การเดินทางของสมอทอด ตกุกตกักแต่สนุกผีตาโขนเลย

ชื่อกระทู้: การเดินทางของสมอทอด ตกุกตกักแต่สนุกผีตาโขนเลย

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน การเดินทางของสมอทอด ตกุกตกักแต่สนุกผีตาโขนเลย

งานไม่สนุกเอาซะเลยนะครับ ทามไมขับรถเก่าด้วยกัน แต่ต้องมาตีกันเองหนน้าขายหน้าคนอื่นเค้า เรารู้สึกแย่มากที่ทำไมไร้ระเบียบสิ้นดี เราอยากบอกท่านว่าเติเที่วสนุกดีกว่า เทลาะกันแล้วเศร้าไห้คนอื่นเค้าด่เค้าว่าได้ คิดกันซะมั่งนะครับ เราก็โตกันแล้ว เราคือเพื่อนร่วมทางเดียวกัน และความสนุกจะเกิดได้ถ้าเราให้อภัยกันนะครับ โอ๊ต สมอทอดคลาสสิค

มีตีกันด้วยหรอเนี่ย ผมก้อไป นะวันนั้น แต่กินเหล้าอยุ่ที่รีสอร์ท ไม่ได้ออกไปไหนเลย แต่มันไม่น่ากันเลย อนาคต ข้างหน้า จะเป็นยังไง วะเนี่ย เฮ้อ เซง

Member มารชมพู's Avatar
    สถานที่
    บึงสามพัน
    ขอบคุณ
    0

จริงรึ.........................?

Junior Member สถาพร's Avatar
    สถานที่
    บึงบูรพาคลาสลิค
    ขอบคุณ
    0

โพดอย่างนี้อย่าโพดดีกว่านะคับ

ไม่ได้เมาแต่ไม่เหมือนเดิม

Senior Member Jo - Black Bull's Avatar
    สถานที่
    Black Bull
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอ..อนุญาติ ..แสดงความคิดเห็น ...!!!!

.

...... " ไอ้พวกนังเลงโต บ้ากำลัง " .......
    กลุ่มคนพวกนี้ จะแฟงตัวโดยใช้รถคลาสสิคแอบอ้างเข้ามามั่วในงานทริปต ่าง ๆ
    บางคนเพิ่งทำรถเสร็จ 2 วัน ก็เอามาซิ่ง ตั้งใจจะเข้ามาทำลายทุกสิ่งทุกอย่างภายในงาน
    เบิ้ลรถ เบินร์ยาง โดยเฉพาะหน้าเวทีช่วงที่ดนตรีขึ้น พวกมันจะแสดงอำนาจเวลามันเมา
    ตาขวาง สร้างความวุ่นวายกับเจ้าภาพและพี่น้องรถคลาสสิคที่มา ร่วมงาน เดือดร้อนตามกัน
    โดยที่มันไม่รู้เลยด้วยซ้ำ ว่าความคลาสสิค ... คืออะไร ?

อีกต่อไป คงไม่มีกิจกรรมทริปต่าง ๆ ให้พี่น้องได้พบปะทำบุญกัน
    เพราะ...กลุ่มคนจำพวกนี้ ...

" ไม่มีเจ้าภาพงานไหน .. อยากเจอปัญหาสภาพแบบนี้หรอกครับ "

ในฐานะผมเคยจัดงาน .... ขอสาปแช่ง พวกบัวใต้น้ำ จิกโก๋ข้างถนน พวกนี้
    จะไปทริปไหน ขอให้มันสูบติด ! คาร์บู พัง ! หรือไม่ก็ .. แหกโค้ง นอนสลบไปเลย
    โบราณว่าไว้ - - เนื้อร้าย ต้องตัดทิ้งครับ
    พวกมันจะได้ไม่เป็นกาฝาก ไปก่อความวุ่นวายใน ทริป ต่อ ๆไป
    กระผมเห็นใจ เจ้าภาพที่จะจัดงานทริปต่อไป ..มากๆครับ

ขอความคลาสสิคจงอยู่ในใจท่าน.. และคู่แผ่นดินไทย ไปตลอดกาลนาน เถิดครับ

ด้วยใจคาราวะ .... ขอบคุณครับ
    .
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jo - Black Bull : 20-07-2007 เมื่อ 15:31

Senior Member bizkitmanz's Avatar
    สถานที่
    อาติ้ว MC เมืองเลย-มหานครอุดรราชธานี
    ขอบคุณ
    0

ผมก็คนหนึ่งครับ ในถานะเจ้าภาพ ผมเอือมระอากะคนจำพวกนี้แล้วครับ
    คุณคิดว่าไง ใครเล่าจะจัดการได้ ในเมืองเขามีรถเขามีกลุ่ม เขาจะลงทะเบียน เขาจะกินเหล้า เขาจะมีเรื่อง
    ใครจะไปตรัสรู้ได้คับ ผมจะห้ามไห้เขาเข้ามาในงานได้ไง ในเมื่อเราไม่รู้ว่าใครเป็นใคร
    เราจะรู้ไหมว่าคนๆนี้จะมีเรื่อง เราจะรู้ไหม่คนคนนี้จะตีคนอื่น มันเป็นปันหาที่แก้ไม่ตก ต้องใช่จิตสำนึกเองคับ
    แต่งานผีตาโขนก็ไม่ได้ตีกันนะคับ แค่จะมีเรื่องกันก็เท่านั้น ผมเองก็เห็น ก็ยังถือว่าดีนะ ทำถึงที่สุดแล้วคับ
    ทุกอย่างมันไม่ได้ดั่งใจเราหวั่งหรอก ยังไงก็ขอไห้เข้าใจด้วยนะครับ อย่างน้อยเข้าใจซักนิดก็ยังดี

ปล. ขอขอบคุณน้าหนู สมอทอดด้วยนะครับ ขนาดโดนตำรวจจับ ยัง ลุยฝนมาจนถึงจนใด้ ยังไงติ้วคงได้มีโอกาศได้ร่วมวงร่ำสุรา เคล้าคารมณ์ กันอีกนะครับ
    "Nobody's Pefect"
    บ้าป่าว หรือ อิสระทางความคิด?
    บ้าแฟร์ชั้น หรือ อิสระทางร่างกาย?

Mobile phone...081-7683567
    Email&[email protected]
    Facebook..http://www.facebook.com/vincentz.masasai

Facebook..http://www.facebook.com/profile.php?id=100000193514177

Bookmarks