รวมตัว club man........มาทางนี้.................. - หน้า 2

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 114 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 52 102 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: รวมตัว club man........มาทางนี้..................

Senior Member
    สถานที่
    n.p.k. จงจำชื่อนี้ไว้
    ขอบคุณ
    0

อยากรู้ว่า gb 400 วิ่งเท่าไรคับเดิมๆ มีกี่วาล์ว สี่สูบเหลอคับ
    แล้ว gb 400 กะ sr 400 ใครวิ่งดีกว่าคับ

เมืองนอกแต่งสวยจิงๆคับ ขอบคุณ คุณเด็กโขนยักษ์ครับ

ส่วนราคา ขาย มันก็แล้วแต่สภาพรถ แล้วแต่ ราคาที่คนขายตั้งตรับ กำหนดตายตัวไม่ได้

ทะเบียน แท้ ทะเบียนสวม สภาพเครื่อง รถอินวอยส์ ประกอบใหม่ หรือมือสอง สภาพเครือ่ง มันหลาย

ปัจจัยครับ

ส่วนที่ถามว่า sr กะ คลับแมนไหนวิ่งกว่ากัน ตอบยากมากๆครับ .... แล้วแต่ความชอบส่วนบุคคลครับ

ในความคิดผมรถมันซีซีเท่ากันๆ เอสอาร์ได้เปรียบในเรื่องของแรงบิดครับ ต้น ออกตัวดีกว่ามากครับ ส่วนปลาย ๆเนี่ย ไล่ๆกัน คลับแมนดูทะลุกว่า เพราะไม่ค่อยร่อน ไม่ค่อยสั่นครับ

ข้อมุลรถ ลอง serch หาดุใน google ครับ น่าจะมีให้...
    ขี่ไป .... มีชีวิตก็ขี่ไป

คุณเป็นใคร ...
    คุณเป็นคุณ ไม่ใช่เพราะงานที่คุณทำ คุณเป็นคุณ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับเงินในธนาคารของคุณ คุณเป็นคุณ ไม่ได้อยู่ที่ว่า คุณมีเงินในกระเป๋าเท่าไร คุณเป็นคุณ ใช่ว่าเพราะคุณสวมใส่เสื้อผ้าอะไร บี่รถ ขับรถอะไร ...
    ทุกสิ่งทุกอย่างที่คุณครอบครองอยู่นั้น ท้ายที่สุดแล้วพวกมันก็จะครอบงำคุณเสีย แต่ถ้าหากคุณสูญสิ้นทุกสิ่งเมื่อใด คุณก็จะกล้าทำอะไรต่อมิอะไรได้อย่างไร้กังวลตลอดไป

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เด็กโขนยักษ์ อ่านข้อความ

รูป รูป  

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

แม้สวย ๆ ทั้งนั้นเลยและผมจะทำให้เหมือนเลย

สุดยอดสมาชิก PaPaYa's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ one-three อ่านข้อความ
    อยากรู้ว่า gb 400 วิ่งเท่าไรคับเดิมๆ มีกี่วาล์ว สี่สูบเหลอคับ
    แล้ว gb 400 กะ sr 400 ใครวิ่งดีกว่าคับ
    คลับแมนเดิมๆวิ่งสุดที่เท่าไหร่ไม่รู้ครับ แต่เป็นเครื่องสูบเดียว4วาล์ว ส่วนถ้าเปรียบเทียบระหว่างคลับแมนกับเอสอาร์เดิมๆแล้ ว ผมว่าคลับแมนจะวิ่งดีกว่าครับ
    Catch the Wind
    ตา-กลม ตาก-ลม สังคม สองล้อ
    PaPaYa

ขอบคุณ
    0

วิ้ง 140-150 สบาย ๆ em24เร็วจนปวดหัวเลยem85

ไมมันเงียบจัง
    สาวก คลับแมน แสดงตัวกันหน่อย ...
    ขี่ไป .... มีชีวิตก็ขี่ไป

คุณเป็นใคร ...
    คุณเป็นคุณ ไม่ใช่เพราะงานที่คุณทำ คุณเป็นคุณ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับเงินในธนาคารของคุณ คุณเป็นคุณ ไม่ได้อยู่ที่ว่า คุณมีเงินในกระเป๋าเท่าไร คุณเป็นคุณ ใช่ว่าเพราะคุณสวมใส่เสื้อผ้าอะไร บี่รถ ขับรถอะไร ...
    ทุกสิ่งทุกอย่างที่คุณครอบครองอยู่นั้น ท้ายที่สุดแล้วพวกมันก็จะครอบงำคุณเสีย แต่ถ้าหากคุณสูญสิ้นทุกสิ่งเมื่อใด คุณก็จะกล้าทำอะไรต่อมิอะไรได้อย่างไร้กังวลตลอดไป

ขอบคุณ
    0

เพิ่งได้มาคับ กะลัง มองหาท่อแทป กะโช้คหลังอยู่คับ
    084-9995150 หนึ่งคับ

รูป รูป  

รูป รูป  

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 114 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 52 102 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย