม่มีเวลารับงานชุบเลยครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ moodang อ่านข้อความ
    พี่มีอะไหล่แลมของแท้ๆๆเหลือบ้างไหมครับพี่
    แล้วพวกหมวกกันน็อคที่ถอดซักหรือตากได้พอมีไหมครับพี ่
    ส่งรูปให้ดูหน่อยนะครับพี่
    [email protected]
    ตอนนี้ไม่มีอะไหล่เก่าแท้ เหลืออยู่เลยครับบบ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yesindy อ่านข้อความ
    ราคา 29000 นี้ ทั้งคันประกอบให้พร้อมใช้งานเรยป่ะคับ + แร้วถ้ารวมค่าขนส่งต่างจังหวัดเท่าไหร่คับ
    ราคานี้ไม่รวมค่าขนส่งนะคร้าบ
    ค่าขนส่งราคาไม่เท่ากันแล้วแต่จังหวัดครับ
    อ้อ แล้วแต่อำเภอด้วยนะครับ
    ยังไงสนใจ ติดต่อได้ที่ร้านครับ
    สั่งจองไว้ก่อนได้ครับ

India Scooter nooktheleng's Avatar
    สถานที่
    WalailakClassic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ตอบหน่อยครับ

แล้ว รถที่แต่งแล้ว ทำสีแล้วทำเครื่องแล้ว

ราคาเท่าไหร่ครับ

มีของแต่งไรบ้าง สภาพสีกี่%ใช้สีอะไร
    เครื่อง กี่%รับประกันกี่เดือนหรือปี

บอกหน่อยครับ ถามไปหลายครั้งแล้ว ไม่ตอบผมจะเลือกซื้อรถได้ไงครับ

ให้ดีมีภาพประกอบคำตอบนี้ยิ่งดีครับ!!!!

Junior Member PJ_Champ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถึงพี่อาร์ม

ผม ที่สั่ง64 สีดำ ขาว โอนเงินเรียบร้อยแลเววันนี้
    ลุ้นครับลุ้น รอชมผลงานพี่นะครับ ขอแบบเนียนๆนะครับ คริคริ
    จะได้คลอดซะที
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PJ_Champ : 15-02-2012 เมื่อ 17:53
    em95 คลาสสิคตามพ่อ

Junior Member BukHumNoi's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ arm 02-4680805 อ่านข้อความ
    ใ ห้ ร า ง วั ล ดี ๆ กั บ ชี วิ ต
    เ ลื อ ก ร ถ เ ว ส ป้ า ดี ๆ สั ก คั น
    เ ลื อ ก ร้ า น อ า ร์ ม ส กู ต เ ต อ ร์ ช็ อ ป

arm scooter shop

รูปตัวอย่างรถ ของที่ร้านครับ
    v
    v

ร้านอาร์มสกูตเตอร์ช็อป
    199/18 ถ.เจริญนคร สี่แยกบุคคโล
    เชิงสะพานกรุงเทพ เขตธนบุรี กรุงเทพ 10600
    (ถ้ามาจากถนนเจริญกรุง ให้ข้ามสะพานกรุงเทพมาแล้วเลี้ยวซ้าย
    ร้านจะอยู่หัวมุมสี่แยก)
    02-4680805
    email : [email protected]

ต้องขอโทษด้วยนะครับ
    ช่วงนี้ไม่มีเวลาตอบคำถามของทุกๆคนครับ
    เพื่อความสะดวกรวดเร็ว
    กรุณาโทรถามราคาหรือสั่งของทางโทรศัพท์
    และทางอีเมล์ จะได้คำตอบรวดเร็วกว่าครับ

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    * สั่งซื้อสินค้า กรุณาโทรสั่งโดยตรงที่ร้าน (เพื่อความสะดวกรวดเร็ว)
    และชำระเงินผ่านธนาคารกรุงเทพ บัญชีสะสมทรัพย์ สาขาบุคคโล
    บัญชี114-4-05166-9 ชื่อสมบัติ ใจรัตน์สุขศรี

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    จันทร์-ศุกร์ 9 โมง - 2 ทุ่ม
    เสาร์ 9 โมง - บ่าย3 โมง
    คืนวันเสาร์ ขายที่ รัชดาไนท์ ถึง เที่ยงคืน

รับจัดส่งอะไหล่เวสป้า+ฮอนด้าc70ทั่วประเทศ
    ต้องการอะไหล่ประกอบรถ หรือของแต่งรถตัวไหน สั่งได้ที่นี่เลยครับ

เราส่งได้ทุกจังหวัด ทุกอำเภอ บนดอย บนเกาะ หรือที่ไหน เราส่งให้ได้
    เรามีรถออกส่งสินค้าให้ทุกวัน สั่งวันนี้ พรุ่งนี้ได้ของ อย่างช้าไม่เกิน2วันครับ

สินค้าตัวไหน ที่ซื้อแล้วเกิดชำรุดก่อนเวลาอันสมควร
    หรือเสียหายระหว่างการขนส่ง ทางร้านยินดีเปลี่ยนสินค้าให้ในแบบเดียวกันนั้น
    และจะจัดส่งให้ใหม่ทันทีครับ ขอบคุณครับ

cheerleaderมาแล้ว แล้ว แล้ววววววว
    ไฟท้าย59 เลนส์สองสี ที่รอคอย
    โทรเลยวันนี้ สั่งด่วนก่อนของหมด

สวนกระแส ด้วยรถเวสป้า ราคาเบาๆสำหรับคนกระเป๋าบาง
    ถูกและดี ก็มีในโลกนะครับ เชิญทางนี้

รับสั่งเวสป้า64 อินเดีย No-Book ปะผุให้เรียบร้อย
    ไม่ได้พ่นสี ไม่ได้โป้วเรียบเก็บรอยให้
    (พ่นสีรองพื้นด้วยสีสเปรย์กระป๋องให้เท่านั้น)
    เครื่องดีพร้อมขี่ ไม่มีน้ำมันรั่ว,ซึม หรือหยด เลอะเทอะบนพื้นให้กวนใจ
    รับประกันเครื่องนาน4เดือน พร้อมใบรับประกันหลังการขาย
    ราคาเพียง29,oooบาท เท่านั้น (สบายกระเป๋าจังฮู้)

พิเศษ สั่งรถวันนี้ รับไปเลย ของฟรีที่
    รับของแถมฟรี 8รายการ ดังนี้
    1.บล๊อคหัวเทียน 2.หัวเทียนสำรอง 3.สายคลัทช์สายเกียร์สำรอง
    4.น้ำมันออโต้ลุปไว้ผสมในถัง 5.ถ้วยตวงน้ำมันออโต้ลุป
    6.เบาะนั่งหลัง 7.กระเป๋าเก็บเครื่องมือ 8.พวงกุญแจ
    รีบหน่อยนะค๊าบ ดูรูปตัวอย่างข้างล่าง คันสีเทานะครับ
    v
    v

เลือกรถเวสป้าดีๆสักคัน เลือกร้านอาร์มสกูตเตอร์ช็อป
    รับสั่งประกอบรถเวสป้า สำหรับคนช่างเลือกเช่นคุณ

รับสั่งเวสป้า ปี64
    รถพ่นสีใหม่ อย่างดี ด้วยสีพ่นรถยนต์ชนิดแห้งช้า
    เครื่องฟิตใหม่ อุปกรณ์ใหม่เช่น ลุกสุบ,ก้านสูบ,ลูกปืนในเครื่อง,ซีลต่างๆ
    รวมทั้งอุปกรณ์ภายนอกเปลี่ยนใหม่
    เช่น กะทะล้อ,ยางนอก,ยางใน,ท่อ,เบาะนั่ง,เรือนไมล์,
    ไฟหน้า,ไฟท้าย,สายไฟและอื่นๆๆ
    พร้อมใบรับประกันเครื่อง1ปีเต็ม

รายละเอียด ภายนอกภายใน รับรองที่นี่ไม่มีย้อมแมว

ให้รางวัลดีๆกับชีวิต เลือกรถเวสป้าดีๆสักคัน เลือกร้านอาร์ม สกูตเตอร์ ช็อป

ขายเวสป้าcosa ทะเบียน ภาษี พรบ.ครบ 20,000บาทเท่านั้น

เบาะ ลาซาล มีหลายสี หลายแบบ สั่งเล้ย พร้อมส่ง

อะไหล่ c 70ก็มีนะครับ สั่งได้ครับผม

รอชมผล งาน ครับ รอวันเวลา ที่ น้องขาวมุก จะออกมาสู่โลก ภายนอก อิอิ จุฟๆๆ
    <<<<< มีปัญหา ก็ต้องแก้ ไม่ใช่กลุ้ม >>>>>
    Ekpari[N]

หน้าที่ 59 จากทั้งหมด 117 หน้า แรกแรก ... 9 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 61 62 63 64 65 66 67 68 69 109 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย