ขอความช่วยเหลืออ่านหน่อยนะพี่ๆ

ชื่อกระทู้: ขอความช่วยเหลืออ่านหน่อยนะพี่ๆ

มาตรฐาน ขอความช่วยเหลืออ่านหน่อยนะพี่ๆ

คือรุ่นพี่ซื้อรถHONDA Cb175 ถังน้ำมันทูโทน แล้วเอาไปซ่อมที่ร้านแถว เตาปูน บางซื่อ ประมาณนี้ชื่อร้านผมไม่แน่ใจครับ...ซ่อมไว้แล้วย้ายห นีเอารถไปด้วยเห็นบอกว่าย้ายไปอยู่แถวนนทบุรี...พี่เ ขาเดือดร้อนมากเลยครับ ตั้งแต่ซื้อมายังไม่ได้ขี่เลย...

ใครเห็นหรือรู้ว่าร้านใดที่เคยอยู่ เตาปูน แต่ย้ายไปอยู่ นนท์ก็โปรด บอกข่าวให้ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ช่วงไหนอ่ะ

ช่วงไหนของเตาปูน อ่ะครับ ร้านเยอะเหมือนกัน นั่งรถผ่านจะดูให้
    แล้วทราบไม๊ว่าย้ายไปตรงไหนของนนท์ บริเวณไหน
    พอช่วยดูได้ แบบว่าเด็กพื้นที่อ่ะครับ
    รถมีทะเบียนป่าวอ่ะ /\6

มีทะเบียนครับ รถผมขายให้พี่เขาเองครับ...
    พี่เขาเอาไปซ่อมต่อที่ไหนผมไม่รู้นานเลยจนมาอีกทีเขา บอกว่าร้ายมันย้ายหนีไปแล้วครับ

เดิมอยู่เตาปูน..ย้ายไปนนท์

ชื่อช่างอะไรเดี๋ยวถามมาอีกทีครับ.......ขอบคุณมากที ่มีน้ำใจครับ:)

Bookmarks