สบายดีไหมทุกๆคน

ชื่อกระทู้: สบายดีไหมทุกๆคน

มาตรฐาน สบายดีไหมทุกๆคน

เป็นอย่างไรกันบ้าง ผมทำงานไม่ค่อยว่างไม่ค่อยได้เข้าเท่าไร
    แล้วพอดีโทร.........เสีย.........เบอร์เลยหายไปหมดเ ลย
    ว่างจะเข้าไปหาแนนที่วัดแล้วกัน โลโก้ wv 411 L ด้วยยังอยู่นะ

. น้ำขาว's Avatar
    สถานที่
    .
    ขอบคุณ
    0

สบายดีครับคุณต่อem97 คิดถึงทุกคนเหมือนกัน ถ้ามีเวลาว่างคงได้ขี่รถเที่ยวด้วยกันอีกน่ะครับทุกค น แต่ผมไม่ค่อยมีเวลาว่างเลยem87

สนครับ แต่รถNo-Bookไปได้ป่าวem87
    ขึ้นชื่อว่าล้อ ยังไงก็ไม่หยุดหมุน

Member nanny's Avatar
    สถานที่
    ส.ประภายิม...
    ขอบคุณ
    0

em95ไปได้ดิ....คุณส้ม..เดี๋ยวทำบัตรแขวนคอ...เหมือนเดิมกันเอาใว้..
    เรื่องตำรวจไม่น่าจะมีปัญหา..ไปดิหนุกๆ...ส่วนไอ้หน้ าโหดว่าไงไปป่าว
    (คุณรอง)เลิกซ๊อตหรือยัง...ว่างๆเจอกัน..น้องๆเค้ารออยู่นะ. ...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanny : 16-06-2007 เมื่อ 22:30

[S]oul [M]ate move's Avatar
    สถานที่
    <Soul mate>//<<< (Only 1)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เฮ้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nanny อ่านข้อความ
    em93สบายดีเหรอ..ต่อ.. เดือนหน้ามีวันหยุดติดกัน 3 วัน เพื่อนๆ
    มีใครสนใจ..ขับรถไปชมธรรมชาติแถวเมืองกาญ..กันเอาป่าว...
    ไปนอนที่น้ำตกเอราวัณกัน..ออกไปฟอกปอดกันหน่อย..อยู่ในเมือง..
    เจอกันแต่ควันพิษ..ว่าไง..ลองหาลือกันดูนะ....
    ไม่ไกลมาก..แต่บรรยากาศดี..
    มาพัทยาดิจ๊ะ แนนจ๋า
    081-7775689

BON_[T]ippa_[Y]arak

[S]oulmate [C]lub (Only one)

Junior Member siam02's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อิอิอิ

ไปด้วยพี่แนน ถ้าพี่บอลไปเอาเจ้าตัวที่อยู่ในรูปไปด้วยนะมันหน้าโห ดดี อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย siam02 : 18-06-2007 เมื่อ 23:45
    จึงเรายังจะท่องไปในทางนี้
    อันเป็นทิศ...วิถีที่ท่านว่าเขลา
    จึงจะรินดื่มรายงามตามรูปเงา
    ตามวิถีที่เราเชื่อ...ศรัทธา
    ดวงตาท่านเห็นอย่างนั้น...นั่นคือท่าน
    โลกยังมีอีกด้านให้ค้นหา
    เราอาจเห็นภาพต่างกันในดวงตา
    อยู่ที่ใจใครเจิดจ้ามากกว่ากัน

วิถีที่แตกต่าง.....

Talking - -"

"สบาย" ไปไหนหมดไม่รู้ครับ...มีเหลือแต่ลำบาก
    ช่วงนี้คงจะขัดสนยาวเลยครับทุกท่าน...ไหนจะค่าเทิอมน ้องๆอีก แบบว่าช่วงนี้เปิดเทิอมใหม่ๆอ่าครับพี่น้อง...
    บนถนนที่ทอดทางสายหนึ่ง ผู้คนขันแข่งต่างคนแสดงให้ระแวงต่อกัน...ต่างหวังพิชิตดังดีเด่นมันต้องเป็นของฉัน...ไม่เหลือ การแบ่งปัน...จนเป็นสันดาน...ของคน

. น้ำขาว's Avatar
    สถานที่
    .
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ siam01 อ่านข้อความ
    "สบาย" ไปไหนหมดไม่รู้ครับ...มีเหลือแต่ลำบาก
    ช่วงนี้คงจะขัดสนยาวเลยครับทุกท่าน...ไหนจะค่าเทิอมน ้องๆอีก แบบว่าช่วงนี้เปิดเทิอมใหม่ๆอ่าครับพี่น้อง...
    คุณรอง เลี้ยงเด็กๆด้วยเหรอ เห็นบอกมีค่าเทอมน้องๆด้วย แบ่งคนดิ

มาตรฐาน ไปด้วยคนดิ

ไปขึ้นเขาแบบนี้ผมเอา DT ไปนะ

มาตรฐาน อ้นหรือใครเจออ้นถ้าให้หน่อย

โทรบอกต่อหน่อยครับ 085 808 3846

Bookmarks