[ ขาย ] ร้านเวสป้า Arm Scooter Shop/สั่งประกอบรถ-บริการส่งอะไหล่ถึงบ้าน

หน้าที่ 1 จากทั้งหมด 117 หน้า 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 51 101 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ร้านเวสป้า Arm Scooter Shop/สั่งประกอบรถ-บริการส่งอะไหล่ถึงบ้าน

ARM 02-4680805's Avatar
    สถานที่
    ARMSCOOTERSHOP
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ร้านเวสป้า Arm Scooter Shop/สั่งประกอบรถ-บริการส่งอะไหล่ถึงบ้าน

ร้ า น อ า ร์ ม ส กู ต เ ต อ ร์ ช็ อ ป

WELCOME TO ARM SCOOTER SHOP
    The Good Quality Vespa Shop in Bangkok
    Spare Part for Vespa,Painting,Repair and Restore Service.

ติดตามผลงาน อัพเดท พูดคุย สอบถาม
    ได้ที่Facebook ตลอด24Hours.

https://www.facebook.com/armscootershop?fref=ts

รับสั่งประกอบรถเวสป้า จำหน่ายอะไหล่ ซ่อม ทำสี บริการส่งถึงบ้านได้ทั่วโลก

----------------------------------------------------

ARM SCOOTER SHOP

Tel.02-4680805 // Tel.081-8159582

ร้านอาร์มสกูตเตอร์ช็อป
    199/18 ถ.เจริญนคร สี่แยกบุคคโล
    เชิงสะพานกรุงเทพ เขตธนบุรี กรุงเทพ 10600

จันทร์-ศุกร์ 9 โมง - 1 ทุ่ม
    เสาร์ 9 โมง - 1ทุ่ม

จำหน่ายอะไหล่ทุกชิ้นของเวสป้า บริการส่งไว ไปทุกจังหวัด
    ซ่อมรถ ทำสี ปะผุ ผ่าเครื่อง สั่งประกอบรถ

**บริการจัดส่งอะไหล่ถึงบ้าน ทั่วประเทศ

**จำหน่ายอะไหล่เวสป้า แลมแบรตต้า ฮอนด้าC70

**รับส่งเวสป้า รับรถมาซ่อม ค่าขนส่งคิดตามระยะทาง ราคายุติธรรม

**ซ่อมเวสป้า ราคาเป็นกันเอง คิดตามอาการซ่อม เชื่อถือได้เรื่องความซื่อสัตย์

**บริการสั่งประกอบรถเวสป้าทั้งคัน และขายเวสป้ามือสอง พ่นสี ซ่อมสี ปะผุ ตกแต่ง
    --------------------------------------------------------------------------------

ร้านเรามีอะไหล่ครบวงจร ราคาเป็นกันเอง
    ซ่อม เปลี่ยนอะไหล่ เช็คงานได้ทุกชิ้น
    ซื่อสัตย์ โปร่งใส ไว้ใจได้
    งานเนียน พิถีพิถันทุกขั้นตอน
    โดยช่างเวสป้ามืออาชีพที่มีประสบการณ์มากกว่า20ปี
    ใส่ใจรายละเอียดของรถ เพื่อให้ได้รถเวสป้าที่ดีเกือบร้อยเปอร์เซนต์
    มั่นใจได้ว่าใกล้เคียงกับรถที่ออกมาจากโรงงานมากที่ส ุด

---------------------------------------------------------

รั บ สั่ ง ทำ ร ถ เ ว ส ป้ า 64
    รับซ่อมรถ ตกแต่ง ทำสี เปลี่ยนสีใหม่ปะผุ ผ่าเครื่อง ครบวงจรครับ

พิถีพิถัน ทุกขั้นตอนการประกอบรถ

บริการผ่าเครื่อง เข้าโรงกลึง เปลี่ยนอะไหล่ คิดราคาตามจริง
    งานรับประกันเครื่องยนต์3เดือนเต็ม

จำหน่ายอะไหล่เวสป้า อะไหล่ภายนอก และอะไหล่เครื่อง
    มี อะไหล่ครบ ประกอบรถได้ทั้งคันครับ

หมวกขี่ม้า งานแฮนด์เมด ราคาย่อมเยา

หมวกกันน็อค คลาสสิค หลากสี

รับจัดส่งอะไหล่เวสป้า+ฮอนด้าc70ทั่วประเทศ
    ต้องการอะไหล่ประกอบรถ หรือของแต่งรถตัวไหน สั่งได้ที่นี่เลยครับ

เราส่งได้ทุกจังหวัด ทุกอำเภอ บนดอย บนเกาะ หรือที่ไหน เราส่งให้ได้
    เรามีรถออกส่งสินค้าให้ทุกวัน สั่งวันนี้ พรุ่งนี้ได้ของ อย่างช้าไม่เกิน2วันครับ

สินค้าตัวไหน ที่ซื้อแล้วเกิดชำรุดก่อนเวลาอันสมควร
    หรือเสียหายระหว่างการขนส่ง ทางร้านยินดีเปลี่ยนสินค้าให้ในแบบเดียวกันนั้น
    และจะจัดส่งให้ใหม่ทันทีครับ ขอบคุณครับ

แผนที่ร้าน MAP
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ARM 02-4680805 : 20-02-2014 เมื่อ 11:47

มาตรฐาน ปีใหม่ขอให้รวยๆ

:d ครับพี่อาร์ม บอร์ดใหม่ ขอให้ขายดีๆขึ้นกว่าเดิมเยอะๆครับเงินทองไหลมาเทมาคร ับ
    ขายดีเป็นเทน้ำเททา แล้วอย่างงี้ จะเอาเงินไปเก็บที่ไหนครับเนี่ยพี่อาร์ม (เก็บในแบงค์เดะ)อิอิอิอิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Honda 550 : 20-02-2006 เมื่อ 20:33
    VESPA is a rich man's toy../\3

Junior Member Sa-La-Pao_15's Avatar
    สถานที่
    Suphanl3ul2i>>>SC
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พี่คับมีGs Mk 2 บ้างป่ะคับ เอาแบบNo-Bookนะคับ ขอรถแท้นะ

04-1122464 โทรมานะ ขอรูปด้วย [email protected] ช่วยๆหน่อยเหอะ ผมเซี่ยนเหลือเกิน

Junior Member Rundakae's Avatar
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีครับพี่อาร์ม อยากทราบว่าของแต่ง spint ไฟเหลี่ยมมีไรบ้างครับพี่ ช่วยแยกเป็นประเภทๆนะครับพี่ ขอบคุณครับ [email protected] อ้ออีกอย่างหนึ่งแผงไฟหน้าเท่าไรครับพี่

Senior Member skedo's Avatar
    ขอบคุณ
    0

/\ :o
    กินเหล้า เคล้านารี ปี้พีอาร์ บ้ารถเก่า

สาวก VESPA & LAM's Avatar
    สถานที่
    Crave Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

มีซื้อประจำครับของร้านพี่อาร์มอะครับนานๆทีจะมีปัญห าบ้างแต่ถ้ามันใช้ไม่ได้รึหักระหว่างขนส่งพี่เค้า(พี ่ผู้หญิงชื่ออะไรไม่รู้อะคุยแต่โทรศัพท์) แกก็จะส่งของใหม่มาให้แทนให้ทันที่ครับ

Junior Member
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หลอดไฟมีมั้ยครับ

มีหลอดไฟหน้าแลม3Liป่ะครับผมหาซื้อตามร้านซ่อมมอไซ แถวบ้านทุกร้านแล้ว ไม่มีซักร้าน มีมั้ยตอบที

Junior Member overlab's Avatar
    สถานที่
    sure-sleep
    ขอบคุณ
    0

มีบังโคลนหน้า Gl มั๊ยคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย overlab : 19-12-2005 เมื่อ 21:21

noteburapa49
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

ร้าน อาม มีเครื่อง px อยู่บ้างป่าวครับ

ARM 02-4680805's Avatar
    สถานที่
    ARMSCOOTERSHOP
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ตอบb boybeach ครับ

ตอบครับ เครื่องPX ที่ถามมาตอนนี้ยังไม่มีครับ หายากนิดนึง มีแล้วจะลงให้นะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ARM 02-4680805 : 20-01-2006 เมื่อ 16:28

Member awaygod's Avatar
    สถานที่
    EveryWhere
    ขอบคุณ
    0

พี่อาร์มครับ

ท่อป๊องทั้งชุด+ค่าจัดส่ง ราคาเท่าไหร่ครับ

ผมอยู่ลาดกระบังอ่ะครับ ร้านอยู่ไกลมากเคยไปมาทีนั่งรถเมื่อยตุ้มเลย:d
    Ride to Live
    Live to Ride

สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ awaygod
    พี่อาร์มครับ

ท่อป๊องทั้งชุด+ค่าจัดส่ง ราคาเท่าไหร่ครับ

ผมอยู่ลาดกระบังอ่ะครับ ร้านอยู่ไกลมากเคยไปมาทีนั่งรถเมื่อยตุ้มเลย:d
    ไปด้วยกันมะ ผมขับแลมอยุ่ลาดกระบังรถผมไฟไม่ติดว่าจาไปเดินไฟใหม่ อยู่นี่ ไปไม่ถูกเคยแต่สั่งซื้อของร้านพี่เค้าแต่ไปไม่ถูก หาคนนำทางอยู่ อิอิ :D

Member VespaRaider's Avatar
    สถานที่
    คนเดียว
    ขอบคุณ
    0

เสาร์นี้ขายไหมครับ พอดีจะเอากระจกไปเปลี่ยน Matal-Plast ไปเปลี่ยนอะครับ
    ตัวกระจก ( ที่อยู่ในกรอบ ) มันสั่นๆ อะครับ
    แล้วพี่มีเครื่อง ET3 ขายไหมครับ

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

ถ้าอยากแปลง ขนาดล้อของ "สปิ๊น" เป็น "64" ต้องใช้อะไรบ้าง ราคาเท่าไร (ขอรายละเอียดด้วย) จะสั่ง!!!!
    จัดส่งด้วยใช่ไหม

ขอบคุณ
    0

Post - - -

กะทะล้อ 64 อะลูมิเนียม มีมั้ยครับ ราคาเท่าไหร่ครับ

หน้าที่ 1 จากทั้งหมด 117 หน้า 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 51 101 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย