ประกาศเวลาออกเดินทาง ทริ๊ปทองผาภูมิ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ประกาศเวลาออกเดินทาง ทริ๊ปทองผาภูมิ

Senior Member ZEROKU's Avatar
    สถานที่
    REAL SPIRIT
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ประกาศเวลาออกเดินทาง ทริ๊ปทองผาภูมิ

ทริ๊ปทองผาภูมิ จะออกเดินทางในวันศุกร์ที่29 มิถุนายน เวลา 21.00น. หรือสามทุ่ม ที่หน้าร้านลุงสมร อยากให้มาก่อนเวลาอย่างน้อยซัก1ชั่วโมงนะครับจะได้เช ็ครถเป็นครับสุดท้ายและประชุมทำความเข้าใจและข้อตกลง ต่างๆในการเดินทางเป็นครับสุดท้ายครับ

เดินทางด้วยใจ ไปให้ไกลดังใจฝัน
    Real Spirit Ratchaburi Bike & Scooter
    Team (REAL 02)

pop_zaa02's Avatar
    สถานที่
    Racers Only Ratchaburi
    ขอบคุณ
    0

Talking

รับทราบครับ...
    ชีวิตเป็นของเรา ไม่มีใครจะมากำหนดชีวิตเราได้
    Email pop_cm91@hotmail.com
    www.facebook.com/popkung69
    086-393-0599 True
    ซื้อ ขาย ไม่เคยคดโกงใคร

REAL SPIRIT
    สถานที่
    Real Spirit Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

ครับผม แต่ว่าพี่บอลจะเอาคันไหนไปอ่ะ เดี๋ยวเจอรถผมแน่ ลุง บอกว่าเตรียมตัวเด็ดไว้ให้แล้ว
    เครื่องฟิต แรงมาก ลุงบอกเป็นรถที่สุดยอดเลยอ่ะ
    เตรียมตัวเดินทางอีกครั้ง พักมาซะนานเลย จะได้บิดไกลๆๆ อีกแล้ว 5 5 5

101 MoM_MaM's Avatar
    สถานที่
    10101010
    ขอบคุณ
    0

em99อยากไปอะเเต่ว่าจาไปไหวหรอเป่าก้อไม่รู้กลัวจาไปเปนพ าระคนอื่นๆเค้าอะem99

รูป รูป  
    %em87 ไม่หล่อ ไม่รวย ไม่มียี่ห้อ มีเเค่2ล้อ กับ ใจเหงาๆ em87%

em84...ตามไปดังจัยหวัง...
    em84

em86 อ้าย _ หมู_บ้า _ ! em86

ผลิตโดย อารมหมู บ้า! จำจัด (มหาชน)

em20 mail คนบ้าๆ em20

จารอ คนบ้าๆ เเอดมา

Senior Member Satit's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi
    ขอบคุณ
    0

แล้วเจอกันแต่ว่ารอพี่ด้วยนะ เพราะว่าพี่ต้องไปเรียนตอนเย็น เลิกประมาณ สองทุ่มครึ่ง

Member jew gs2's Avatar
    สถานที่
    ONLY ONE ONLY MAN
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ZEROKU อ่านข้อความ
    ทริ๊ปทองผาภูมิ จะออกเดินทางในวันศุกร์ที่29 มิถุนายน เวลา 21.00น. หรือสามทุ่ม ที่หน้าร้านลุงสมร อยากให้มาก่อนเวลาอย่างน้อยซัก1ชั่วโมงนะครับจะได้เช ็ครถเป็นครับสุดท้ายและประชุมทำความเข้าใจและข้อตกลง ต่างๆในการเดินทางเป็นครับสุดท้ายครับ
    อยากไปด้วยจัง
    ติดต่อ 086-5149676(ture) 095-1514976(AIS) by jew gs...
    facebook ร้านเปรม หัวหิน อณุชา พงโพธิ์ เลขบัญชี 919-201202-2 ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาตลาดฉัตรไชย (หัวหิน) ออมทรัพย์

Member Real_Spirit's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Bangkok Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MoM_MaM อ่านข้อความ
    em99อยากไปอะเเต่ว่าจาไปไหวหรอเป่าก้อไม่รู้กลัวจาไปเปนพ าระคนอื่นๆเค้าอะem99

ไม่ต้องกลัวครับ ถ้าคิดว่าเช็ครถดีแล้ว รถพังก็ไม่มีทิ้งกันครับ แต่อาจจะเคลื่อนตัวช้าหน่อย แต่ก็เป็นเรื่องธรรมดา เพราะเห็นก็มีพังทุกทริปอยู่แล้วครับ ไม่ลองไม่รู้นะ อาจจะขี่ไปกลับสบายไร้ปัญหาก็ได้ครับ ไว้พบกันครับ
    Real Spirit Bike & Scooter Team

Member Real_Spirit's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Bangkok Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Satit อ่านข้อความ
    แล้วเจอกันแต่ว่ารอพี่ด้วยนะ เพราะว่าพี่ต้องไปเรียนตอนเย็น เลิกประมาณ สองทุ่มครึ่ง
    ครับผม จะรอที่หน้าร้านนะครับ

Junior Member Abu+Mink's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking abu classicman

em88ตาม cm อาบูให้ทันนะพี่เจ...อิอิอิ

REAL SPIRIT
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Abu+Mink อ่านข้อความ
    em88ตาม cm อาบูให้ทันนะพี่เจ...อิอิอิ
    พี่เจ ไม่ได้ไปแล้วนะครับอาบู งานยุ่งครับ ลาไม่ได้ครับ อาบูเที่ยวเผื่อพี่เจ ด้วยก็แล้วกันนะครับ แล้วก็อย่าลืมสัญญาลูกผู้ชายที่ให้ไว้ด้วย ไม่งั้นกูเอาเรื่องคุณแน่ 5 5 5 ล้อเล่นครับ ไว้ว่างๆๆ จะแวะไปหานะ ขอทำงานเก็บตังค์ก่อน เพราะไส้แห้งมาหลายเดือนแล้วครับ ไว้พบกัน

Bookmarks