อย่างที่เค้าว่ากัน.......พวกเรา อิอิอิ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: อย่างที่เค้าว่ากัน.......พวกเรา อิอิอิ

Senior Member blackrainny's Avatar
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อย่างที่เค้าว่ากัน.......พวกเรา อิอิอิ

ไม่สนใจ ไม่ใส่ใจ ใครมาก็ยินดี ครายไปก็เดินทางปลอดภัย (อยู่ที่ผมว่าง ไม่ว่าง เหนื่อย หรือไม่เหนื่อยจากการทำงาน ก็ยินดีต้อนรับทุกผู้ ทุกนาย) อยู่ที่ไหนก็ขอให้พวกเราสนุกใว้ก่อนยกเป็นเรื่องสำคั ญอันดับแรก (ก็รถผม ตังค์ผมนี่หว่าem94em94 แต่ถ้าครายยินดีบริจาคมาซักแสนคงพอค่าน้ำมันกับค่าเห นื่อยในการขับรถเที่ยวของผมก็ยินดี ฮ่าๆๆๆ) มีครายยินดีเป็นผู้อุปถัมย์ผมหรือเปล่าครับ อิอิอิ
    แลมเข้าอู่อีกแล้วกรู...ครายมีตังค์ให้ยืมค่าซ่อมบ้า งซัก 35,000 บาทไทยกะลังพอดี ฮ่าๆๆ

"แลมล่อแล่แห่งมอร์แกน"
    SEE ME IN MV. TRY TRY TRY MICHAEL SQUIRE

Senior Member blackrainny's Avatar
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

อีกอย่างช่วงนี้ผมว่าบอร์ดนี้มันวุ่นๆ นะ เป็นแป๊ะอารายกานฟะ เด๋วผมออกตังค์ให้ไปเปิดบอร์ด Scooter Release ดีมั้ย เอาใว้ด่ากันอย่างเดียววว ฮ่าๆๆๆๆๆ

"แลมล่อแล่แห่งมอร์แกน"
    SEE ME IN MV. TRY TRY TRY MICHAEL SQUIRE

I love Thaiscooter wake-up's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking มันจะผ่านไปด้วยดี

พี่เหน่ง สู้ๆๆ
    คิดดี พูดดี ทำดี สังคมน่าอยู่

Senior Member kwan_taro's Avatar
    สถานที่
    MORGAN PHUKET VESPA
    ขอบคุณ
    0

Talking

เปิดบอร์ดใหม่ก็ดี หรือว่าย้ายบอร์ดมาเว็บของเราก็ดี ดีทั้งหมดเลยคับผ๊มพี่ว่าไงหนูว่างั้น
    /\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2
    I just to know I love Vsapa in my life

Member B.Boy Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan phuket Vespa
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wake-up อ่านข้อความ
    พี่เหน่ง สู้ๆๆ
    ถูก ที่พิมพ์มาก็มีเหตุผลครับ
    . .ถ้าท่านไม่ยืนอยู่บนยอดเขา ท่านจะมองดูที่ราบได้ถนัดได้อย่างไร. .
    บอย แรลลี่ แห่ง มอร์แกน

Senior Member I'm Jay's Avatar
    สถานที่
    Morgan Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Wink โอ้ววว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ blackrainny อ่านข้อความ
    ไม่สนใจ ไม่ใส่ใจ ใครมาก็ยินดี ครายไปก็เดินทางปลอดภัย (อยู่ที่ผมว่าง ไม่ว่าง เหนื่อย หรือไม่เหนื่อยจากการทำงาน ก็ยินดีต้อนรับทุกผู้ ทุกนาย) อยู่ที่ไหนก็ขอให้พวกเราสนุกใว้ก่อนยกเป็นเรื่องสำคั ญอันดับแรก (ก็รถผม ตังค์ผมนี่หว่าem94em94 แต่ถ้าครายยินดีบริจาคมาซักแสนคงพอค่าน้ำมันกับค่าเห นื่อยในการขับรถเที่ยวของผมก็ยินดี ฮ่าๆๆๆ) มีครายยินดีเป็นผู้อุปถัมย์ผมหรือเปล่าครับ อิอิอิ
    แลมเข้าอู่อีกแล้วกรู...ครายมีตังค์ให้ยืมค่าซ่อมบ้า งซัก 35,000 บาทไทยกะลังพอดี ฮ่าๆๆ

อืมมม...น่าฉงฉาน....em21
    ผู้หญิง ขี่ พี่ชาย

" แบกCannon + ขี่เวสป้า + ตีกลองบ้า + ไม่เล่นกัญชา + ดื่มแต่สุรา + ไปกะรองเท้าผ้าใบ "

Junior Member J_Bizzo's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เอาชื่อ บอร์ด "สามแยกปากห.........วาน น น" ดิ ชื่อมันแทงหัวจายยยยดี
    รู้ ตื่น และเบิกบาน

Bookmarks