ครายมาลบบอร์ดของเรา โปรดแสดงตัวด่วน

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ครายมาลบบอร์ดของเรา โปรดแสดงตัวด่วน

Senior Member kwan_taro's Avatar
    สถานที่
    MORGAN PHUKET VESPA
    ขอบคุณ
    0

Talking ครายมาลบบอร์ดของเรา โปรดแสดงตัวด่วน

ครายบังอาจมาลบบอร์ดเรามิทราบ เท่าที่รู้นี่ก็ไม่ได้โพสอะไรที่ไม่สุภาพ หรือ หยาบคายแต่อย่างใด และอีกอย่างก็มีสติดีพอ ตอนที่ทำการโพส ฉะนั้นไม่มีทางอื่นแน่นอน นอกจากมีคนลบกระทู้หรือบอร์ดของเรา ผู้ใดทำกรุณา ขอความแสดงตัวด้วย และขอทราบเหตุผลที่แท้จริงด้วย ว่าเพราะอะไร ถ้าคุณกล้า หรือเป็นลูกผู้ชายพอ และคงไม่ยากที่จะหาเบอร์ขวัญได้ สิ่งสำคัญของการทำงาน คือ ความจริง และความถูกต้องนะค่ะ คุณ แต่ถ้าคุณมีเหตุผลมากพอ ก็ขอคุยส่วนตัว และพร้อมที่จะขอโทษ เพราะขวัญลูกผู้หญิงตัวจริง และโตด้วยเหตุผลค่ะ
    /\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2
    I just to know I love Vsapa in my life

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kwan_taro อ่านข้อความ
    ครายบังอาจมาลบบอร์ดเรามิทราบ เท่าที่รู้นี่ก็ไม่ได้โพสอะไรที่ไม่สุภาพ หรือ หยาบคายแต่อย่างใด และอีกอย่างก็มีสติดีพอ ตอนที่ทำการโพส ฉะนั้นไม่มีทางอื่นแน่นอน นอกจากมีคนลบกระทู้หรือบอร์ดของเรา ผู้ใดทำกรุณา ขอความแสดงตัวด้วย และขอทราบเหตุผลที่แท้จริงด้วย ว่าเพราะอะไร ถ้าคุณกล้า หรือเป็นลูกผู้ชายพอ และคงไม่ยากที่จะหาเบอร์ขวัญได้ สิ่งสำคัญของการทำงาน คือ ความจริง และความถูกต้องนะค่ะ คุณ แต่ถ้าคุณมีเหตุผลมากพอ ก็ขอคุยส่วนตัว และพร้อมที่จะขอโทษ เพราะขวัญลูกผู้หญิงตัวจริง และโตด้วยเหตุผลค่ะ

นั่นดิ !
    ขายรถ ดันหนับหนุนซะงั้นท่าน!!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Simple-Morgan : 23-06-2007 เมื่อ 19:12
    เครือข่าย คนบ้ารถถีบ(ภูเก็ต) http://www.facebook.com/#!/home.php?...789979727&ap=1

Junior Member
    สถานที่
    morgan
    ขอบคุณ
    0

Smile

ทุกอย่างต้องมีที่่มาและที่ไปคุยกันด้วยเหตุผลอย่าใช ้อารมณ์

Junior Member
    สถานที่
    morgan
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Simple-Morgan อ่านข้อความ
    ที่ 1 คับ
    ที่ 1 ด้วยครับem24

Senior Member I'm Jay's Avatar
    สถานที่
    Morgan Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Post ......

ใจเย็นๆเน้อพี่สาว...คุยกันเด่วก็รู้นะ โตๆกันแล้วไม่น่าจะมีปัญหาหรอกเนอะๆ....em97
    ผู้หญิง ขี่ พี่ชาย

" แบกCannon + ขี่เวสป้า + ตีกลองบ้า + ไม่เล่นกัญชา + ดื่มแต่สุรา + ไปกะรองเท้าผ้าใบ "

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Wink

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ I'm Jay อ่านข้อความ
    ใจเย็นๆเน้อพี่สาว...คุยกันเด่วก็รู้นะ โตๆกันแล้วไม่น่าจะมีปัญหาหรอกเนอะๆ....em97

ถุต้องครับ น้องเจเจ
    em90
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Simple-Morgan : 07-03-2008 เมื่อ 23:51
    เครือข่าย คนบ้ารถถีบ(ภูเก็ต) http://www.facebook.com/#!/home.php?...789979727&ap=1

Senior Member blackrainny's Avatar
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

อารายโตหว่า...ไขสันหลังหรือเปล่า ก๊ากๆๆๆ

"แลมล่อแล่แห่งมอร์แกน"
    SEE ME IN MV. TRY TRY TRY MICHAEL SQUIRE

Senior Member blackrainny's Avatar
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ blackrainny อ่านข้อความ
    อารายโตหว่า...ไขสันหลังหรือเปล่า ก๊ากๆๆๆ
    ครายมีเพื่อนเป็นหมอไปถามดูนะ ก๊ากๆๆๆๆ

"แลมล่อแล่แห่งมอร์แกน"
    SEE ME IN MV. TRY TRY TRY MICHAEL SQUIRE

สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Unhappy

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ blackrainny อ่านข้อความ
    ครายมีเพื่อนเป็นหมอไปถามดูนะ ก๊ากๆๆๆๆ

งง แตก
    em99

Senior Member I'm Jay's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Exclamation เอ่อ...

em84em84 คือ...งงด้วยอ่า..อารายอ่าป๋าเหน่ง เฉลยเหอะ..เครียด เด่วอึ๊มะออกอีก...em99

" แบกCannon + ขี่เวสป้า + ตีกลองบ้า + ไม่เล่นกัญชา + ดื่มแต่สุรา + ไปกะรองเท้าผ้าใบ "

สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Wink

"กรุณาคุยให้ตรงกะทู้ด้วยคับ "
    ขอเตือนเป็นครั้งสุดท้าย เราจะไม่เตือนคุณอีกแล้ว หิหิหิ
    กะลังอินเทร็น

ขอบคุณคับ
    เวปเก๊ตโฮ่ๆๆๆๆๆ
    อิคึอิคึ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Simple-Morgan : 24-06-2007 เมื่อ 20:29

Junior Member J_Bizzo's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ I'm Jay อ่านข้อความ
    em84em84 คือ...งงด้วยอ่า..อารายอ่าป๋าเหน่ง เฉลยเหอะ..เครียด เด่วอึ๊มะออกอีก...em99
    ระวังน๊า พี่เจเจ เด๋ว น้องริซซี่ จะถามหาอ่ะ......

ริซซี่ดวง อ่ะ
    รู้ ตื่น และเบิกบาน

Senior Member kwan_taro's Avatar
    สถานที่
    MORGAN PHUKET VESPA
    ขอบคุณ
    0

Angry

em98 em99 อืม จะว่าไปแล้ว รู้สึกว่าจะมีการลบบอร์ดกันเป็นว่าเล่นเลยะพี่น้องค่ ะ สงสัยจะว่างมากไปหน่อย เอางี้นะ บอร์ดเราก็ไม่มีฝากขายรถ ไม่มีติดต่อเรื่องทะเบียน ตามที่ Webmaster เค้าเตือน อุตส่าห์ทำตามกฏระเบียบ แต่มันแปลกๆโดยเฉพาะบอร์ดของ MORGAN PHUKET VEAPA นี่เดะ คนดูแลบอร์ดค่ะ ถ้าไม่อยากดูแลบอร์ดก็บอกได้นะ หรือ จะให้แยกบอร์ดก็ได้ ตอนนี้คนโพสหลายคนในแก็งค์เรา เริ่มสับสนกันหมดแล้ว ขอความชัดเจนด้วยนะค่ะ
    /\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2
    I just to know I love Vsapa in my life

สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking

http://www.ijigg.com/songs/V2BCB0BP0

เพลงนี้พอได้
    em19
    หลังเลิกงานประมาณ3ทุ่มกว่า รวมหัวกับเพื่อนไปไหนดีหว่า ไอ้ต้องคุณอยากไปไหน กูอยากกลับบ้านนอนหว่ะ พี่แอ็ดอยากไปไหน กูต้องไปซอยรางน้ำ ด้วยความสับสนของเพื่อนแต่ละคน เสียงสวรรค์จากเพื่อนโจ พูดขึ้นว่าขอท้าชน ชนอะไรวะโจ เบียร์สดๆไงสัตว์ ได้เลยคุณพี่เรื่องดาจิมถนัด เวสป้าสตาร์ดเครื่องแบบเต็มพิกัด กลัดมันตรงไปลานเบียร์เวิร์ลเทรด ตรงไปด้วยใจ สุดมันสุดเดช พอเข้าเขตพื่นที่ มีผู้คนมากมาย น้องเบียร์2เหยือก พร้อมแก้ว5ใบ น้ำแข็งด้วยนะ เด็กบริการว่องไว นั่งกินสนุก ตามวิสัยคนไทย ไอ้โจหมดแก้ว พี่แอ็ดหมดแก้ว ทุกคนยกแก้วกระดกพร้อมกันไป ไอ้โจหมดแก้ว พี่แอ็ดหมดแก้ว ทุกคนยกแก้วกระดกพร้อมกันไป ดื่มกินกันใหญ่ ดูหญิงกันไป เพลินใจจริง เสียงเพลงก็ปิ๊ง ทุกอย่างลงตัว ปาร์ตี้ใกล้จบ พวกเราจึงอพยพ เดินไปที่ลานจอดรถ เดินไปซดไป ต่างคนต่างควักกุญแจรถ แล้วเกิดเรื่องน่าสลด โอ้ยน่ารันทด รถเพื่อนหายไป หายไปไหนไม่รู้ สีหน้าของโจหดหู่ ใจตกไปอยู่ในรู้ กูจะทำยังไง ฉิบหายแล้วเนี่ย ใครวะไอ้*** จับได้คุณตาย อย่าให้กูเจอนะไอ้สัตว์ อย่าให้กูเจอนะไอ้*** อย่าให้กูเจอนะไอ้*** อย่าให้กูเจอไอ้ชาติหมา จะพูดถึงความปลอดภัยของรปภ.เก็บบัตร มันสะเพร่าขนาดไหน คุณจำไว้นะ ไอ้สัตว์ หัวขโมยมันไม่มีบัตร คุณปล่อยไอ้สัตว์ไปได้ยังไง ทะเบียนรถบนบัตรมันก็ไม่ตรงใช่มั้ย ทางห้างไม่รับผิดชอบ พวกกูซวยบรรลัย ไอ้โจกำ***ร้องโฮ ไอ***โด้ทำไม ทำไมมันต้องเป็นกู เพื่อนตอ็บหน่อยได้ไหม คันอื่นมีตั้งเยอะ แล้วกูจะขี่อะไร อย่าให้กูเจอนะไอ้สัตว์ อย่าให้กูเจอนะไอ้*** อย่าให้กูเจอนะไอ้*** อย่าให้กูเจอไอ้ชาติหมา ซวยจิงๆ*********** ***ซวยจริง ซวยจิงๆ*********** ***ซวยจริงๆ ซวยจริงๆไอ้*********** ไอ***ซวยจริงๆ ซวยจริงๆไอ้*********** ไอ***ซวยจริงๆ ซวยจริงๆไอ้*********** ไอ***ซวยจริงๆ ซวยจริงๆไอ้*********** ไอ***ซวยจริงๆ ความซวยมันแนบชิดไอ้***แบบตรงดิ่ง อย่าให้กูเจอนะไอ้สัตว์ อย่าให้กูเจอนะไอ้*** อย่าให้กูเจอนะไอ้*** อย่าให้กูเจอไอ้ชาติหมา อย่าให้กูเจอนะไอ้สัตว์ อย่าให้กูเจอนะไอ้*** อย่าให้กูเจอนะไอ้*** อย่าให้กูเจอไอ้ชาติหมา ใชเย็นๆน้องขวัญคับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Exclamation อูยยย...

quote=Simple-Morgan;650501]"กรุณาคุยให้ตรงกะทู้ด้วยคับ "
    ขอเตือนเป็นครั้งสุดท้าย เราจะไม่เตือนคุณอีกแล้ว หิหิหิ
    กะลังอินเทร็น

ขอบคุณคับ
    เวปเก๊ตโฮ่
    อิคึอิคึ[/quote]

em86 เหยออ....!!!!......

Bookmarks