.....เฮ้ยยยยยยยยย...พวก

ชื่อกระทู้: .....เฮ้ยยยยยยยยย...พวก

Junior Member MuzzleRoadingGun's Avatar
    สถานที่
    ปืนแก๊บ
    ขอบคุณ
    0

Talking .....เฮ้ยยยยยยยยย...พวก

.....แบบบบบบบบบเสื้อ..ทริปมีโลโก้...........ลองดู( นี่กูว่างหรอกนะเนี่ย)

รูป รูป  

Senior Member parman1955's Avatar
    สถานที่
    Parman , PX CLUB
    ขอบคุณ
    0

แหล่มเลยครับ...
    /\2 ParmaN NeveR DiE/\2

กลับสู่จุดเริ่มต้น

"คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด คบบัณฑิตไม่จริงใจก็ไร้ผล"

Senior Member เด็กพิเศษ-30's Avatar
    สถานที่
    TouRisM กาญจนบุรี<สายเด็ก>
    ขอบคุณ
    0

Talking แหล่ม แล้ว แหล่ม อีก

จัดไปครับ แหล่มกว่าเดิมอีกนะเอาแบบนี้เลย

VIP MEMBER super ss's Avatar
    สถานที่
    tourism kan scooter gang
    ขอบคุณ
    0

ไปกันหลายกลุ่มไม่ใช่หรอครับทำไมมีโลโก้แค่2กลุ่ม
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

Junior Member MuzzleRoadingGun's Avatar
    สถานที่
    ปืนแก๊บ
    ขอบคุณ
    0

Talking ....ไขข้อข้องจาย...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ super ss อ่านข้อความ
    ไปกันหลายกลุ่มไม่ใช่หรอครับทำไมมีโลโก้แค่2กลุ่ม

พอดีกระผมไม่ได้รับผิดชอบเรื่องเสื้อนี้ 100 เปอเซงนะครับ...พอดีกระผมมีเวลาว่างๆก็ลองทำมาให้ดูก ันเล่นๆ ในฐานะที่กระผมก็หนิดหนมกับปาร์แมนพอสมควร...แล้วกระ ผมก็ทำแบบที่ไม่มี โลโก้..ไปให้ดูบ้างแล้ว บางคนก็ถามกระผมว่า แล้วโลโก้หล่ะไปไหน...ผมก็เลยเอาเวลาว่างไปลองทำแบบท ี่มีโลโก้มาให้ดูเล่นๆ กัน เอาเป็นแนวทางถ้ามันดี แต่ถ้าไม่ดีก็ไม่เอา ไม่เป็นไร ก็เท่านั้นเอง....อย่าซีเรียสกันมากครับ.....อิอิ...หัวเราะกันเข้าไว้ สำหรับบ้านเมืองเราที่กำลังเป็นแบบนี้...

เฮ้ยพวกเรา......เมาเว้ยยยยยยยยยยยย...em84

Junior Member sCooter_เอื้ออาทร's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แหมพี่ super ss

พี่เขาออกแบบให้ก็ดีแล้วเพราะพวกเราไม่ข่อยมีใครว่าง กันแล้วส่วนของกลุ่มอื่นที่จะไปกับพวกเราก็ขอให้ส่งแ บบโลโกมาสิครับจาได้ทำได้ ส่งมาเป็น fileai. ก็ดีพี่เขาจะได้ไม่เหนื่อยใครจาไปตรัสรู้ได้ว่าโลโกก ลุ่มไหนเป็นยังไงให้มานั้งคิดเองคงไม่ได้นะครับ ขอบคุณในความคิดเห็น

ขอบคุณพี่โจ นะครับที่มีน้ำใจที่ช่วยออกแบบเสื้อให้ แล้วพวกเราจาตอบแทนน้ำใจด้วยน้ำเมาเอิกๆ
    No drink No smoke No music No dance No lady No life.....my way

Member sCooter_man's Avatar
    สถานที่
    สับโดด sCooter คลับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากมีส่วนร่วมอ่ะ...

พี่โจคับจุดหมายปลายหลายทางของเราอยู่ที่อำเภอทองภาภูมิน่ะคับ ไม่ใช่สังขละบุรี แล้วก็ตรงทริป กลางปีก้ต้องเป้นทริปกลางๆปีคับ บอกไว้เฉยน่ะไม่ต้องคิดมากเพราะว่ายังไงก็ต้องไปเมาด ้วยกันอยู่แล้ว แล้วแต่พี่จะพิจารณาว่าเห็นชอบชั่วดียังไงน่ะคับ มีอะไรก็ชี้แจงไปเลยคับเจ้า
    นายยยยยย ฟันธง........
    เมื่อเราล้ม เราอย่ามองจุดที่ล้ม ให้เรา มองจุดที่ลื่น.. [email protected]

สถานที่
    ปืนแก๊บ
    ขอบคุณ
    0

Talking .......จัดไป.....

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sCooter_man อ่านข้อความ
    พี่โจคับจุดหมายปลายหลายทางของเราอยู่ที่อำเภอทองภาภูมิน่ะคับ ไม่ใช่สังขละบุรี แล้วก็ตรงทริป กลางปีก้ต้องเป้นทริปกลางๆปีคับ บอกไว้เฉยน่ะไม่ต้องคิดมากเพราะว่ายังไงก็ต้องไปเมาด ้วยกันอยู่แล้ว แล้วแต่พี่จะพิจารณาว่าเห็นชอบชั่วดียังไงน่ะคับ มีอะไรก็ชี้แจงไปเลยคับเจ้า
    นายยยยยย ฟันธง........

.........Thank น้องมาม่วงงงง....สับสนนิดหน่อยกะไอ้ป๋องหน่ะ....ตอนทำทีแรกทำเป็น Thongphapoom แล้วมันบอกว่าเป็น Sungklaburi งงสาดแล้วเนี่ยงัยแน่คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

สถานที่
    ปืนแก๊บ
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sCooter_เอื้ออาทร อ่านข้อความ
    พี่เขาออกแบบให้ก็ดีแล้วเพราะพวกเราไม่ข่อยมีใครว่าง กันแล้วส่วนของกลุ่มอื่นที่จะไปกับพวกเราก็ขอให้ส่งแ บบโลโกมาสิครับจาได้ทำได้ ส่งมาเป็น fileai. ก็ดีพี่เขาจะได้ไม่เหนื่อยใครจาไปตรัสรู้ได้ว่าโลโกก ลุ่มไหนเป็นยังไงให้มานั้งคิดเองคงไม่ได้นะครับ ขอบคุณในความคิดเห็น

ขอบคุณพี่โจ นะครับที่มีน้ำใจที่ช่วยออกแบบเสื้อให้ แล้วพวกเราจาตอบแทนน้ำใจด้วยน้ำเมาเอิกๆ
    ......เอา...เอา...เอา...ชอบๆ เมา เมา เมา....

Senior Member เด็กพิเศษ-30's Avatar
    สถานที่
    TouRisM กาญจนบุรี<สายเด็ก>
    ขอบคุณ
    0

Talking จัดไปครับ........ไปนะแต่ไม่เมา!!!! ขอลั่วดีกว่าครับ

จัดไปครับ ไปแน่นอน พี่ๆ250 ทั้งหลายรออามด้วยนะครับแรงกันจิงๆๆน่ากลัว แล้วก๊ขอขอบคุณพี่โจ พี่ป๋อง ที่ทำเสื้อให้นะครับ จากใจน้องเล็กสุด<เด็กพิเศษ>em97

Senior Member parman1955's Avatar
    สถานที่
    Parman , PX CLUB
    ขอบคุณ
    0

โฟร์-มด สร้างสรรค์ งานดี มีคุณภาพ อีกแล้วครับท่าน !!!

เจ๋งครับพี่โจ และพี่ป๋อง...แต่อย่างที่บอล บอกล่ะครับ คงแค่ อ.ทองผาภูมิกันละมั้งครับพี่...

ยังไงก็เมา....ปาย Joker.....
    /\2 ParmaN NeveR DiE/\2

กลับสู่จุดเริ่มต้น

"คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด คบบัณฑิตไม่จริงใจก็ไร้ผล"

Junior Member Dreamolition's Avatar
    สถานที่
    Muzzle Loading Gun
    ขอบคุณ
    0

ก็สวยดีหรอกนะ แต่..........หึหึ

รุ่นย่าย สายปืนครก

สถานที่
    ปืนแก๊บ
    ขอบคุณ
    0

Talking .....กราบสวัสดีครับรุ่นใหญ่...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Dreamolition อ่านข้อความ
    ก็สวยดีหรอกนะ แต่..........หึหึ

รุ่นย่าย สายปืนครก
    ....
    ก็แหมพี่ใครจะไปเทียบเท่า Graphic อย่างพี่หล่ะ...เก่งก็ทำดิฮะ....ไอ้เวรนี่.....อย่าใ ห้กูเจอนะคุณ

Bookmarks