อยากเห็น C100 /102 แท้ๆ(ขอเป็นอะไหล่แท้นะครับ)

ชื่อกระทู้: อยากเห็น C100 /102 แท้ๆ(ขอเป็นอะไหล่แท้นะครับ)

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ลุงสันเซอร์วิส
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากเห็น C100 /102 แท้ๆ(ขอเป็นอะไหล่แท้นะครับ)

ใครมีช่วยลงรูปให้ดูหน่อยนะครับ
    ขอแบบทุกจุด
    1.ไฟเลี้ยว หน้าหลัง
    2.ไฟท้าย
    3.กระเป๋า+กุญแจ
    4.โชคอัพ
    5.ปลอกแฮนด์
    6.ไฟเกียร์ว่าง
    7.เล็บบังลม
    8.ประกับไฟเลี้ยว+สูงต่ำ
    9.อื่นๆอีกมากมายครับ

ขอดูแบบทุกสภาพครับ กำลังจะเก็นอะไหล่ให้ครบครับ

ขอบคุณครับ

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

Senior Member superman90's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จัดให้

em19

รูป รูป  
    บันทึกของเสด็จในกรมหลวงชุมพร เขตรอุดมศักดิ์
    เจอบันทึกนี้ให้เอาคำต่อไปนี้ของกูไปประกาศให้คนรู้ว ่า
    " กูกรมหลวงชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ "
    " ผู้เป็นโอรสของพระปิยมหาราช ขอประกาศให้พวกคุณรับรู้ไว้ว่า
    แผ่นดินสยามนี้ บรรพบุรุษ ได้เอาเลือดเอาเนื้อเอาชีวิตแลกไว้
    ไอ้อีมันผู้ใด คิดชั่วร้ายทำลายแผ่นดิน ทำลายชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์
    ฤา กระทำการทุจริต ก่อให้เกิดความเดือดร้อนต่อส่วนรวม
    จงหยุดการกระทำนั้นเสียโดยเร็ว
    ก่อนที่ที่กูจะสั่งทหารผลาญสิ้นทั้งโคตรให้หมดเสนียด ของแผ่นดินสยาม
    อันเป็นที่รักของกู
    ตราบใดที่คำว่า "อาภากร"
    ยังยืนหยัดอยู่ในโลก กูจะรักษาผืนแผ่นดินสยามของกู
    ลูกหลานทั้งหลาย แผ่นดินใดให้เรากำเนิดมา
    มิให้อนาทรร้อนใจ จงซื่อสัตย์ต่อแผ่นดินนั้น
    แผ่นดินใดที่ให้ซุกหัวนอน ให้ความร่มเย็นเป็นสุข
    มิให้อนาทรร้อนใจ จงซื่อสัตย์ต่อแผ่นดินนั้น "
    *ประชาธิปไตย ใช่แค่จักพูด เข้าใจแล้วฤา ถึงเอ่ยอ้าง*

จ้า....พ่อคนดี ขี่หมู

punthep's Avatar
    สถานที่
    หัวสะพานคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

Up Up ใครมีแบ่งๆกันดูหน่อยคับ ขอบคุงคับ
    c23..........c23..........c23

Member เท่ง เทิดเทิง's Avatar
    สถานที่
    B.Y.C. บางใหญ่ คลาสสิกคลับ
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เสี่ยปาล์ม อ่านข้อความ
    ใครมีช่วยลงรูปให้ดูหน่อยนะครับ
    ขอแบบทุกจุด
    1.ไฟเลี้ยว หน้าหลัง
    2.ไฟท้าย
    3.กระเป๋า+กุญแจ
    4.โชคอัพ
    5.ปลอกแฮนด์
    6.ไฟเกียร์ว่าง
    7.เล็บบังลม
    8.ประกับไฟเลี้ยว+สูงต่ำ
    9.อื่นๆอีกมากมายครับ

ขอดูแบบทุกสภาพครับ กำลังจะเก็นอะไหล่ให้ครบครับ

ขอบคุณครับ
    มีแต่ c92 แท้ทั้งคันอ่ะคับ จะดูเปล่า อิอิ ล้อเล่นนะ รถผมยังเด็กๆอยู่เลย เมื่อไหร่จะเอาดีทางหมูจิงๆจังๆสักทีอ่ะคุณปาล์ม
    /\2 ชมรมอนุรักษ์รถโบราณบางใหญ่คลาสสิคคลับ/\2

oh's Avatar
    สถานที่
    บางใหญ่
    ขอบคุณ
    1

จัดให้ครับ ปาล์ม 102 คันเก่า ตอนนี้ไปอยู่กับเจ้าของใหม่และ ถ้ายังไง ขออนุญาต เจ้าของใหม่
    ด้วยนะครับ

รูป รูป    
    Honda Vintage Bike Mania
    Love the classic and authentic traditional direct model.
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณบางใหญ่
    บางใหญ่คลาสสิคคลับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=149

Honda Vintage Bike on tour..
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=447995

แนะนำเวปฝากรูป ฝากไฟล์ ฝากได้ ฝากดี ไม่มีล่มครับ
    http://image.ohozaa.com/index.php

punthep's Avatar
    สถานที่
    หัวสะพานคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

แจ่มๆ แป้น X
    ใครมีเอาลงอีกๆๆ
    ขอบคุงคับ
    c23..........c23..........c23

Member santos's Avatar
    สถานที่
    SomDeT Classic Bike
    ขอบคุณ
    0

สวยครับ
    em94
    em97สมเด็จคลาสสิคไบค์em97

em24(-SomDet Classic Bike-)em24

em88em88