**** ผีตาโขน ขอบพระคุณ ครับ **** - หน้า 3

ชื่อกระทู้: **** ผีตาโขน ขอบพระคุณ ครับ ****

สนิมดิน ฮ่ะ's Avatar
    สถานที่
    สนิมดิน กบินทร์บุรี. (สายหมอบ กบินทร์บุรี)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สุดยอด คับ

บรรยากาศดีมากคับ
    ผีตาโขน เดี๋ยวปีหน้าไปเจอกันใหม่คร้าบ สนิมดิน กบินทร์บุรี

Senior Member Jo - Black Bull's Avatar
    สถานที่
    Black Bull
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โจบัวขาว อ่านข้อความ
    ซีคลับบัวขาวกาฬสินธุ์กลับถึงบ้านปลอดภัยดีครับ
    ขอแสดงความคิดเห็นหน่อยนะครับ ผมว่าปีนี้งานโดยรวมจัดได้ดี
    กว่าปีที่แล้วครับแต่ก็มีบางจุดเช่นเวทีกลางเล็กและท ี่แขวนป้ายจากชมรม
    ต่างๆมีไม่พอให้แขวนแต่ก็เป็นจุดเล็กๆนะครับ ปีหน้าไว้พบกันใหม่ครับ
    ขอบคุณครับเจ้าภาพที่จัดงานได้สนุกสนานดีครับem24
    ขอโทษครับ ถ้าเป็นไปได้ขอแก้ตัวครั้งหน้า เดี๋ยวเช่านั่งร้านมาให้ติดครบทุกชมรม
    แบบอลังการเลยครับขอโทษอีกครั้งครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jo - Black Bull : 28-06-2007 เมื่อ 18:41

Junior Member
    สถานที่
    กระต่ายบิน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถึงแล้วครับ

เราชาวสองล้อกระต่ายบินถึงบ้านแล้ว
    ปลอดภัยทุกคน รถพังนิดหน่อย จิบจิบ
    โอกาสหน้าเจอกันนะครับ
    กระต่ายบิน
    ชัยภูมิ

Junior Member kk_auy's Avatar
    สถานที่
    หนองบัวแดงคลาสสิค ไบค์
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up กรุณาส่งของที่ระลึก

เราชาว หนองบัวแดงคลาสสิค ไบค์ ถึงบ้านแล้วคับถึงจะมีน้อย แต่ก็ปลอดภัยทุกคน (กรุณาส่งของที่ระลึกมาให้ด้วยนะคับ)เพราะยังไม่ได้

Junior Member JIC100's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking รถเก่าเมืองชางสุรินทร์

em94ชาวรถเก่าเมืองช้างสุรินทร์กับถึงบ้านปลอดภัยทุก คนถึงแม้ว่าจะมีน้องลงข้างทาง 1 คน แต่ก็ไม่เป็นอะไรมาก แบ่งกันกลับมาเป็น 3 กลุ่ม กลุ่มแรก 5 คัน ถึง 4 ทุ่ม กลุ่ม 2 3 คัน ถึง ตี 3 กลุ่ม ที่ 3 8 คัน ถึง เที่ยง ทุกคนปลอดภัยดี แต่ อย่าลืมส่งของที่ระลึก มาให้ก็แล้วกันเพราะเขียนชื่อที่อยู่ไว้ให้แล้วนะครั บ ซุเนโอ๊ะ รถเก่าเมืองช้างสุรินทร์

Senior Member Classic On The Road Club's Avatar
    สถานที่
    Classic On The Road Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สนุกดี

สนุกมากกับถึงบ้านปลอดภัยดี ปีหน้าเจอกันใหม่ จาก...Classic On The Road Club Bangkok em24 em24

Junior Member เกี่ยวกื๋อ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กลับแล้ว..

กลับกันอย่างปลอดภัยคับ บ บ...............กับกัน2คันเอง.
    เกี่ยวกี๋อClassic

รูป รูป    

นัท-เสี่ยวโบราณ munezcup's Avatar
    สถานที่
    --เสี่ยวโบราณ--
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน --เสี่ยวโบราณ--

em24จาก--เสี่ยวโบราณ-- หนองคายครับ
    งานจัดได้สนุกมาก พื้นที่จัดงานก้อดีวิวก้อสวยแต่เวทีเล็กไปหน่อยหวังว ่าครั้งหน้าคงจาสนุกมากกว่านี้นะครับ --เสี่ยวโบราณ-- 'หนองคาย
    --เสี่ยวโบราณ--

หนองคาย'(โพนพิสัย)

แอดกันนะครับ http://nuttmcclassic.hi5.com

E-Mail [email protected] คุยได้ทุกวันครับ

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

เยี่ยมครับขอบคุณมิตรภาพดีๆของเจ้าภาพ
    แม้ว่าผมจะไปถึงช้าหน่อยแต่สนุกมากๆ
    มีโอกาสเจอกันอีกครับ
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

Junior Member DoNเทวดาน้อยชุมแสง's Avatar
    สถานที่
    อินโนเซ้นสกู๊ตเตอร์คลับชุมแสง
    ขอบคุณ
    0

เด็กเทวดาก็มาน่ะถึงบ้านอย่างปลอดภัย ด้วยการดูแลของพี่อารมเด็กเทวดาครับ สุดยอดจิงเมืองเลย
    มีตังค์ก็ชวนกินเหล้า

ต้องจิบเบาๆ เดี๋ยวเหล้าจะเปลือง

คุยกันน่ะคุยได้ทุกเรื่อง

การมงการเมือง การบ้านการเรือน

โลกคงไม่มีความหมาย

ขาดแมงกะไซด์ล่ะขาดคำว่าเพื่อน

รักกันล่ะก็ต้องคอยเตือน

อย่าปล่อยให้เพื่อนควบเร็วเกินไป

LoveAholic's Mamee Tui_C65's Avatar
    สถานที่
    โบราณลิซึ่ม Mc.
    ขอบคุณ
    0

Talking

...หัวหิน-พริ้นสโตน เดินทางถึงบ้านปลอดภัยกันดีทุกคน 1 อาทิตย์ กับการเดินทางท่องเที่ยว 2 วัน กับงานผีตาโขน ระยะทาง 1000 กว่ากิโลขอบคุณทีมงานผีตาโขนทุกคนดูแลต้อนรับดีมากๆ โจ..เรารู้ว่านายเหนื่อยขอบคุณด้วยหัวใจมนุษย์หินทุก ดวงเจอกันงานต่อๆ ไปนะ

Junior Member kabkabboy's Avatar
    สถานที่
    Chumphae
    ขอบคุณ
    0

em89 เสียดายคับอยู่ไม่ถึงงานเปิดรถพังก่อนเลยได้
    กลับบ้านตั้งใจไปดูผีตาโขนน่ะ.......เซ็งวุ๊ย
    ไปด้วยใจ....กลับใครกลับมัน
    ได้ท่องเที่ยวในทุกทุกดินแดน
    ที่สองแขนจับแฮนด์แล้วสร้างมัน

Member Rocky Balboa's Avatar
    สถานที่
    เก๊า เก่า บางกอก กุ๊ก กุ๊ก
    ขอบคุณ
    0

คุ้มค่ากับการรอคอยงานนี้มากๆครับ

งานสนุกมาก ผมเห็นพี่ๆทีมงานทำงานได้ดีจริงๆ สุดยอดครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ

Junior Member รถเก่าเมืองไหม's Avatar
    สถานที่
    {{- รถเก่าเมืองไหม -}}
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รถเก่าเมืองไหมก็ไปดูผีจ้า

รถเก่าเมืองไหม+บำเน็จณรงค์ ถึงบ้านปลอดภัยทุกคันครับ งานจัดดีนะครับ แต่เวทีเล็กไปหน่อย ปีหน้าเจอกันอีกครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย รถเก่าเมืองไหม : 28-06-2007 เมื่อ 22:16

Senior Member Jo - Black Bull's Avatar
    สถานที่
    Black Bull
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Tui_C65 อ่านข้อความ
    ...หัวหิน-พริ้นสโตน เดินทางถึงบ้านปลอดภัยกันดีทุกคน 1 อาทิตย์ กับการเดินทางท่องเที่ยว 2 วัน กับงานผีตาโขน ระยะทาง 1000 กว่ากิโลขอบคุณทีมงานผีตาโขนทุกคนดูแลต้อนรับดีมากๆ โจ..เรารู้ว่านายเหนื่อยขอบคุณด้วยหัวใจมนุษย์หินทุก ดวงเจอกันงานต่อๆ ไปนะ
    ขอบพระคุณมากๆครับ ........ ชาว หัวหิน ฟริ้นต์ สโตนและ มหาชัย คลาสสิค
    เเละ ทุก ๆ คน ทุก ๆ ชมรมที่มาช่วยงานกัน .... ครับ

พวกเรา รู้สึกซาบซึ้ง ในน้ำใจที่พี่น้องให้มา
    สิ่งไหนที่พวกเราผิดพลาดก็ขอภัยครับ อยากให้จดจำสิ่งที่ดี ๆ ในทริปนี้กลับไป
    พวกเราเพียงเห็นพี่น้อง ชาว 2 ล้อ มีความสุข พวกเราก็สุขใจแล้วครับ ขอบคุณครับ

Bookmarks