รวมตัว club man........มาทางนี้.................. - หน้า 4

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 114 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 54 104 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: รวมตัว club man........มาทางนี้..................

Member kla Zero's Avatar
    สถานที่
    Uttaradit Old Motor Club
    ขอบคุณ
    0

สวย ๆ ทั้งนั้น
    em97 ไม่มีใครรักเรา เท่ากับเรารักกันem97
    Uttaradit Old Motor Club

Mobile : 089-8399510
    ทางลัดเข้าบอร์ดกลุ่มครับเข้าไปทักทายได้ครับ

มาตรฐาน ขาย แพ็คคุ่ ฝากหน่อยคับ

คันแรก ทะเบียนแท้ ไม่ตอก ไม่สวม เครือ่งดี ไม่เยิ้ม แน่นๆ
    วิ่งทะลุ 160 แน่นอน
    โอนไม่ได้ เอามาคืน จ่ายเงินคืนให้ สองเท่า62000 0849709380

อีกคัน MK II แท้ๆ ของครบๆ หน้ากาก กระจก เบาะตูดมด
    ไฟเบอร์ครอบตามรูป
    http://www.mocyc.com/store/detail.php?id=189612&page=

เบอร์ อยู่ในลิ้งค์ คลิ๊กไปดูคับผม 41000 บาทเอง ถูกมาก เครื่องดี ทะลุ 160
    ขี่ไป .... มีชีวิตก็ขี่ไป

คุณเป็นใคร ...
    คุณเป็นคุณ ไม่ใช่เพราะงานที่คุณทำ คุณเป็นคุณ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับเงินในธนาคารของคุณ คุณเป็นคุณ ไม่ได้อยู่ที่ว่า คุณมีเงินในกระเป๋าเท่าไร คุณเป็นคุณ ใช่ว่าเพราะคุณสวมใส่เสื้อผ้าอะไร บี่รถ ขับรถอะไร ...
    ทุกสิ่งทุกอย่างที่คุณครอบครองอยู่นั้น ท้ายที่สุดแล้วพวกมันก็จะครอบงำคุณเสีย แต่ถ้าหากคุณสูญสิ้นทุกสิ่งเมื่อใด คุณก็จะกล้าทำอะไรต่อมิอะไรได้อย่างไร้กังวลตลอดไป

Senior Member _bobby_'s Avatar
    สถานที่
    โพนางดำคลาสสิค MC.ชัยนาท
    ขอบคุณ
    0

อยากเห็น clubman 400 แต่งใครมีรูปเอามาโชว์หน่อย รูปรถจากเวปนอกก็ได้ อยากดูเขาแต่งแนวไหนกันบ้าง ขอบคุณก่อนเลย em94

ขอลงรูปบ้างนะครับ คันนี้ได้มาเมื่อ 4 เดือนที่แล้ว (พ.ค.) (พอดีถ่ายจากมือถือนะครับ อาจจะไม่ชัดเท่าไหร่) พึ่งจะปั้นมันเสร็จครับ โชคดีที่ได้ตัวมีทะเบียนโอนมาครับ กว่าจะหาอะไหล่เจอก็เอาเรื่องเหมือนกัน อยากได้คลับแมนมานานมากแล้ว กว่าจาหาคนปล่อยได้นานเหลือเกิน พอได้ลองขับแล้วยอมรับเลยว่ารถแรงมากๆ น่าขับดี ออกตัวดี ทรงตัวก็ดี เป็นรถที่น่าขี่น่าสะสมอีกรุ่นหนึ่งของคนที่ชื่นชอบร ถภายใต้แบรนด์ ปีกนก (HONDA) นะครับ (ถ้ามีโอกาสก็จะหาตัว 400-500 มาไว้อีกซักคัน) อะไหล่ HONDA GB250 ยังพอหาได้ได้ ใครที่ขาดเหลืออะไรก็ลองติดต่อมาได้นะครับ จะลองไปหามาให้ ติดต่อผมได้ที่เบอร์ 081-444-6611 ตี๋ครับ หรือที่ foto_ku@hotmail.com (อยุ่กทม.ครับ) ลองส่ง SMS มาก่อนก็ได้ครับ เพราะพอดีโทรศัพท์เสียถ้า โทรมาแล้วผมรับไม่ทันมันจะมีมีข้อมูลว่าเบอร์อะไรโทร มานะครับ

ปล.ถ้ามีรูปใหม่ๆ จาเอามาลงให้ดูอีกครับ ขอบคุณทุกท่านที่สละเวลาเวลามาเยี่ยมชมครับ

ts03

รูป รูป  

Member KH's Avatar
    สถานที่
    Free Way RD. Club Phayao
    ขอบคุณ
    0

Talking อิอิ

เขาบอกว่าGB500งิ

รูป รูป  

Junior Member .CHANKASEM.'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอถามหน่อยคับ พี่ๆ

คือรถผมเป็นเบาะตูดมด250 อ่ะครับมันนั่งได้คนเดียว แล้วอยากเปลี่ยนมาใส่เบาะเดิมๆ ของ 400 อ่ะครับ มันใส่กันได้รึเปล่าครับ แล้วต้องเปลี่ยนอะไรบ้างครับ แล้วหาของได้ที่ไหนครับ (ขอบคุณครับ)

รูป รูป    

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ผมอยากทราบว่า เครื่องGB 250 กะ400 การกินน้ำมันของมันแตกต่างกันมากไหมคับ วานผู้รู้ตอบทีem98

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Gb 250 No-Bookและมีทะเบียนราคาประมานเท่าไรคับ
    Gb 400 No-Bookและมีทะเบียนราคาประมานเท่าไรคับ
    ขอบคุนมากคับ

Member KH's Avatar
    สถานที่
    Free Way RD. Club Phayao
    ขอบคุณ
    0

Talking Gb250

รูป รูป    

ฝากขายหน่อยละกันครับ...

ขี่ไป .... มีชีวิตก็ขี่ไป

คุณเป็นใคร ...
    คุณเป็นคุณ ไม่ใช่เพราะงานที่คุณทำ คุณเป็นคุณ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับเงินในธนาคารของคุณ คุณเป็นคุณ ไม่ได้อยู่ที่ว่า คุณมีเงินในกระเป๋าเท่าไร คุณเป็นคุณ ใช่ว่าเพราะคุณสวมใส่เสื้อผ้าอะไร บี่รถ ขับรถอะไร ...
    ทุกสิ่งทุกอย่างที่คุณครอบครองอยู่นั้น ท้ายที่สุดแล้วพวกมันก็จะครอบงำคุณเสีย แต่ถ้าหากคุณสูญสิ้นทุกสิ่งเมื่อใด คุณก็จะกล้าทำอะไรต่อมิอะไรได้อย่างไร้กังวลตลอดไป

Member dokkapoko_akiko's Avatar
    สถานที่
    ลั่นกรุง คลาสิคคลับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอถามคนที่เคยลอง

ครับ Honda Clubman 250 ทำความเร็วสูงสุดได้เท่าไหร่ครับช่วยตอบด้วยครับ

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กำลัง จะประกอบ Club Man 400 C.c. ขายครับ

ทุกอย่าง บิ้วใหม่ครับ แต่ เครื่องไม่ บิ้วครับ เพียง แต่ ฝาข้าง เอาไปปัดเงาครับ สี ผมทำใหม่ครับ ทำสี บรอนซ์เงิน สว่างครับ มีใบ IN VOICE ครับ รถ จะประกอบ เสร็จ ประมาณ เดือน กว่า ๆ ครับท่านใดสนใจติดต่อ ผมได้ที่ เบอร์ 083-307-99-66

Junior Member PIN---MAN's Avatar
    สถานที่
    หัวรถไฟโคราช
    ขอบคุณ
    0

Talking ก่อนทำครับ

รูป รูป  

Junior Member PIN---MAN's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Arrow มาเป็นคันนี้

รูป รูป  

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking คันนี้คันแรกของผมครับ

ภูมิใจมากครับกว่าจะได้ขี่รอตั้ง5เดือนem84em84em84e m84em84em84

รูป รูป  

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 114 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 54 104 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย