เย้ ๆลูกพี่จะกลับมาเเว้ว

ชื่อกระทู้: เย้ ๆลูกพี่จะกลับมาเเว้ว

Senior Member bew's Avatar
    สถานที่
    ยูไร ........55
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน เย้ ๆลูกพี่จะกลับมาเเว้ว

เย้ เย้ลูกพี่จะมาเเล้วพี่บี้เดี๋ยวพาส..วๆไปตั้งขบวนรอรับ นะ จำได้มั๊ยว่ามีกี่คนอะจามชื่อได้หมดอะป่าว อิอิเดี๋ยวให้ต่อเเถวเรียงตัวกันเลยนะพี่คิดดถึง30นี้เจอ กัน จาก มายสไตย์ พัทยาลูกพี่em86
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bew : 26-06-2007 เมื่อ 20:11
    [

Senior Member b cy's Avatar
    สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bew อ่านข้อความ
    เย้ เย้ลูกพี่จะมาเเล้วพี่บี้เดี๋ยวพาส..วๆไปตั้งขบวนรอรับ นะ จำได้มั๊ยว่ามีกี่คนอะจามชื่อได้หมดอะป่าว อิอิเดี๋ยวให้ต่อเเถวเรียงตัวกันเลยนะพี่คิดดถึง30นี้เจอ กัน จาก มายสไตย์ พัทยาลูกพี่em86
    เวนจบเลย สกัดตูซะเสร็จเลย จบไป 55555 กลายเป็นบี้ บ้ากามไป คะนอง เจอกันน้อง ไม่มาวไม่เลิกลาem86
    [SIGPIC][/SIGPIC]รักอุดมการ ผลาญเงินตรา หาประสบการณ์ บานตะไท บรรลัยกัลย์ ตอนนี้ในหัวผมมีเเต่ ผมอันสีดำ เสพมานานเเล้วครับ พวก vigano ulma inox biemme ken cobbing เเละอีกหลายตัวที่ทำให้ผมงมหัวไม่ขึ้น b cy บางกระปิ ชะอำ ยำวุ้นเส้น /\2
    หมอครับ เลือดผมเลือดกรุ๊ปเเลม ครับ !! ฮ๋า!!/\7 /\7 /\7 2551-2 GO ITALY/\7 /\7 /\7

Senior Member b cy's Avatar
    สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ b cy อ่านข้อความ
    เวนจบเลย สกัดตูซะเสร็จเลย จบไป 55555 กลายเป็นบี้ บ้ากามไป คะนอง เจอกันน้อง ไม่มาวไม่เลิกลาem86
    ไอ้ที่มาเป็นขบวน อะ มาหมดนาเกลือใต้เลยปะ คัดๆมาบ้างนะ กลัวมันมาดีดในสุวรรณภูมิ
    [SIGPIC][/SIGPIC]รักอุดมการ ผลาญเงินตรา หาประสบการณ์ บานตะไท บรรลัยกัลย์ ตอนนี้ในหัวผมมีเเต่ ผมอันสีดำ เสพมานานเเล้วครับ พวก vigano ulma inox biemme ken cobbing เเละอีกหลายตัวที่ทำให้ผมงมหัวไม่ขึ้น b cy บางกระปิ ชะอำ ยำวุ้นเส้น /\2
    หมอครับ เลือดผมเลือดกรุ๊ปเเลม ครับ !! ฮ๋า!!/\7 /\7 /\7 2551-2 GO ITALY/\7 /\7 /\7

Senior Member bew's Avatar
    สถานที่
    ยูไร ........55
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน หายไปเลยนะพี่

พี่เเกกลับมาแล้วเเต่หายเงียบไปไหนไม่รู้ว่าเมามากหร ือติดอยู่ทางใต้ของนาเกลือก็ไม่รู้(เมามากไม่ดีนะพี่ )
    [

Bookmarks