ประกาศด่วน...ใครจะไปยกมือขึ้น

ชื่อกระทู้: ประกาศด่วน...ใครจะไปยกมือขึ้น

หุ่น's Avatar
    สถานที่
    อิสระ...
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ประกาศด่วน...ใครจะไปยกมือขึ้น

หลังจากที่คณะกรรมการแก๊งค์คนแก่ได้ลงความเห็นกันแล้ วนั้น ทริปต่อไปของชาวออบิทก็คือ ตลาด 100 ปี ฉะเชิงเทรา นะครับ ระยะทางจากกรุงเทพ-ฉะเชิงเทรา ก็ประมาณ 82 กิโลเอง แล้วอาจจะเลยไปไหว้พระที่วัดหลวงพ่อโสธรวราราม กำหนดการคือวันอาทิตย์ที่ 1 กรกฎาคม 50 รวมพลกันที่เสาเชิงช้า เวลาประมาณ 05.00 น.ใครมาช้าไม่รอนะครับ ถ้ามีการเปลี่ยนอย่างไรจะแจ้งให้ทราบภายหลังนะคร๊าบบ บบ...

+++ทีมงาน " ออบิท " สายจรัญฯ+++

oue_22's Avatar
    สถานที่
    Orbit Club
    ขอบคุณ
    0

ว้า........... งี้ก้อดไปน่ะสิ em87
    รับออกแบบสื่อสิ่งพิมพ์ทุกชนิด ราคากันเอง โทร.088-544-2611 อุ๊

HELLO! GOOD RIDER ~%น้องสุดท้อง Orbit%~'s Avatar
    สถานที่
    Orbit club@เสาชิงช้า
    ขอบคุณ
    0

/\2
    ท.บ. = ทีโบน

Senior Member jayfaneve's Avatar
    สถานที่
    ORBIT Club
    ขอบคุณ
    0

หุ่นพูดถูกอ่ะ ว่าใครมาช้าไม่รอนะคับ แล้วใครไปช่วยบอกด้วยนะคับ ขอบคุณทุกคนที่ให้ความร่วมมือนะคับem95em95

Talking เปลี่ยนแปลงกำหนดการเดินทางครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หุ่น อ่านข้อความ
    หลังจากที่คณะกรรมการแก๊งค์คนแก่ได้ลงความเห็นกันแล้ วนั้น ทริปต่อไปของชาวออบิทก็คือ ตลาด 100 ปี ฉะเชิงเทรา นะครับ ระยะทางจากกรุงเทพ-ฉะเชิงเทรา ก็ประมาณ 82 กิโลเอง แล้วอาจจะเลยไปไหว้พระที่วัดหลวงพ่อโสธรวราราม กำหนดการคือวันอาทิตย์ที่ 1 กรกฎาคม 50 รวมพลกันที่เสาเชิงช้า เวลาประมาณ 05.00 น.ใครมาช้าไม่รอนะครับ ถ้ามีการเปลี่ยนอย่างไรจะแจ้งให้ทราบภายหลังนะคร๊าบบ บบ...

+++ทีมงาน " ออบิท " สายจรัญฯ+++
    em90แจ้วข่าวด่วนครับ เนื่องในวันที่ 1 กรกฏาคม 2550 นี้เป็นวันเกิด พี่ปลา จึงไม่สะดวกในการเดินทางเลยขอเลื่อนเป็นวันที่ 15 กรกฎาคม 2550 แทนนะครับ นัดรวมตัวกันที่เสาชิงช้า เวลา 03.30(ตี3ครึ่ง)ช้าสุดไม่เกินตี 4 นะครับย้ำ ไม่เกิน ตี4 นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TopRy : 19-06-2007 เมื่อ 16:25
    ***จำหน่ายสีทาสนามเทนนิส(SEE-COURT)สีทาพื้นสนามกีฬาทุกชนิดรายแรกในราคาโรงงาน***

รับเหมาก่อสร้างซ่อมแซมทาสีพื้นสนามกีฬาทุกชนิด
    ด้วยระบบพื้นผิวระดับมาตราฐานในราคากันเอง

สนใจติดต่อ 083-4482123 วีรยุทธ์

รายละเอียดเพิ่มเติมตามลิ้งค์ด้านล่าง

คนขี้อิจฉาริษยา ย่อมเป็นสหายที่แย่ที่สุด
    โจรที่ว่าเลวนั้นยังอาจกลับใจเป็นคนดีได้...
    แต่คนที่ไม่ใช้โจรนั้นกลับมิอาจกลับใจเป็นคนดีได้...
    ฉันใดก็ฉันนั้น...เป็นเพราะว่าจิตใจคนบางคนนั้นมันไม ่ดี...
    มัวแต่คิดอิจฉาริษยาคนอื่น...
    จะให้แก้ไขอย่างไรนั้นมันก็ดียาก...

oue_22's Avatar
    สถานที่
    Orbit Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TopRy อ่านข้อความ
    em90แจ้วข่าวด่วนครับ เนื่องในวันที่ 1 กรกฏาคม 2550 นี้เป็นวันเกิด พี่ปลา จึงไม่สะดวกในการเดินทางเลยขอเลื่อนเป็นวันที่ 15 กรกฎาคม 2550 แทนนะครับ นัดรวมตัวกันที่เสาชิงช้า เวลา 03.30(ตี3ครึ่ง)ช้าสุดไม่เกินตี 4 นะครับย้ำ ไม่เกิน ตี4 นะครับ
    อย่างนี้ก็มีลุ้นน่ะสิอาจจะได้ไปกะเค้าบ้าง ดูเลิกสึกก่อนไม่รู้สึกวันไหน em97
    รับออกแบบสื่อสิ่งพิมพ์ทุกชนิด ราคากันเอง โทร.088-544-2611 อุ๊

Senior Member emotionbirdrb's Avatar
    สถานที่
    ~O~r.b.i.t. CluB~
    ขอบคุณ
    0

พี่หุน ไม่เอาแบบ 3 ชุก นะ นัดตี4 ออก 6โมงอะ
    ปล . ใครจะไป รายงานตัวด้วยเน้ออ....
    ++ การช่วยเหลือคนอื่น คือการที่เราจ่ายค่าเช่าของชีวิตที่อยู่ในโลกนี้+
    --- ก็ผม อนุรักษ์ของเดิมครับ ---
    --- ---
    ลำ ลำ กึ๊ก

Bookmarks