ถามเรื่องเบาะ Gl ครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ถามเรื่องเบาะ Gl ครับ

มาตรฐาน ถามเรื่องเบาะ Gl ครับ

อยากทราบว่าเบะยาวเดิม GL เป็นแบบไหนครับ เหมือน Sprint กับ64 ไหมครับใครรู้ช่วยที
    และใครมีเหลืออยากแบ่งขายบอกผมด้วยครับ 086-8540530 อ้วน

Senior Member redstar's Avatar
    สถานที่
    แคบหมูศรีจันทร์ ตลาดหนองหอย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ....say hi...

ที่ใส่อยู่ก็เหมือนของ...64..กับ สปริ้นท์.....พยายามเข้าสักวันจะเจอของดีราคาถูกเราย ังได้มาแค่แสงโสมสี่ขวดแบนเลย

Senior Member
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ช่วยกันครับ

ช่วงเหล็กหัวเบาะยึดสปริง จะเป็นเหล็กแผ่นพับ หัวเบาะทะลุ (ไม่เหมือนรุ่นอื่นๆที่เป็นเหล็กแผ่นปั๊มขึ้นรูป)
    คานกลางจะไม่มี แต่เป็นติ่งเหล็กรับสปริงยื่นออกมาข้างละประมาณ 1 นิ้วอ่ะครับ
    ดูง่าย โครงด้านในรายละเอียดจะไม่เหมือนใครครับ ค่อนข้างจะหายาก เนื่องจากรถรุ่นนี้เอาเข้ามาขายในบ้านเราไม่มาก
    เดี๋ยวได้กล้องแล้วจะถ่ายให้ดูแล้วกันครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Baguette Man อ่านข้อความ
    ช่วงเหล็กหัวเบาะยึดสปริง จะเป็นเหล็กแผ่นพับ หัวเบาะทะลุ (ไม่เหมือนรุ่นอื่นๆที่เป็นเหล็กแผ่นปั๊มขึ้นรูป)
    คานกลางจะไม่มี แต่เป็นติ่งเหล็กรับสปริงยื่นออกมาข้างละประมาณ 1 นิ้วอ่ะครับ
    ดูง่าย โครงด้านในรายละเอียดจะไม่เหมือนใครครับ ค่อนข้างจะหายาก เนื่องจากรถรุ่นนี้เอาเข้ามาขายในบ้านเราไม่มาก
    เดี๋ยวได้กล้องแล้วจะถ่ายให้ดูแล้วกันครับ
    ขอบคุณมากครับ ยังไงจะรอดูรูปด้วยนะครับ ใช้ Gl เหมือนกันหรือครับผมพึ่งได้มาครับกำลังเก็บรายละเอีย ดครับเดียวลงรูปให้ช่วยดูครับ

Bookmarks