ประกาศ งานพัทยา

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ประกาศ งานพัทยา

Senior Member Shop_note's Avatar
    สถานที่
    Pakkred Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ประกาศ งาน Thailand Scooter Festivals ( พัทยา )

พี่ๆ น้องๆ ที่จะไปงานพัทยา ให้เข้ามาลงชื่อไว้เเล้วกันน่ะ จะนับจำนวนที่เเน่นอน
    สาขาย่อยทั้งหลาย....รายงานตัวด่วนเลย.......
    งานนี้เค้าเก็บเงินด้วยนะ 200 บาท เป็น ค่าเสื้อ ของที่ระลึก ...............................

กำหนดการคร่าวๆ น่าจะออกเย็นวันศุกร์ 17 มีนาคม 49 เวลาน่าจะประมาณ เย็นๆ ที่ปากเกร็ด
    กลับก็สายๆ วันอาทิตย์ ( ส่วนเรื่องไปเกาะช้างต้องมาคุยกันอีกที )
    ไปเตรียม Scooter กันไว้ให้พร้อมล่ะ ใครจอดเยี่ยว ได้ถูกทิ้งเเน่ๆๆ.................................

แล้วพี่ไก่(Lamstaion)ไปด้วยกันน่ะพี่..........รับร องเบียรไม่มีขาดแน่นอน.......

หมายเหตุ : ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดใครมีอะไรก็โทรมาแล้วกันน ะครับ
    น้องเจ็ท ลำพูนจะลงมาวันไหนก็ติดต่อมานะ /\2

ประกาศเพิ่มเติม
    ทุกคนที่จะไปร่วมงาน Thailand Scooter Festival 1st ที่เมืองจำลอง พัทยา ชลบุรี
    ออกเดินทางวันศุกร์ตอนเย็น.............ให้มารวมกันท ี่ปากเกร็ด ปั้มคาลเท็กซ์ ก่อนถึงห้าเเยก
    กะไว้ว่า ออกเดินทางซัก 19.00 น.
    ให้ทุกคนเตรียมตัวกันดังนี้
    - เอาเสื้อยืดกลุ่มสีดำมาด้วย
    - เอาเสื้อคลุมสีเขียวที่ติดโลโก้ที่เเขนมาด้วย

โปรดปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัด...................... ...

ปล:
    ฝากไปบอกพวกที่จะร่วมเดินทางด้วย ใครยังไม่มีเสื้อทั้งสองตัวให้โทรหาพี่โดยตรงเลย
    ใครติดขัดอะไรก็โทรมาหาเเล้วกัน 0-1441-2621
    สาขาย่อยทั้งหลายเตรียมตัวไว้ให้พร้อม รับรองงานนี้สำนักงานใหญ่มีเซอร์ไพร์ สำหรับหนุ่มๆที่ขี่รถไปทุกคน................รับรองไ ม่ผิดหวังไปพัทยาทั้งที

รายละเอียดงาน
    18 มีนาคม 2549 งาน Thailand Scooter Festival 1st ที่เมืองจำลอง พัทยา ชลบุรี ร่วมด้วยช่วยกันกับงานรวมตัวชาว สผม๊ดเตอร์เเละชาว 2 ล้อ ทั่วไทย
    วันเสาร์ ที่ 18 มีนาคม พ.ศ. 2549
    เช้า เวลา 9.00 น. ทำการเปิดพิธี Thailand Scooter Festival 1st ณ.ลานด้านหน้าศาลาว่าการเมืองพัทยา จุดธูป ถวายพระบรมรูป พระเจ้าตากสิน มหาราช เเละเดินขบวน เริ่มตั้งเเต่ หน้าศาลาว่าการเมืองพัทยา ไปถนนสายชายหาด สู่พัทยาใต้ จอมเทียณ เเละอ้อมออกไปที่ถนนสุขุมวิท มุ่งหน้าย้อนกลับไปที่เมืองจำลอง เพื่อเข้า ร่วมลงทะเบียน สมาชิกงาน
    2. เริ่มจัดกลุ่ม เวสป้าเเลมเบตต้า เเละรถอื่นๆ เข้าประกวด ในรุ่นต่างๆ รุ่น รถ หายาก / รถ เเห้งเดิม / รุ่น เดิมสวย / รุ่น มอส / เรสซิ่ง / รถเด่นประจำงาน เป็นต้น โดยมีการสมัครเเละจัดพื้นที่ประกวด
    3. 13.00 น. เริ่มการประมูล อะไหล่ เเละของฝากจากนักสะสม จะเป็นอะไรก็ได้ เช่น ของเเต่ง รถ อะไหล่ต่างๆ ของหายาก เเละของสะสม โดยของเหล่านี้จะได้จากการบริจาค จาก ชาวสผม๊ดเตอร์ เงินรายด้าย ทุกบาทุกสตางค์ ขอมอบให้เเก่ ศูนย์ดูเเล เด็กกำพร้า พระมหาไถ พัทยา
    4. 15.00น. ประกวด สผม๊ดเตอร์ บอย เเละสผม๊ดเตอร์เกิล เเละมีการเเนะนำผู้ร่วมงานเเละกลุ่มต่างๆ บุคคลสำคัญของวงการ เเละมีการทายปัญหาชิงรางวัล มากมาย
    5. 17.00 น. ประกาศผล การประกวดรถ ในรุ่นต่างๆเเละเเจกรางวัล ของที่ละลึก เเก่ผู้ที่เข้าประกวด
    6. 18.00 น. ทำพิธีเเลกเปลี่ยน ของที่ละลึก จากกลุ่มต่างๆเเละมีการเล่นต่างๆบนเวที พร้อมการเปิดตัว กลุ่ม My style พัทยา จากนั้นร่วมถ่ายรูปรวม ชาว 2 ล้อเล็กทั่วทิศ ( รูปที่ถ่ายจะมีการเเจกไปยังกลุ่มเเละสมาชิกของงาน เพื่อเป็นที่ระลึก ต่อไป )
    7. 20.00 น ปิดพิธี โดยมีการร้องเพลงสรรเสริญพระบารมี เเละเพลงสามัคคีชุมนุม เเละทักทายอำลา เเละลงทะเบียนผู้ที่จะไปต่อ ทัวส์เกาะช้างในวันต่อไป
    8. วันอาทิตย์ ที่19 มีนาคม พ.ศ. 2549 เวลา 7.30น. ทำบุญร่วมกันที่วัด หนองใหญ่พัทยาเเละเดินทางไปบริจาค เงินรายได้ของงานเเก่ สถาน เด็กกำพร้า พระมหาไถ เเละออกเดินทางไปยังเกาะช้าง จังหวัดตราด ต่อไป
    ระหว่างงานจะมีการละเล่นต่างๆ จากพี่น้องชาวสผม๊ดเตอร์ เพื่อสร้างสีสรรให้เเก่งาน
    รายการดำเนินงานโดยคร่าวๆ อาจมีการเปลี่ยนเเปลง ทั้งทางด้าน กิจกรรมเเละเวลา เพิ่อให้เหมาะสมกับโอกาส เเละบุคคลที่จะเข้าร่วมงาน จะมีการประชุมกำหนดอย่างเป็นทางการ อีกครั้ง ก่อนดำเนินการในวันที่10 มีนาคม พ.ศ.2549 ประกาศอย่างเป็นทางการอีกครั้ง

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Shop_note : 13-03-2006 เมื่อ 12:10 เหตุผล: ประกาศ งาน Thailand Scooter Festivals ( พัทยา )
    Love me Love my Scooter

Member 200rally's Avatar
    สถานที่
    ปากเกร็ดs.c
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รับทราบครับ

จะประชาสัมพันอีกที สาขาย่อยแยกปทุม/\2

Junior Member Too_TV's Avatar
    สถานที่
    .................................................
    ขอบคุณ
    0

ไปด้วยครับ พี่ ขอลงชื่อไปด้วยนะครับ 2คัน ผมกะเพื่อนครับ แล้วก็ขอเบอร์พี่โน๊ต ด้วยได้มะครับ จะได้ติดต่อไป (ผมตู่ครับที่ขับtvเน่าๆคันนั้นอะคับ) /\2 /\2 /\2

มาตรฐาน เฮ้อ อยากไป

อยากไปด้วยอ่ะ แต่ไม่รู้จาไปกะใครอ่ะ มีใครอยากรับไปมั่งอ่ะ อิอิอิ/\3 /\3

รูป รูป  
    71 Vintage Machine*em24em24
    ]

http://princesskeaw.hi5.com

Junior Member Rodester's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เรื่องมันเศร้า

โดนทิ้งแน่ ผม มีคราบเกลือในกรองน้ำมัน T T
    ใกล้ ไกล ไปทุกทาง ทางไม่ลาดยางก็จะไป

Senior Member Shop_note's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กำหนดการ

ประกาศ
    ทุกคนที่จะไปร่วมงาน Thailand Scooter Festival 1st ที่เมืองจำลอง พัทยา ชลบุรี
    ออกเดินทางวันศุกร์ตอนเย็น.............ให้มารวมกันท ี่ปากเกร็ด ปั้มคาลเท็กซ์ ก่อนถึงห้าเเยก
    กะไว้ว่า ออกเดินทางซัก 19.00 น.
    ให้ทุกคนเตรียมตัวกันดังนี้
    - เอาเสื้อยืดกลุ่มสีดำมาด้วย
    - เอาเสื้อคลุมสีเขียวที่ติดโลโก้ที่เเขนมาด้วย

โปรดปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัด...................... ...

ปล:
    ฝากไปบอกพวกที่จะร่วมเดินทางด้วย ใครยังไม่มีเสื้อทั้งสองตัวให้โทรหาพี่โดยตรงเลย
    ใครติดขัดอะไรก็โทรมาหาเเล้วกัน 0-1441-2621
    สาขาย่อยทั้งหลายเตรียมตัวไว้ให้พร้อม รับรองงานนี้สำนักงานใหญ่มีเซอร์ไพร์ สำหรับหนุ่มๆที่ขี่รถไปทุกคน................รับรองไ ม่ผิดหวังไปพัทยาทั้งที/\2

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จะไปจริงรึป่าว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เกี้ยว...
    อยากไปด้วยอ่ะ แต่ไม่รู้จาไปกะใครอ่ะ มีใครอยากรับไปมั่งอ่ะ อิอิอิ/\3 /\3
    ถ้าคุณเกี้ยวจะไปจริง ก็ติดต่อมาเเล้วกัน Scooter ในกลุ่มยังมีที่ว่างอีกเยอะ....................
    Pakkred Scooter Club ยินดีต้อนรับเสมอ

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน To : Shop_Note

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Shop_note
    ถ้าคุณเกี้ยวจะไปจริง ก็ติดต่อมาเเล้วกัน Scooter ในกลุ่มยังมีที่ว่างอีกเยอะ....................
    Pakkred Scooter Club ยินดีต้อนรับเสมอ
    ทราบว่าวันที่ 17-18 Shop_Note จะไม่ว่าง ผมขอเสนอตัว Entertain คุณเกี้ยวแทนก็ได้น๊ะครับ..ด้วยความยินดีและเต็มใจ รับรองว่าจะไม่ให้เสียชื่อ Pakkred Vaspa and Lambretta Scooter Club ของท่านนายกโน๊ตหรอกครับ.....เจ้านาย

Junior Member แลมน้อยคอยรัก's Avatar
    สถานที่
    ปากเกร็ดสกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

สาขาย่อยสะพานนท์ (Club Service) พร้อม5คันงับ มี เฮียจิม เฮียเชด เฮียนัทซุปเปอ น้องนิค แล้วก้อหนุ่มเบิร์ด แต่หนุ่มเบิร์ดอาจตามไปทีหลังคนเดว เพราะติดงาน งานนี้มีแลม4ดิสหน้าไปด้วยนะครับ ปล้ำกันอยู่เมื่อคืน ป.ล.ถ้าพี่หน่อยเข้ามา เดวน้อยๆจะไปเอาตัวกดคลั๊ชนะครับ ไปละครับ/\2
    อินเดียคือพระเจ้า

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

พี่โน้ตรบกวนขอเบอพี่ไฝหน่อยพี่ผมหารถไปได้แต่ม่รู้ว ่าจะไปได้ป่าว ไปด้วยได้มั้ยพี่ บอย

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Thumbs down ตัดหน้า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam Station
    ทราบว่าวันที่ 17-18 Shop_Note จะไม่ว่าง ผมขอเสนอตัว Entertain คุณเกี้ยวแทนก็ได้น๊ะครับ..ด้วยความยินดีและเต็มใจ รับรองว่าจะไม่ให้เสียชื่อ Pakkred Vaspa and Lambretta Scooter Club ของท่านนายกโน๊ตหรอกครับ.....เจ้านาย
    อ้าว...............พี่ทำกันซะเเล้ว......./\6

Bookmarks