พี่น้องทุกคนไปสมัคร Member เว็บใหม่ยัง

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: พี่น้องทุกคนไปสมัคร Member เว็บใหม่ยัง

Senior Member kwan_taro's Avatar
    สถานที่
    MORGAN PHUKET VESPA
    ขอบคุณ
    0

Talking พี่น้องทุกคนไปสมัคร Member เว็บใหม่ยัง

เว็บใหม่เราเสร็จแล้ว ตอนนี้ต้องการให้พี่น้อง MORGAN PHUKET VESPA ทุกคน ช่วยกันร่วมมือ ช่วยโปรโมท หรือ บอกต่อปากต่อปาก เพื่อให้เว็บของเราเป็นที่รู้จักกันถ้วนหน้า พี่น้องคนไหนยังไม่สมัคร MEMBER ก็ขอความกรุณาไปลงสมัครด้วยนะค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kwan_taro : 26-06-2007 เมื่อ 11:24
    /\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2
    I just to know I love Vsapa in my life

Member B.Boy Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan phuket Vespa
    ขอบคุณ
    0

em95เรียบร้อยแล้วจ๊ะขวัญ อิอิอิ เสนอหน้าโพสก่อนเพื่อนเลยตู อิอิอิอิem95
    . .ถ้าท่านไม่ยืนอยู่บนยอดเขา ท่านจะมองดูที่ราบได้ถนัดได้อย่างไร. .
    บอย แรลลี่ แห่ง มอร์แกน

Senior Member Kampoo Siam001's Avatar
    สถานที่
    Siam Southern Scooter
    ขอบคุณ
    0

Talking .................

..... อุ๊ย! พี่กุญแจตกท่อทำไงๆ เขี่ยหรือว่าเข็นดี ที่รักจ้ามารับหน่อย ไม่ได้ๆ หลับแล้ว
    ปล. ขำๆคับ
    อนิจจัง สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม
    สงัด สงบ เสงี่ยม สะอาด

Senior Member kwan_taro's Avatar
    สถานที่
    MORGAN PHUKET VESPA
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Kampoo Morgan อ่านข้อความ
    ..... อุ๊ย! พี่กุญแจตกท่อทำไงๆ เขี่ยหรือว่าเข็นดี ที่รักจ้ามารับหน่อย ไม่ได้ๆ หลับแล้ว
    ปล. ขำๆคับ
    3 คนมุงกัน ยังเขี่ยไม่ได้เลยพี่ ต้องให้มือดีมาสอย ครั้งเดียวผ่าน ว่าแล้วอย่าเอ็ดไป อายเค้า
    /\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2
    I just to know I love Vsapa in my life

Senior Member Kampoo Siam001's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kwan_taro อ่านข้อความ
    3 คนมุงกัน ยังเขี่ยไม่ได้เลยพี่ ต้องให้มือดีมาสอย ครั้งเดียวผ่าน ว่าแล้วอย่าเอ็ดไป อายเค้า
    ..... ตอนแรกให้ใครเขี่ย! ให้กุ๊กเขี่ยก็งี้แหละ มันชอบเขี่ยอย่างอื่นมากกว่า
    อนิจจัง สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม
    สงัด สงบ เสงี่ยม สะอาด

Junior Member art cosa red's Avatar
    สถานที่
    morgan
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kwan_taro อ่านข้อความ
    เว็บใหม่เราเสร็จแล้ว ตอนนี้ต้องการให้พี่น้อง MORGAN PHUKET VESPA ทุกคน ช่วยกันร่วมมือ ช่วยโปรโมท หรือ บอกต่อปากต่อปาก เพื่อให้เว็บของเราเป็นที่รู้จักกันถ้วนหน้า พี่น้องคนไหนยังไม่สมัคร MEMBER ก็ขอความกรุณาไปลงสมัครด้วยนะค่ะ
    เว็บอะไร.........????em84

Platinum Member Hip Hip Huray!!'s Avatar
    สถานที่
    Morgan scooter club
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ art cosa red อ่านข้อความ
    เว็บอะไร.........????em84
    พุดโถ พี่สาหร่าย ไอ้เราก็นึกว่าอัพเดท เห็นเริ่มโพสเป็นแล้ว เอ้า เข้าไป check this out นี่แหละหน้าเว็บเพจของเรา สู่สายตาชาวโลก อิอิ

http://www.phuketclassicclub.com/home/
    IN VESPA WE TRUST!
    ทำ ทำ ทำ จะลอง ทำดู จะได้รู้ว่าเธอนั้นทำได้มั้ย!!!
    LIVE FAST, DIE YOUNG!
    &
    LIVE TO RIDE