รวมตัว club man........มาทางนี้.................. - หน้า 44

หน้าที่ 44 จากทั้งหมด 114 หน้า แรกแรก ... 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 94 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: รวมตัว club man........มาทางนี้..................

มาตรฐาน ฝากตัวด้วยครับ

Gb 400 special edition

รูป รูป    

clubman blue day's Avatar
    สถานที่
    หลังสน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ฝากตัวด้วยนะคับ...clubman 250

โอ๊ตคับชอบ.....clubman............ขอแจ่มมั้ง

รูป รูป  

Member fadsiam's Avatar
    สถานที่
    CLUBMAN
    ขอบคุณ
    0

มาทัก มาทายกันมั่งนะครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ใคร มี ข้อมูล ด้าน เทคนิค ของ gb250-400 บ้างครับ

จัดให้นู๋หน่อย ถ้ามีทั้งข้อมูลและประวัติด้วยยิ่งแจ่มเรย

อยากศึกษาแบบลึกซึ้ง

Romeo & juliet kakashi's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบ้างครับผม

เดิมๆๆอิอิ...อยากได้บังโคลนเหล็กจังครับ...

รูป รูป  
    จงเต้น.............เหมือนกับไม่มีใครดู
    จงทำงาน.......เหมือนกับไม่มีเงินซักบาท
    จงใช้ชีวิต.......เหมือนกับวันนี้เป็นวันสุดท้าย
    จงรัก................เหมือนกับไม่เคยเจ็บปวด

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอด้วยคน ตอนแรกก็เดิมๆ ตอนนี้เป็นงี้และ

ทำไปทำมาจะออกคาเฟ่เฉย ยังมีไอ้โมงแอบอยู่ ยางไม่ได้ใส่ อยากได้บังโคบนเหล็หเหมือนกัน + ท่อบวบด้วยอะ พี่ๆท่านใดมีแนะนำได้นะครับ

รูป รูป  

BirdMotor's Avatar
    สถานที่
    C-Flyin***
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โปรเจ็คโหด !!! Clubman 400 หัวใจ SRX 400 Special

คลอดแล้วคับ
    Clubman 400 หัวใจ SRX 400 Special
    เหลือเก็บรายละเอียด
    จะมาอัพกันเรื่อยๆๆนะคับ

Before

After

Senior Member top_paknumpo's Avatar
    สถานที่
    ฮอนด้าปากน้ำโพ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ BirdMotor อ่านข้อความ
    คลอดแล้วคับ
    Clubman 400 หัวใจ SRX 400 Special

Before

After

ขอโทษนะครับ.....ผมรับไม่ได้.....รถคลับแมน หัวใจไม่ใช่ คลับแมน ก็ไม่ใช่ รถคลับแมน ครับ
    คนที่เขารักรถคลับแมน เขาไม่ทำกับรถคลับแมนแบบนี้หรอกครับ ผมขอโทษนะครับ แต่ผมเห็นแล้ว รับไม่ได้จริงๆ
    คุณทำกับรถคลับแมนแบบนี้ได้อย่างไร....ไม่สงสารรถที่ คุณรักบ้างหรือไง.......ครับ....em89
    มีใครบ้าง!ที่เลือกเกิดได้ มีใครบ้าง!ไม่อยากเกิดมาครบ32 มีใครบ้าง!อยากเกิดมาเป็นภาระสังคม ให้ความรักความเมตตา
    หยุด!รังแกคนพิการ
    http://facebook.com/toppaknumpo

สถานที่
    C-Flyin***
    ขอบคุณ
    0

พี่ท็อปอย่าเสียใจไปเลยพี่เครื่องเก่ามันพังทนซ่อมก็ ไม่ไหวหาเครื่องเปลี่ยนก็ยากผมเคยโทรไปสั่งพี่แล้วโก ดังก็ไม่มี
    ก็เลยเปลี่ยนครับ
    รถที่เปลี่ยนข้ามสายพันธุ์ก็เยอะไปไม่ต้องคิดมากพี่เ อาให้มันไม่เดือดร้อนใครก็พอ
    ในความคิดของผมนะครับ
    ผิดพลาดอะไรก็ให้อภัยด้วยพี่

toinonesex's Avatar
    สถานที่
    ยังไม่มีเลย - -"
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ BirdMotor อ่านข้อความ
    คลอดแล้วคับ

Before

After

โหดได้จัยอะไรเช่นนี้ หามานานกับโปรเจ็คแบบนี้ครับ นึกว่า Gb จะยัดเครื่องอะไรไม่ได้แล้วซ้ะอีก รบกวนขอเบอร์ติดต่อหน่อยครับ อยากจะสอบถามอะไรนิดๆหน่อยๆครับ แล้ว ชุดอัพดาวน์ไซค์(อย่างงล่ะ) นี้เอาของอะไรมาใส่หรอครับ แนวนี้โดนเต็มเบ้าตาเลยครับ ตอนนี้เครื่องผมโรคไข้หวัด 2009 กำลังรุมเล้า ขี้เกียจขี่มาจะเป็นอาทิตย์ล่ะ ขี้เกียจจะผ่าเครื่องล้ะ ไม่ทราบว่าโมสำนักไหนครับ รบกวนขอเบอร์โทรหรือยิงมาก็ได้ครับ

toinonesex's Avatar
    สถานที่
    ยังไม่มีเลย - -"
    ขอบคุณ
    0

ประกาศ !!

เห็นใส่เบาะแต่งกันทั้งนั้นเลย ไม่รู้ว่าไปหามาจากไหนกัน ใครมีก็รบกวนเอามาแนะนำกันบ้างจิ เบาะตูดมดผมมันเริ่มเน่าแล้ว กลายเป็นที่ฝนเล็บแมวไปซ้ะแล้ว เอาแบบไม่ต้องตรงรุ่นก็ได้ แต่ขอแบบไม่ต้องแปลงมากอ่าครับ พักนี้เริ่มขี้เกียจ อย่างแบบในรูปก็ ok ดีครับรบกวนยืมรูปเจ้าของหน่อย แฮะๆ หรือแนวอื่นก็ได้ รบกวนทีครับ

สถานที่
    C-Flyin***
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ toinonesex อ่านข้อความ
    โหดได้จัยอะไรเช่นนี้ หามานานกับโปรเจ็คแบบนี้ครับ นึกว่า gb จะยัดเครื่องอะไรไม่ได้แล้วซ้ะอีก รบกวนขอเบอร์ติดต่อหน่อยครับ อยากจะสอบถามอะไรนิดๆหน่อยๆครับ แล้ว ชุดอัพดาวน์ไซค์(อย่างงล่ะ) นี้เอาของอะไรมาใส่หรอครับ แนวนี้โดนเต็มเบ้าตาเลยครับ ตอนนี้เครื่องผมโรคไข้หวัด 2009 กำลังรุมเล้า ขี้เกียจขี่มาจะเป็นอาทิตย์ล่ะ ขี้เกียจจะผ่าเครื่องล้ะ ไม่ทราบว่าโมสำนักไหนครับ รบกวนขอเบอร์โทรหรือยิงมาก็ได้ครับ
    ขอบคุณครับที่เข้าใจบางทีเราจะเอาแบบตรงรุ่นมันก็มีแ ต่ถ้าของตรงรุ่นมันบอกช้ำเราก็ต้องหาเทียบเอาครับ

ร้านเบิร์ดพิดโลก
    ที่ทำล้อโตโตขายครับและอะไหล่รถ
    คลาสสิคครับ
    รถคันนี้เป็นของลูกค้าครับ

084-0492023
    ร้านเบิร์ด พิดโลก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BirdMotor : 15-08-2009 เมื่อ 21:48

Member
    ขอบคุณ
    0

ขอถามกูรูหน่อยครับผมมีคลับแมน250อยู่
    เครื่องดีเงียบแต่วิ่ง100เดียวทำไงดีครับรถผม
    เดิมๆเลยคลับท่อเดิม2ท่อ
    คือพอขับถึง100 ไฟสีแดงตรงไมคำว่า
    สปรีตมันขึ้นมาและเครื่องมันก็อื่อ
    ควรทำไงดีครับ ขอบคุณครับem90
    ถ้าขี้เกรียจพิมทิ่งเบอร์ไว้ครับ
    เดี๋ยวผมโทรกลับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ xxxxxxxxxx อ่านข้อความ
    ขอถามกูรูหน่อยครับผมมีคลับแมน250อยู่
    เครื่องดีเงียบแต่วิ่ง100เดียวทำไงดีครับรถผม
    เดิมๆเลยคลับท่อเดิม2ท่อ
    คือพอขับถึง100 ไฟสีแดงตรงไมคำว่า
    สปรีตมันขึ้นมาและเครื่องมันก็อื่อ
    ควรทำไงดีครับ ขอบคุณครับem90
    ถ้าขี้เกรียจพิมทิ่งเบอร์ไว้ครับ
    เดี๋ยวผมโทรกลับ
    รับปรึกษา ปัญหาคาใจเกี่ยวกับ คลับแมน 250 โทรปรึกษาได้ครับ

ผม gb250 supercup ยินดีให้คำปรึกษา ฟรี!!!!!

081-444-6611
    รับปรึกษาปัญหาอะไหล่และข้อมูลต่างๆ ที่เกี่ยวกับ HONDA CLUBMAN
    GB 250 - 400 - 500

โทร. 081-444-6611

ธนาคารกรุงศรีอยุธยา สาขาราชวัตร
    เลขที่ 094 - 1 - 27704 - 7

ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาโรจนะ
    เลขที่ 782-2-52153-5

Senior Member top_paknumpo's Avatar
    สถานที่
    ฮอนด้าปากน้ำโพ
    ขอบคุณ
    0

พี่ท็อปอย่าเสียใจไปเลยพี่เครื่องเก่ามันพังทนซ่อมก็ ไม่ไหวหาเครื่องเปลี่ยนก็ยากผมเคยโทรไปสั่งพี่แล้วโก ดังก็ไม่มี
    ก็เลยเปลี่ยนครับ
    รถที่เปลี่ยนข้ามสายพันธุ์ก็เยอะไปไม่ต้องคิดมากพี่เ อาให้มันไม่เดือดร้อนใครก็พอ
    ในความคิดของผมนะครับ
    ผิดพลาดอะไรก็ให้อภัยด้วยพี่
    จริงครับ.....ไม่เดือดร้อนใคร....แต่มันมีแค่...โครง ...เท่านั้น...ที่เป็น..คลับแมน.........เจ้าชายเลือดผสม.....ผมก็ขอโทษครับ....ผมแค่ทนไ ม่ได้ที่เห็นคลับแมน...ที่ผมรักเป็นแบบนี้.....ขอโทษ ครับ....
    มีใครบ้าง!ที่เลือกเกิดได้ มีใครบ้าง!ไม่อยากเกิดมาครบ32 มีใครบ้าง!อยากเกิดมาเป็นภาระสังคม ให้ความรักความเมตตา
    หยุด!รังแกคนพิการ
    http://facebook.com/toppaknumpo

หน้าที่ 44 จากทั้งหมด 114 หน้า แรกแรก ... 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 94 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย