สวัสดีครับชาวมอแกน

ชื่อกระทู้: สวัสดีครับชาวมอแกน

Lambrettang's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

มาตรฐาน สวัสดีครับชาวมอแกน

สวัสดีครับพี่มอแกนผมแตงครับ รู้จักแค่ไม่กี่คนครับมีพี่เจ้ กะพี่เชียรแล้วอีก2-3คนจำ
    ชื่อไม่ได้แล้วครับem84สคคงสุขสบายดีกันนะครับ

รูป รูป    

Senior Member b cy's Avatar
    สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

หวาดดีด้วยคนกั๊บ หวัดดีเพื่อนชาวเล รอบไทย 2 ขอยาดไปคะนองหน่อยนะกั๊บบ งานนี้คงไม่มีประกันกลางดึกเเน่กั๊บ ถึงพี่เชียรถึงเมืองไทยเเล่้วจะรีบติดต่อหาด่วนเลยคร ับ คิดถึงทุกท่านมากครับ เเละขอบคุณงานที่เเล่้วหนุกหนามากครับ เจอกันครับ มาก มาย มาก มาย
    [SIGPIC][/SIGPIC]รักอุดมการ ผลาญเงินตรา หาประสบการณ์ บานตะไท บรรลัยกัลย์ ตอนนี้ในหัวผมมีเเต่ ผมอันสีดำ เสพมานานเเล้วครับ พวก vigano ulma inox biemme ken cobbing เเละอีกหลายตัวที่ทำให้ผมงมหัวไม่ขึ้น b cy บางกระปิ ชะอำ ยำวุ้นเส้น /\2
    หมอครับ เลือดผมเลือดกรุ๊ปเเลม ครับ !! ฮ๋า!!/\7 /\7 /\7 2551-2 GO ITALY/\7 /\7 /\7

Senior Member Gan_hatyai's Avatar
    สถานที่
    Hatyai_SC
    ขอบคุณ
    0

Talking

คุณลุง....B CY.....คุณแตง......ใก้ลจะได้เริ่มเดินทางแล้ว คะนองทั่วไทยรอบ2.........

Oldman Tattoo Shop Che's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking สุดTeenไปเลย..

"เค้ากลับมาแล้ววว"
    ทีมงานบันเทิงทั่วไทย

Junior Member vw jo's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

สวัสดีครับคุณ b cy ว่าแต่พีcheเป็นไงบ้างแก้มเกาหลีหอมเปล่าem86

Senior Member b cy's Avatar
    สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

em90 โลโก้น้าได้ใจมากเลยครับ em89
    [SIGPIC][/SIGPIC]รักอุดมการ ผลาญเงินตรา หาประสบการณ์ บานตะไท บรรลัยกัลย์ ตอนนี้ในหัวผมมีเเต่ ผมอันสีดำ เสพมานานเเล้วครับ พวก vigano ulma inox biemme ken cobbing เเละอีกหลายตัวที่ทำให้ผมงมหัวไม่ขึ้น b cy บางกระปิ ชะอำ ยำวุ้นเส้น /\2
    หมอครับ เลือดผมเลือดกรุ๊ปเเลม ครับ !! ฮ๋า!!/\7 /\7 /\7 2551-2 GO ITALY/\7 /\7 /\7

Senior Member Kampoo Siam001's Avatar
    สถานที่
    Siam Southern Scooter
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ b cy อ่านข้อความ
    หวาดดีด้วยคนกั๊บ หวัดดีเพื่อนชาวเล รอบไทย 2 ขอยาดไปคะนองหน่อยนะกั๊บบ งานนี้คงไม่มีประกันกลางดึกเเน่กั๊บ ถึงพี่เชียรถึงเมืองไทยเเล่้วจะรีบติดต่อหาด่วนเลยคร ับ คิดถึงทุกท่านมากครับ เเละขอบคุณงานที่เเล่้วหนุกหนามากครับ เจอกันครับ มาก มาย มาก มาย
    ..... ตาบี้มาแว้ว!!!!!! ยินดีต้อนรับกลับบ้านเกิดเมืองนอน ได้คราวทัวร์ครั้งยิ่งใหญ่อีกแล้ว em94
    Siam Southern Scooter
    อนิจจัง สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม
    สงัด สงบ เสงี่ยม สะอาด

Bookmarks