แจ้งเพื่อทราบ ทั่วกัน

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: แจ้งเพื่อทราบ ทั่วกัน

webmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    312
    Blog Entries
    8

มาตรฐาน แจ้งเพื่อทราบ ทั่วกัน

..... พอดีอยากรบกวนอะไรหน่อย! ผมก้ามปูผู้ดูแลบอร์ด Morgan พอดีทาง Morgan Phuket ( โซนภาคใต้ ) มีน้องคนหนึ่งเค้ามาโพสแจ้งข่าวเขาจะเปิดเว็บไซด์ใหม ่ของมอร์แกนแล้วมาแจ้งแล้วเปิดกระทู้ใหม่จากนั้นกระท ู้ที่เขาโพสก็หายไป เขาเลยโทษหาว่าผมในฐานะผูดูแลบอร์ดเป็นคนลบกระทู้เขา ไป น้องเขาไม่ได้อ่านกฎระเบียบของการเล่นว่าถ้ามาโพสไม่ ตรงกระทู้หรือแจ้งข่าวอะไรโดยไม่บอก webmaster จะโดนลบข้อความโดยอัตโนมัต
    ...ขอความกรุณาคุณบีช่วยชี้แนะที่บอร์ดของ Morgan ด้วย ขอบคุณคับ
    ผมเป็นคนลบออกครับ

โดยเป็นที่ทราบกันดี ก่อนสมัครสมาชิก คิดว่าอ่านข้อตกลงกันหมดแล้ว หรือถ้ายังสงสัย ก็ไปอ่านกันได้ที่ http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=3

เนื่องจาก ...
    กรณีการโพสข้อความ
    1. ห้ามลงข้อความซ้ำ ตรวจพบลบออกทันที

5. ทางเวบไซด์ของสงวนสิทธิ์ที่จะไม่อนุญาตให้ ทำLink หรือ Post ชื่อเวบไซด์ ที่เห็นว่าไม่เหมาะสม

ความเหมาะสมใน ข้อ 5. โดยมารยาทแล้ว การโพสแนะนำเวบ ของคนทำเวบ ควรให้เครดิต เวบนี้ด้วย เพื่อไม่ให้เป็นการเอาเปรียบซึ่งกันและกัน

Senior Member Kampoo Siam001's Avatar
    สถานที่
    Siam Southern Scooter
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ webmaster อ่านข้อความ
    ผมเป็นคนลบออกครับ

โดยเป็นที่ทราบกันดี ก่อนสมัครสมาชิก คิดว่าอ่านข้อตกลงกันหมดแล้ว หรือถ้ายังสงสัย ก็ไปอ่านกันได้ที่ http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=3

เนื่องจาก ...
    กรณีการโพสข้อความ
    1. ห้ามลงข้อความซ้ำ ตรวจพบลบออกทันที
    5. ทางเวบไซด์ของสงวนสิทธิ์ที่จะไม่อนุญาตให้ ทำLink หรือ Post ชื่อเวบไซด์ ที่เห็นว่าไม่เหมาะสม

ความเหมาะสมใน ข้อ 5. โดยมารยาทแล้ว การโพสแนะนำเวบ ของคนทำเวบ ควรให้เครดิต เวบนี้ด้วย เพื่อไม่ให้เป็นการเอาเปรียบซึ่งกันและกัน
    ...... ขอบคุณคับ คุณบี ทำความเข้าใจด้วยคับ
    Siam Southern Scooter
    อนิจจัง สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม
    สงัด สงบ เสงี่ยม สะอาด

Nevigator Scooter Club WaaN&HiHa's Avatar
    สถานที่
    Nevigator Scooter
    ขอบคุณ
    0

และแล้วพระเอกตัวจริงก้อมาจนได้ อิอิ กฏ ก้อคือ กฏ ก้อว่ากันไปตามกฏ อย่าไปซีเรียส อิอิ

ปล....รักกันไว้เถอะ เราเกิดร่วมแดนไทย จะเกิดในภาคไหน ก้อไทยด้วยกัน อิอิ มันเกี่ยวกันไหมวะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย WaaN&HiHa : 25-06-2007 เมื่อ 15:59

บอร์ดกลุ่มเรา >>> Nevigator Scooter Club

......มนุษย์ทุกคนล้วนมี "ความลับ" /\

แม้จะปรารถนาไห้มีหรือไม่ก็ตาม

ค ว า ม ลั บ อ า จ จ ะ เ ป็ น สิ่ ง ดี ห รื อ อ า จ จ ะ เ ป็ น สิ่ ง ไ ม่ ดี

และในที่สุดอาจจะส่งผลในทางตรงกันข้าม

เ มื่ อ ค่ อ ย ๆ ป ล่ อ ย ใ ห้ ค ว า ม ลั บ ค ลี่ ค ล า ย

และกลายเป็นสิ่งที่ไม่ลับอีกต่อไป หรือจะยัง

ค ง เ ก็ บ งำ ค ว า ม ลั บ นั้ น ไ ป จ น วั น ต า ย แ ล ะ อั น ต ร ธ า น ไ ป กั บ เ ถ้ า ธุ ลี

----------------------------------------------------------------------------------

Bookmarks