เรื่องนี้พี่อยากบอกน้อง ให้เข้าใจ...คลาสสิค ไทยแลนด์ - หน้า 13

หน้าที่ 13 จากทั้งหมด 14 หน้า แรกแรก ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: เรื่องนี้พี่อยากบอกน้อง ให้เข้าใจ...คลาสสิค ไทยแลนด์

Junior Member Pang Mc's Avatar
    สถานที่
    สหายเก่า ลพบุรี
    ขอบคุณ
    0

เห็นด้วยอย่างยิ่งค่ะ...น้าเล็ก อยากให้พวกเราชาวคลาสสิครักกันมากขึ้นกว่าเดิมค่ะ ช่วยเหลือกันตลิดไปนะค๊ะ....

pongpun19's Avatar
    สถานที่
    บางบัวทอง คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

Talking

เห็นด้วยครับ น้าเล็ก อยากให้เพื่อนๆน้องๆ เข้ามาอ่านกันครับ คำแนะนำดีๆ ที่ควรทำกันครับ เดี๋ยวนี้ไม่เหมือนเมื่อก่อน เจอหน้ากัน ก้อเบิ้ลรถใส่กัน อยู่ในงานก้อแอ็กซ่าใส่กัน สุดท้ายก็ตีกัน ไม่มีอะไรดีขึ้นเลย สุดท้ายทำให้สายตาที่มองเข้ามาหาพวกเราที่รักรถเก่า รถคลาสสิค ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ แย่ลงเรื่อยๆ เรามาปรับเปลี่ยนตัวกันใหม่ดีไหม ให้ความเคารพกัน ทักทายกันด้วยรอยยิ้ม ยกมือไหว้เคารพผู้หลักผู้ใหญ่ ไม่เบิ้ลเครื่องเสียงดัง ขี่รถกันด้วยความเป็นระเบียบ เคารพกฏจราจร พยายามทำรถของพวกเราให้ถูกต้องตามกฏหมาย ทำให้คนทุกคนที่มองเห็นพวกเราเขารู้สึกดี และมีรอยยิ้มน่ะครับ
    รถกรู ตังค์กรู กรูภูมิใจ
    มันอยู่ที่ใจ ไม่ไช่ตามกระแส
    กสิกรไทย 047-2-69240-2 apichai เบอร์โทร 093-2969399 เบอร์เดียวเท่านั้นนะครับ: ป๋อง บางบัวทอง: id LINE : 093-2969399:อาจ ตอบ LINE ช้า หรือ รับสายช้า แต่ผมตอบกลับ และโทรกลับแน่นอน ครับ ผมทำงานประจำน่ะครับ
    ไม่รับจองปากเปล่านะครับ ให้โอกาสคนที่พร้อมรับของมากกว่า[/COLOR]

ชีวิตสองล้อ sweetlove444's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

เห็นด้วยคับ ถูกต้องที่สุด
    ชัยถูมิมีรถยนต์แล่นผ่าน จักรยานสองล้อมอเตอร์ไซค์
    ชัยภูมิล่ะไม่ไกล้ไม่ไกล ชัยภูมิล่ะไม่ไกล้ไม่ไกล
    ไม่มีรถไฟ มีแต่สองล้อโบราณ

nitma2009's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน zema

สวัสดี ครับ ขอลงด้วยคันครับ ...
    ขอชาวแก๊ง นครหลง คลาสสิค อยุธยา ลงด้วยนะครับ

รูป รูป    

Junior Member ง้องแง้ง's Avatar
    สถานที่
    อยากกู่ร้องให้ก้องฟ้าว่าข้าหน่ะ classic
    ขอบคุณ
    0

เห็นด้วยครับเพราะเดี่ยวนี้ไม่เหมือนเมื่อก่อนคับ อยากให้เป็นเหมือนเดิมเจอกันก็ทักยกมือไหว้กันครับ

Junior Member แก๊งค์แมวน้ำ's Avatar
    สถานที่
    แก๊งค์แมวน้ำ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

เห็นด้วยค่ะ

Senior Member tingry_mc's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ผมก็เห็นด้วยครับถ้าให้ดีควรเริ่มปลูกฝังกันในกลุ่มก ่อนที่จะออกไปวิ่งทริป
    โดยฉะเพาะประทานกลุ่มต้องเป็นแบบอย่างที่ดีก่อน
    เห็นด้วยคร้าบและจะนำไปทำให้เป็นแบบอย่างที่ดีคร้าบข อบคุณครับน้าเล็ก
    MC อำนาจเจริญ 2007

วิ่งด้วยใจขับไ ล่ อันธพาลขับคลาสสิค

em97 โดย ติงลี่ประธานชมรมem97

ต.บุ่ง อ.เมือง จ.อำนาจเจริญ ประเทศไทย

0868706364 / [email protected]

Junior Member Gissana's Avatar
    สถานที่
    ชลกลุ่มน้อยมหาสารคาม-แวงใหญ่สองล้อคลาสสิคขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

เหนนด้ววยยยครัฟ

Senior Member choraka92's Avatar
    สถานที่
    INDUSTRIAL DSIGN
    ขอบคุณ
    0

ถูกครับ การขับขี่ของหลายๆคน ดูแล้วอันตรายมากครับ บางทีผมเห็นขี่แบบ ประมาณว่าตีคู่ กันกินเหล้าเลยอ่ะครับเห็นแล้วมองไม่ดีเลย อันตรายมาก พอถึงงานกจิกรรมบนเวทีเสร็จเรียบร้อย ก็เอารถมาขี่ มาเบิร์นยางกันเสียงดัง หนวกหูพี่น้องคนอื่นเค้าอย่างมาก ขอฝากอีกเรื่องนึงครับ เวลาจอดพักรถกันหาที่จอดที่มันปลอดภัยกันหน่อยน่ะครั บ เช่นในปั๊ม ปลอดภัยดีครับ สว่างดี อย่าจอดตามไหล่ทางกันเลยน่ะครับมันอันตราย เพราะมันมีบทเรียนกันมาแล้วครับ ผมแนะนำ น่ะครับให้ขับขี่กันเหมือนกลุ่ม พี่ที่เค้าขี่ บิ๊กไบต์ กันอ่ะครับ มีรถนำขบวน-รถปิดท้ายขบวน เวลาจะจอดให้สัญญาณมือกันอย่างชัดเจนเพื่อคันหลังจะไ ด้เตียมตัวระวังและลดความเร็วลง และที่สำคัญเวลาขับขี่เค้าไม่ดื่มกันเลยครับ อันนี้เยี่ยมจริงๆ เค้าไปดื่มกันที่งานทีเดียวเลยครับ (อันนี้ไม่แปลกน่ะครับผมว่า) cc ไม่เกี่ยวหรอกครับ แค่เราขับกันอย่างปลอดภัย มีระบบ ระเบียบ มันก็เท่ห์สุดๆแล้วครับ

จากใจครับ
    "ไม่จำเป็นหรอกว่าแมวจะสีอะไร,,,,,ขอแค่มันจับหนูได้ก็พอ"

เวปไซต์ที่ดีที่สุดในโลก www.thaiscooter.com

Senior Member Chachoengsao's Avatar
    สถานที่
    บางน้ำเปรี้ยว/แปดริ้ว/Freedom Bike Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

ถูกต้องครับ น้าเล็ก ฟันธง

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สองล้อปันน้ำใจให้น้องครั้งที่ 1

สองล้อปันน้ำใจให้น้องครั้งที่ 1
    จัดโดย
    กลุ่ม ต้นประดู่คลาสสิค
    วันที่ วันเสาร์ที่ 15 มกราคม2554 ถึง วันอาทิตย์ที่ 16 มกราคม2554
    ณ.โรงเรียนอนุบาลวชิรบารมี (บ้านต้นประดู่) ต.หนองหลุม อ.วชิรบารมี จ.พิจิตร
    วัตถุประสงค์ของการจัดงาน
    เพื่อหารายได้ซื้อชุดนักเรียนให้โรงเรียนอนุบาลวชิรบ ารมี (ต้นประดู่) ต.หนองหลุม อ.วชิรบารมี จ.พิจิตร
    กำหนดการ
    วันเสาร์ ที่ 15 มกราคม 2554
    12:00 น. รถจักยานยนต์คลาสสิค ร่วมลงทะเบียน 100 บาท พร้อมรับของที่ระลึก
    15:00 น. ประกวดรถประเภทต่างๆ
    18:00 น. ร่วมกิจกรรมบนเวที
    -ประธานกล่าวเปิดพิธี
    -ร่วมสนุกกับ วงดนตรี ปฏิหารย์ (เพลงเพื่อชีวิต)
    -มอบของรางวัล
    -ประกวด Miss ซ้อนท้าย
    24:00 น. แยกย้ายพักผ่อนตามอัธยาศัย
    วันอาทิตย์ ที่16 มกราคม 2554
    07:00 น. ร่วมรับประทาอาหารเช้า
    08:00 น. เดินทางกลับโดยสวัสดิภาพ
    ติดต่อสอบถามรายละเอียด
    คุณ เสรี 080-5076314
    คุณ เทิด 080-507098
    คุณ พิทยา 088-1458088

Member mainds's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เห็นด้วยคับ

Topz _CF50 semagutaa's Avatar
    สถานที่
    C club buakhao
    ขอบคุณ
    0

ถูกต้องที่สุดครับ เห็นหลายคันแล้ว"เขาทำเพื่ออะไรทำไปทำไม"ทำให้ภาพลักษณ์ชาวคลาสสิคไม่ดี

ถูกใจมากเลยพี่เล็กผมอยากให้ประธานกลุ่มออกมาดูแลลูก น้องของทีม
    ไม่ใช่ว่าเป็นทั้งหมดไหนจะทะเลาะวิวาทอีกไม่รู้ว่ามา ทำบุญหรือมาหาเรื่อง
    นึกถึงคนที่เขาเดินทางมาไกลเขามาด้วยใจแต่พอเจอบ่อยเ ข้าก็เริ่มเบื่อ
    ถ้าเด็กคนไหนนอกลู่นอกทางตัดออกไปอย่านำเข้ามาก่อกวน ขอร้องคับผม

Senior Member Pug inburi's Avatar
    สถานที่
    ปลั๊ก อินทร์บุรี คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

เห็นด้วยคับกับที่น้าเล็กกล่าวมาคับ รณรงค์ คลาสสิคแว้นคับพี่น้อง
    M.C อินทร์บุรี คลาสสิค การเดินทางที่ไม่มีการแบ่งแยก

ปลั๊ก อินทร์บุรี คลาสสิค
    สิงห์บุรี

@ เฟรสบุ๊ก ปลั๊ก อินทร์บุรี คลาสสิค

INBURI CLASSIC

หน้าที่ 13 จากทั้งหมด 14 หน้า แรกแรก ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks