สมุดเยี่ยมชม..บอร์ดรังสิตคราบ...กลุ่มรังสิตยินดีต้ อนรับ - หน้า 10

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 17 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: สมุดเยี่ยมชม..บอร์ดรังสิตคราบ...กลุ่มรังสิตยินดีต้ อนรับ

Smile อยากเข้ากลุ่มรังสิตต้องทำไงคับ

ผมก็อยู่แถวรังสิตคับยังไม่มีกลุ่มเลยคับทำไงถึงจะเข ้ากลุ่มรังสิตได้คับ

Senior Member kob_cg's Avatar
    สถานที่
    Spy.Sampraya Classic .1
    ขอบคุณ
    0

Exclamation เเวะมาเยี่ยมนะspy.sampraya classic

เข้ามาเยี่ยมครับยินดีที่ได้รู้จักครับกลู่มรังสิต รวมตัวกันที่นั๋ยคับเเล้ววันอะไรเผื่อจะได้เเวะไปคุย กันบ้าง
    คือเรา คือคราสสิค คือสามพระยา
    ทำงัยได้ก็คนมันคราสสิค มันอยู่ในยีนส์
    เราคือส่วนหนึ่งของความสำเร็จ
    เเละความสำเร็จมาจากทุกคน
    ขบวนการอ๊บๆ 3พระยา คราสสิค

oat_undeath's Avatar
    สถานที่
    อันเดธ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แวะมาทักมาทายคับ!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jfullmoon อ่านข้อความ
    เพื่อนๆที่เวะเข้ามาทักทายกัน.....ลงชื่อได้เลยคราบ. .....
    หวัดดีคับบอร์ดดูคึกคักดีจัง

Senior Member M_Junior's Avatar
    สถานที่
    THE IMORTAL WORM CLASSIC CLUB
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีคับ พวกเรา ชมรม ซุ้มโบราณ คลาสสิค คลับ
    แวะมาทักทายคับ

ธ.กรุงเทพ ไกรชิต วีระบริรักษ์
    132-4-71203-1

ปราจีนบุรี tong c100's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าๆปราจีนบุรี
    ขอบคุณ
    0

Exclamation (แยก) นเรศวรคลาสสิค-ปราจีนบุรี แวะมาลงนาม

แวะมาลงนามใว้เป็นที่ระลึกจาก(แยก) นเรศวรคลาสสิค-ปราจีนบุรี
    อย่าลืมไปเยี่ยมเราที่บอร์ดบ้างนะครับ มีโอกาสดีๆคงได้พบกัน

ทีมงาน รถเก่าๆปราจีนบุรี

คำขวัญจังหวัดปราจีนบุรี

ศรีมหาโพธิ์คู่บ้าน ไผ่ตรงหวานคู่เมือง ผลไม้ลือเลื่อง เขตเมืองทวารวดี

Your Friendship
    is our Destination

จุดหมาย ของการเดินทาง
    คือ มิตรภาพ ระหว่าง (.....) ทาง

โต้ง-ปราจีนบุรี
    Mobile :081-2952995
    Mail : [email protected]

Senior Member ton.thewinner's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับพี่ๆๆ กลุ่มรังสิต ผมต้น{เล็ก} แวะมาเยี่ยมคร๊าบบบ ว่างๆๆเข้าไปโพสเล่นในบอร์ด
    REAL มั้งน้าคร๊าบบบบ ขอให้พี่ๆๆรังสิต มีความสุขม๊ากมากคร๊าบบ บ๊ายบายครับ
    [email protected] ต้น 65Y ไฟตก
    facebook ton classic

ทุกวงการมีคำว่าอวุโส ไมล์กิโลเป็นตัววัดว่าคุณเป็นไบค์เกอร์แค่ไหน
    สองมือพนมเป็นใบเบิกทางที่ดีที่สุดสำหรับทุกๆคน
    เราจะอยู่ในสังคมสองล้อต้องเปิดใจให้กว้างอย่าใจแคบ
    เพื่อนทำดีต้องให้การสนับสนุนและส่งเสริม เพื่อนทำไม่ดีต้องคอยสั่งสอนและตักเตือน
    เราอยู่ในสั่งคมเดียวกันต้องช่วยเหลือซึ่งกันและกัน
    มันไม่สำคัญเลยว่าทุกคนจะขับรถยี่ห้ออะไร มันสำคัญที่ว่าคุณมีความจริงใจ
    และรักในการขับขี่แค่ไหน

มุ่งไปสู่ฝัน แบ่งปันทุกเสี่ยวใจ ไปกับอานมอไซร์ ฝากไว้เป็นตำนาน

REAL Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team เดินทางด้วยใจ ไปไกลได้ดังใจฝัน
    รวมใจคลาสสิคเป็นหนึ่ง + เป็นที่พึ่งให้สังคม

Member BOO RANGKHOI's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

สวัดดีครับ ชาว แร้งคอย ทุกคนแวะมาเยี่ยมครับ ไม่เคยเข้ามาในบอร์ดของพวกคุณเลยครั้งแรกนะครับ และรู้สึกประทับใจในความอบอุ่นที่คุณมอบให้กัน เป็นบอร์ดที่น่ารักครับ วันหลังจะแวะมาเที่ยวอีก ขอบคุณที่มาร่วมงานซับป่าว่านนะครับ
    ร่อนทั่วทิศ บินทั่วไทย กับแร้งคอย

BOO RANGKHOI
    โบ้ แร้งคอย

punthep's Avatar
    สถานที่
    หัวสะพานคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาเยี่ยมคับ
    c23..........c23..........c23

Senior Member MC_(รถเก่าโรงงานกระดาษ)'s Avatar
    สถานที่
    รถเก่าโรงงานกระดาษ ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แวะมาเยี่ยมครับ

เป็นไงบ้างครับพี่น้อง ชาวรังสิต ทุกท่านสบายดีป่าวครับ เออฝากถึงคุณบอลหน่อยนะครับวันงานซัปอ่ะหลังจากรับขอ งที่ระลึกแล้วอ่ะผมเดินหาไม่เจอเลยครับ แต่ยังไงก็วันเสาร์ไหนว่างเดี่ยวผมจะแวะเข้าไปเยี่มท ุกท่านที่หน้าโลตัสรังสิตนะครับ
    **เสรีธรรมลูกผู้ชายใจสองล้อ**
    A Friend in Need is Friend Deed **เพื่อนแท้คือเพื่อนในยามยาก

MC_รถเก่าโรงงานกระดาษ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผมแวะมาเยี่ยมเยียนทุกๆคนและต้องการเป็นเจ้าของHonda 70สักคันอ่ะครับ

สวัสดีครับพี่ๆและเพื่อนๆชาวกลุ่มรังสิตทุกคน

แฮะๆ คือผมเพิ่งจะเข้ามาบอร์ดครั้งแรกอ่ะครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบบบ คือ ตอนนี้กำลังมองหารถHonda70 มาขับสักคัน ไว้ใช้งานขับรถเข้า-ออกในซอยบ้าน พอดีซอยอยู่ลึกน่ะครับ จะทำอย่างไรดี บ้านผมอยู่ตรง คลองหนึ่ง อ.คลองหลวง ต้องการจะหาซื้อรถโซนแถวรังสิตอ่ะครับ ไม่อยากจะไปไกล ไม่ทราบว่ามีใครพอจะทราบราคา รายละเอียด และ สถานที่จำหน่ายบ้างครับ อย่างไรผมรบกวนส่งเมล์มาที่[email protected] หรือ ที่มือถือผม (พิศิษฐ์) 084-6829926 จะขอบพระคุณมากๆครับ แล้วพบกันใหม่นะครับ บาย..................................

Senior Member M_Junior's Avatar
    สถานที่
    THE IMORTAL WORM CLASSIC CLUB
    ขอบคุณ
    0

ซุ้มโบราณ แวะมาเยี่ยมด้วยน่ะคับ
    ธ.กรุงเทพ ไกรชิต วีระบริรักษ์
    132-4-71203-1

Junior Member พริกไทดำ's Avatar
    สถานที่
    crazy bike sattahip
    ขอบคุณ
    0

Cool crazy bike สัต**บขอเข้าบอร์ดคาบ

หวัดดีคาบปี่ปี่กลุ่มรังสิตทุกนาย
    ผม crazy bike สัต**บ มาเที่ยวนัยบอร์ด

Junior Member zapeza's Avatar
    สถานที่
    กรุงเก่า
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ทักด้วยคน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ M_Junior อ่านข้อความ
    ซุ้มโบราณ แวะมาเยี่ยมด้วยน่ะคับ

คนไม่มีสังกัดแวะมาทักทาย

กิบบบบ..กิ๊วววว Blackkaho's Avatar
    สถานที่
    ลุงสัน
    ขอบคุณ
    0

Neverdie Thailandมาเยื่อมคับพี่น้อง เจอกัน ทักทายกันก็ได้นะคับ กลุ่มผมไม่กัด อิอิ
    เบรกสะบัดโชกค์เสียเกียร์หลุด เครื่องสะดุดเพลาหักสลักหาย
    หัวเทียนบอดยางแฟบแหนบ ตาย ไดไม่จ่ายไฟไม่ชารว์สตาร์พัง

We Love C92

Senior Member เดอะตู้'s Avatar
    สถานที่
    แต่ปางก่อน-สิงห์บุรี
    ขอบคุณ
    0

Post แวะมาทัก

สวัสดีคับชาวรังสิตทุกๆคนแวะมาทักทายคับขอความสุขจงม ีแด่ท่าน

ชมรมรถโบราณแต่ปางก่อน-สิงห์บุรี
    คลับซ่า - สำหรับคนวัยมันส์
    www.facebook.com/tuzata

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 17 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks