กลอนฮาๆถึงพี่ๆบางคนจ้า - หน้า 2

ชื่อกระทู้: กลอนฮาๆถึงพี่ๆบางคนจ้า

Rally...Pinky Pinky...Angel's Avatar
    สถานที่
    kmit'nb
    ขอบคุณ
    0

ไม่เดิน ผิด ตึก ได้ไง ก็เจ้เล่น สายตาสั้น ไม่ใส่แว่น นี่ไม่เดินตก ท่อก็ดีแล้ว อิอิ
    เรื่องเครื่องยนต์นะพี่พอรู้...แต่เรื่องเจ้าชู้พี่ไม่รู้จะทำยังไง

เบอร์ใหม่จ้าพี่น้อง ARM (พิ้งกิ้) 0894947688
    (เพื่อน)"รับสมาชิก กลุ่ม Kmitnb Scooter ครับ Add Msn facebook คุยกัน"

www.Scooter-Service.co.cc NewUpdate เม.ย 55

Junior Member nuinaja's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มาใหม่จร้า

อย่ารัก...เพราะสงสาร
    เขารู้คงทรมานใจ
    อย่ารัก...เพียงคิดว่าลองๆคบไป
    แต่เธอจงเชื่อใจในตัวเขา
    อย่ารัก...เพราะเพื่อนว่าดี
    เพราะคนๆนี้อาจไม่ได้รักเรา
    แต่รักเพราะเธอรักเขา
    และมั่นใจจะก้าวไปด้วยกัน
    อย่ารัก...เพียงคิดว่าพอคบได้
    ถ้าเขาไม่ใช่คนที่เธอฝัน
    อย่ารัก...เพียงแค่ฆ่าเวลาไปวันๆ
    เพราะเธอกำลังฆ่าคนๆนั้นให้ค่อยๆตาย
    อย่ารัก...ถ้าหัวใจเธอกำลังกล้ำกลืน
    เพราะเธอคงไม่อาจฝืนให้รักมีความสุขได้
    อย่ารัก...คนที่ผ่านมาแล้วผ่านไป
    แต่จงรักคนที่เธอหยุดเขาได้ด้วยรัก
    อย่ารัก...และรีบผูกพัน
    ถ้าคนๆนั้นเธอพึ่งรู้จัก
    อย่าปล่อยใจรักใครง่ายๆนัก
    จงดูใจกันสักพักก่อนเชื่อใจ
    อย่ารัก...ใครหลายคน
    เพราะไม่มีใครทนเป็นรองได้
    แต่รักคนที่เธอพร้อมจะให้เขาทั้งหัวใจ
    และพร้อมจะเคียงข้างกันตลอดไป...ชั่วนิรันดร์

เพราะดีชอบๆอ่านแก้เครียดนะจ๊ะพี่น้อง
    เก็บตังแอบเทพอิอิอิ
    รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง

การที่เราได้รู้จักรักใครซักคนเป็นสิ่งที่ดีแต่เราคว รจะรักให้เป็นไม่ใช่อะไรๆก็ทุ่มเทเพื่อเธอ...มันม่าย ช่าย
    คนเรารักกันต้องจูนหากันเนอะๆ
    รักคนขับเวสป้าจัง555+
    i love p'arm very much&vespa..pinky

เอ๋อๆๆๆมากมาย

songwut's Avatar
    สถานที่
    KMITNB
    ขอบคุณ
    0

ไม่เหนอ่ะนุ้ย เปลี่ยนสีได้ป่าว อ่านไม่ออกเรย
    ดีพอ.....หรือพอดี

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ลุงสันเซอร์วิส
    ขอบคุณ
    0

น้องนุ๊ยเป็นไรไปครับ เห็น Sad

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

ชาปริ้นหัวเหลี่ยม150:]] MoRniNg GloRyZ's Avatar
    สถานที่
    N/A
    ขอบคุณ
    0

อยากรู้มะ ว่านุ้ยsadเพราะอาไร เรามีคำตอบ "นุ้ยsadเพราะคบกะพี่พิ้งกี้ไง" จิงๆนะ นี่คือเหตุผลที่นุ้ยต้องเปงแบบนี้ จิงมะ?...นุ้ย

เ ว ส ป้ า_จิ๋ ว ห ลิ ว
    GTS 150

Bookmarks