แนะนำตัวเองหน่อยครับ

ชื่อกระทู้: แนะนำตัวเองหน่อยครับ

มาตรฐาน แนะนำตัวเองหน่อยครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ [B]กลุ่มห้วยกรด คลาสสิค ชัยนาท[/B] อยากรู้จักพวกเรามากกว่านี้ เข้าชมได้ที่ http://www. huaikrotclassic.th.gs ได้เลยครับ

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [email protected] : 20-08-2007 เมื่อ 10:56

มาตรฐาน ป้ายชมรมครับ (ลองติชมดูครับ)

รูป รูป  

มาตรฐาน สมาชิกกลุ่ม

รูป รูป    

มาตรฐาน ต่ออีกหน่อย

รูป รูป  

Senior Member hellboy's Avatar
    สถานที่
    โดนไล่ออกแล้ว
    ขอบคุณ
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ [email protected] อ่านข้อความ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ [B]กลุ่มห้วยกรด คลาสสิค ชัยนาท[/B]
    เข้ามาเชียร์ชาวชัยนาทด้วยกันครับ
    ไว้กลุ่มหันคาจะไปเที่ยวแล้วจะโทรไปชวนนะครับ
    หรือทางห้วยกรดมีกิจกรรมอะไรก็โทรมาชวนได้ครับ
    (แอบไปฉวากผ่านหันคาไม่ชวนกันเลย)
    บอย 081-9722020

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hellboy อ่านข้อความ
    เข้ามาเชียร์ชาวชัยนาทด้วยกันครับ
    ไว้กลุ่มหันคาจะไปเที่ยวแล้วจะโทรไปชวนนะครับ
    หรือทางห้วยกรดมีกิจกรรมอะไรก็โทรมาชวนได้ครับ
    (แอบไปฉวากผ่านหันคาไม่ชวนกันเลย)
    บอย 081-9722020
    ขอโทษด้วยจิง ๆ ทางผมไม่มีเบอร์ใครเลยจิง ๆ มีแต่เบอร์ของพี่โมทย์ โทรไปหาพี่เขามาแล้วเห็นเขาบอกว่า ทางหันคา จะไปเที่ยวที่อ่างเก็บน้ำกระเสียว อะไรนี่แหละ
    ไม่ เป็นไรเอาไว้งานหน้าครับ ซับป่าว่านสระบุรี ไปไหมเอ่ย em95 ขอบคุณครับที่เข้ามาเชียร์
    พล 081-2345665

Senior Member hellboy's Avatar
    สถานที่
    โดนไล่ออกแล้ว
    ขอบคุณ
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ [email protected] อ่านข้อความ
    ขอโทษด้วยจิง ๆ ทางผมไม่มีเบอร์ใครเลยจิง ๆ มีแต่เบอร์ของพี่โมทย์ โทรไปหาพี่เขามาแล้วเห็นเขาบอกว่า ทางหันคา จะไปเที่ยวที่อ่างเก็บน้ำกระเสียว อะไรนี่แหละ
    ไม่ เป็นไรเอาไว้งานหน้าครับ ซับป่าว่านสระบุรี ไปไหมเอ่ย em95 ขอบคุณครับที่เข้ามาเชียร์
    พล 081-2345665
    เอาไว้ให้หมดฝนก่อนก็ได้แล้วค่อยไปเที่ยวกัน..แล้วจะ โทรไปนัดครับ

cp's Avatar
    สถานที่
    รถโบราณ ม.นเรศวร @ สะแกกรัง มอเตอร์คลาสสิกไบค์
    ขอบคุณ
    3
    Blog Entries
    1

ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    กลุ่มรถโบราณ ม. นเรศวร พิษณุโลก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ cp อ่านข้อความ
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    เช่นกันครับ งานที่ชุมแสงพวกผมก็ไปครับ จำพวกผมได้ป่าวครับพี่

เจอกันที่งาน ซับป่าว่าน สระบุรีครับ

Crave Scooter สายหล่ม Chaojeen love vespa's Avatar
    สถานที่
    ~ { Crave ☼ C|assic} ~
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 55

หวัดดีครับผม ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ แล้วเจอกันที่งานครับ

โบราณรีเทิร์นคลับ
    ก็แค่..!!รถโบราณหล่มสัก
    นี่แหละ คือ ความคลาสสิค!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Chaojeen love vespa อ่านข้อความ
    หวัดดีครับผม ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ แล้วเจอกันที่งานครับ

โบราณรีเทิร์นคลับ
    ก็แค่..!!รถโบราณหล่มสัก
    นี่แหละ คือ ความคลาสสิค!
    ยินดีทีได้รู้จักครับ แล้วเจอกันในงาน สามแยกวิเชียรบุรีครับ

Junior Member สถาพร's Avatar
    สถานที่
    บึงบูรพาคลาสลิค
    ขอบคุณ
    0

ยินดีที่ได้รู้จักคร๊าบ พวกป๋มกลุ่มใหม่เหมือนกัน บึงบูรพาคลาสสิค

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สถาพร อ่านข้อความ
    ยินดีที่ได้รู้จักคร๊าบ พวกป๋มกลุ่มใหม่เหมือนกัน บึงบูรพาคลาสสิค
    เช่นกันครับ แล้วเจอกันที่งาน สามแยกวิเชียร์บุรีครับ

Bookmarks