รวมตัว club man........มาทางนี้.................. - หน้า 7

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 114 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 57 107 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: รวมตัว club man........มาทางนี้..................

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ GaroN อ่านข้อความ
    ขอดูรูปหน่อยยนะคับ หลายๆมุมนะคับ มีทะเบียนโอนช่ายมะคับ.................. ราคาเท่าไรคับ
    ราคาน่าจะไม่แพงครับ รีบใช้เงิน เป็นรถอินวอยซ์ แต่เอาไปทำทะเบียน ถูกต้องคับผม
    เครื่องดี ส่งเมล์มา หาผมสิคับ
    จะส่งรุปให้ดู ... แต่ตอนนี้รถไม่อยู่นะ เอาไปเป็นตัวประกันอยู่หน่ะครับ... ไว้ จะ ส่งรุป ให้ดูนะครับ ...

ตัวมาร์กทู ในหน้าแรก อ่ะครับ เดิมเป็นสีบลอนซ์เทา แต่ตอนนี้ มันเปลี่ยนไปแร้วววววววว...
    ขี่ไป .... มีชีวิตก็ขี่ไป

คุณเป็นใคร ...
    คุณเป็นคุณ ไม่ใช่เพราะงานที่คุณทำ คุณเป็นคุณ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับเงินในธนาคารของคุณ คุณเป็นคุณ ไม่ได้อยู่ที่ว่า คุณมีเงินในกระเป๋าเท่าไร คุณเป็นคุณ ใช่ว่าเพราะคุณสวมใส่เสื้อผ้าอะไร บี่รถ ขับรถอะไร ...
    ทุกสิ่งทุกอย่างที่คุณครอบครองอยู่นั้น ท้ายที่สุดแล้วพวกมันก็จะครอบงำคุณเสีย แต่ถ้าหากคุณสูญสิ้นทุกสิ่งเมื่อใด คุณก็จะกล้าทำอะไรต่อมิอะไรได้อย่างไร้กังวลตลอดไป

HELLO! GOOD RIDER ~%น้องสุดท้อง Orbit%~'s Avatar
    สถานที่
    Orbit club@เสาชิงช้า
    ขอบคุณ
    0

ใครมีไมล์ คลับแมน 250 บ้างครับต้องการ 0867849392
    ท.บ. = ทีโบน

ของผมมาแย้ว 250

รูป รูป  

ขอราคา ไมล์ 250
    ท่อปิดซูปเปอร์แทร็ป

ตอบด้วยนะ จะทำท่อเดียวละ ขอราคาด้วยem98

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Boat_Melody อ่านข้อความ
    ของผมมาแย้ว 250
    ขออนุญาต ครับ รถสวยหว่ะ แต่งได้ ดุ โหดดีครับ
    ท่อเดียว ผมคิดว่า ควรไปหาร้านท่อรถยนต์นะ ตีคอให้ แล้วหาปลายหล่อๆมาใส่ เจ๋งเลย

ที่แนะนำร้านตีท่อรถยนต์เพราะร้านทำท่อรถยนต์ ไม่ค่อยรุ้ราคารถมอไซ อาจตีราคาคอไม่สูง

ถ้าไปร้านมอไซ อาจกระอักกระอ่วมได้

รถสวยคับ สีเด่น แต่งดุ ชอบหว่ะ...
    ขี่ไป .... มีชีวิตก็ขี่ไป

คุณเป็นใคร ...
    คุณเป็นคุณ ไม่ใช่เพราะงานที่คุณทำ คุณเป็นคุณ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับเงินในธนาคารของคุณ คุณเป็นคุณ ไม่ได้อยู่ที่ว่า คุณมีเงินในกระเป๋าเท่าไร คุณเป็นคุณ ใช่ว่าเพราะคุณสวมใส่เสื้อผ้าอะไร บี่รถ ขับรถอะไร ...
    ทุกสิ่งทุกอย่างที่คุณครอบครองอยู่นั้น ท้ายที่สุดแล้วพวกมันก็จะครอบงำคุณเสีย แต่ถ้าหากคุณสูญสิ้นทุกสิ่งเมื่อใด คุณก็จะกล้าทำอะไรต่อมิอะไรได้อย่างไร้กังวลตลอดไป

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ GBman อ่านข้อความ
    ขออนุญาต ครับ รถสวยหว่ะ แต่งได้ ดุ โหดดีครับ
    ท่อเดียว ผมคิดว่า ควรไปหาร้านท่อรถยนต์นะ ตีคอให้ แล้วหาปลายหล่อๆมาใส่ เจ๋งเลย

ที่แนะนำร้านตีท่อรถยนต์เพราะร้านทำท่อรถยนต์ ไม่ค่อยรุ้ราคารถมอไซ อาจตีราคาคอไม่สูง

ถ้าไปร้านมอไซ อาจกระอักกระอ่วมได้

รถสวยคับ สีเด่น แต่งดุ ชอบหว่ะ...
    555+
    ของคุณครับ แต่ผมอยากใส่ซูบเปอร์แทร็ปอ่าครับ แล้วพี่คิดว่ามันอันไหนเสียจาเพราะกว่ากัน ละครับ
    แล้วขอคำแนะนำด้วยครับem95

แล้วอีกอย่างอ่ะ ที่ร้านที่ผมไปทำร้านพี่ รูจักกัน สนิดกานกะพี่ผมนะ
    เขามีท่อเยอะเลยท่อไอ้พวกใสบิ๊กไบท์ พี่แกบอกว่าถ้าจะเปลี่ยนท่อ ก้เอาคอท่อไปทำให้เป็น ออกทางเดียว แล้ว ก้เอาปลายของพี่ไปใส่ แล้วถอดปายเก่าไว้กะพี่ถ้าอยากเปลียนคื่นก้ตอนไหนก้ไ ด้อ่ะ อต่ก้อยังใส่แทร็ป มันเท่าไรเน้อ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Boat_Melody : 09-05-2008 เมื่อ 16:42

REAL SPIRIT
    สถานที่
    Real Spirit Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

อยากเห็นไอ้โม่ง ครับใครมีรบกวนลงรูปให้ชม ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

อยากได้กระเป๋าข้างมันอ่ะ เท่าไหรครับ หรอใช่ของอาไรกานของผม250 อ่ะ

jj11jj's Avatar
    ขอบคุณ
    0

หาคอท่อคลับแมน250 2ออก2 ไม่ใช่2ออก1ครับใครมี จะขายบอกด้วยครับ ขอราคาไม่แรงนะครับ

Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Gb 400 Cafe Up sidedowm ร้านเบิร์ด ม.น

ยังไม่เสร็จคับเอามาหั้ยดูกันก่อนคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ C - Flyin*** อ่านข้อความ
    ยังไม่เสร็จคับเอามาหั้ยดูกันก่อนคับ
    สวยโดนใจมากๆเลยคับ หากเป็นไปได้ขอชมหลายๆมุมได้มั๊ยค๊าบบบบ...จะคอยติดต ามผลงานนะคับem90em90em90
    ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน
    ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา

Member
    ขอบคุณ
    0

รอแป๊ปนะคับใกล้เสร็จแล้ว เดี๋ยวจะลงรูปให้ดูแน่นอนเลย อีกไม่นานคับem97

โอ้ว แหล่ม เลย

Junior Member เชียงใหม่'s Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

ผมอยู่เชียงใหม่ ผมอย่ากได้เบาะพร้อมบังโคลนท้าย 086-9222480 ภูมิ เชียงใหม่

มาตรฐาน เป็นวิทยาทาน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ C - Flyin*** อ่านข้อความ
    รอแป๊ปนะคับใกล้เสร็จแล้ว เดี๋ยวจะลงรูปให้ดูแน่นอนเลย อีกไม่นานคับem97
    ช่วงหน้าเป็นของรุ่นไหนคับ พอจะบอกได้มั๊ย ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน
    ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 114 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 57 107 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย